CLB Ngôi Sao Nhỏ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CLB Ngôi Sao Nhỏ

Nơi trao đổi bàn luận của các thành viên CLB Ngôi Sao Nhỏ

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)

Go down 
nicepuppy
lyly_ghost_snow
winter_melody
cun_sugar
thiensu_lovely
cherubsnow
Sara
Endless Love For Misa
Munna
Yami
Nhóc
muoidiemtoan
gaubabe
hphong
trantientin1995
chonanhhao
nhokvip7/6
lỳ nùng
roseviolet
myheart
Starting_love
blacksnow
Ayumi
Phi Thiên Hồ Ly
lovely_angel_1996
carlos_nk261
Lov3Jy_4ever
Hoa Mộc Lan
supe_dog_man
ICE
shinichi_172 ¶€' ╫Î
cubin_kute
san_dethuong295
hanli
Lạnh Lùng
DragonNK
nony
su131
Anita
warm winter
qdtr73
dovannguyen
pe pooh de ghet
Gorse160495
Cleo
Luna213
50 posters
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 7 ... 10, 11, 12 ... 18 ... 26  Next
Tác giảThông điệp
hphong
Dân Tạm Trú
hphong

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 11 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 11 EmptyThu Mar 26, 2009 12:42 am

1h sáng coi Thiên Long Bát Bộ xong, ngủ.
6h dậy...
7h qua trường Lê Hồng Phong dự khai mạc.
7h30 vào phòng thi, vừa bật máy ---> chơi minesweeper tại chỗ =)) =))
8h phát đề. Đọc bài 1 xong code trong 5' là xong bài 1.
Làm bài 2, lúc đầu nghĩ là Dijkstra đảo trọng số, rồi Euler's path, rồi cây khung... Cuối cùng nhớ lại VNOI có 1 topic mình del spam nói bài này là bài NP-Complete ---> Duyệt đặt cận 1s. Tính xác suất đẹp luôn. 20% đúng =)) Lúc cài xong bài 2 là 9h.
Qua bài 3, 9h30 nhắm chưa xong thì vét, cuối cùng dùng Binary Search cũng xong. Dư tầm 90'. Nhưng mà mất 5' để dặt cận time cho bài 2 nên cũng phải mất 5' sửa 1 tẹo.
Thời gian còn lại, từ FreeCell tới Solairte rồi Minesweeper, rồi Hearts ....
Nộp bài xong team PTNK tha hồ mà cười mà bàn về đề thi.
Sau đó đi ăn KFC với bạn.
Chiều về mệt quá, nghỉ ở nhà luôn cho khỏe.
Nhưng gặp lắm thứ phải lo quá, blah blah chuyện hồ sơ ... nên khá oải hic hic
Anita
Moderator
Anita

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 11 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 11 EmptyThu Mar 26, 2009 9:58 am

Thì ra mình tối đến thế nhỉ ?

Cứ tưởng chuyện này người chịu trận là nó, làm mình nháo nhào lên đi lo cho nó, bảo vệ nó.

Cuối cùng thì nó lại oán thán mình.

Mà thế cũng tốt.

Búa rìu dư luận nó xả vào mình cũng được.

Mình ko tốt cũng được, tồi cũng được.

Bị bảo là kẻ phản bội cũng được, mồm mép bép xép như tép nhảy dẫn đến những hậu quả ko hay đi cũng được.

Quan trọng là nó ko bị sao hết.

Nó down rồi kiểu gì nó cũng sẽ phải học cách đứng lên thôi.

Còn khi mình bị mọi người oán thán.

Thì liệu mình có còn đứng lên nổi nữa ko đây ?????
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 11 EmptyThu Mar 26, 2009 10:02 am

Há há, bài Hóa sáng nay thật là vật vã, không còn lời nào để nói. shutup .
Chẹp, thế là tươi tỉnh trở lại, nhưng bây giờ thì cái giọng mình nghe thật là hay. Chẹp, cố làm sao cho nó tắt tiếng luôn.
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 11 EmptyThu Mar 26, 2009 11:14 am

Bực hả? Buồn hả? Thất vọng hả?
Bay hết veo từ đời nào ồi '__'

Thanks Cindy iu nhìu nhìu nhắm nhắm.
Ừ thì ở dưới vực đấy, nhưng dưới vực làm gì có Cindy iu thương?
Ừ thi Cindy bảo đang đứng trên bờ đợi mình kia kìa, sao mà ngó lơ cho được?

