CLB Ngôi Sao Nhỏ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CLB Ngôi Sao Nhỏ

Nơi trao đổi bàn luận của các thành viên CLB Ngôi Sao Nhỏ

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)

Go down 
nicepuppy
lyly_ghost_snow
winter_melody
cun_sugar
thiensu_lovely
cherubsnow
Sara
Endless Love For Misa
Munna
Yami
Nhóc
muoidiemtoan
gaubabe
hphong
trantientin1995
chonanhhao
nhokvip7/6
lỳ nùng
roseviolet
myheart
Starting_love
blacksnow
Ayumi
Phi Thiên Hồ Ly
lovely_angel_1996
carlos_nk261
Lov3Jy_4ever
Hoa Mộc Lan
supe_dog_man
ICE
shinichi_172 ¶€' ╫Î
cubin_kute
san_dethuong295
hanli
Lạnh Lùng
DragonNK
nony
su131
Anita
warm winter
qdtr73
dovannguyen
pe pooh de ghet
Gorse160495
Cleo
Luna213
50 posters
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 8 ... 13, 14, 15 ... 20 ... 26  Next
Tác giảThông điệp
DragonNK
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
DragonNK

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 14 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 14 EmptyThu Apr 16, 2009 12:59 am

"_" nothing still nothing, tay trắng hoàn trắng tay, mình đã đạt dc gì nhỉ "_"
http://hailongpt.blogtiengviet.net
roseviolet
Moderator
roseviolet

Đến từ : đại bản doanh 6/6 và SM Town-nơi những gì không thể đều có thể

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 14 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 14 EmptyThu Apr 16, 2009 12:53 pm

Mình đã có một ngày vô cùng bận rộn
Với 5 tấm thiệp mời đi sinh nhật
Và cuối cùng mình chỉ đi 3 cái,2 con bạn cũ và NSN
Chứ còn mấy đứa bạn trên lớp thì bữa sau tụi nó bao riêng cũng được Smile
Ăn nhiều hơn
Cho dù nếu sau này có đi chơi lượt 2,chị warm sẽ ko chở nổi nữa,nhưng vừa rồi mới bik anh Khang lái xe đạp rất điệu nghệ
Laughing Cộng thêm một cái đầu kiểu đi bụi đời,nếu bị lạc cũng rất dễ tìm trong đám đông
ICE
Dân Thường Trú
ICE

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 14 EmptyFri Apr 17, 2009 12:02 pm

Ngày ngày...tháng tháng...
Cuối cùng thỳ mỳnh cũng chỉ là vật thay thế ko hơn ko kém...
Uổng công mình tin tưởng, koi trọng...
Uổng công mình cứ làm gì cũng phải nghĩ tới suy nghĩ của người khác
Nhưng có ai nghĩ tới cảm giác của mình đâu....
Uổng công mình koi đó là người bạn tốt...
Ko thể trách ai đc...
Chỉ byk tự trách mình quá ngu ngốc, tự trách mình kém may mắn
Phải chăng mình ko xứng đáng....
Vẫn chưa tỳm đc câu trả lời cho tương lai...
Muốn ra đy...
Vỳ ở lại, mình đã bị tổn thương quá nhiều rồy
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 14 EmptyFri Apr 17, 2009 7:58 pm

ôi hôm nay mình thật iu đời làm sao Laughing
ôi
hôm nay mình Kt Hk kỳ thể dục đấy,

đời mình môn thể dục là cái khổ sở nhất

ôi thế mà được 10 đấy, có mơ cũng tin hok nổi

ôi, sao mình viết cái bài này nó giống tự nhảm một mình thế này@.@
nony
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nony

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 14 EmptyFri Apr 17, 2009 8:13 pm

