CLB Ngôi Sao Nhỏ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CLB Ngôi Sao Nhỏ

Nơi trao đổi bàn luận của các thành viên CLB Ngôi Sao Nhỏ

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Linh vật nào bảo vệ cho bạn

Go down 
thiensu_lovely
Anita
cubin_kute
lovely dog
cherubsnow
muoidiemtoan
nicepuppy
Phi Thiên Hồ Ly
nhokvip7/6
Hoa Mộc Lan
trantientin1995
shinichi_172 ¶€' ╫Î
DragonNK
qdtr73
thinhthaihoang96
I love LIV!!!
boycrazy_2309
Cleo
pe pooh de ghet
dovannguyen
Luna213
Lạnh Lùng
warm winter
Gorse160495
lovely_angel_1996
29 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
lovely_angel_1996
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
lovely_angel_1996

Linh vật nào bảo vệ cho bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: Linh vật nào bảo vệ cho bạn   Linh vật nào bảo vệ cho bạn EmptyWed Dec 10, 2008 4:46 pm

Thủy thủ Mặt Trăng thì có con kon mèo đen, Harry Potter thì có chú cú trắng , còn bạn , người bạn đồng hành củabạn là kon vật nào vậy ? Theo người Hy Lạp cổ thì mỗi người sinh ra sẽcó một kon vật " linh " trong tiềm thức che chở cho bạn . Họ liệt kê đc8 kon ^.^ , mỗi kon ứng với những ngày sinh trong từng tháng . Và bảnthân những chú thú cưng này sẽ bật mí vài điều thú vị về chính bạn

Sinh nhật của bạn ^.^

Tháng 1
01 - 09 :ch0'
10 - 24 : chuột
25 - 31 : sư tử

Tháng 2
01 - 05 : mèo
6 - 14 : chim bồ câu
15 - 21 : rùa
22 - 28 : báo

Tháng 3
01 - 12 : khỉ
13 - 15 : sư tử
16 - 23 : chuột
24 - 31 : mèo

Tháng 4
01 - 03 : ch0'
04 - 14 : báo
15 - 26 : chuột
27 - 30 : rùa

Tháng 5
01 - 13 : khỉ
14 - 21 : chim bồ câu
22 - 31 : sư tử

Tháng 6
01 - 03 : chuột
01 - 14 : rùa
15 - 20 : ch0'
21 - 24 : khỉ
25- 30 : mèo

Tháng 7
01 - 09 : chuột
10 - 15 : ch0'
16 - 26 : chim bồ câu
27 - 31 : mèo

Tháng 8
01 - 15 : khỉ
16 - 25 : chuột
26 - 31 : rùa

Tháng 9
01 - 14 : chim bồ câu
15 - 27 : mèo
28 - 30 : ch0'

Tháng 10
01 - 15 : khỉ
16 - 27 : rùa
28 - 31 : báo

Tháng 11
01 - 16 : sư tử
17 - 30 : mèo

Tháng 12
01 - 16 : ch0'
17 - 25 : khỉ
26 - 31 : chim bồ câu
♥️ ch0'
Chân thành và ngọt ngào , bạn là một người bạn rất có uy tín và dễthương với bạn bè . Bạn sống đơn giản , thực tế và khá khiêm nhường.Tính chân thật và thẳng thắn trong công việc giúp bạn dễ đc đồng nghiệptin tưởng . Bạn hấp dẫn tronh mắt phe kia , ko phải bởi sự cởi mở thânthiện mà = sự tinh tế . khiếu thẩm mĩ và phong cách cực style của bạnnữa ^.^

♥️ Chuột
Khá wậy và tinh nghịch , đó là điểm nổi bật nhất mà người ta thấy ở bạn. Bạn vui tính và rất ham chơi ( ham vui nữa ) --> dĩ nhiên bạn bèchẳng bao h wên bạn trong những buổi tụ tập . Tuy nhiên , một điểm yếulà bạn nhạy cảm wá dễ bị ảnh hưởng nữa chứ . Người ta sẽ phải cẩn trọnghơn khi nói chuyện với bạn . Nhưng ko sao , chỉ cần 1 chút óc haj` hướclà hóa giải đc vấn đề ngay .

