CLB Ngôi Sao Nhỏ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CLB Ngôi Sao Nhỏ

Nơi trao đổi bàn luận của các thành viên CLB Ngôi Sao Nhỏ

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Phỏng vấn thành viên đây !!!!!

Go down 
lyly_ghost_snow
baokhang
eso
Nhóc
pe pooh de ghet
nony
DragonNK
Yami
Endless Love For Misa
muoidiemtoan
KK
hphong
namhuyen_le
Starting_love
cubin_kute
Phi Thiên Hồ Ly
Cleo
Lạnh Lùng
roseviolet
nhokvip7/6
warm winter
Hoa Mộc Lan
chonanhhao
lovely_angel_1996
myheart
Luna213
Ayumi
Gorse160495
Anita
33 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4 ... 12 ... 21  Next
Tác giảThông điệp
Anita
Moderator
Anita

Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 3 EmptyThu Mar 26, 2009 9:14 am

Cleo đã viết:
:|

Chị Ani à :| Cái khúc dài dài đó có phải em chém chị đâu :| Em chém bảy câu trên mà :| Chị chịu khó xem lại rồi đỡ chém hộ em tí đi :|

Giờ em chém đợt hai đã :">

1. Nếu đc lựa chọn giữa hai điều kiện: một là ăn một bữa ăn có 10 món mà có tới 9 món có thuốc độc, hai là ở trong một ngôi nhà đầy ma trong 1 tuần, chị chọn cái nào? ;))

2. Trong forum chị ấn tượng/yêu/ghét/phục ai nhất? [thành ra đây gộp lại 4 câu nhá :">]

3. Adachi Mitsuru và Clamp, chị thích đọc manga của ai hơn?

4. Chị thích Hàn Quốc, Trung Quốc hay Nhật Bản hơn? Lý do?

5. Chị thích màu mắt nào? Màu tóc nào?

6. Nếu bây giờ được sinh ra lần nữa, chị thích làm con trai hay con gái?

7. Số 7 hay số 9 đẹp hơn?

8. Số đo 3 vòng =))

9. Nhận xét về em tí :">

Câu 8+9 bựa hết chỗ nói :">

Trả lời nhớ, cấm chạy : >

1. Chị chọn cái bữa ăn, vì sao ? Thứ nhất vì chị sợ ma, thứ 2 cái bàn ăn kia chị chỉ cần ăn 1 món thôi là được, ăn như thế cũng ko đến nối chết đói Smile
2. Chị phục em nhất vì em thật sự là một Mod gương mẫu và có nhiều lúc hơi... bảo thủ, với lại trong cái vụ cãi vã lúc trước, em nhỏ hơn 1 tuổi mà dám đương đầu với lớp 8 để nói lên suy nghĩ của mình là chị phục em lắm rồi Smile
Chị ấn tượng anh Phong nhất vì anh ấy lúc bình thường còn đỡ chứ lúc khùng lên thì ko ai biết được chuyện gì sẽ xảy ra tiếp theo hết.
Chị yêu thầy nhất vì chính thầy đã lập ra cái 4rum này cho chúng ta sinh hoạt còn gì.
Còn chị "ghét" thằng End nhất vì có đôi khi nó nói mấy câu làm chị suy sụp tinh thần, nhưng có lẽ bây giờ hết rồi Smile
3. Câu này chị ko trả lời được vì..... chị ko đọc manga Laughing
4. Chị thích Hàn Quốc nhất vì ở đó phong cảnh hữu tình, con người cũng thân thiện nữa là đặc biết đó là nơi chuyên đào tạo những ca sĩ trẻ có một ko hai.
5. Chị thích mắt đen, tóc đen - màu nguyên thủy của tất cả con người Việt Nam chúng ta.
6. Chị thích được làm chính mình vì theo chị trai hay gãi ko quan trọng, điều quan trong là ta phải là ta trước đã.
7. Chị nghĩ số 7 đẹp hơn vì.... chị yêu số 7 (lý do gì thì hỏi Ayu là biết nhớ Laughing )
8 Cái này do đo lâu quá nên chị ko nhớ được nữa, chỉ nhớ là lần gần đây nhất là năm lớp 4 để may đồ múa dự Liên hoan Búp sen hồng, hồi đó hình như cái vòng eo của mình là ... 62 (ôi con heo Smile )
9. Em hả ? Xinh ? Có xinh ? Đẹp ? Có đẹp ? Em là một con bé có phần hơi bảo thủ, tuy nhiên lại có cái nhìn sâu sắc và khách quan về mọi thứ. Đặc biệt em là người có gì nói nấy, ai sai thì nói để tìm cách giúp họ sửa. Và chắc là em cũng dũng cảm lắm đúng ko ? Em dám đứng lên nói sự thật để bảo vệ công lý cho dù điều đó ko phải là của minh. Vậy nên chị phục em khủng khiếp I love you
Anita
Moderator
Anita

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 3 EmptyThu Mar 26, 2009 9:25 am

tackebong đã viết:
hừm hừm, chị ayu chưa trả lời câu hỏi của em nhá, bực mình nhá! Thôi, không sao, "giận cá" thì "chém thớt" vậy SmileSmile

1. Chị tự thấy mình có xinh ko (trả lời thật lòng nhá) Smile

2. Chị thích học môn gì nhất? Vì sao?

3. Khi chị bị thầy cô mắng oan, chị có cảm thấy ghét thầy, cô ko?

4. Chị thích có 1 căn phòng to, thoáng hay nhỏ mà gọn gàng?

5. Điều mà chị ấn tượng nhất trong suốt 5 năm cấp 1 và 2 năm cấp 2 là gì?