Mình ko thể kiểu đc tại sao một kon người bình thường đg yên đg lành thế lại phải đi thay đổi vẻ bề ngoài của mình chứ. Thật ra, một đièu mà ai cũng biết rằng, một con khỉ đột dù có đc tôn sùng, đc cúng vái đc khoác lên mình bao nhiêu ngọc ngà châu báu thì cuối cùng nó vẫn là một con khỉ đột như mẹ nó đã sinh ra nó là như vậy. Cũng giống như con người vậy, đứa bạn của mình từng là một đứa rất cù lần, ko thể hiểu đc tại sao, khi bạn bè lloi kéo, nó lại đi ngay với chúng, xén một cái đầu mà ko thể nói là hơpự với cái mặt cù lần của hắn. Đc bạn bè nói là kute này nọ, dễ thương thế kia thế kkhác, nhưng ko biết nó có nghĩ là như thế là nói tới cái đầu của hắn thôi ko? Hắn tưởng bở... Phổng mũi lên hả? Đc cái gì ko? Ko bik lựa bạn mà chơi, đi giao du với mấy đứa nớ về thì chẳng khác gì mà đem dao nhét dưới chiểu cả. Dại quá mày ơi... Mất hết cảm tình với nó. Mình bây h cũng chẳn muốn có nó để là một đứa bạn học giỏi nữa, mình ghét hắn rồi. Không phải vì mình ghen tị với hắn mà là mình có nói thì nó lại nói là "thúi quét" hay " zô ziên" này nọ, mệt lắm.
Mình ko có đc một cái đầu như thế thì đúng là hơi ko thể ko ghen cho đc, nhưng bik làm sao bây h, ko cắt thì mình phải xa lánh tất tần tật tất cả bạn bè của mình kòn nếu cắt thì về lại phải hầu tò vơi mẹ... mệt lắm... khổ lắm cơ... thôi... hết ....
http://360.yahoo.com/kangy_love
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 14 EmptySat Apr 18, 2009 1:28 am

Lâu rồi, mình mới bị cái cảm giác bị đẩy ra ngoài lề. Mọi người dường như không mún nói chuyện với mình. Chẹp, hơi bùn, nhưng thôi kệ, nói hay hok là quyền của họ mà mún ép cũng hok đc. Thôi thì cứ an phận mà chấp nhận vậy. Tự dưng hum nay mún giết người dễ sợ.
Nhóc
Thổ Địa Công
Nhóc

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 14 EmptySat Apr 18, 2009 12:41 pm

Đôi khi

Nhìn mọi người lảm nhảm rồi mình cũng lảm nhảm theo... =))

Thôi cứ để cho cái trình nhảm nó lên level vậy... =))

Hôm qua mình vs pạn Tú Mỡ xém lên sổ đầu bài vì bị cô Hồng Vân nói là "mặc váy ngắn đi học"

Lúc con Tú Mỡ đang bị cô chửi...

Mình không nghe, chỉ lo lượm rác @_@

Rồi tự nhiên đâm đầu chui ra vứt rác

Cô thấy...

=))

*ôi giá như lúc đó mình mà nghe được cô chửi con Tú Mỡ thì chắc không xảy ra như thế này*

:<

__Nhóc__
Sara
Du Khách

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 14 EmptySat Apr 18, 2009 5:52 pm

sao cái con Cleo kia giám đưa ảnh mình lên lam avartar kia. Dù dì thì mình cũng là vợ nó cơ mà.
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 14 EmptySat Apr 18, 2009 7:28 pm

thôi thì chấp nhận là như thế thât.
không mún dây dưa nữa vì tớ cũng đã mệt lắm rồi.
tớ và cậu sẽ quay lại lúc ban đầu.......
cậu nhá Smile
cubin_kute
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
cubin_kute

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 14 EmptySat Apr 18, 2009 7:46 pm

Tình hình là mình đang rất thả..........Từ trước đến giờ chưa lần nào mình thả như thế này, kiểm tra 1 tiết mà vẫn tươi tỉnh như không có chuyên gì xảy ra. Thế mà, điểm vẫn cao, ko hiểu nổi, mặc dù ko được điểm tối đa. Hiền chi HK2 có chưa tới 20 con 10.
Và chính cái gọi là thả đó + tình trạng lơi lỏng, coi thường Sử đa buộc sáng hum ni, mình phải sử dụng đến cái chiêu mà mình ko mún chút nào: dở tài liệu ( thật ra, nếu hỏi xung quanh thì hầu như, cả khối dở Smile), há há, 100% học sinh tỏng lớp dở...ko thể tin nổi
. Đến cả cái con lớp trưởng đanh đá, học bài rất giỏi, rất chăm, rất chi là pro, ...mà cũng dở.............. Very Happy
Thật là................... Sad đến lúc mình phải chấn chỉnh lại viecj học tập rồi, quá lao đàu vòa cái chat + toán, mình quên mất cả bài trên trường, bài thứ 6+7 mình ko đụng tới một chữ.