♥️ chim bồ câu
đa số mọi người yêu quý bạn ngay lần gặp đầu tiên vì cái tính vui vẻ vôtư của bạn , đi tới đâu là cóa tiếng cười ở đóa . Rất tinh tế và bítcách an ủi , bạn bè sẽ cần đến bạn mỗi khi gặp chuyện buồn . Điểm hơiyếu là cái tội.....lười đọc và thiếu kiên trì . Nhưng bù lại óc tổ chứcvà tính ngăn nắp cẩn thận đã đem lại hiệu wả rất cao trong công việc .

♥️ Khỉ
Hiếm có ai như bạn-tốt tính giản dị và vị tha . Bạn thix sự bình yênsống vô tư và vô lo . Tuy nhiên trong nhiều tình huống chỉ cần để ý mộttí thôi bạn sẽ ko phải tiếc vì cách xữ lý hơi nóng vội và thiếu kiênnhẫn của mình. Đùng hay lo vớ vẩn nhé , chỉ cần ko nản chí là vượt wangon lành ngay thoai ^.^ . Vạn sự khởi đầu nan bạn biết vậy phải ko ?Mạnh mẽ lên nào !

♥️ Rùa
Bạn có thể tự hào vì mình là một người khá hoản hảo và cực tốt tính .Khi ở bên ngoài người ta có thể tìm đc sự tin tưởng , niềm hạnh phúc vàyên bình . Bạn ko biết giận ai bao giờ , bộc trực thằng tính và cư xữchẳng mếch lòng ai , nên mọi người đều wí . Một nhóc vị tha và xởi lởinhư bạn , luôn nhìn mọi thứ = kon mắt lạc quan và thiết thực thành côngsẽ đến chẳng mấy khó khăn đâu , chúc mừng nhé !

♥️ Mèo
Giàu cảm xúc , bạn đáng yêu và hóm hỉnh , nhưng cũng nhút nhát hệt như1 chú mèo kon vậy ^.^ . Sở thix của bạn là khám phá và tìm hiểu , mộtkhi bạn đã làm là đến cùng . Bình thường bạn khá điềm tĩnh , nhưng khicóa 1 vấn đề nào trúng '' mạch '' , bạn sẽ '' phun '' phì phì như ngọnnúi lửa đang cháy . Bạn là 1 người bạn tâm lý cực kỳ.

♥️ Báo
Bạn rất hiền và dễ tính , chẳng bao h bực mình đc lâu . Bạn thix sốngcộng đồng , ham vui , nhưng đôi khi lại wá nghiêm nghị và cứng nhắc ,điều đóa sẽ làm bạn bị thiệt thòi . Này nhé , thoáng hơn 1 tí , và biếtlắng nghe hơn 1 tí ( đừng wá áp đặt vậy ) , bạn sẽ có nhiều mối wan hệlí tưởng hơn bạn cần đấy . Dù sao thì mọi người vẫn lun đánh giá bạnrất cao vì lòng hảo tâm và hay giúp đỡ người của bạn .

♥️ Sư Tử
Cực kỉ hiền lành và ko bao h biết nổi nóng , bạn hoàn toàn trái ngượcvới cái tên Leo-Sư Tử của bạn . Hướng ngoại và thix giao lưu hoạt độngxã hội , bạn còn có khả năng làm lãnh đạo nữa , chỉ cần thêm 1 chútkhéo léo trong cách đối nhân xữ thế sẽ mang lại nhiều cơ hội cho bạn .Nhưng điểm yếu của bạn là dễ tin người . Nên cẩn thận đừng để những lời'' ngọt ngào '' lấy hết thành công và cơ hội của mình nhé.

loa Phao Phao
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Bài gửiTiêu đề: Re: Linh vật nào bảo vệ cho bạn   Linh vật nào bảo vệ cho bạn EmptyWed Dec 10, 2008 7:22 pm

♥️ Chuột
Khá wậy và tinh nghịch , đó là điểm nổi bật nhất mà người ta thấy ở bạn. Bạn vui tính và rất ham chơi ( ham vui nữa ) --> dĩ nhiên bạn bè chẳng bao h wên bạn trong những buổi tụ tập . Tuy nhiên , một điểm yếulà bạn nhạy cảm wá dễ bị ảnh hưởng nữa chứ . Người ta sẽ phải cẩn trọnghơn khi nói chuyện với bạn . Nhưng ko sao , chỉ cần 1 chút óc haj` hước là hóa giải đc vấn đề ngay .