6. Bây h chị muốn mình lớn lên hay bé lại?

7. Cảm giác của chị thế nào nếu chị bị người khác bỏ rơi?

8. Liệt kê bảng xếp hạng mọi người theo thứ tự nhá (cái trò trong chat box hôm qua í Smile)

9. Nhận xét về em tí đi ;)
10. Chị có muốn em chém chị tiếp ko
Laughing

1. Con người ai chẳng thấy mình xinh hả em, quan trọng là người khác có thấy như vậy ko kìa Smile
2. Chị thích học môn Nhạc nhất vì trong giờ đó chị được hót thoải mái Laughing
3. Ban đầu hơi bức xúc tí nhưng sau rồi cũng nguôi vì ai mà chẳng có lúc sai.
4. Chị thích căn phòng nhỏ và gọn gàng vì như thế vừa sạch lại vừa giúp mình đỡ bớt đi cái cảm giác trống trải khi phải ở trong một căn phòng lớn.
5. Là bạn bè vì chị có nhiều bạn quá, đếm ko suể và nhớ cũng ko suể Smile
6. Bây giờ chị muốn được như thế này mãi mãi có được ko, ko lớn lên và cũng ko bé lại ?
7. Thất vọng, hụt hẫng và buốn khủng khiếp
8. Bảng xếp hạng nhớ.
Ngoại hạng thì chắc ai cũng rõ và ai cũng biết. Còn lại thì tất cả mọi người trong 4rum ta đối với chị đều xếp hạng I hết Very Happy Phao I love you (mình khôn quá cơ)
9. Em xinh xắn, đáng yên, dễ xương và có một tính cách cực dễ chịu nhá, chính cái tính dễ xương ấy của em mà em hút được khá là nhìu người đấy (đến chị với cả con Ayu nó còn nói thế mà Smile )
10. Đương nhiên là ko nhưng em có mún chém tiếp ko thì làm sao chị biết được nhở ? Thôi thì nếu có chém tiếp thì nhẹ tay tí cho chị nhờ nhá em Smile
Anita
Moderator
Anita

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 3 EmptyThu Mar 26, 2009 9:29 am

Starting_love đã viết:
Cho XA 1 phát thôi Ani nhá Smile Smile
1/Người nào Ani cảm thấy vừa ghét lại vừa thích
2/Nếu cho Ani chọn 4 người thì Ani nghĩ những ng nào theo Ani là ga lăng và men lỳ nhất Cool
3/Câu này riêng 4 một tí : Qua những việc làm của El dành cho Ani, việc gì khiến Ani "rung" mạnh nhất , việc j khiến Ani thấy ghét nhất Smile Smile Smile
*chém thế đủ rồi, hồi chém tiếp

1. Câu một, thằng El Smile
2. Có cho tính người ngoài ko ? Nếu tính trong 4rum thì sẽ như sau :
- số một là thầy.
- số 2 là anh Toại.
- số 3 là anh Phong
- số 4 là Long Phao
3. Việc khiến Ani "rung" mạnh nhất là nó hay quan tâm đều cho tất cả mọi người chứ ko hề tập trung vào một đối tượng cụ thể nào hết. Còn ghét nhất là cái lần mà nó dập cho mình một phát vào cái ngày trước khi đi trại đúng 1 tuần làm Ani down nguyên cái tuần đó lun
namhuyen_le
Dân Tạm Trú

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 3 EmptyThu Mar 26, 2009 3:26 pm

Ani giống chị cùng thích số 7 nè, nên chị cũng sẽ hỏi Ani 7 câu giống như Ani đã hỏi bạn em nhá!
1/ Điều đầu tiên là em có thể post hình của em lên cho chị diện kiến dung nhan của em ko? hihi
2/ Nếu trong đời em, em chỉ có duy nhất một điều ước thì em sẽ ước điều gì? Very Happy (1 thôi nha cưng)
3/ Vì sao em lại thích câu của Shakespeare: "to be or not to be, that's a question"?
4/ Em nói: "Con người ai chẳng thấy mình xinh hả em, quan trọng là người khác có thấy như vậy ko kìa." Thế em nghĩ mọi người nghĩ về em như thế nào nè? Question
5/ Mọi người hay gọi em bằng biệt danh dễ thương nào nè? chia sẻ cho chị gọi với ha!
6/ Mẫu chàng trai lý tưởng của em là như thế nào nè? loa
7/ Câu cuối cùng nha! Theo Ani thì trên thế gian này có "true love" ko? và vì sao?
Rồi, chị xong 7 câu của chị rồi. Good luck em một cái nè! chúc em hết đao, lun lun vui vẻ, hạnh phúc, xinh đẹp và đặc biệt là học giỏi nha! Very Happy
Anita
Moderator
Anita