Được sửa bởi cubin_kute ngày Sat Apr 18, 2009 11:20 pm; sửa lần 1.
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 14 EmptySat Apr 18, 2009 7:53 pm

tình hình là hồi sáng đk con tổ trường bao che.
suýt nữa là cô cho mình ăn mấy cây rồi. May mà nó bảo hôm đấy mình ốm.
cái mặt mình nai phết.
tưởng bộ như ốm thiệt á.
tự nhiên thấy cảm ơn hén nhìu.
vì ngày thường chính nó là nguyên nhân mình bị cô mắng
Anita
Moderator
Anita

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 14 EmptySat Apr 18, 2009 8:12 pm

Cõ lẽ tôi sẽ phải nghĩ lại, nghĩ nhiều hơn về vấn đề này một lần nữa. Có phải tất cả mọi người trên thế giới này tôi đều có thể gọi là bạn ? Có lẽ là ko thể. Trong romantic princess, nhân vật Nam Feng Jing đã từng có một câu nói làm tôi phải suy nghĩ mãi : " Đừng tin họ, bạn bè là giả đấy !". Trước đây tôi chưa từng tin câu nói đó, chưa bao giờ nhưng có lẽ nay thì tôi đã tin rồi, tin thật rồi. Ko hẳn tôi ko có một tình bạn đẹp, ngược lại là có, tôi có Xù, có Trang, có Cũn, có Huyền.... những người đã ở bên tôi, đã cho tôi thứ gọi là tình bạn. Chính vì những tình bạn ấy quá đẹp, đẹp đến nối đã làm tôi ngộ nhận rằng tất cả mọi người xung quanh tôi đều như vậy, nhưng tôi đã nhầm. Chính "họ" - những người mà tôi ko muốn gọi bằng cái danh từ mỹ miều là "bạn" ấy - đã giúp tôi nhận ra sai lầm của bản thân mình. Họ đã cho tôi nhận thấy điều đó bằng cách cứ mỗi lần thấy thôi thì họ lại nói dăm ba điều, làm dăm ba cái động tác mà mọi người thường hay gọi là chỉ trỏ để tỏ rõ sự khó chịu mỗi khi họ phải nhìn thấy tôi. Bây giờ thì tôi đã biết và đã hiểu, hiểu tất cả. Có lẽ bây giờ tôi sẽ phải học cách sống chậm lại, nghĩ khác đi, đừng bao giờ quá cả tin vào một điều gì cả, vì tất cả mai này sẽ thay đổi...
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 14 EmptySat Apr 18, 2009 8:20 pm

mấy nay thấy mình mắc chứng tự nhảm

điên =''=

học trong lớp thì uể oải, trời thì nó nóng như thiêu, phát điên, có mỗi buổi chiều còn đỡ đỡ

tình hình là thứ 5 tuân fsau thi NK

thế mà vẫn như không, bình thường, chả lo chi cả, trong khi mấy đứa nó cắm đầu vô ôn=____=

chậc...

@sara: ô, bạn sara bang chủ tham gia 4rum rồi
cái avatar đó đẹp kinh dị mà [vì mình là ngườif chụp mà], có chi để warm để với cho nó zui
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 14 EmptySat Apr 18, 2009 10:00 pm

Ôi, thế là sắp thi rồi.
Thi NK, thi HK.
Haizzzzzzzzzz.
Tuần sau
Thứ 2 có môn sử, KT 1 Tiết Toán , KTHK thể dục
Thứ 3 15' Anh
Thứ 4 KTHK Họa, dò Địa
Thứ 5 thi NK
Thứ 6 KTHK nhạc, tin
Thứ 7 KT 1 tiết Văn
choang Ôi trời điên mất!
Hèn jì dạo này cứ muốn giết người
Rồi lại chơi một hơi từ thứ 2 tới thứ 5 thi HK.
Chết mất thôi.
Thôi kệ, cố đợi đến tháng 5.
Ha ha, tháng 5
Tháng 5 đang mong đợi
Tháng 5 mình thi xong rồi, gần nghỉ hè rồi, gần ăn chơi rồi Laughing
Tháng 5, mình thoát khỏi cái chỗ ngồi nóng bức và có mùi hok chịu đc. đc ngồi t8m với cả Vịt, Lỳ, Ny. Very Happy
Chẹp, thế là cái máy ảnh của mình chuẩn bị hoạt động hết công suất. mohoi