Rốt cuộc nhờ ơn Cindy dấu iu, mình phải quyết chí leo lên bờ thui.
Leo lên để còn ôm hun Cindy cho đã nữa chứ.

Cindy iu của ta, đợi ta, ta sẽ leo lên với mi liền đây!

go go go go go go go go
http://360.yahoo.com/gorse1995
Nhóc
Thổ Địa Công
Nhóc

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 11 EmptyThu Mar 26, 2009 12:43 pm

Tình hình là mình chuẩn bị ra khỏi nhà... Cool =]]

Má đuổi... Laughing

Vì mình là 1 đứa con gái hư Crying or Very sad

Cái này thì mình biết cách đây vài năm rồi Embarassed

... [mà mãi vẫn ko sửa đc] ...

---------------------------------------------------------

Tình hình là sáng nay đi học lộn tự chọn... :|

Hên mà gặp con Tú Mỡ =]]

=> 2 chị đi fỡn đến tận trưa mới về

Tình hình là đi về rồi mới biết thêm chiều phải đi học theo tkb t3 :|

Cợ

Ngu người

Ú ớ lun

__Nhóc__

[sống vô hình... sống vô tình...]
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 11 EmptyFri Mar 27, 2009 9:12 pm

Có cái gì đó ko thể xác định nổi cứ đè nặng trong lòng. Khó thở. Chả biết làm cách nào để giải tỏa cả. Tự nhiên muốn đập phá trở lại. Tự nhiên muốn hét trở lại. Tự nhiên, vô định quá.

Thiếu ngủ trầm trọng. Biết là vậy nhưng trưa vẫn ko ngủ, tối vẫn thức khuya. Chậc.

X vừa về.

Pháo hoa. Tiếp tục bám trụ trên mái nhà, quyết ko bước chân ra đường nửa bước.

Hắt xì.

Chờ đợi. Một cái gì đó. Chả biết nữa.

Chà. Bao lâu rồi mới ko khóc nhỉ?

Muốn cười. Đã, đang và vẫn cứ cười. Nhưng cứ thấy nó sao đó. Cười nhưng cũng chả phải là cười.

Chà...

Được sửa bởi Cleo ngày Sat May 09, 2009 7:04 pm; sửa lần 1.
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 11 EmptySat Mar 28, 2009 9:37 pm

Sau khi đi trại về, có thật nhiều chuyện xảy ra quanh mình, có những chuyện không ảnh hưởng đến mình, cũng có chuyện có ảnh hưởng đôi chút đến mình, cũng có chuyện mình là người trong cuộc. Có chuyện thì đi theo chiều hướng tốt những cũng có chuyện đi theo chiều hướng xấu đi.
Có lẽ đây là bài viết cuối cùng ( tạm thời) của mình. Sau khi đi trại về, không hiểu sao mẹ mình cứ mỗi lần thấy mình onl thì lại tưởng mình chat với anh P và anh T rồi bắt mình tắt máy, vừa xin đi chơi cũng lại tưởng đi chơi với anh P và anh T ( hai anh nếu có đọc đc thì đừng buồn nhá, vài tuần sau là hết thôi, chậm nhất thì 1 tháng). Mình thấy hai anh ấy có làm jì sai trái đâu nhỉ mà sao cứ phải tránh xa nhỉ , thật là....
Thế là từ nay, hạn chế lên NSN để cho mẹ quên đã, mà dạo này cũng hay đi chơi với Super Family nên cũng không có cảm giác buồn mấy, mà hình như vui là đằng khác. Vd như tối hôm qua, đi xem pháo hoa vui ơi là vui, vui nhất là đoạn đến VN bắn, cả lũ đứng ré rồi cứ nâng điểm từ 8 tồi 8,5 ,9 , 9,3 rồi đến 10 Very Happy. Lâu rồi mình chưa đc vui như thế này, kể từ cuối năm lớp 7. Tối hôm qua trong lúc chen chúc có 1 chi tiết rất nhỏ, nhưng làm mình cứ nhớ mãi, cái đó có lẽ là kỉ niệm hay ho nhất của mình, một kỉ kiệm và 1 bí mật. Tự dưng dạo này thất lớp mình đứa nào cũng dễ gần và vui tính, đi chơi cũng thấy vui. Hy vọng nó sẽ kéo dài cho đến lúc mình đi.
muoidiemtoan
Thổ Địa Công