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 3 EmptyThu Mar 26, 2009 6:40 pm

namhuyen_le đã viết:
Ani giống chị cùng thích số 7 nè, nên chị cũng sẽ hỏi Ani 7 câu giống như Ani đã hỏi bạn em nhá!
1/ Điều đầu tiên là em có thể post hình của em lên cho chị diện kiến dung nhan của em ko? hihi
2/ Nếu trong đời em, em chỉ có duy nhất một điều ước thì em sẽ ước điều gì? Very Happy (1 thôi nha cưng)
3/ Vì sao em lại thích câu của Shakespeare: "to be or not to be, that's a question"?
4/ Em nói: "Con người ai chẳng thấy mình xinh hả em, quan trọng là người khác có thấy như vậy ko kìa." Thế em nghĩ mọi người nghĩ về em như thế nào nè? Question
5/ Mọi người hay gọi em bằng biệt danh dễ thương nào nè? chia sẻ cho chị gọi với ha!
6/ Mẫu chàng trai lý tưởng của em là như thế nào nè? loa
7/ Câu cuối cùng nha! Theo Ani thì trên thế gian này có "true love" ko? và vì sao?
Rồi, chị xong 7 câu của chị rồi. Good luck em một cái nè! chúc em hết đao, lun lun vui vẻ, hạnh phúc, xinh đẹp và đặc biệt là học giỏi nha! Very Happy

Em đỡ thớt của chị Huyên nà.
1. Cái này ra Y!M send nhá chị, send ở đây có nhìu ng sock vì chết lắm ý Smile
2. Em uước là : "Mọi điều em ước sau này đều có thể thành sự thật" Cool
3. Nói đúng ra thì trong cái sign của em á, em thích cái câu nằm ở trên hơn. Tuy vậy câu nói của Shakespeare em cũng thích vì mỗi lần đọc là mỗi lần nó đều gợi ra cho em suy nghĩ cả (nghĩ gì thì em vẫn ko hỉu hết được Question )
4. Chắc là mọi người nghĩ về em giống như bố mẹ em nghĩ về em, giống như họ hàng em nghĩ về em và giống như.... chị nghĩ về em Smile
5. Hiện nay mọi người vẫn gọi em là Ani, nhưng đôi khi ở nhà ba mẹ em gọi em là Bé Embarassed
6. Ko cần đẹp trai lắm, ko cần học thức lắm, chỉ cần khiến cho em cảm thấy hạnh phúc và vui vẻ là ổn.
7. Có. Vì em đã từng xem bộ phim Endchanted (Chuyện thần tiên ở New York), tuy đó chỉ là một câu chuyện cổ tích được biên tập lại khá hài hước và ngược đời tuy nhiên nó đã dạy em một điều : "Một khi ta đã tin vào "true love kiss" thì chắc hẳn trên đời cũng sẽ tồn tại "true love" Smile

Em xong phim rùi đó nhá ! Em iu chị vì chị chém em có 7 nhát thui mohoi
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 3 EmptyThu Mar 26, 2009 6:55 pm

Bên Ayu chém rất hăng. Qua bên này tự nhiên thấy đuối... shutup

Thui, ráng lết zô chém chút cho đỡ trống, tiện thể gia tăng quân số bài viết của mình nham (chỉ sau 1 thời gian ngắn mà con Lu nó đã vượt mặt mình ồi)

Chậc, 4 câu, chỉ 4 câu thôi nhá, thấy ta có tốt hok nà Laughing

1. Mi tự thấy mi là người như thế nào?
2. Mi thấy ta là người như thế nào?
3. Mi thấy thằng Huy là người như thế nào?
4. Mi thấy ai là người có khả năng sẽ bị mi điểm chỉ làm kẻ lên thớt tiếp theo? (nói để người đó chuẩn bị tinh thần ^^)

Rồi xong, ok. Mình tự nhận thấy mình đúng là hiền quá cỡ lun à, he he he Embarassed
http://360.yahoo.com/gorse1995
Lạnh Lùng
Moderator
Lạnh Lùng

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 3 EmptyThu Mar 26, 2009 7:24 pm

Chém Ani mấy phát :
1 / Lí do gì khiến mi vừa ghét vừa thích ta Smile
2/ Mi thấy ko ưa ai nhất trong số những mem NSN
3/ Mi nhận xét về XA - bạn ta như thế nào ?
4/ Ai là nguời quan trọng nhất ( trừ gia đình ) đối với mi Smile
4 câu =_=
http://www.thehiephienthuc.com
hphong
Dân Tạm Trú
hphong

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 3 EmptyThu Mar 26, 2009 8:29 pm