Á Á Á Á!!! Trời ơi, con chuột No Cold

Gorse ghét chuột! Ôí trời ơi!
http://360.yahoo.com/gorse1995
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Linh vật nào bảo vệ cho bạn   Linh vật nào bảo vệ cho bạn EmptyWed Dec 10, 2008 8:39 pm

Ui ui, linh vật của mình là chó. Hèn gì nhà mình có tới hai cún lận bounce

Chân thành và ngọt ngào , bạn là một người bạn rất có uy tín và dễthương với bạn bè . Bạn sống đơn giản , thực tế và khá khiêm nhường.Tính chân thật và thẳng thắn trong công việc giúp bạn dễ đc đồng nghiệptin tưởng . Bạn hấp dẫn tronh mắt phe kia , ko phải bởi sự cởi mở thânthiện mà = sự tinh tế . khiếu thẩm mĩ và phong cách cực style của bạnnữa ^.^
...Tự nhìn lại thì thấy mình phải phấn đấu làm sao để ...được thế Cool Very Happy
Lạnh Lùng
Moderator
Lạnh Lùng

Bài gửiTiêu đề: Re: Linh vật nào bảo vệ cho bạn   Linh vật nào bảo vệ cho bạn EmptyWed Dec 10, 2008 9:01 pm

Chuột Very Happy
Có vẻ đúng Very Happy
http://www.thehiephienthuc.com
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Linh vật nào bảo vệ cho bạn   Linh vật nào bảo vệ cho bạn EmptyThu Dec 11, 2008 11:47 am

Ui sao mình lại là con chuột, nhuưng công nhận cái này nhân xét có vẻ đúng Smile
lovely_angel_1996
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
lovely_angel_1996

Bài gửiTiêu đề: Re: Linh vật nào bảo vệ cho bạn   Linh vật nào bảo vệ cho bạn EmptyThu Dec 11, 2008 12:34 pm

♥️ Khỉ
Hiếm có ai như bạn-tốt tính giản dị và vị tha . Bạn thix sự bình yênsống vô tư và vô lo . Tuy nhiên trong nhiều tình huống chỉ cần để ý mộttí thôi bạn sẽ ko phải tiếc vì cách xữ lý hơi nóng vội và thiếu kiênnhẫn của mình. Đùng hay lo vớ vẩn nhé , chỉ cần ko nản chí là vượt wangon lành ngay thoai ^.^ . Vạn sự khởi đầu nan bạn biết vậy phải ko ?Mạnh mẽ lên nào !
em là khỉ nè
khá giống tính của em Laughing
dovannguyen
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
dovannguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: Linh vật nào bảo vệ cho bạn   Linh vật nào bảo vệ cho bạn EmptyThu Dec 11, 2008 1:26 pm

♥️ Chuột
Khá wậy và tinh nghịch , đó là điểm nổi bật nhất mà người ta thấy ở bạn. Bạn vui tính và rất ham chơi ( ham vui nữa ) --> dĩ nhiên bạn bèchẳng bao h wên bạn trong những buổi tụ tập . Tuy nhiên , một điểm yếulà bạn nhạy cảm wá dễ bị ảnh hưởng nữa chứ . Người ta sẽ phải cẩn trọnghơn khi nói chuyện với bạn . Nhưng ko sao , chỉ cần 1 chút óc haj` hướclà hóa giải đc vấn đề ngay .
pe pooh de ghet
Thổ Địa Công
pe pooh de ghet

Bài gửiTiêu đề: Re: Linh vật nào bảo vệ cho bạn   Linh vật nào bảo vệ cho bạn EmptyThu Dec 11, 2008 3:48 pm

Bạn rất hiền và dễ tính , chẳng bao h bực mình đc lâu . Bạn thix sốngcộng đồng , ham vui , nhưng đôi khi lại wá nghiêm nghị và cứng nhắc ,điều đóa sẽ làm bạn bị thiệt thòi . Này nhé , thoáng hơn 1 tí , và biếtlắng nghe hơn 1 tí ( đừng wá áp đặt vậy ) , bạn sẽ có nhiều mối wan hệlí tưởng hơn bạn cần đấy . Dù sao thì mọi người vẫn lun đánh giá bạnrất cao vì lòng hảo tâm và hay giúp đỡ người của bạn . , cái nì nó đúng với mình khoảng 85-90% j đó , nói chung là hay chứ nhỉ ? Very Happy

