CLB Ngôi Sao Nhỏ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CLB Ngôi Sao Nhỏ

Nơi trao đổi bàn luận của các thành viên CLB Ngôi Sao Nhỏ

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)

Go down 
nicepuppy
lyly_ghost_snow
winter_melody
cun_sugar
thiensu_lovely
cherubsnow
Sara
Endless Love For Misa
Munna
Yami
Nhóc
muoidiemtoan
gaubabe
hphong
trantientin1995
chonanhhao
nhokvip7/6
lỳ nùng
roseviolet
myheart
Starting_love
blacksnow
Ayumi
Phi Thiên Hồ Ly
lovely_angel_1996
carlos_nk261
Lov3Jy_4ever
Hoa Mộc Lan
supe_dog_man
ICE
shinichi_172 ¶€' ╫Î
cubin_kute
san_dethuong295
hanli
Lạnh Lùng
DragonNK
nony
su131
Anita
warm winter
qdtr73
dovannguyen
pe pooh de ghet
Gorse160495
Cleo
Luna213
50 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4 ... 14 ... 26  Next
Tác giảThông điệp
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 3 EmptySun Jan 04, 2009 12:00 pm

Endless Love đã viết:
Hic zzz
Nghỉ học đến thứ 6 Sad Nhớ bạn bè và ng ấy lắm Sad Đi SGN đã nghỉ thứ 6 , 7 rồi, nhưng lại nghỉ nữa, buồn quá Sad
Missing so so much ... I'm thinking about you all the time . . .

Bạn E nhớ ai thế nhẩy? silent

Thiệt tình là bùn chán làm seo. Sad Tuy bik chắc rằng mình đã được HSG nhưng vẫn bùn, vì bài UPU cứ gọi là réo rắt du dương bên tai bất kể khi nào mình rảnh rỗi. No Mà tự dưng đâu đâu thêm cái tin xáo chỗ ngồi nữa mới đau (ối, bạn Xù, bạn Vy, ối 2 bạn thân iu ơi, chỗ dựa của mình ơi). Cold

Túi hum qua đang ngồi vik UPU thì bí nên mới lên forum xíu, ai dè bị bắt ngồi del mí bài spam của DragonPT trong khi UPU thì sắp phải nộp mà chưa vik xong gì cả. choang Đã thế bạn Luna cũng chẳng giúp gì mình, dù rằng bạn í ứ phải chiên văn nên thời gian nộp UPU còn dài. Evil or Very Mad Chẳng những như vầy mà lúc nãy mắt nhắm mắt mở, gật gà gật gù thế nào choang lại đi gửi mất tiu bài Hội chợ cười vào box Rác khi chưa kịp nhắn nhủ hay khóa topic gì hết mới ghê. Cold Bài đó đáng ra chỉ cần khóa thôi, thế mà tự dưng đi gửi thẳng vào box Rác, chả bik mình bị làm sao nữa. No Có lẽ tại túi hum qua thức khuya (11h rưỡi) nên sáng nay đầu óc ko được mình mẫn. dauhang Hu hu. Crying or Very sad

Ôi thiệt là bùn chán và mệt mỏi quá mờ. Sleep Thui phải vik UPU tiếp đê. study

Chán. hero
http://360.yahoo.com/gorse1995
Lạnh Lùng
Moderator
Lạnh Lùng

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 3 EmptySun Jan 04, 2009 1:58 pm

Nhớ bạn Gorse thì phải ;))

Chết mất mình cũng chưa đụng đc vào bài UPU :| Chả biết khi nào nộp nữa :|
Chán thế Sad

Hôm qua box Nhiếp Ảnh đã đc dọn dẹp, ko còn bài spam Smile

P/s: nhớ bạn Gorse quá shutup
http://www.thehiephienthuc.com
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 3 EmptySun Jan 04, 2009 7:01 pm