Bài gửiTiêu đề: Lễ Hội bắn pháo hoa quốc tế hay là lễ hội mạo hiểm quốc tế.   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 11 EmptySun Mar 29, 2009 10:53 am

Ngày 27/3 : Hôm đó là ngày tôi đi bộ đến Nhà Nghỉ T26. Mọi người chen chúc nhau thấy sợ luôn. Chen mãi không dzô được Đầu hàng dauhang đành ra ngoài coi vậy. Nhưng may sao chỗ này vẫn còn tốt chán. Đúng đợi 15 phút bây giờ là 8h đúng. Có hai chị cỡ 15,16 tuổi đã xỉu. Bay vô giúp thôi, tính cách mình mà ngo . Vừa khiên vừa chạy. May là có mấy bác lớn giúp đỡ đưa vào bệnh viện thay. Mệt quá đi. Sau khi đội thứ 1 bắn. Chen chúc đông quá. Lúc này nhìn thấy người xỉu mà bắt hoảng affraid . Thôi lần này kiên, giúp hổng nổi nữa nhiều quá. lủi vô trong nhà khách cho khỏe. Công nhận năm nay bắn đẹp thiệt nhưng kinh hoàng quá mohoi
Ngày 28/3: Lần này rút kinh nghiêm bay thẳng qua Quận 3 coi luôn. Không ngờ đây lại là cuộc hành trình còn khủng khiếp hơn hôm qua hu . 5h30 xuất phát. Chiếc xe máy của ba mới thay lốp chạy bon bon trên đường. Phải đi bằng cầu Trần Thị Lý ye rồi đâm thẳng ra đường chính trong tình trạng kẹt xe vô độ. Leo lên lề đường đi luôn. Vứt bỏ cái áo lạnh cùng cái khăn bịt mũi, vứt bỏ cái dáng công tử quách đi. Nhảy xuống đẩy xe chạy cho nhanh. Đến bùng binh Cầu Sông Hàn, tất cả xe đều bị chặn bởi cảnh sát giao thông, đành chạy tiếp tục lên trên khúc nữa. Con hẻm 5m5 đường đất lầy lội là nơi ba tôi chọn chạy xe vào để có thể gởi xe gần nhất. Gởi xe xong, đi bộ ra đường Trần Hưng Đạo. nhưng ôi sao tưởng đâu là có thể băng qua khu vực khán đài để đi tìm quán Nguyệt nhưng LTD bị chặn rồi coi như toi đời thothan . Thấy một con hẻm nhỏ. Tôi đã nảy ra sáng kiến mat đi băng khúc sau( thời đại anh hùng bắt đầu với tôi). Chạy ra khúc sau để tìm lối đi.Nhưng lại bị chặn bởi bức tường. một số anh thanh niên cùng tôi đã phải liều mạng nhảy qua. Đi trên bức tường hẹp vô cùng đó, rồi lại phải men qua cái cống sau lưng mấy ngôi nhà AT Mình trở thành người nhện từ khi nào vậy ta. Tôi tự hỏi có phải mình đang làm xiếc. Thiếu ý chị quá. Đem cái máy nghe nhạc bỏ trong túi ra nghe. may quá Còn nguyên pin và mấy bài của Linkin'Park, nghe sao sung quá boss . Cố lên, cố lên,cố lên. trèo tiếp lên cây cột điện để lẻn qua mấy ngôi nhà này( mình trở thành tội phạm thật rồi). Cuối cùng cũng qua được. Nhưng lại phải chạy tiếp vì 8h rồi mà chưa có gì bỏ bụng. huhuhuhuhu đói quá Crying or Very sad . Cuối cùng cũng đến nơi. kể lại cho mẹ nghe thì bị udau . Đau khổ quá. Thôi chén cái đã bap . tho No quá đi, bù đặp năng lượng. Cuối cùng cũng đã coi được, nhưng nghĩ lại không biết sao mình làm được những điều đó nữa. Nếu bắn thêm ngày hôm nay nữa chắc thì em xin hàng dauhang . Đáng sợ quá. Nhưng vui một cái là không chỉ có em mà có cả mấy ông tây đi chung mới vui chứ Very Happy . Giờ mới cảm thấy mình là hẻo thật sự rồi hero . Hẹn năm sau gặp lại. Lễ hội mạo hiểm quốc tế die
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 11 EmptySun Mar 29, 2009 11:09 am