---

Ko xài màu đỏ độc xờ quyền chị nhớ :"> Em đổi sang màu chúi cho nó máu :">
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Linh vật nào bảo vệ cho bạn   Linh vật nào bảo vệ cho bạn EmptyThu Dec 11, 2008 4:11 pm

Trích dẫn :
♥️ Khỉ

Oh god TT^TT
Khỉ?
Thế mà bên HPFO, tớ trắc nghiệm thế nào ra thần hộ mệnh là con ngựa một sừng có cánh đéy =))
Để xem
Tốt tính, giản dị và vị tha
Chậc. Nhìn qua thì có vẻ ko đúng nhưng thật sự là vậy
Thích sự bình yên, sống vô tư và vô lo
Cái này hình như ko đúng lắm =____=
Nóng vội và thiếu kiên nhẫn
Một phần, có lẽ. Hay là hoàn toàn đúng đây nhở =____=
Có lẽ khá đúng. Nhưng cái câu "Mạnh mẽ lên nào!" là có ý gì nhở =____= Tớ ko thích dựa dẫm, cũng chả yếu đuối gì. Mạnh mẽ tí nữa có khi ra con trai í :">

Chậc. Bạn Bảo giống tớ nhở ;))
boycrazy_2309
Du Khách

Bài gửiTiêu đề: Re: Linh vật nào bảo vệ cho bạn   Linh vật nào bảo vệ cho bạn EmptyThu Dec 11, 2008 5:15 pm

Chân thành và ngọt ngào ,bạn là một người bạn
rất có uy tín và dễ thương với bạn bè . Bạn sống đơn giản , thực tế và
khá khiêm nhường.Tính chân thật và thẳng thắn trong công việc giúp bạn
dễ đc đồng nghiệptin tưởng . Bạn hấp dẫn trong mắt phe kia , ko phải
bởi sự cởi mở thânthiện mà = sự tinh tế . khiếu thẩm mĩ và phong cách
cực style của bạnnữa ^.^
Trùi ui, lúc đọc cái này xong tự kiểm tra lại mình sao mà nó giống wá đi mất.^.^.Nhất là cái vụ "Chân thành và ngọt ngào ,bạn là một người bạn
rất có uy tín và dễ thương với bạn bè" với lại"Bạn hấp dẫn trong mắt phe kia" cực kỳ giống mình lun
heehehehehe tự nhiên thấy yêu đời wá. Ỏ nhà pa tui đặt tên tui là cún quả hổng sai.
Thanks Bảo nhìu nhìu
Bạn cùng lớp: biệt hiệu đẹp trai Very Happy Very Happy Cool Cool Smile Smile
https://ngoisaonho.forumvi.com
I love LIV!!!
Dân Thường Trú
I love LIV!!!

Bài gửiTiêu đề: Re: Linh vật nào bảo vệ cho bạn   Linh vật nào bảo vệ cho bạn EmptyThu Dec 11, 2008 9:05 pm

♥️ Mèo
Giàu cảm xúc , bạn đáng yêu và hóm hỉnh , nhưng cũng nhút nhát hệt như1 chú mèo kon vậy ^.^ . Sở thix của bạn là khám phá và tìm hiểu , mộtkhi bạn đã làm là đến cùng . Bình thường bạn khá điềm tĩnh , nhưng khicóa 1 vấn đề nào trúng '' mạch '' , bạn sẽ '' phun '' phì phì như ngọnnúi lửa đang cháy . Bạn là 1 người bạn tâm lý cực kỳ.

trời, trúng ghê vậy, mình thích mèo nhất mà Very Happy , thích con nào là con đó làm linh vật Surprised . Mà cái này mình thấy đung đúng Cool

Được sửa bởi I love LIV!!! ngày Fri Jan 09, 2009 9:52 am; sửa lần 1.
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Bài gửiTiêu đề: Re: Linh vật nào bảo vệ cho bạn   Linh vật nào bảo vệ cho bạn EmptyFri Dec 12, 2008 9:58 pm

Xời ơi, nhà Gorse độc lắm nhé:

Papa là con chuột mở đầu 12 con giáp nè, rồi tới mama con mèo, sis Na con rồng (theo thứ tự dễ sợ), và sau cùng tới lượt Gorse với con heo chốt bảng Laughing Cool
http://360.yahoo.com/gorse1995
thinhthaihoang96
Thổ Địa Công
thinhthaihoang96