Pó tay mấy bạn nì lun, nói chuyện jì nghe nổi cả da gà affraid
Ôi, hun nay mình bik có 1 mod (ai thì nguời đó tự hỉu) vì bất mãn ( bất mãn jì thì cho tớ giữ bí mật nhé) nên có ý định mún từ chức, mình có xem xét qua thì thấy nó bất mãn cũng đúng thui. Thực ra thí bạn Lu cũng có 1 khoảng thời gian giông tố như vậy ở một 4rum khác. Tình hình hồi đó là thế này:
Hồi ấy Lu là một mod khá đc yêu mến trong 1 cái box, bỗng dưng có1 con nhỏ nào đó, mà nghe mọi ng` gửi tin nhắn bảo nó là em của admin, bỗng chen vào del và lock bài của mọi ng`và...Tình hình rất chi là tình hình, mọi ng` đang sinh hoạt yên vui trong box đó vì quá bức xúc nên không thèm vào đó nữa. pale Mặc cho bạn Lu năn nỉ đủ điều, lúc ấy Lu cũng định làm đơn ềư chức gửi cho mod, nhưng truớc đó có viết 1 tin nhắn ( chính xác là thư) gửi cho con pé đó( oé sau khi nó trả lời lại mới bik "nó" hơn mình đến 3 tuổi). Cuối cùng "nó" cũng chịu xin lỗi mọi ng`.Thế là mọi ng` lại như cũ và... bạn Lu có thêm 1 fan trong 4rum Phao .Vì chị ấy nhận xét: pé còn nhỏ mà bạo ghê lun ^^ ( tự hào ghê)
Đấy cuộc sống thì lúc nào chả có sóng gió, nếu vuợt qua thì sẽ tốt cả thui. Nhân đây lạn Lu lưu ý nhé, mấy bạn làm mod ( kể cả Lu lun ^^) cũng nên rộng rãi chút, chứ cứ del với lock bài ng` ta vô tội vạ để thể hiện đẳng cấp thì...( Ôi thôi khỏi nói =.=!).
Hi vọng qua bài này, bạn ấy cũng nên nghĩ lại, 4rum mình cũng đang làm ăn vui vẻ, phát đạt mà. Việc jì phải từ chức, cứ giữ đấy mà còn chỉnh sửa lại chứ Smile
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 3 EmptyMon Jan 05, 2009 9:37 am

thothan

Thứ bảy. Lên forum. Có 1 tin nhắn mới. Mở ra. Của thầy Hưng. Đọc. Chết lặng. Thầy bảo định trao quyền quản lý box Nhiếp ảnh cho tớ... :| Vội từ chối. Đang viết nửa chừng, tự nhiên hứng hứng mở thêm một cửa sổ IE nữa. Vào forum. Lăn xuống các box. Chết lặng tập hai. Nick mình đã bị treo lơ lửng ở chỗ điều hành của 6 box thothan Thầy Hưng hero Sao thầy hỏi em có một box, em chưa kịp từ chối thầy đã thực thi ngay rồi Crying or Very sad Thầy ơi Crying or Very sad

Thứ bảy. Đè thêm nạn UPU. Chẹp. Cú này chắc viết xoẹt xoẹt cho có nữa quá hero

Trích dẫn :
chiều hôm nay thật lạnh, cái lạnh mà ít khi ở đây có được, thế nhưng mình vẫn muốn đi ra ngoài chơi với bạnbè...
mình có rất ít bạn, ai cũng bảo vậy cả, dù mình vẫn tự hỏi mình chơi với tất cả mọi người cơ mà...
có thể mình quá hời hợt chăng, mình ko thể hiểu bạn bè và cả chính bạn bè cũng ko thể hiểu nổi mình. Có thể mọi người thấy khó chịu mình tham gia vào câu chuyện, chỉ vì mình ko có khiếu ăn nói. Hay có khi những điều đó chỉ là do mình tự tưởng tượng ra chăng, để rồi tự ti về chính bản thân, rụt rè khi kết bạn... rồi những người bạn cũng ko thể kết bạn với mình chăng???
đôi khi mình cần một người bạn đủ để hiểu và lắng nghe...