Ai da da, nản.

Hồi sáng giật mình thức giấc lúc 5h, kẹp nhiệt thì phát hiện mới tăng lên 39 C. Mama phải đi lấy thuốc hạ sốt cho uống, uống xong rùi ngủ lại được cỡ 2 tiếng.

Sáng, 8h 15 dậy, zô đánh răng rửa mặt rùi ra ngồi zô ghế, mama cầm chén cháo đút Embarassed

Bởi thế mình mới ưa bị đau. Được chăm bẵm như con nít á Embarassed Đã lâu lắm rùi hok đc mama đút ăn Embarassed
roseviolet
Moderator
roseviolet

Đến từ : đại bản doanh 6/6 và SM Town-nơi những gì không thể đều có thể

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 11 EmptySun Mar 29, 2009 12:34 pm

Mệt
Ờ,mệt thì có gì mà phải nói,ai mà chả biết
Nhưng mệt thật ấy
Tối hôm qua không đi xem nữa,rút kinnghiệm đợt ngày đầu tiên,tất cả là tại cái đầu thằng nhỏ-ông anh trai cứ than thở khi xem lại đống ảnh hôm đầu tiên đi coi.Vì trong những pô ảnh đều hiện lên một vật tròn tròn,béo béo,chỉa chỉa.Và đó là đầu của một thằng nhỏ
HÂY!Tất cả chỉ tại cái đầu thằng nhỏ
ở nhà tắt hết điện,chừa cái tivi để xem,hưởng ứng Giờ Trái Đất mà,mình là người bảo vệ môi trường(!?)
Chán
Chán lắm í,nghe đi nghe lại bài Gee,rồi cũng đâm ra chán,nghe thêm bài Bolero và Sorry Sorry thì sắp xỉu,nhận ra mình quá mệt mỏi
Và rồi,chẳng biết gì hết,nhắm mắt,im lặng,nằm trên chiếc ghế sa lôngg mà ngủ đến sáng.........
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 11 EmptyMon Mar 30, 2009 12:41 am

Lại lên cơn rồi. Tái thiết lập cái hàng rào ngăn cách giữa mình và người ta. Cơ mặt đơ đi trông thấy. Có lẽ là giống như vừa thất tình =))

Không ổn định. Lúc phởn lúc điên, lúc lăn ra tâm thần phân liệt bất thình lình ko biết. Haizz...

Thấy ai cũng xa lạ hết. Chả muốn làm gì hết.

Tối qua. Hai câu hỏi. Và Trái Đất ơi ta ủng hộ mày hơn 1 giờ : ) [coi như bù cái sự bật-TV-xem-pháo-hoa của tao đi : )]

Có được không đây? Không hề chắc chắn.

Thôi thì cố vậy.