Được sửa bởi Luna213 ngày Sun Apr 19, 2009 5:37 pm; sửa lần 1.
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 14 EmptySat Apr 18, 2009 10:32 pm

lại chợtcảm thấy iu đời.
lại chợt cảm thấy vui.
dẫu bik mình ko phải là người duy nhất nhưng dù sao thì trong lòng họ.
mình với người í bằng nhau
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 14 EmptySat Apr 18, 2009 10:40 pm

Chết tiệt. Muốn đập phá quá.

Thấy mình dạo này nổi máu giang hồ :| Chẹp chẹp :|

Ôi thi : ))

Ôi kt một tiết Sử : ))

Mình bựa :">

Chết tiệt.

Edit: Mình đã làm gì mà hình như hầu hết mọi người đều hiểu sai về mình nhỉ.

Được sửa bởi Cleo ngày Thu May 07, 2009 4:40 pm; sửa lần 2.
Munna
Thổ Địa Công
Munna

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 14 EmptySat Apr 18, 2009 11:08 pm

Lịch học tuần sau vất vả ra phết
Thứ 2: KT 1 tiết toán đại (may mà mình học đại ko dở như hình)
Thứ 3: KT HKII Nhạc, viết bài TLV số 7 hai tiết
Thứ 4: KT HKII Hoạ (cái nì thì mình hơi bị prào nên ko lo)
Thứ 5: Thi HSG NK
Thứ 6: Thi HKII Thể dục (phát bóng chưa qua lưới được quả nào=>chết mất choang ), Tin
Thứ 7: hình như là 15' Anh thì phải Rolling Eyes
Trừi đét, cả tuần đều kiểm tra, hic...hic... thế này thì mình mau già chết No silent

Được sửa bởi Munna ngày Sun Apr 19, 2009 12:40 am; sửa lần 1.
cubin_kute
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
cubin_kute

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 14 EmptySat Apr 18, 2009 11:24 pm

Học như ri thì đâu phải là tuổi trẻ trời!!! Ác quá, phởn quá, chết mất Sad
Nhóc
Thổ Địa Công
Nhóc

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 14 EmptySun Apr 19, 2009 1:52 pm

Tình hình là cũng lo lắng giống bạn Lu

Thứ 2 học Sử + kt Toán 1 tiết + kt hk Thể Dục
Thứ 3 kt 15' Anh
Thứ 4 kt hk Mỹ Thuật + cô Gái sẽ dò 7 bài Địa [mặc dù chưa thi :-O]
Thứ 5 mấy bạn ráng thi NK tốt nghen
Thứ 6 kt hk Nhạc + kt hk Tin ^: )^
Thứ 7 kt 1 tiết Văn

Chủ nhật vẫn phải đi học thêm bù đầu

Thứ 2 tới là lại bắt đầu 1 chuỗi ngày thảm kịch mới : ))

__Nhóc__
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 14 EmptySun Apr 19, 2009 5:52 pm

Dạo này trời nóng quá, nóng không chịu đc làm đầu mình đã mún xì khói vì mấy bài Hoá mún nổ tung lun No . Sắp thi học kì rồi. Hok bik thi Hk xog thân mỳnh có còn nguyên vẹn hok đây. Chẹp thế là sắp vào thời kì dậy lúc 4 h sáng và đi ngủ lúc 11h và có thể trễ hơn. Phù, chết mất thui!!!!!!!!
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 14 EmptyMon Apr 20, 2009 4:43 pm

Vẫn không thể duy trì cái thói quen viết nhật ký hằng ngày. Chết tiệt.

"Chết tiệt". Dạo này hay nói từ này quá :|

Mạng sống của con người ta, mong manh đến không tưởng...