Bạn Ngân
Bạn đừng như thế. Tớ biết, bạn ít nói, và "địa hình" chỗ ngồi của bạn trong lớp cũng ko cho phép bạn nói nhiều. Tính cách của bạn, lại hướng nội và người lớn nữa. Tớ biết chứ. Bạn ko hẳn là ko có khiếu ăn nói. Lúc đi học bồi dưỡng, bốn đứa mình nói chuyện với nhau rôm rả đấy thôi. Bạn ko phải là người hời hợt đâu.Đừng như thế. Đừng thấy mọi người trong lớp mà lại buồn như thế. Đừng nhìn vào cái sự hoà đồng của lớp để rồi cô lập mình lại như thế. Đừng nhìn vào tớ, đừng nhìn vào cái vẻ bề ngoài của tớ để mà tự ti. Ai tớ ko biết, nhưng tớ chưa hẳn là vậy đâu. Tớ ko có ý nói cái sự cười đùa vui vẻ của tớ trên lớp là giả tạo, nhưng, ko hẳn. Bạn Ngân biết ko, có một thời gian tớ ko thể giao tiếp với ai cả. Nhưng rồi tới một lúc nào đó, tớ cảm thấy mình phải phá cái bức tường ngăn cách đó ra, và tớ, như bạn thấy bây giờ đấy. Bạn cũng thế đi. Tớ ko nói chắc là tớ sẽ giúp bạn. Nhưng tớ sẽ ủng hộ bạn. Và nếu bạn cần một người có thể hiểu và lắng nghe, tớ có thể tự tin mà nói rằng tớ có đủ khả năng. Thế nên, vui lên bạn nhé! Mà nhân đây tớ nói luôn. Tớ cũng có cái thú dạo phố, nhất là trong những ngày trời lạnh thế này. Hiếm có khi nào mà ĐN lại lạnh và ko mưa thế này. Thế nhưng, điều kiện ko cho phép. Hồi nào đc tớ rủ bạn đi chơi :">

Thoai =''= Đi dọn box NA đã mohoi
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 3 EmptyMon Jan 05, 2009 11:06 am

@Hằng: cảm ơn bạn đã nói cho mình những lời khuyên như vậy, thật ra mình viết như vậy khi đang ở nhà một mình mà ko có ai hết nên buồn quá thôi chứ giờ nghĩ lại thấy bạn và mọi người ai cũng tốt với mình hết cơ mà, thật sự thì chính minhf đang tự cô lập bản thân. dù sao cũng cám ơn Hằng lần nữa ^=^
p/s: hic mình cũng y như hoàn cảnh của bạn, tự nhiên mở diễn đàn xem thấy tên mình nằm chình ình trên 6 cái box> hú hồn
Shocked
qdtr73
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
qdtr73

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 3 EmptyMon Jan 05, 2009 12:09 pm

Chúc mừng 2 bạn đã được quản lí nhiều box.
Nhưng mà sao thầy Hưng lại không cho em ạ!
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 3 EmptyMon Jan 05, 2009 3:53 pm

qdtr73 đã viết:
Chúc mừng 2 bạn đã được quản lí nhiều box.
Nhưng mà sao thầy Hưng lại không cho em ạ!

Ừ. Chúc mừng. Mừng ghê vậy đó. Mừng quá sức đi. Mừng ko thể tả nổi. Mừng đến phát điên lên rồi đây =__________=

5/1/09
Bắt đầu chuỗi ngày dài phè phởn. Pp đi công tác rồi...
Mệt mỏi. Đau họng. Chóng mặt. Nhức đầu. Nhiều thứ quá...
Tự nhiên sáng nay tôi lại có hứng nói chuyện với anh, anh ạ. Tôi ko hề có chủ ý nói chuyện khi nhảy vào hỏi cái câu lãng xẹt nhất từ trước đến giờ đó, mà đó cũng ko hẳn là một câu hỏi nữa. Vậy mà tự nhiên cái hứng ở đâu bay ra. Đã viết vài dòng cảm ơn trong word. Một lần nữa, muốn nói cảm ơn anh, AM, hay D-M cũng vậy. Nghe đâu anh có "người hầu" mới, her. Tự nhiên tôi thấy vui vui anh ạ. Ko liên quan gì cả, nhưng nhen nhóm một chút niềm hy vọng trong vô vọng vào Dramione... A, đã bảo ko liên quan rồi cơ mà. Anh đâu phải là D, "người hầu" của anh cũng đâu phải là H. Nhưng tự nhiên thế đó. Chậc... Tôi lậm quá rồi chăng?
Cù mm mua len về đan khăn quàng cổ. Màu Gry cho tớ, màu Sly cho chị tớ, lâu lâu đổi :"> Len xù. Mm bảo để xem xét đã. Vậy là có hy vọng rồi ^^
Nghe đâu mới có đợt không khí lạnh mới. Hay rồi. Hy vọng trời đừng mưa. Trời lạnh thêm tí nữa rồi rủ mấy đứa đi ăn kem cho sướng :"> Mặc kệ cái họng đau đi :">
Nản...
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 3 EmptyMon Jan 05, 2009 10:16 pm