Ơ sao lại del bài mình Sad( Sad(
Chém nó, hừm. Nó sinh ngày 25/5, vậy mình cho 25*5=125 câu. Hừm hừm
Đợt 1 là 25 câu
1/ Tại sao em tên Quỳnh Anh ?
2/ Tại sao em dễ khóc ?
3/ Tại sao em vào Phù Đổng?
4/ Tại sao em vào Nguyễn Khuyến
5/ Tại sao em ưa hát
6/ Tại sao em bị hâm
7/ Tại sao em ưa phá
8/ Tại sao em thân với con Ayu
9/ Tại sao em khó hiểu thế
10/Tại sao em ưa làm theo ý mình
11/Tại sao em chọn học X/1
12/Tại sao em ưa bảo vệ bạn bè
13/Tại sao em muốn mình đẹp trong mắt người ta
14/Tại sao em sợ bị ghét
15/Tại sao em sợ dựa dẫm
16/Tại sao em sợ tình cảm
17/Tại sao em dễ rung động thế
18/Tại sao em khìn thế
19/Tại sao em bựa thế
20/Tại sao em điên thế
21/Tại sao em không nghe lời thế
22/Tại sao em ưa nhõng nhẽo
23/Tại sao em được làm MOD của forum
24/Tại sao em đi học múa
25/Tại sao em thích FAH
Anita
Moderator
Anita

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 3 EmptyFri Mar 27, 2009 8:56 am

Gorse160495 đã viết:
Bên Ayu chém rất hăng. Qua bên này tự nhiên thấy đuối... shutup

Thui, ráng lết zô chém chút cho đỡ trống, tiện thể gia tăng quân số bài viết của mình nham (chỉ sau 1 thời gian ngắn mà con Lu nó đã vượt mặt mình ồi)

Chậc, 4 câu, chỉ 4 câu thôi nhá, thấy ta có tốt hok nà Laughing

1. Mi tự thấy mi là người như thế nào?
2. Mi thấy ta là người như thế nào?
3. Mi thấy thằng Huy là người như thế nào?
4. Mi thấy ai là người có khả năng sẽ bị mi điểm chỉ làm kẻ lên thớt tiếp theo? (nói để người đó chuẩn bị tinh thần ^^)

Rồi xong, ok. Mình tự nhận thấy mình đúng là hiền quá cỡ lun à, he he he Embarassed

1. Ta là một người nóng tính nhưng cũng rất thẳng tính, thấy gì nói đấy, điên lên là có thể có những hành động ko lường trước được. Tuy nhiên hay điên điên vô cớ, lúc có chuyện thì thích gánh một mình hơn và ko muốn làm liên lụy tới những người khác Smile
2. Mi hả ? Khó hiểu lắm, thích viết ba cai thứ truyện kinh dị, tuy nhiên chơi nhiều thì hiểu, mi cũng ko hẳn là lập dị và mi có một tấm lòng khá là tốt, tính tình khá là dễ chịu (trừ phi mi nổi điên lên)
3. Xin cho hỏi rõ là Huy nào nhé Gorse, 8/1 hay 8/3 ????? Rolling Eyes
4. Là bạn Gorse thân iu đây Very Happy
Anita
Moderator
Anita

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 3 EmptyFri Mar 27, 2009 9:01 am

Endless Love đã viết:
Chém Ani mấy phát :
1 / Lí do gì khiến mi vừa ghét vừa thích ta Smile
2/ Mi thấy ko ưa ai nhất trong số những mem NSN
3/ Mi nhận xét về XA - bạn ta như thế nào ?
4/ Ai là nguời quan trọng nhất ( trừ gia đình ) đối với mi Smile
4 câu =_=

1. Thích là do bạn Ani bị thần Cupidon bắn bất ngờ. Ghét là vì bạn End hồi đó đã làm bạn Ani down Smile
2. Ani iu hết cả 4rum, ko có ai là cảm thấy ko ưa cả Very Happy
3. Chơi chưa nhiều nên Ani ko biết, nhưng chung quy lại thì XA là một người bạn khá là tốt, luôn biết quan tâm tới người khác. Mới được có nhiu đó Smile
4. Là tất cả bạn bè ta
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 3 EmptyFri Mar 27, 2009 12:19 pm

Huy 8/1. Dĩ nhiên là Huy 8/1. Huy 8/3 thì khỏi, thân quá rùi, hok cần phải bận tâm nữa. Rồi đó, vào trả lời đi nha. Huy 8/1 lớp mình nha.

go

Được sửa bởi Gorse160495 ngày Fri Mar 27, 2009 6:27 pm; sửa lần 1. (Reason for editing : sửa lại cho thân thiện :))
myheart
Teacher
myheart

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 3 EmptyFri Mar 27, 2009 1:06 pm

Gorse160495 đã viết:
Huy 8/1. Dĩ nhiên là Huy 8/1. Huy 8/3 thì khỏi, ko thèm biết làm gì. Rồi đó, vào trả lời đi nha. Huy 8/1 lớp mình nha.

