CLB Ngôi Sao Nhỏ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CLB Ngôi Sao Nhỏ

Nơi trao đổi bàn luận của các thành viên CLB Ngôi Sao Nhỏ

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

[ Nội Quy]

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Luna213
Moderator
Luna213

[ Nội Quy] Empty
Bài gửiTiêu đề: [ Nội Quy]   [ Nội Quy] EmptyMon Dec 08, 2008 11:34 am

NỘI QUY
Sau một thời gian làm ăn rất chi là phát đạt của box phong tám, bạn Luna nghĩ nên có 1 nội quy để mọi người dù T8m nhưng không lên Chín nhá.
Vì Mod là 1 con người yêu tự do nên sẽ không có những điều kiện rắc rối như của bạn Ani ở box Phim nhạc đâu.
1. Để tráng tình trạng bùng nổ chiến tranh như bạn Luna và bạn Ayumi vừa qua, nghiêm cấm tất cả các bài viết khích bác người khác ( như các bài của bạn Ayumi, đã bị Myheart del rùi).
2. Mọi ng` có thể t8m tất tần tận, tút tùn tụt, nhữnh jì mình thích, từ các sao nhà mình (VN), đến các sao nhà ng` khác ( Nước ngoài), hay là trong tổ dân phố ( Châu Á),...Nhưng nếu không thích thì chỉ nói ở mức bình thường thui, không nên bôi nhọ thần tượng của ng` khác, vì thế tốt nhất nếu thấy topic nào về kình địch của MY IDOL thì nên tránh xa một chút, đừng nên ngứa tay ngứa chân mà vào đấy Spam + phê phán, làm cho chủ Topic đau "nòng", Mod sẽ del bài không thương tiếc nhá. Còn đối với các chủ topic, nếu viết thì cứ viết những jì trọng tâm thui, không đc đâm bên này 1 cái, thọt bên kia 1 cái nhá, Mod sẽ khoá bài lun đấy.
3. Nếu lấy bài, hoặc thông tin ở đâu thì nhớ ghi nguồn và phải share cho mọi ng` nha, không đc chơi kiểu, "thôi em dấu cho riêng em bik " nhá.
Mọi ng` nhớ chấp hành nha Very Happy
Bạn nào có ý kiến jì cứ đóng góp nha Embarassed

Được sửa bởi Luna213 ngày Mon Dec 15, 2008 11:39 am; sửa lần 2.
Anita
Moderator
Anita

[ Nội Quy] Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [ Nội Quy]   [ Nội Quy] EmptyMon Dec 08, 2008 6:26 pm

Trích dẫn :
Vì Mod là 1 con người yêu tự do nên sẽ không có những điều kiện rắc rối như của bạn Ani ở box Phim nhạc đâu.

Bạn Lu chú ý nhé, bạn Lu làm thế này thì khác nào "lên án" bạn Ani đâu nhở, nhưng phải công nhận là Nội quy box T8m cực kì thoáng, có lẽ nhân cơ hội này bạn Ani phải vào edit lại nội quy box Phim - Nhạc thôi ! (nghiêm wa' cũng ko tốt mọi người nhở) Very Happy
Luna213
Moderator
Luna213

[ Nội Quy] Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [ Nội Quy]   [ Nội Quy] EmptyWed Dec 10, 2008 9:42 am

Đâu có đâu nào, thực ra thì lấy cái đó để so sánh thui, bik đâu mọi ng` đọc đc cái này, rùi lại ghe qua box phim nhạc xem nó nghiêm đến mức nào, và khi mọi ng`bik nội quy rùi thì lo chấp hành chứ. Đấy là bạn Luna giúp đỡ đấy nhá Laughing
myheart
Teacher
myheart

[ Nội Quy] Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [ Nội Quy]   [ Nội Quy] EmptyWed Dec 10, 2008 10:30 am

Nghiêm túc không phải là điều xấu, giỡn cợt không phải là người không đàng hoàng. Tất cả đừng quá trớn. Mỗi thứ 1 tí là tuyệt. Rolling Eyes
Sponsored content

[ Nội Quy] Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [ Nội Quy]   [ Nội Quy] Empty

[ Nội Quy]
Trang 1 trong tổng số 1 trang