CLB Ngôi Sao Nhỏ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CLB Ngôi Sao Nhỏ

Nơi trao đổi bàn luận của các thành viên CLB Ngôi Sao Nhỏ

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Góp ý nà!

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Góp ý nà! Empty
Bài gửiTiêu đề: Góp ý nà!   Góp ý nà! EmptyMon Dec 08, 2008 10:11 am

Thầy ơi, em thấy cái hệ thống bầu chọn nó ko được tiện lợi cho lắm, vì đôi khi em mún bik bạn nào đã bình chọn bài vik của em ra sao để vào thảo luận cũng ko được. Thầy có cách gì hok thầy? Cứ thế này thì làm sao em bik ai đã bầu chọn cho bài vik của em? Mà em cũng mún bik có bao nhiu thành viên và là những thành viên nào đã vào xem bài vik của em nữa nà :>
http://360.yahoo.com/gorse1995
Luna213
Moderator
Luna213

Góp ý nà! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý nà!   Góp ý nà! EmptyMon Dec 08, 2008 10:37 am

Bạn Gorse yêu cầu nhìu ghê ha, mà cũng phải thui, 4rum mình mới lập nên có 1 số chức năng còn chưa hoàn chỉnh, nhất là bộ smiler, để em thừ qua xin bạn Admin của Photo.yeah1.com thử, bộ smile bên đó kute lém Very Happy
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Góp ý nà! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý nà!   Góp ý nà! EmptyMon Dec 08, 2008 11:13 am

Gorse thì thích bộ smile bên diendanlequydon.com hơn, bên đó con èo èo cũng có, con onion cũng có, con khỉ con heo gì cũng có. Nói chung là có tất. Nhiều tới nỗi ko bik chọn hình gì lun Smile
http://360.yahoo.com/gorse1995
Admin
(¯`★月光如水★水如天★´¯)
Admin

Góp ý nà! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý nà!   Góp ý nà! EmptyTue Dec 09, 2008 5:59 pm

Gorse1995 đã viết:
Thầy ơi, em thấy cái hệ thống bầu chọn nó ko được tiện lợi cho lắm, vì đôi khi em mún bik bạn nào đã bình chọn bài vik của em ra sao để vào thảo luận cũng ko được. Thầy có cách gì hok thầy? Cứ thế này thì làm sao em bik ai đã bầu chọn cho bài vik của em? Mà em cũng mún bik có bao nhiu thành viên và là những thành viên nào đã vào xem bài vik của em nữa nà Embarassed

Cái này thì chịu rồi em.
Trước giờ bình chọn hay bỏ phiếu thực tế cũng vậy, vẫn luôn giữ bí mật ai bỏ phiếu gì. Nếu muốn biết rõ phải đợi người bình chọn tự phát biểu (comment) thôi Rolling Eyes
https://ngoisaonho.forumvi.com
san_dethuong295
Du Khách
san_dethuong295

Góp ý nà! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý nà!   Góp ý nà! EmptySat Dec 27, 2008 5:12 pm

cho san co' y' kien ne`...Fỏum trường mình sao mà chậm thế..Nhứt là mấy mục thành viên y' shutup hix...
DragonNK
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
DragonNK

Góp ý nà! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý nà!   Góp ý nà! EmptyFri Jan 02, 2009 2:52 am

Admin đã viết:
Gorse1995 đã viết:
Thầy ơi, em thấy cái hệ thống bầu chọn nó ko được tiện lợi cho lắm, vì đôi khi em mún bik bạn nào đã bình chọn bài vik của em ra sao để vào thảo luận cũng ko được. Thầy có cách gì hok thầy? Cứ thế này thì làm sao em bik ai đã bầu chọn cho bài vik của em? Mà em cũng mún bik có bao nhiu thành viên và là những thành viên nào đã vào xem bài vik của em nữa nà Embarassed

Cái này thì chịu rồi em.
Trước giờ bình chọn hay bỏ phiếu thực tế cũng vậy, vẫn luôn giữ bí mật ai bỏ phiếu gì. Nếu muốn biết rõ phải đợi người bình chọn tự phát biểu (comment) thôi Rolling Eyes

có lẽ anh admin hơi nhầm rồi, hệ thống bỏ phiếu của vbulletin rất đa dạng, anh nên tìm mod tại trang phpbb.com, em từng làm rồi, hiện tại hệ thống forum của mình đang là 2.0, anh nên nâng cấp lên 3.0 với nhiều mod tiện nghi hơn.Kính mong anh để ý đến lời góp ý này
http://hailongpt.blogtiengviet.net
Sponsored content

Góp ý nà! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý nà!   Góp ý nà! Empty

Góp ý nà!
Trang 1 trong tổng số 1 trang