CLB Ngôi Sao Nhỏ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CLB Ngôi Sao Nhỏ

Nơi trao đổi bàn luận của các thành viên CLB Ngôi Sao Nhỏ

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)

Go down 
nicepuppy
lyly_ghost_snow
winter_melody
cun_sugar
thiensu_lovely
cherubsnow
Sara
Endless Love For Misa
Munna
Yami
Nhóc
muoidiemtoan
gaubabe
hphong
trantientin1995
chonanhhao
nhokvip7/6
lỳ nùng
roseviolet
myheart
Starting_love
blacksnow
Ayumi
Phi Thiên Hồ Ly
lovely_angel_1996
carlos_nk261
Lov3Jy_4ever
Hoa Mộc Lan
supe_dog_man
ICE
shinichi_172 ¶€' ╫Î
cubin_kute
san_dethuong295
hanli
Lạnh Lùng
DragonNK
nony
su131
Anita
warm winter
qdtr73
dovannguyen
pe pooh de ghet
Gorse160495
Cleo
Luna213
50 posters
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 9 ... 14, 15, 16 ... 20 ... 26  Next
Tác giảThông điệp
cubin_kute
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
cubin_kute

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 15 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 15 EmptyMon Apr 20, 2009 11:11 pm

Đang phởn, sắp thi rồi, chậc, hem bik sao đây...hix hix
Giải? Ừ, thì tự tin là có rồi đấy, nhưng vấn đề là có đạt đc mong muốn của mình ko >>""Giải Nhì''. Chậc, có tự tin quá không, có ham hố quá hok đây Sad , còn rất nhìu đối thủ cơ mà.''.
Thi xong, có thể xin pama ăn chơi 1 bủi chìu, rùi lại, ... bài vở ngập đầu. Cứ nghĩ tới mà thấy chán "____". Họn như thế thì đâu phải là tuổi thơ...!!!
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 15 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 15 EmptyMon Apr 20, 2009 11:18 pm

hé hé....
chợt thấy vui vui mà ko hề bik lí do.
ngồi cười như một con ngốc.
vì sao í, vì sao í nhỉ Smile
Munna
Thổ Địa Công
Munna

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 15 EmptyTue Apr 21, 2009 10:57 am

Sáng nay mới thi xong môn nhạc, điểm ko được mãn nguyện cho lắm, nhưng ko sao, chuyện đó ko thành vấn đề. Vấn đề hiện nay là: Chỉ còn 2 ngày nữa là thi NK, thời gian qua mình đã ôn được những gì nhỉ: ngtử, phtử, ngtố, mol, dd, klượng hay thể tích. Dẫu biết đầu óc mình ngu si, ko giỏi bằng mấy bạn nhưng mình vẫn cố gắng, dù có giải hay ko có giải thì đó cũng là nền tảng cho mình khi vào lớp 9
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 15 EmptyTue Apr 21, 2009 1:26 pm

Đến chết mất =___= Bực chết mất =___= Bức xúc chết mất =____= Tại xao? Tại xao mình lại như thế này? Muốn nổ tung luôn quá =____=

Cuối cùng là mình có những cảm xúc trên là vì cái lý do gì? =____=

Mới mượn tờ câu điều kiện của bé Warm :| Chậc :| Tới bây giờ mình mới biết là có loại câu đấy tồn tại trên đời : ))

Chắc bỏ LVCN luôn quá 8-} Thời kỳ học hành phê hàng hiện nay thì làm thế quái nào làm bài luận dài ngoằng ngoẵng [dù cho có là về Malfoys và về cậu cơ chứ :">] cơ chứ :| Xin lỗi, G TT^TT