Đập chết Nắng đi. Thấy ghét. Trưa qua phải chui vào gầm cầu thang ngủ, cuối cùng từ hôm qua đến giờ đầu đau không chịu nổi. Chết tiệt. Biết nực không hả?

Thực ra thì mình chả biết ôn cái gì để thi đây :|

Ước gì mình không có cái tính tức cười đó. Trẻ con quá. Giờ chẳng biết đâu mà lần nữa rồi. Chậc.

Kiên định và bảo thủ. Chỉ cách nhau một chút mà thôi.

Khó chịu trong người :"(

Có cái gì đó, không thật...

Được sửa bởi Cleo ngày Thu May 07, 2009 4:29 pm; sửa lần 1.
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 14 EmptyMon Apr 20, 2009 4:50 pm

dạo này trời oi bức.khó chịu
cảm thấy bực bội và tức tối trong người
có cảm giác cái gì đó đè nặng lên hai vai
một đống bài vở đang dang dở.
Không chịu nổi khi trưa trưa thức ôn bài.
-> ác mộng
Lạnh Lùng
Moderator
Lạnh Lùng

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 14 EmptyMon Apr 20, 2009 9:23 pm

Hi vọng ... hi vọng cái ngày đó sẽ ko đến . . . Cái ngày mất đi người bạn thân nhất =_=
God bless you, my Best Friend Sad
http://www.thehiephienthuc.com
Nhóc
Thổ Địa Công
Nhóc

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 14 EmptyMon Apr 20, 2009 9:33 pm

Ợp

Tự nhiên cảm thấy buồn cười =)

Cả thế giới này giống như đang điên lên hết í

Entry, blash, cm, status, chat, forum...

Đi đâu cũng thấy mọi người than thở là mệt mỏi vì gần thi...

[thực ra thì chính mình cũng đã than]

Mà thôu đụng hàng... =) Ai cũng mệt cũng buồn vậy thì mình phải cười lên cho VIP

p/s: thực ra là hum qua có 1 câu chuyên rất hài xảy ra giữa mình vs 1 pạn nữ lớp 8/3 =)

Đến giờ vẫn chưa hết buồn cười...

__Nhóc__
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 14 EmptyMon Apr 20, 2009 9:36 pm

Hôm nay trời đã nóng, trên lớp lại có chuyện để mình nổi cáu. Đầu thì sắp nổ tung vì sắp thi, h lại thêm chuyện để nó nổ lun. Thật là bực mình.
Tại sao đứa không làm chi cả, không thèm quan tâm đến công việc chung mà lại được đánh giá ngang với đứa phải còng lưng ra mà làm, thạt không hiểu nổi. Tại sao khi đc đánh giá quá cao như vậy, trong khi không xứng với nó lại không biết tự xấu hổ cới chính mình mà còn ngồi cười sung sướng, cứ như là xứng đang lắm ấy, thật là không thể nào hiểu được. Rốt cuộc con người đó nghĩ jì. Cứ mỗi lần mình có ý định sẽ làm lại với nó, nhen nhóm một ngọn lửa nhỏ, thì ngọn lửa đó ngay lập tức bị dội cho 1 thùng nước lạnh. Thoy từ đây, không bao giờ mình có cái ý định đó nữa, mình cũng muốn hy vọng lắm, nhưng cũng không nên hy vọng khi biết trước sẽ thất vọng thật nhiều.
Bây giờ, cứ đê cho mọi chuyện qua đi, nhưng mình sẽ không quên những việc này, cứ giữ nó như một bài học.
Có lẽ, mãi mãi sẽ chỉ là một classmate không hơn không kém nhưng....cũng có thể sẽ chẳng là jì cả.

Được sửa bởi Luna213 ngày Tue Apr 21, 2009 9:08 am; sửa lần 1.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 14 Empty

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)
Trang 14 trong tổng số 26 trangChuyển đến trang : Previous  1 ... 8 ... 13, 14, 15 ... 20 ... 26  Next
 Similar topics
-
» Thông báo cho các thành viên Ngôi Sao Nhỏ nhóm Na
» Thư gởi thành viên
» ảnh thành viên
» Phỏng vấn thành viên đây !!!!!
» Danh Sách Thành Viên