Được sửa bởi Cleo ngày Thu May 07, 2009 6:43 pm; sửa lần 1.
cubin_kute
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
cubin_kute

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 11 EmptyMon Mar 30, 2009 5:23 pm

Biết nói gì bây giờ nhỉ , chán lắm, chán lắm rồi, không muốn học hành gì cả, lên mạng là thú vui duy nhất, mặc dù mỗi lần onl lại nghĩ lúc trả tiền điện thoại là nhiều thế nào, hic.
Có lẽ nói rộng quá ko, xa quá ko, mình đang buồn đời, ôi, có lẽ nó rộng quá, buồn đời ư, ai làm, chính mình gây ra thôi, ai bảo nhớ, thì cứ im đi, cứ lặng đi, tưng hay sao mà để nó lên cái status để mọi người chọc mình, để nó ghét mình, í, ko phải, chỉ là giận thôi, nhưng, cái giận đó cũng đủ khiến cho tinh thần của mình suy sụp hoàn toàn, tâm trí học hành ư, chả có, trong đầu chỉ là trống rỗng, học toán mà chỉ cầm quyển sách Vũ Hữu Bình lên cầm liếc ngang liếc dọc thôi chứ có học chi đâu, thôi, chán, bùn lắm, lại onl...Ma onl, dô forum = > chat box, bắn te tua, thôi, bảo mọi ng zô room chat, bắn tiếp, hết đường chạy, out.
lovely_angel_1996
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
lovely_angel_1996

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 11 EmptyMon Mar 30, 2009 10:01 pm

hơi mệt mỏi

do chuyện của đứa bạn

nó là ai? nó là gì? nó thế nào? nó ra sao?...nó chỉ là 1 đứa bạn thân, đối với tớ nó vẫn thế ( thật ra đối với đứa bạn nào mình chẳng thế) Nhưng mọi chuyện giờ rối tung lên, mình buộc lòng giữ k/c với nó. Hình như dạo này mình hay nổi nóng quá

giờ Văn sáng nay thật là buồn ngủ, gượng mãi mới hết tiết

mấy bữa nay ăn hơi ít, mỗi bữa còn có 2 chén ( chẹp, chắc do mới ốm dậy)

mai kt Sinh mà mình vẫn phởn như thường
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 11 EmptyTue Mar 31, 2009 3:58 pm

Đọc hai bài trên và liên tưởng với thực tế. Thật sự ko liên quan :| Chuyện có thế mà cũng... =____= Đúng là trẻ con.

Thiếu ngủ trầm trọng. Bàn đầu. Đối diện GV. Ngủ gật. Chậc.

Giờ lại phải tự hỏi mình có thật sự muốn hay ko? Đầu óc lúc này mụ mị quá rồi, ko nghĩ được gì nữa, ko phân biệt được gì nữa. Vậy mà cứ phải cố ép mình trả lời cho bằng được, rằng mình có thực sự muốn ko? Ai chả biết, thay đổi trong chính bản thân mới có thể làm thay đổi sự việc. Thế nhưng, đến chính bản thân còn ko hiểu, ko thể nắm bắt được thì có thể làm gì đây? Có lẽ, đối với ai đó chỉ là một điều quá bình thường, bình thường đến tầm thường. Nhưng mà với mình sao nó nặng nề thế...

Tự nhiên nhìn ai cũng thấy kệch cỡm. Ai cũng kệch cỡm. Ai cũng buồn cười. Ai cũng trẻ con cả. Thật khó hiểu. Mình thì có hơn gì người ta? Hay chỉ hơn vì mình vẫn còn là chính bản thân giữa cơn bão giới-trẻ?

Ồ. Gần hết năm rồi. Mình già rồi.