go
Thầy chỉnh 1 chút nhá, Huy 8/3 thì khỏi, ko thèm biết làm gì. Nói như vậy không được thân thiện lắm nha. Nhân đây cũng đề xuất với Mod gorse160945 và các Mod khác, hãy chỉnh sửa nhắc nhở những câu, lời không thân thiện nha. Thầy đã vote 1 phiếu rồi nhá Very Happy Cho phép del thẳng những bài viết có nội dung bài xích hoặc tạo ra sự cải vả, chê bai, những bài viết không dùng chữ Việt (trừ 1 số bài của các anh chị ở nước ngoài vì PC không có Unikey) và gây mất đòan kết.
Ayumi
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Ayumi

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 3 EmptyFri Mar 27, 2009 9:01 pm

AYUMI XIN LỖI VÌ CHƯA TRẢ LỜI TẤT CẢ MỌI NGƯỜI.
VÌ TUẦN CHÉM AYUMI LÀ TRƯỚC KHI ĐI TRẠI, AYUMI LÀ CĐT NÊN PHẢI LO NHIỀU VIỆC, THẬT SỰ KO CÓ THỜI GIAN ĐỂ TRẢ LỜI PHỎNG VẤN
AYUMI MONG MỌI NGƯỜI THÔNG CẢM, KHI NÀO RẢNH , AYUMI SẼ TRẢ LỜI
MỌI NGƯỜI THA THỨ CHO AYUMI NHÉ
xin lỗi vì spam.

warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 3 EmptySat Mar 28, 2009 2:46 pm

chị Ani
em sẽ chém chị vài phát cho nó xôm
1/trước khi gặp mặt em, chị hình dung em là người như thế nào (hình dáng, tính cách)?
2/ sau khi gặp mặt em, chị thấy em là người như thế nào?
3/trong một thư viện, chị chỉ được chọn 1 cuốn sách thôi, chị sẽ chọn cuốn nào nhở, dày bao nhiêu trang?
4/tình huống khiến chị ''nổi khùng'' lên nhất kể từ khi học lớp 6?

thật ra trong 4 câu chả có liên kết tý nào cả=))

trong topic này, bạn cleo chém hơi bị''ác liệt''=)) warm hiến kế tuần sau đưa bạn cleo lên thớt mọi người nhớ=))=))
Anita
Moderator
Anita

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 3 EmptySat Mar 28, 2009 6:22 pm

Gorse160495 đã viết:
Huy 8/1. Dĩ nhiên là Huy 8/1. Huy 8/3 thì khỏi, thân quá rùi, hok cần phải bận tâm nữa. Rồi đó, vào trả lời đi nha. Huy 8/1 lớp mình nha.

go

Huy lớp mình hả ? Ok, tính nó tốt, rất manly, tuy nhiên có nhiều lúc down bất thình lình quá, thậm chí đến cả mấy đứa cực thân còn ko hiểu lúc đó nó bị gì nữa mà Smile
Anita
Moderator
Anita

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 3 EmptySat Mar 28, 2009 6:25 pm

warm winter đã viết:
chị Ani
em sẽ chém chị vài phát cho nó xôm
1/trước khi gặp mặt em, chị hình dung em là người như thế nào (hình dáng, tính cách)?
2/ sau khi gặp mặt em, chị thấy em là người như thế nào?
3/trong một thư viện, chị chỉ được chọn 1 cuốn sách thôi, chị sẽ chọn cuốn nào nhở, dày bao nhiêu trang?
4/tình huống khiến chị ''nổi khùng'' lên nhất kể từ khi học lớp 6?

thật ra trong 4 câu chả có liên kết tý nào cả=))

trong topic này, bạn cleo chém hơi bị''ác liệt''=)) warm hiến kế tuần sau đưa bạn cleo lên thớt mọi người nhớ=))=))

1.Trước khi gặp em thì đúng là chị ko thể hình dung ra được em như thế nào, chỉ tưởng em cao xêm xêm đâu đó khoảng bằng chị, ai ngờ em....... Cold
2. Em có vẻ hơi ít nói nhưng lại rất thân thiện, bằng chứng là em cứ cười suốt thôi Smile
3. Chị sẽ chọn một cuốn tiểu thuyết nào nó romantic vào, còn dày bao nhiu trang thì chắc là .... tùy ý nhà xuất bản Laughing
4. Là mấy lần chị bị cãi nhau với con Ayu Smile
Anita
Moderator
Anita

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 3 EmptySat Mar 28, 2009 6:41 pm

Hôm nay trời nhẹ lên cao, trăng thanh gió mát, Ani đã được nhẹ nhàng xuống thớt rất êm thấm và ko phải nợ bất kì câu hỏi nào của mọi ng. Bây giờ mọi câu hỏi của mọi ng dành cho Ani xem như ko hợp lệ và bị del thẳng cánh nhá. Bây giờ Ani sẽ quyết định ng lên thớt nà : Gorse dấu iu !!!!! Phao I love you Very Happy
Ayumi
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Ayumi