Bài gửiTiêu đề: Re: Linh vật nào bảo vệ cho bạn   Linh vật nào bảo vệ cho bạn EmptySat Dec 13, 2008 1:34 pm

ủa mình thấy mình chẳng tâm lí gì cả mà
thế sao lai con mèo :
- Mèo
Giàu cảm xúc , bạn đáng yêu và hóm hỉnh , nhưng cũng nhút nhát hệt như1 chú mèo kon vậy ^.^ . Sở thix của bạn là khám phá và tìm hiểu , mộtkhi bạn đã làm là đến cùng . Bình thường bạn khá điềm tĩnh , nhưng khicóa 1 vấn đề nào trúng '' mạch '' , bạn sẽ '' phun '' phì phì như ngọnnúi lửa đang cháy . Bạn là 1 người bạn tâm lý cực kì
Rolling Eyes
qdtr73
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
qdtr73

Bài gửiTiêu đề: Re: Linh vật nào bảo vệ cho bạn   Linh vật nào bảo vệ cho bạn EmptyFri Dec 19, 2008 1:33 am

Thôi kệ! Chấp nhận vậy. Nhưng tớ ko phải là người Giàu cảm xúc , bạn đáng yêu và hóm hỉnh , nhưng cũng nhút nhát hệt như1 chú mèo kon vậy ^.^ . Sở thix của bạn là khám phá và tìm hiểu , mộtkhi bạn đã làm là đến cùng . Bình thường bạn khá điềm tĩnh , nhưng khicóa 1 vấn đề nào trúng '' mạch '' , bạn sẽ '' phun '' phì phì như ngọn núi lửa đang cháy . Bạn là 1 người bạn tâm lý cực kỳ.
DragonNK
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
DragonNK

Bài gửiTiêu đề: Re: Linh vật nào bảo vệ cho bạn   Linh vật nào bảo vệ cho bạn EmptyMon Dec 22, 2008 3:59 pm

ế mình mà là khỉ à, công nhận mình cũng quậy thiệt nhưng chả ưa khỉ tí nào TT_TT
http://hailongpt.blogtiengviet.net
shinichi_172 ¶€' ╫Î
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
shinichi_172 ¶€' ╫Î

Bài gửiTiêu đề: Re: Linh vật nào bảo vệ cho bạn   Linh vật nào bảo vệ cho bạn EmptyTue Dec 23, 2008 10:15 am

♥️ Rùa
Bạn có thể tự hào vì mình là một người khá hoản hảo và cực tốt tính .Khi ở bên ngoài người ta có thể tìm đc sự tin tưởng , niềm hạnh phúc vàyên bình . Bạn ko biết giận ai bao giờ , bộc trực thằng tính và cư xữchẳng mếch lòng ai , nên mọi người đều wí . Một nhóc vị tha và xởi lởi như bạn , luôn nhìn mọi thứ = kon mắt lạc quan và thiết thực thành công sẽ đến chẳng mấy khó khăn đâu , chúc mừng nhé !

Cái này giống mình thik Very Happy
http://360.yahoo.com/shinichi_172
trantientin1995
Du Khách

Bài gửiTiêu đề: Re: Linh vật nào bảo vệ cho bạn   Linh vật nào bảo vệ cho bạn EmptyTue Mar 24, 2009 8:43 pm

♥️ Sư Tử
Cực kỉ hiền lành và ko bao h biết nổi nóng , bạn hoàn toàn trái ngượcvới cái tên Leo-Sư Tử của bạn . Hướng ngoại và thix giao lưu hoạt độngxã hội , bạn còn có khả năng làm lãnh đạo nữa , chỉ cần thêm 1 chútkhéo léo trong cách đối nhân xữ thế sẽ mang lại nhiều cơ hội cho bạn .Nhưng điểm yếu của bạn là dễ tin người . Nên cẩn thận đừng để những lời'' ngọt ngào '' lấy hết thành công và cơ hội của mình nhé.
Cái này đúng 99%
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Bài gửiTiêu đề: Re: Linh vật nào bảo vệ cho bạn   Linh vật nào bảo vệ cho bạn EmptyTue Mar 24, 2009 9:44 pm

♥️ Chuột
Khá wậy và tinh nghịch , đó là điểm
nổi bật nhất mà người ta thấy ở bạn. Bạn vui tính và rất ham chơi ( ham
vui nữa ) --> dĩ nhiên bạn bèchẳng bao h wên bạn trong những buổi tụ
tập . Tuy nhiên , một điểm yếulà bạn nhạy cảm wá dễ bị ảnh hưởng nữa
chứ . Người ta sẽ phải cẩn trọnghơn khi nói chuyện với bạn . Nhưng ko
sao , chỉ cần 1 chút óc haj` hướclà hóa giải đc vấn đề ngay .