Conan 63 :"(

Được sửa bởi Cleo ngày Thu May 07, 2009 4:22 pm; sửa lần 1.
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 15 EmptyTue Apr 21, 2009 6:52 pm

bùn chết mất.
thứ 5 này vào lúc 7h15' tại hội trường, mình sẽ thi Nk.
nhưng tình hình ko có mấy khả quan khi suốt ngày ngồi ở lớp văn hết chơi rồi lại nghỉ học.
giờ ko bik đi thi bằng cái gì.
Niềm tin và Hy vỌng????
shutup
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 15 EmptyTue Apr 21, 2009 8:09 pm

HUm nay trời có vẻ mát hơn nên đầu mình có vẻ dịu đi một chút, nhưng mình vẫn thấy tức . Chẹp, cứ tạm gác chuyện đó sang một bên, tập trung để thi đã rồi tính tiếp, chứ cứ ôn mọi việc vào thế này chắc mình không chết thì cũng điên mất thôi.
Hôm nay thật là đau tim, hjx không hỉu sao tự dưng lại bỏ mất quyển vở Anh ở nhà. Lên lớp thầy Hoàng chấm vở, đành lên xin, phù, bữa sau nộp, may thế. Smile
Mốt thi Hóa rồi, chẹp, cố lên, rồi thi học kì, cố thêm tí nữa, sau đó là ăn chơi xả láng và cuối cùng là đi tự tử ( vì phát sổ liên lạc về, hjx hjx).
ICE
Dân Thường Trú
ICE

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 15 EmptyWed Apr 22, 2009 1:32 am

Pùn....Chán.....
Hỳnh như đốy vs ai đó, mình chẳng là gì cả...
Tâm trạng bây giờ...trống rỗng....
Sao mình lại luôn phải cố gắng tỏ ra mạnh mẽ...
Dù thừa biết...bản chất mình vốn yếu đuối....
Khóc rất nhiều....rất nhiều....nhưng cũng vô nghĩa....
Đi...và...ở lại....
Thứ 5 phải có câu trả lời....
Dường như...quyết định ở lại là sai lầm...
Nhưng không thể sống nếu thiếu kái lớp này....Nó đã trở thành một phần cuộc sống của mình mất rồy...
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 15 EmptyWed Apr 22, 2009 4:10 pm

Số 2 phòng 11 :| Xấu vãi bựa :|

Hình như thi cùng phòng với ông Khang và chị Lu thì phải :-??

Thi ở lớp mình :">

Tại sao mình lại ở đây :-??

Giờ này đáng ra mình phải ôn bài chứ :|

Mình còn cả xập 20 trang A4 dày đặc lý thuyết cơ mà :|

Mình ngu mà :"(

Conan cơ : (((((( Oa : (((((((

Chậc. Tí đi rước em pentel về :| Thật khó có thể tưởng tượng là trong nửa năm học mình sống without tẩy :| Ôi em nó =))

Được sửa bởi Cleo ngày Thu May 07, 2009 1:24 pm; sửa lần 1.
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 15 EmptyWed Apr 22, 2009 5:11 pm

mai thi zồy....chúk mọi người thi tốt nháSmile
cubin_kute
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
cubin_kute

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 15 EmptyWed Apr 22, 2009 5:12 pm

Chậc, mai thi, hy vọng công sức mình bỏ ra 2 tháng trời để ôn thi sẽ giúp mình đạt đước mong muốn bấy lâu :'' đậu '' :l>.<l. Giờ tới nghĩ đến ngày thi mà phát ốm mất thôi...lo:l"'l:ol
cherubsnow
Dân Thường Trú
cherubsnow

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 15 EmptyThu Apr 23, 2009 1:00 pm

bây giờ thì thi xong rùi! thoát khỏi một chuyện nhức đầu nữa rùi! khoẻSmile . giờ còn mỗi cái thi cuối năm nữa thui! hic Cool Cool Cool
Anita
Moderator
Anita

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 15 EmptyThu Apr 23, 2009 1:13 pm