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 3 EmptySat Mar 28, 2009 7:26 pm

ta chém mi nè gorse:
1/ Bạn ni có vui khi được làm mod ko?
2/ Tại sao bạn ni thích vẽ?
3/ TẠi sao bạn ni lại chọn Thương Thương là bạn thân
4/ Theo bạn ni , thế nào mới là người bạn tốt?
5/ Bạn ni nghĩ nước mắt có cần cho cuộc sống không?
6/ Bạn ni nghĩ thế nào khi đơn phương một ai đó mà ko được đáp trả?
7/Bạn ni sẽ làm gì nếu như không còn ai ở bên cạnh
KHÀ khà, trả lời đi Smile Laughing
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 3 EmptySat Mar 28, 2009 7:49 pm

Ayumi đã viết:
ta chém mi nè gorse:
1/ Bạn ni có vui khi được làm mod ko?
2/ Tại sao bạn ni thích vẽ?
3/ TẠi sao bạn ni lại chọn Thương Thương là bạn thân
4/ Theo bạn ni , thế nào mới là người bạn tốt?
5/ Bạn ni nghĩ nước mắt có cần cho cuộc sống không?
6/ Bạn ni nghĩ thế nào khi đơn phương một ai đó mà ko được đáp trả?
7/Bạn ni sẽ làm gì nếu như không còn ai ở bên cạnh
KHÀ khà, trả lời đi Smile Laughing

1. Cũng có vui chứ, vì đôi khi mình vào đọc bài trong mí box, thấy có nhìu người up bài đọc tức ko chịu đc, mún chỉnh sửa nhưng lại ko có quyền. Giờ thì... Đương nhiên ko vui mới lạ rùi!

2. Chài, cái này là hồi trước thôi nghen, bữa nay chuyển sang viết rồi. Ờ thì hồi trước thích vẽ tại khi mình đang bùn, mình vẽ bùn là nó trút hết zô đó, nên cũng nhẹ nhõm, vì vậy nên thích vẽ. Tuy nhiên bi chừ vẽ ko tiến bộ chút nào hết nên khả năng truyền đạt cảm xúc ko cao bằng viết => cảm xúc đọng lại nhìu thì chả hay chút nào, thành thử dọn nhà sang nghiệp viết.

3. Cái này thì sao trả lời đây? Đơn giản bởi hợp tính nhau và hắn rất tôn trọng ta, thế thui.

4. Người bạn tốt là người luôn ở bên mình những lúc mình khó khăn và cần người san sẻ; là người giúp mình đứng lên trở lại khi mình gục ngã; là người chọc mình cười bất cứ khi nào người đó muốn và mình ko thể cưỡng lại; là người thật sự thân thiết, gần gũi và tôn trọng mình, v.v...

5. Nước mắt cần cho cuộc sống lắm chứ. Chẳng hạn khi hai ng` giận nhau, chỉ cần nước mắt là xóa trôi tất cả. Hoặc như cô Huân đã nói ý, nước mắt tiết ra giúp mắt ta sáng, sạch hơn.

6. Cảm giác muốn cố gắng hơn nữa để thành công. Nếu vẫn vô vọng thì về bật máy tính lên, đánh truyện, trút nỗi lòng zô đó, sau đấy tiếp tục sự nghiệp phởn.

7. Khi không còn ai ở bên cạnh, nghĩa là ta đang nằm mơ ồi. Và nếu vậy việc Gorse cần làm đơn giản chỉ là đạp mền ngồi dậy thui.
Ayumi
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Ayumi

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 3 EmptySat Mar 28, 2009 8:06 pm

Tiếp
1/ Mi có bao h thất vọng về chính bản thân mình ko?
2/ TẠi sao mi ko thik đùa giỡn nhiều mà muốn nghiêm túc?
3/ Mi nghĩ mi có nhiều bạn thân ko?
4/ Mi nghĩ mọi người ghét hay thik mi?
5/ Mi thấy ai là người mi chú ý nhất trong 4room , nam ah` nghe
6/ Mi nghĩ thế nào nếu cuộc sống mà ko có nụ cười?
7/ Mi có thik đi chơi ko? THik đi cùng ai? đi đến đâu? Vì sao lại đến đó? Nếu được rủ 5 bạn trong 4room đến đó thì mi rủ ai? xếp theo mức độ quan trọng
Very Happy Very Happy Very Happy
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 3 EmptySat Mar 28, 2009 8:23 pm

Ayumi đã viết:
Tiếp
1/ Mi có bao h thất vọng về chính bản thân mình ko?
2/ TẠi sao mi ko thik đùa giỡn nhiều mà muốn nghiêm túc?
3/ Mi nghĩ mi có nhiều bạn thân ko?
4/ Mi nghĩ mọi người ghét hay thik mi?
5/ Mi thấy ai là người mi chú ý nhất trong 4room , nam ah` nghe
6/ Mi nghĩ thế nào nếu cuộc sống mà ko có nụ cười?
7/ Mi có thik đi chơi ko? THik đi cùng ai? đi đến đâu? Vì sao lại đến đó? Nếu được rủ 5 bạn trong 4room đến đó thì mi rủ ai? xếp theo mức độ quan trọng
Very Happy Very Happy Very Happy

1. Trùi ui, thất vọng hoài, chẳng qua là ko bao giờ thể hiện cho mọi người thấy thôi!

2. Hả? Nghiêm túc hả? Với người lạ hoặc còn chưa thân thiết thôi! Thân rồi mới thấy hết được cái sự "hồn nhiên", "zô tư" của bạn Gorse!