Sao nó nói đúg thế nhở Smile
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Linh vật nào bảo vệ cho bạn   Linh vật nào bảo vệ cho bạn EmptyWed Mar 25, 2009 3:42 pm

Báo
Bạn rất hiền và dễ tính , chẳng bao h bực mình đc lâu . Bạn thix sốngcộng đồng , ham vui , nhưng đôi khi lại wá nghiêm nghị và cứng nhắc ,điều đóa sẽ làm bạn bị thiệt thòi . Này nhé , thoáng hơn 1 tí , và biếtlắng nghe hơn 1 tí ( đừng wá áp đặt vậy ) , bạn sẽ có nhiều mối wan hệlí tưởng hơn bạn cần đấy . Dù sao thì mọi người vẫn lun đánh giá bạnrất cao vì lòng hảo tâm và hay giúp đỡ người của bạn .

hehe.....mình thik cái con nì nì....trông nó kute nhở Smile
Phi Thiên Hồ Ly
Super Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Linh vật nào bảo vệ cho bạn   Linh vật nào bảo vệ cho bạn EmptyWed Mar 25, 2009 4:20 pm

♥️ chim bồ câu
đa số mọi người yêu quý bạn ngay lần gặp đầu tiên vì cái tính vui vẻ vôtư của bạn , đi tới đâu là cóa tiếng cười ở đóa . Rất tinh tế và bítcách an ủi , bạn bè sẽ cần đến bạn mỗi khi gặp chuyện buồn . Điểm hơiyếu là cái tội.....lười đọc và thiếu kiên trì . Nhưng bù lại óc tổ chứcvà tính ngăn nắp cẩn thận đã đem lại hiệu wả rất cao trong công việc .

Mình là chim àh? Smile
nicepuppy
Dân Thường Trú
nicepuppy

Bài gửiTiêu đề: Re: Linh vật nào bảo vệ cho bạn   Linh vật nào bảo vệ cho bạn EmptyMon Mar 30, 2009 9:03 pm

♥️ Chuột
phần sau còn gần đúng phần đầu thì sai hoàn toàn mình ko wậy cũng chả ham chơi mà ngược lại thì đúng hơn đóa
muoidiemtoan
Thổ Địa Công

Bài gửiTiêu đề: Re: Linh vật nào bảo vệ cho bạn   Linh vật nào bảo vệ cho bạn EmptyTue Mar 31, 2009 7:46 pm

Chà mình là con báo sao ta. Nhưng nó nhận xét mình cũng đúng thật đấy Embarassed
cherubsnow
Dân Thường Trú
cherubsnow

Bài gửiTiêu đề: Re: Linh vật nào bảo vệ cho bạn   Linh vật nào bảo vệ cho bạn EmptyWed Apr 01, 2009 9:52 pm

♥️ Khỉ
hơi hơi giống tính mình rùi Rolling Eyes
lovely dog
Dân Tạm Trú
lovely dog

Bài gửiTiêu đề: Re: Linh vật nào bảo vệ cho bạn   Linh vật nào bảo vệ cho bạn EmptyWed Apr 01, 2009 10:23 pm

vui quá mình là con chim bồ câu

♥️ chim bồ câu
Laughing Laughing Laughing
cubin_kute
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
cubin_kute

Bài gửiTiêu đề: Re: Linh vật nào bảo vệ cho bạn   Linh vật nào bảo vệ cho bạn EmptySun Apr 19, 2009 2:40 pm

Chuột

OK, chuẩn đấy, 95% là đúng
Very Happy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Linh vật nào bảo vệ cho bạn   Linh vật nào bảo vệ cho bạn Empty

Linh vật nào bảo vệ cho bạn
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» story ò class 7/3
» Chùa Linh Ứng ở Sơn Trà
» 7/3 a boy don't know swim