Thi NK xong, lại vắt chân lên cổ, cắm đầu vào ôn thi HK. Ôi, học rồi thi, mãi mãi là một cái vòng luẩn quẩn, haizzzz ! Sad
Munna
Thổ Địa Công
Munna

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 15 EmptyThu Apr 23, 2009 2:05 pm

Há há há... thi xong oài, khoẻ quá Laughing
Các bạn thi tốt chứ Smile
Đề hoá 8 năm ni tương đối dễ---)) làm rất tốt, hi vọng đạt giải nhì (ba cũng được chứ nhất thì ko có cửa) Very Happy
ICE
Dân Thường Trú
ICE

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 15 EmptyThu Apr 23, 2009 4:45 pm

lẠy trỜy lẠy phẬt chO kOn đC giẢi kHù khỜ là kOn mỪng rÒy
nẾu đC kOn xYn ăn chAy mỘt ngÀy...
lÀm bÀi xOng thẤy phiÊu phiÊu...
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 15 EmptyThu Apr 23, 2009 5:43 pm

hiz....
tình hình là vừa thi NK xong Very Happy
mình lại vừa tạo ra cho nhân loại một bài văn quái gở và vô đối nữa.
mà cũng phải thôi....
với cái đề là cánh diều trong giấc mơ thì làm sao nổi trong khi mình có bao giờ mơ thấy nó đâu cơ chứ.
thôi thì đành lạy trời cho kon có cái giải nào nào đấy để nhìn cho đỡ bùn là ok Smile
roseviolet
Moderator
roseviolet

Đến từ : đại bản doanh 6/6 và SM Town-nơi những gì không thể đều có thể

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 15 EmptyThu Apr 23, 2009 6:20 pm

đang phởn=))
KO bik tại sao nhưng dạo gần đây mình hơi fởn
và fởn thì chắc fải cười,hơ hớ
Mình đang mệt nhưng vẫn cười
Vì đang rất fởn
và khi fởn thì mình nhận ra
Càng nói trông mình chẳng có gì để đáng fởn
Lạnh Lùng
Moderator
Lạnh Lùng

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 15 EmptyThu Apr 23, 2009 8:37 pm

Thi đã xong :|
Khá tự tin và cả tự ti :| Hi vọng đc giải 2 :|
Mô phật :|
Thứ 2 là sớm nhất :| Có kết quả :|
http://www.thehiephienthuc.com
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 15 EmptyFri Apr 24, 2009 9:07 am

Chẹp thế là thi NK xong rồi, thế là xong 1 gánh nặng rồi. Sắp tới là thi HK, hjx, cái này còn nặng hơn thi NK, ghét nhất bài Địa với bài Sử, dài 1 cách dã man, chán ghê, thế là từ nay lại bắt đầu chương trình 4h dậy học bài, và buổi tối ngồi học cho tới 11h là sớm trễ nhất, shix, lại sắp vào thời kì thiếu ngủ 1 cách trầm trọng, chẹp, thôi thì cố lên, chỉ có 5 ngày thôi, rồi sau đó là ăn chơi thả giàn. Cố lên !!!!!!!!!!!!!!!!!
Tự dưng cảm thấy sự tồn tại của mình không có một ý nghĩa nào đối với bản thân. đối với mọi người. Mình cứ sống như một cái máy, chỉ biết ăn, ngủ, học, rồi lại quá ngây thơ khi bị người khác lợi dụng mà không hề hay biết, mình đã kết bạn với nhiều người, nhưng số người bạn thực sự đúng nghĩacủa mình chỉ đếm trên đầu ngón tay. Mình biết họ lợi dụng mình, nhưng mình không thể là từ chối vì lúc nào mình cũng có một ý nghĩ " Họ là bạn mình mà, làm sao hok giúp đc". Bây h mình phải làm jì đây, thôi, bây h thì cứ gác chuyện đó sang 1 bên, để thi HK xong ồi tính, để nặng đầu lắm.
Cấm mọi người đọc những jì Lu để trắng nhá!
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 15 EmptyFri Apr 24, 2009 3:48 pm

tình hình là đã pị cho "leo cây".......rất ưa quýnh.
đặc biệt là nhữnng lúc trưa nắng như thế nì.....bưa Tucgian
Nhóc
Thổ Địa Công
Nhóc