3. Ta ko nghĩ ta có nhiều bạn thân. Đối với ta tất cả đều là bạn, ko phân biệt thân thiết hay xa lạ, trừ Cindy.

4. Ta nghĩ đa phần là ghét ta, vì tính khí ta còn con nít quá, làm nũng quá (từ làm nũng suy ra õng ẹo, mà cái vụ này thì mấy đứa ghét ko ghê mới thôi) với lại ta lậm manga nặng thành thử động tác điệu bộ của ta có hơi giống manga (mà ai cũng bik các hành động trong manga thường ko thực dụng)

5. Nam í hả? Bạn Khang Smile. Tại hắn là đệ tử của ta mờ Smile

6. Không có nụ cười thì có cái nhếch mép. Mà cũng chưa hẳn à nghen, vì bik đâu trong tương lai nụ cười sẽ ko còn đc gọi là nụ cười mà gọi là... cái gì khác thì sao? (trả lời vòng vo thế này chứ thực ra mình chả hề trả lời vào vấn đề chính nham)

Câu này dài, lười kéo lên kéo xuống nên cop xuống đây lun Smile
- Thích đi chơi chứ sao ko? Nhưng xếp sau ngủ nướng Embarassed Ta có thể vì sự nghiệp ngủ mà ở nhà ko đi chơi Embarassed
- Thích đi cùng bạn bè, đơn cử là Cindy, Núi Băng.
- Đi bất cứ đâu. Nhưng nếu có cây cối và màu xanh thì tuyệt hơn Smile
- Đơn giản, vì thích màu xanh lá, cảm giác khi ở gần chúng rất thoải mái.
- 5 người à? Xếp theo thứ tự nhá:
+ Cindy (có nik trong forum, nhưng quên rùi)
+ Ani (để bàn về văn học và về... chữ ếch cộng với chữ ây Smile)
+ Chonanhhao (nhân dịp này giúp bạn Khang tác hợp thành công với ... nham)
+ Ayu
* Vì anh Toại và anh Phong đã rút khỏi forum nên ko được tính đến trong này. Đừng trách Gorse nhá Smile
Anita
Moderator
Anita

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 3 EmptySat Mar 28, 2009 8:36 pm

Thấy Ayu hăng hái, tự nhiên Ani cũng hăng hái theo lun. Gorse ơi, đỡ thớt !!!!!

1. Gorse thấy Ani là người thế nào ?
2. Gorse thấy bản thân mình là người thế nào ?
3. Cái giây phút "em hèm" nhất, đáng xấu hổ nhất mà Gorse từng gặp là gì ?
4. Quá khứ, hiện tại và tương lai, Gorse thích cái nào hơn ? Vì sao ?
5. Nếu bây giờ chẳng may 4rum ta đnag đi chơi, bị sụp hố, Gorse chỉ được cứu 5 người thì Gorse cứu những ai ???? nham (giống câu ta từng chém Ayu á)
6. Tại sao Gorse mê manga ?
7. Giữa anh Hai bự bự của ta (anh Toại) với anh Hai nhỏ nhỏ của ta (anh Phong), mi thấy ai đáng tin cậy hơn, ai manly hơn nham, ai vui tính hơn, ai dễ chịu hơn ?

Iu số 7 nhìu nhắm, vậy nên chọn 7 câu, đợt này dễ, ráng đỡ đấy
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 3 EmptySat Mar 28, 2009 8:45 pm

Anita đã viết:
Thấy Ayu hăng hái, tự nhiên Ani cũng hăng hái theo lun. Gorse ơi, đỡ thớt !!!!!

1. Gorse thấy Ani là người thế nào ?
2. Gorse thấy bản thân mình là người thế nào ?
3. Cái giây phút "em hèm" nhất, đáng xấu hổ nhất mà Gorse từng gặp là gì ?
4. Quá khứ, hiện tại và tương lai, Gorse thích cái nào hơn ? Vì sao ?
5. Nếu bây giờ chẳng may 4rum ta đnag đi chơi, bị sụp hố, Gorse chỉ được cứu 5 người thì Gorse cứu những ai ???? nham (giống câu ta từng chém Ayu á)
6. Tại sao Gorse mê manga ?
7. Giữa anh Hai bự bự của ta (anh Toại) với anh Hai nhỏ nhỏ của ta (anh Phong), mi thấy ai đáng tin cậy hơn, ai manly hơn nham, ai vui tính hơn, ai dễ chịu hơn ?

Iu số 7 nhìu nhắm, vậy nên chọn 7 câu, đợt này dễ, ráng đỡ đấy

1. Tưng tưng, hâm hấp, vui buồn bất chợt khiến Gorse nhìu khi phải quay theo đến chóng mặt. Nhưng nói chung thì mi chơi cũng được.