Được sửa bởi Cleo ngày Thu May 07, 2009 6:43 pm; sửa lần 1.
cubin_kute
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
cubin_kute

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 11 EmptyTue Mar 31, 2009 6:25 pm

Chẹp, vẫn nhớ, ko, ngày nào cũng gặp nó mà, vẫn vui đùa bình thường với nó, với mình, nó là một cái gì đó rất rất, phải nói là rất quan trọng đó, mà với nó thì hem biết sao đây. Là một người bạn thân, mình rất vui, nhưng đôi khi tình bạn ấy lại khiến cho mình suy sụp, suy sụp thật sự í. Dạo này, quan hệ giữa nó với mình tốt lắm, mình cũng thấy vui, nói chung là tinh thần vừa đủ để học bài, thế là tốt rồi ^^ Dù sao đi nữa, mình vẫn quý nó lắm.....
Phi Thiên Hồ Ly
Super Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 11 EmptyTue Mar 31, 2009 6:37 pm

Quanh đi quẩn lại thì mình vẫn là mình Smile chả sao cả Smile
muoidiemtoan
Thổ Địa Công

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 11 EmptyTue Mar 31, 2009 6:59 pm

Hôm nay đứa nào cũng vui cả. Nhưng sao thấy mình buồn buồn sao ấy, kỳ quá đi. Không phải buồn như con chuồn chuồn, chán như con gián mà mọi người hay ca lên. Cái đầu mình cứ nặng trĩu mà lúc nào lên trường cũng phải tỏ vẻ vui thì mệt thât. Mình làm cho người khác cười để rồi mình được gì nhỉ, theo mình thì chẳng gì cả. An ơi sao mày ngu thế, nếu biết thế thì từ đầu sống nội tâm cho xong. Khó thật giờ kiếm người hiểu hết được mình thì có kiếm cả đời cũng chẳng tìm ra đâu.
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 11 EmptyWed Apr 01, 2009 3:43 pm

Đổi chữ ký. Hiếm hoi. Chậc.

Tình hình là mình mẩy đang thương tích trầm trọng vì bị miểng văng trúng. Nguyên nhân là do các vụ nổ tập thể, điêu có tổ chức của mấy đứa trong lớp nhân ngày Cá :|

Thực ra hôm nay mình tự nhiên lụt nghề :"> Lạ thật :"> Bình thường mình là đứa điêu nhất cơ mà :">

Ai da. Bất chấp cảnh báo về Conficker =____=

Cài lại Win. Mất sạch. Mất tất cả. Không còn gì cả. Toàn bộ 4 file lưu fic Dramione giờ chỉ còn là mây khói. Mất hết rồi. Mất thật rồi. Dù có lật tung cả cái pc lên cũng không thể tìm lại được nữa rồi. Hụt hẫng quá. Giống như chứng kiến sự ra đi của một người bạn rất thân vậy. Fate and Destiny, Hận, tất cả. Đi hết. Đã từng là những gì tuyệt vời nhất, đã từng là lý do để bật máy tính ngay cả khi học xong bài thì đã là 9h30', đã là con đường để ôm ấp, nâng niu thứ tình cảm đặc biệt và duy nhất ấy, đã từng là công sức của biết bao nhiêu ngày cặm cụi đi tìm từng trang, chờ cho cái pc điên load từng dòng một, rồi lại copy vào word, rồi đọc và nâng niu như những gì đẹp nhất. Vậy mà thế đấy. Máy tính hư thì sao, không tắt được thì sao? Chẳng thà đánh đổi, thà chịu chờ lâu hơn một tí khi khởi động, còn hơn là rơi vào tình trạng như thế này. Cảm giác bây giờ, giống như một điểm tựa, vững chắc và hiếm hoi, đẹp và trong sạch lạ kỳ, đã vỡ vụn rồi. Giờ sao đây? Có đủ can đảm để đi góp nhặt lại từng mảnh quá khứ, hay là để nó trôi luôn vào quên lãng? Ừ thì đã từng có thời sống trong cái thế giới mình tự vẽ nên quá nhiều rồi, để rồi khi trở lại hiện tại mới thấy nó khắc nghiệt và vô tình làm sao. Ừ thì đã từng có thời đã tự nhắc mình phải dìm nó xuống, đè xuống tận đáy. Nhưng 2 tháng đánh đổi bằng một buổi sáng, và có thể là nhiều tháng sau đó nữa, liệu có xứng? Cái đích của năm học đang cận kề. Mọi thứ cứ dồn dập. Liệu, có đủ?