Ôi! Hôm nay có lẽ là ngày xui xẻo nhất đời mình.Sad
Đi chơi, cứ nghĩ thứ 2 đuờng sẽ bớt đông hơn, ai ngờ chìu nay đuờng đông ơi là đông, mém bị tông xe mấy lần ( hú hồn), thất vọng tập 1.Hig
Đi uống trà sữa, cứ tưởng Mr.Myheart tham gia cho vui, cuối cùng chỉ có 4 con nhỏ ngồi uống trà sữa 1 mình ( àh không phài là 4 mình chứ), thất vọng tập 2.
Hum nay mẹ mới mua cho cái sim để nhét vào điện thoại đói tiền hơn 1 tháng, ai ngờ đạp xe chở lũ bạn đi và rớt mất lun, thất vọng tập 3 + bùn toàn tập. No
Đi nhận phần thuởng có vẻn vẹn 10k, mà lại mất cái điện thoại triệu hai. OMG! Lỗ nặng, đã vậy mình cũng chưa nhận phần thưởng nữa mới đau chứ. affraid
Hjx! Bạn Lu từ nay không bao giờ đi chơi bằng xe đạp nữa, không đi chơi nữa,Tết cũng không, sinh nhật thì never,... đi bộ chơi 1 mình cho nó bền. Các bạn thông cảm cho Lu nha, đang rầu, nên tinh thần có chút bất ổn. Crying or Very sad
ICE
Dân Thường Trú
ICE

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 3 EmptyMon Jan 05, 2009 11:26 pm

@luna: Mất điện thoại ròy hả? Question
Chia pùn vs bạn Lu za,mà trường hợp xui xẻo của Lu đúng là hiếm gặp(xui toàn tập lun),thoy đừng pùn nữa mất kái đt Kitty dễ thương thì tiếc thật nhưng có thế mới có đồ mới
mà xài chớ shutup. Haiz,ko có mobile phone thì dùng public phone cũng đc bounce
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 3 EmptyTue Jan 06, 2009 2:32 pm

6/1/09
Vẫn quen tay đánh 08 =________=
Chậc
Tưởng đâu nghỉ ở nhà vui lắm, sung sướng lắm, hạnh phúc lắm. Hoá ra đến ngày thứ hai là bắt đầu nản rồi...
Tự nhiên thấy mọi thứ trở nên thật hời hợt và mờ nhạt. Là do mọi thứ như thế thật, hay do bản thân vốn đã hời hợt rồi gắn cho người khác...?
Mấy bữa nay ko ốm, nhưng cứ như người ốm vậy. Thiếu ngủ trầm trọng mà vẫn ko cải được cái thói tịt ngủ trưa + đi ngủ trễ. Đầu óc cứ quay cuồng. Chóng mặt quá. Lờ đà lờ đờ cả ngày. Trông rõ gà rù...
Hôm qua bị gọi là "mọi núi" =))=))=)) Bà điên đó. Chậc =))
Sắp đi dự đám cưới =)) Anh ơi tôi đỡ ko nổi =))

Điên rồi đây =))
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 3 EmptyWed Jan 07, 2009 9:42 am

Viết xong cái bài UPU mà nó sung sướng cõi lòng =_=

Tính ra thì hùi hum thứ 2 màu hồng (mình đóng nguyên bộ ở nhà màu hồng phớt, hí hí) đúng thực màu may mắn của cung Bạch Dương:

- Sáng bạn Ani xuống chơi nhờ đó chỉ cho bạn Gorse thấy rằng bài UPU của bạn Gorse có sai sót, ko thì tiu.
- Thế là bủi túi ngồi tìm cách sửa, ngặt 1 nỗi bí, thì gặp bạn Ani cũng đang onl vik UPU như mình. Ko ngần ngại, bạn Gorse giở trò "xin xỏ" bạn Ani hướng dẫn =_= và cúi cùng cũng hoàn tất.
- Đến khi hoàn tất, ss Scolopendre lâu nay ko thấy onl giờ bỗng nhiên onl đúng lúc, đọc toàn bộ bài UPU của Gorse và góp ý chỉnh sửa.
- Và... cô Hồng Vân cũng đang onl... =_= Thế là hỏi cô vài điều rồi send trực tiếp cho cô lun, rảnh nợ.

Cúi cùng thì... Trong 1 ngày có 3 người giúp Gorse hoàn thành bài UPU ^^ Hồi lúc chìu đi chơi Gorse cũng là người duy nhất hoàn toàn may mắn, ko bị thất lạc gì và zô cùng zui zẻ.

Sáng nay lên chat với kute_boy nghe đâu bài mình sa vào kể quá =_=, thế là bùn ỉu xìu, sau lại nghe nói là cô sửa giúp rồi => vui tươi trở lại.

Ài, diễn biến tâm lí của con người mới phức tạp làm sao =_=
san_dethuong295
Du Khách
san_dethuong295

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 3 EmptyWed Jan 07, 2009 6:12 pm

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 3 Keohconask0
trui` ui` Hoa mắt oài ....Nhắc mới nhớ bạn San chưa labài viết UPU huhuhum
supe_dog_man
Dân Thường Trú
supe_dog_man

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 3 EmptyWed Jan 07, 2009 6:30 pm

hôm ni là 1 ngày mệt mỏi
đạp xe lên nhà trường coi thông báo số báo danh, rồi đạp về nhà thằng bạn ,mà đường nhà nó dốc mới ác chứ, đạp điên người cộng thêm vụ lạc đường và 9 km đường ,chưa kể đi lạc=> rã chân, trời ơi
đã vậy về nhà còn bị la ( la thì hôm nào cũng la nhưng hom nay tự nhiên thấy tức anh ách)
đang en cơm, bát rơi, rồi chìu đi lên trường => lại ướt cả người vì ko mang áo mưa => bị la tập 2
http://www.bitefight.vn
Lạnh Lùng
Moderator
Lạnh Lùng

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 3 EmptyWed Jan 07, 2009 10:22 pm

Nothing...

Everything 's very terrible...
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 3 EmptyThu Jan 08, 2009 10:11 am

Thật là bùn làm seo =_=

Viết xong bài UPU rồi, rõ ràng là thế nhá, nhưng chả hỉu mình có cái gì mà nó ám mình suốt, giờ bị cô Hồng Vâng bắt ngồi chỉnh sửa rút gọn lại. 2677 chữ rút còn 1400 chữ, thế mới chết chứ?

Đến tận lúc này đây đã rút còn 1690, thật là 1 sự cố gắng đáng ngưỡng mộ.

Thôi, cố gắng, cố gắng nào *tự nhủ*, rút tiếp nào...

Túm lại, thật là bùn làm seo =_=
Lạnh Lùng
Moderator
Lạnh Lùng

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 3 EmptyThu Jan 08, 2009 4:34 pm

Sao lại buồn =.=
Viết pro thì phải mừng chứ =.=
Mình chưa viết chữ nào :-s
Mai nộp :-s Hic hic ai viết hộ với Sad(
Bạn Gorse sao thấy ít onl nhỉ ;))
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 3 EmptyFri Jan 09, 2009 2:47 pm

Ôi chao bạn UPU =))
UPU thân mến, bạn có biết ko. Tớ lao tâm khổ tứ vò đầu bứt tóc lăn lên lộn xuống vì bạn ế. Thiếu tí nữa chắc tớ nhảy sông Hàn vì bạn luôn.
Năm nay bạn ăn phải gì mà bạn khoai thế hả bạn. Bạn khoai thế mà bạn bắt tớ gạo. Sao mà bạn ác thế bạn UPU
Tớ phát điên lên vì bạn rồi đây =))