2. Bản thân ấy hả? Khó hỉu lắm. Chính Gorse cũng ko bik bản thân mình là một con người như thế nào, nhưng cử chỉ của Gorse thay đổi tùy điều kiện, hoàn cảnh và đối tượng giao tiếp. Thôi cứ cho là đa nhân cách cũng được.

3. Hum vừa rồi đi trại. Trèo tường. Mất thăng bằng. Đang mặc váy. Nhảy xuống. Trúng cái cây. Nó móc váy lên. May là chặn xuống kịp. Chắc chưa ai kịp thấy gì đâu ha? Embarassed

4. Thik Tương Lai hơn, vì Qúa Khứ mà nghĩ lại chỉ thấy mình ngu ngơ, ngốc nghếch, thấy buồn vì nó quá xa vời. Hiện Tại lại quá thực tế, quá chán. Chỉ có Tương Lai là mơ mộng, giúp mình dù đang bùn nhưng cứ mơ tới Tương Lai là vui trở lại.

5. Cindy, Ani, Ayu, Lu (nếu kéo nổi), Pé Bảo.

6. Vì manga hay. Manga đẹp. Manga đọc giải trí nhanh - gọn - nhẹ. Và nhất là từ manga, nhìu cốt truyện đã ra đời.

7. Anh Hai bự đáng tin cậy hơn. Anh Hai nhỏ manly hơn. Anh Hai nhỏ vui tính hơn. Anh Hai bự dễ chịu hơn.
Ayumi
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Ayumi

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 3 EmptySat Mar 28, 2009 8:51 pm

1/Gorse thik nhất điểm ji` ở mình?
2/Gorse thik cái ji`?
3/Cho lựa chọn giữa ĐÀ Nẵng và New York, mi chọn cái nào?
4/Mối tình đầu của mi là ai?Sự tích của nó thế nào?
5/Mi đã từng khóc vì ai chưa?
6/Mi nhận xét ta thế nào?
7/mi thấy Gà là người tốt hay xấu?
Trả lời may mắn nhé
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 3 EmptySat Mar 28, 2009 9:05 pm

Ayumi đã viết:
1/Gorse thik nhất điểm ji` ở mình?
2/Gorse thik cái ji`?
3/Cho lựa chọn giữa ĐÀ Nẵng và New York, mi chọn cái nào?
4/Mối tình đầu của mi là ai?Sự tích của nó thế nào?
5/Mi đã từng khóc vì ai chưa?
6/Mi nhận xét ta thế nào?
7/mi thấy Gà là người tốt hay xấu?
Trả lời may mắn nhé

1. Ta thích mi ở điểm mi rất là năng nổ, nhí nhảnh lắt chắt dễ thương, dù đôi khi mi hơi mè nheo chút nhưng giờ đỡ hơn xưa nhìu.

2. Ta thích manga. Ta thích Sakura. Ta thích viết, và ta thik viết truyện bùn.

3. Đương nhiên chọn Đà Nẵng. Ở đây có Cindy, có Núi Băng, có pama, có pà kon họ hàng. Ta đã thề sẽ ko dứt áo ra đi nếu phải rời xa những người thân iu nhất của ta ^^

4. Mối tính đầu? Chó con. Sự tích là một lần đang chat, nó bảo nếu nó nói thik mình thì mình sẽ trả lời như thế nào. Mô phật hồi đấy mình ngây thơ (mới lớp 5 à, còn chưa bik thik là gì nữa) nên cứ hồn nhiên trả lời là "ta cũng thik mi". Vậy là mình với nó chính thức quen nhau từ đấy trong hoàn cảnh mình chả hỉu mô tê gì. Sau này nó mới bik mình bảo thik là dạng thik như bạn bè í, tức nếu cho nói thêm, mình sẽ trả lời tiếp là: "ta cũng thik mi. ta thik cả con cindy, thik con cà rem nữa" (ặc ặc) Thế là bạn Chó con đã cuốn gói ra đi... Smile

5. Khóc hả? Rồi. Vì Sakura. Đó là lần ta chờ đợi mòn mỏi 3 năm để đợi Sakura tái xuất bản trở lại thì mua, nhưng hụt mất tập 1. Đó đó, ta khóc vì thế đó Smile

6. Mi à? CĐT năng nổ, hòa đồng, được nhìu người quý mến.

7. Gà là người ko tốt cũng ko xấu. Ấn tượng đầu tiên về Gà là đểu, vả lại còn liên tiếp nghe lời đồn Gà quen nhìu bạn nữ cùng 1 lúc thành thử nó có hơi... ác cảm. Hiện tại thấy Gà bình thường, và cũng ko để ý lắm.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 3 Empty

Phỏng vấn thành viên đây !!!!!
Trang 3 trong tổng số 21 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4 ... 12 ... 21  Next
 Similar topics
-
» Thư gởi thành viên
» ảnh thành viên
» Danh Sách Thành Viên
» Danh Sách Thành Viên
» Danh Sách Thành Viên