"Sau cơn mưa đêm qua có thấy bầu trời sáng hơn...?"

Được sửa bởi Cleo ngày Thu May 07, 2009 6:38 pm; sửa lần 1.
muoidiemtoan
Thổ Địa Công

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 11 EmptyWed Apr 01, 2009 7:39 pm

Buổi trưa lên mạng thì thấy thầy chọc ngày cá tháng tư làm sống dở chết dở không ngủ trưa được. Trời mưa làm mình hôm nay không đi tập nữa. Phải tập nhảy cóc ở nhà, buồn quá Sad . Ước gì hôm nay trời nắng chan chan để mình rủ mấy đứa trong lớp đi chơi cá tháng tư cho vui. Ước mơ hão huyền quá ta Laughing . còn lâu mới được em ơi Razz . Một ngày toàn mấy cái thứ gì đâu đâu ấy. Được cái là hôm nay nghe được đầy đủ hai album Meteora và Minutes to midnight của Linkin'park phê quá ye . Sức mạnh của âm nhạc vô địch.

Cleo: Cleo không nói sớm. muoidiemtoan lên ghost lại mấy cái cần thiết cho, cài lại win đỡ mất nhiều thứhứ ngo

Được sửa bởi muoidiemtoan ngày Wed Apr 01, 2009 7:44 pm; sửa lần 2.
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 11 EmptyWed Apr 01, 2009 7:41 pm

hờ

hum nay là cá tháng tư@____@

mới phát hiện ra lớp mi điêu kinh khủng@_____@

3 đứa ''mời mình đi chơi'' nhân ngày cá tháng 4=)) =))

con cleo được 5 ''tỏ tình'' phải hok=))

thời điểm bắt đầu cá tháng 4 là tiết 3, môn địa

cô Hương bắt đầu dạy và cả lớp bắt đầu điêu chịu hok nổi

thật ra môn Lý mình sắp được 10 điểm [OMG]

thật ra trong này 90% là cá, nhất là cái dòng môn lý =))chính xác nhất hôm nay là cá tháng 4 =))
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 11 EmptyWed Apr 01, 2009 8:16 pm

Cleo đã viết:
Giờ sao đây? Có đủ can đảm để đi góp nhặt lại từng mảnh quá khứ, hay là để nó trôi luôn vào quên lãng?

Tình cảnh của em thật là giống ss...
Thư mục Sakura của ss, bao nhiu lâu góp nhặt từ nhìu trang web khác nhau, tìm bắt điên mà đùng một cú mất trắng....
Tuy nhiên, vài tuần suy sụp là đủ, sau đó ss lại tiếp tục sự nghiệp go
Kết quả là bi h nó còn nhìu hơn xưa Cool

Hôm nay cá tháng tư. Chà. Tứ nguyệt nhất nhật cơ đấy. 1-4. Ko thể gọi là cá tháng tư được. Nghe nó thật tầm thường.
Sinh nhật Sakura. Đốt nến thôi nào, Huray!! I love you
Nhóc
Thổ Địa Công
Nhóc

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 11 EmptyWed Apr 01, 2009 9:00 pm

Tối wa ngồi ngầm cứu môn Tin... đến 12h mới ngủ Embarassed

Có thể nói là đã hiểu bài [mừng hét lớn] Very Happy Nhưng nếu bi giờ mà bảo mình làm lại thì vẫn ù ù cạc cạc như vịt :|

Vì cơ bản là "hiểu" nó khác vs "làm" nhiều lắm... =]]

Chiều nay lên lớp có bạn đưa cho mình 1 tờ đáp án :] [thực ra đứa nào cũng biết trước đề rồi vì là lớp kt Tin cuối cùng nhưng chưa đứa nào có đáp án hết]

Mấy đứa mượn tờ đó đi photo [hình như là cái tờ mà thầy đã bắt đc of bạn Quân í :<]... hầu như 46 mem trong lớp mem nào cũng có ít nhất 1 tờ trong tay...