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 15 EmptyFri Apr 24, 2009 9:26 pm

Lolli Lolli Oh... Lollipop

Lolli Lolli Oh... Lolli-Lollipop

Lolli Lolli Lollipop Oh Geon-na-ei Lollipop

Lolli Lolli Lollipop Oh Lolli-Pop-Pop

Lolli Lolli Lollipop Boy Geon-na-ei Lollipop

Lolli Lolli Lollipop Oh Lolli-Pop-Pop...

-----------------------------------------------

Tự nhiên sáng ni làm bài kt Tin thấy có 1 chỗ sai thúi quét... :"|

Mà cũng chả biết chỗ đó có phải sai hay không nữa...

Nhưng ức quá...

Hy vọng là thầy chấm bài thầy không để ý... TT___TT

__Nhóc__
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 15 EmptyFri Apr 24, 2009 11:09 pm

Mún khóc quá, khóc cho đã rồi sau đó quên đi nhưng thứ hok vui. Nhưng tại sao mình không thể khóc đc. Mình không còn nước mắt để khóc hay lòng mình đã khô cứng đến mức không thể khóc đc nữa.
Đầu mình dạo này nặng trịch, toàn mấy chuyện không đâu, hjx, mún bỏ cũng hok đc, cứ bớt 1 chuyện ra là có thêm 1 chuyện khác, mà mức độ ngày càng tồi tệ hơn. Kệ. Chả quan tâm nữa, cứ vậy cho đến tháng 10.
Bao giờ cho đến tháng 10.....
Anita
Moderator
Anita

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 15 EmptyFri Apr 24, 2009 11:27 pm

Hôm nay nghe tin cực sock. 4 tuần liên tục vừa ôn thi HK I vừa viết UPU, đem lên chấm lại đem xuống lại, sửa đi sửa lại hết 3, 4 lần, hết cô sửa, trường sửa đến Sở góp ý. Cuối cùng, kết quả là hoàn toàn trắng tay, đội chuyên Văn rớt đài toàn bộ, nhường giải KK quốc gia cho một đứa chuyên Toán, ko tin được, 3 năm chuyên Văn mới thấy năm nay cay đắng, ko phải vì ko được chọn mà tự thấy công sức mình bỏ ra thật vô nghĩa. Thất vọng..... Tay trắng lại hoàn trắng tay Crying or Very sad
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 15 EmptySat Apr 25, 2009 11:04 am

Chưa lên từ hồi thi NK. Ôi em nó =))

Thật ra mình làm dư gần nửa tiếng đồng hồ :-?? Ôi phiêu thế chứ lại =)) Đánh trống còn 15' mới ngồi hoàn thành hết bài =)) Thế mà vẫn bám trụ đến khi đánh trống hết giờ mới thò chân ra khỏi phòng thi :"> Ôi bản tính khó sửa :">

Thi xong ra chỉ chắc chắn một điều : > Ấy nà mình chắc chắn không được 10 điểm =))

Không đùa nữa. Lần này khẳng định. Chắc chắn có giải. Còn nếu mà không á, thì...không có giải =))

Phiêu quá =)) Bài 6 và bài 2 =)) Ôi phiêu quá =))

Ôi bài 9 em nó điêu ghê quá =)) Dùng sai ít nhất 1 cấu trúc câu =)) Hú họa mà =))

Thằng Tờ Bảo Đờ đờ lớp mìn giải Nhất toán rồi =(( 9.5 =(( Bựa hàng thế chứ lại =((

Lại bắt đầu công cuộc phởn và chơi : )) Ôi phởn phởn phởn : ))

Có lẽ lần này mình sẽ ko bỏ LVCN :")

Thứ bảy này, liệu có đủ can đảm, để đối diện, trên hai bờ "chiến tuyến"? Liệu, có biết rằng, lý do mình đến với nó, một phần cũng vì anh?