Mình cũng ung dung và tự tin lắm chứ ye

Chợt ngó lại... ặc... 6 bài thì sai hết 4 bài =]] [đứa khỉ nào "chơi" ác thế ko bit]

Mình định chép nguyên văn... may mà phát hiện ra kịp... không thì toi cả lũ...

Trong 6 bài... mình chọn ra 1 bài sửa lại và học thuộc... [tủ]

Còn lại 5 bài chép tài liệu bỏ trong hộp bút =]]

--------------------------------------------------------------------

Lúc thầy vào lớp... hero

"Cả lớp bỏ hộp bút xuống học bàn" :-o :-O :-o

*shock tập 1* affraid

Ôi chúa ơi... xin hãy cứu con... :< :< :<

Thầy phát đề ra... hồi hộp... hồi hộp...

Ôi chúa ơi... [lại 1 lần chúa ơi dù mình theo Phật :")]...

T-R-Ú-N-G Y C-H-A-N-G L-U-N

*shock tập 2* mohoi

Thế là ngon ơ mà làm =]] Mặc dù lúc giữa chừng đã ngập ngừng wên nhưng hên là có hiểu sơ sơ nên chế tiếp được =]]

Sướng wá... wa 1 cửa ải... không biết nói gì hơn =]] mat

-----------------------------------------------------------

p/s: cái tờ đề sai ấy... tớ chỉ mới nhắc cho bạn Q.Hiếu còn mấy mem khác thỳ hên xui...

Hãy cứu rỗi linh hồn cho đứa nào không chịu dò lại mà chỉ biết cắm đầu cắm cổ chép như 1 cái máy.......... =]]]]]]]]] Laughing Laughing Laughing

__Nhóc__
Lạnh Lùng
Moderator
Lạnh Lùng

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 11 EmptyWed Apr 01, 2009 10:50 pm

Nothing...
Rất là buồn và chán Sad
Chả biết làm gì nữa, đi học thì buồn, (bỏ chữ viét tắt)
http://www.thehiephienthuc.com
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 11 EmptyThu Apr 02, 2009 4:49 pm

@Warm: Uầy dà :"> Bạn Ngân điêu thế là ko có được :"> Nghe bạn điêu xong là tớ đứng luôn :">

Chuồn học. Buổi thứ 5. Nghỉ cả nửa tháng. Bỏ bê quá. Dạo này kiểm tra chả bài nào vượt quá 98 cả. Giờ nhìn lại mấy cái bài kt hồi năm 1 mà tự hâm mộ mình hồi đó quá =)) 400.000 ngàn bay đi thấy rõ : )) Thời buổi lạm phát kinh tế, có khi còn nhiều hơn ấy chứ : ))Lạm phát mà : )) Chậc. Từ nay chắc phải học hành đàng hoàng thôi. Học-hành-đàng-hoàng. Nghe sao nó điêu đứng thế =))

Đói :"(

Được sửa bởi Cleo ngày Thu May 07, 2009 6:36 pm; sửa lần 1.
nony
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nony

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 11 EmptyThu Apr 02, 2009 5:58 pm

Sắp thi HSG Nguyễn Khuyến rồi nhưng sao mà bậy h mình lơ tơ mơ thế này nhỉ. 20/4 thi rồi mà bây giờ vẫn còn đủng đa đủng đỉnh, không biết tới khi đó thi thì sẽ thế nào đây, thật là chán ... Năm ni thi mà không khiên về cái giải nhất nhì là đường vào đội tuyển nămv sau hơi bị mù mịt rồi.. với lại có như rứa thì thầy Thuyết mới cho đi Sapa chớ.... iu quá đi thui....
http://360.yahoo.com/kangy_love
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 11 Empty

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)
Trang 11 trong tổng số 26 trangChuyển đến trang : Previous  1 ... 7 ... 10, 11, 12 ... 18 ... 26  Next
 Similar topics
-
» Thông báo cho các thành viên Ngôi Sao Nhỏ nhóm Na
» Thư gởi thành viên
» ảnh thành viên
» Phỏng vấn thành viên đây !!!!!
» Danh Sách Thành Viên