Chiều cắt suất đi chơi :"(

Được sửa bởi Cleo ngày Thu May 07, 2009 1:22 pm; sửa lần 1.
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 15 EmptySat Apr 25, 2009 11:45 am

Hôm qua bị ịn cho hai cú sốc liên tiếp nhau...

UPU thì rớt đài rồi. Tậm trạng chẳng khá hơn Ani là mấy, hoàn toàn hụt hẫng, khỏi kể thêm.

Còn vụ giải NK, lạc đề, trừ 1.5, tình hình là có lẽ sẽ giải Ba, bị la thậm tệ, bị chỉ trích là "có đáng làm học sinh giỏi không?"

Chậc, thảm bại, thảm bại...

Năm nay sao mà thảm thiết thế này?

Liệu năm sau mình có vào chuyên Văn nữa ko nhỉ?

Có cảm giác cái lý do vào chuyên của mình đang dần mờ nhạt...

Ừ thì ko thể vik cách vik của mình trên lớp đc, nên mình mới thi vào lớp chọn với hi vọng ở đó, cách viết của mình sẽ đc chấp nhận. Nhưng sự thật là như thế nào? Thậm chí trước khi thi cũng được dặn dò cẩn thận: "Nhớ đừng có viết kiểu gì lạ lạ quá!". Vốn cách viết của mình là như thế, giờ làm sao mình có thể viết cho thoải mái? Làm thì vẫn làm được theo kiểu bình thường, nhưng tâm trạng thì chả sung sướng gì...

Mình học chuyên Văn đâu phải để sau đó ngồi ước: "Gía như bây giờ mình viết lại kiểu cũ được nhỉ?"... Đối với mình, cái kiểu viết đó quá đồng điệu với mọi người, thật khó phân biệt. Mình theo môn Văn bởi lẽ mình muốn dùng lời văn để thể hiện rõ tính cách con người mình, để tự tìm cho mình một cái tôi thật riêng. Mình đã tìm được rồi. Thế nhưng... có cảm giác chính lớp chuyên Văn mình hằng yêu thích đang đè bẹp, phá bỏ đi công sức bao lâu nay của mình...

Nản quá, chán quá... Đương nhiên là mình vẫn sẽ tiếp tục viết, bởi nếu dừng viết thì chẳng khác nào mình đã đại bại. Thế nhưng, có lẽ trong một thời gian dài, mình sẽ ko còn hứng thú được với môn Văn như trước nữa...

Liệu mình có thể - ừ thì có thể - lại yêu thích môn Văn?...
http://360.yahoo.com/gorse1995
Munna
Thổ Địa Công
Munna

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 15 EmptySat Apr 25, 2009 12:03 pm

Sao mình cảm thấy lo thế này, lo cái gì thế nhỉ, lo rớt NK chăng, đứa nào thi xong cũng nói đề Hoá dễ, zậy chắc chắn sẽ lấy điểm cao, bài mình làm chỉ cần sai một tẹo cũng đủ tiêu tùng oài. Ngày công bố điểm cũng chính là ngày sinh nhật mình nữa chứ, thế có chết ko.Ngày đó mà bít mình thi rớt chắc rụng rời tay chân lun
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 15 Empty

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)
Trang 15 trong tổng số 26 trangChuyển đến trang : Previous  1 ... 9 ... 14, 15, 16 ... 20 ... 26  Next
 Similar topics
-
» Thông báo cho các thành viên Ngôi Sao Nhỏ nhóm Na
» Thư gởi thành viên
» ảnh thành viên
» Phỏng vấn thành viên đây !!!!!
» Danh Sách Thành Viên