Tình hình là vào thứ sáu 9/1/09, bạn Cleo chỉ mới nghĩ ra được phần ý tưởng, còn câu chữ thì cứ gọi là "trắng gì mà sáng thế" =)) Và tình hình là ngày thứ bảy 10/1/09 bạn Cleo đã phải nộp bài =)) Chẹp, thông cảm. Bản tính của con người nước đến cổ mới ngớp ngớp =))

Sáng nay cô văn mới vào dạy :"> Sáng nay tớ đi học trước tiếng trống 5' và trước cả đống người :"> Sáng nay tớ chưa soạn bài văn :"> Sáng nay tớ xuống sân trường tiết 2 học ký hoạ [hậu quả là bé Gia Bảo bị đưa vào bài của tớ một cách tàn tệ =)) đứa nào trông cũng bảo giống ma =)) ô hay, ai bảo bé ấy cứ xoã tóc làm gì =))] :"> Vậy là đủ cho một buổi sáng thứ sau ko-bình-thường ;)) Mà hình như sáng nay tớ quên phắng đi họp thì phải =)) Bê bối quá =))

Pp tớ mới đi HN về :"> Bình thường ứ có quà đâu, nhưng mà bữa nay gần tết nên pp đem về cả đống quà :"> Toàn là ô mai, mứt với cả táo tầu, có đâu đc mỗi một gói bánh vừng =)) Mm, thể theo nguyện vọng của bà Xù iêu quái [>: )] đã niêm phong tất cả quà của pp, chỉ để tớ thử mỗi thứ một tí TT_____TT Ác độc, để nhiều làm gì, bà ăn cho cố vào rồi lại tự hỏi vì sao mình ú =))

Hôm nay mới phát hiện ra, tóc mình đẹp lạ :"> Tầng tầng lớp lớp, đã thế lại còn mới gội bữa kia nên nó bông bông trông hay hay cơ :"> Ô, mình nhiễm phong trào tự sướng từ khi nào ấy nhở =))

Dạo này thấy mình cứ thất thường thế nào ấy =))

Được sửa bởi Cleo ngày Thu Jun 04, 2009 12:30 pm; sửa lần 1.
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 3 EmptySat Jan 10, 2009 9:55 am

Oạch, sáng hum qua, sau khi đi học hóa về là chui đầu vào viết UPU. Hjx tưởng rảnh nợ rùi ai ngờ giờ phải về chép lại vì còn dư giấy nhìu quá, 2 trang chứ ít đâu. Đành lên mạng down nhạc về nhét vào cái Mp4 bỏ vào tai chép bài cho nó nhanh ( cái nì gọi là chất xúc tác Very Happy), trời xui đất khiến thế nào nó lại chậm như rùa, 5 phút mới xong 1 bài nên đành lên đây t8m nhảm.
Mà bắt đầu từ tuần sau thì mình sẽ hiếm xuất hiện trên 4rum ( chắc cũng khoảng 2,3 tháng lên 1 lần) vì 2 lí do: Một là do mỗi lần lên đây mình lại tưởng nhớ về em Hello Kitty của mình ( đau lòng Crying or Very sad )
Hai là do HK 2 mình phải "cày" để bù diểm cho HK1, vả lại nếu có thời gian cũng chẳng có máy để chơi, vì lúc mà cái máy có thể cho mình sử dụng là 3h sáng, oạch, nhịn lun. Hig
Thui down nhạc hết rùi, qua phòng chép UPU đây .Smile
Lạnh Lùng
Moderator
Lạnh Lùng

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 3 EmptySat Jan 10, 2009 11:01 am

Happy birthday to me shutup
Hôm nay sn mà chán wa' :-s
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 3 EmptySat Jan 10, 2009 11:20 am

Đầu hàng vô điều kiện bạn UPU dauhang

Cái này là bạn Ani bik nè, vì bạn Ani cũng rơi vào hoàn cảnh giống như bạn Gorse: vik thêm 1 bài UPU nữa =_+... affraid

Oạch, hết môn tin, môn mỹ thuật, giờ lại đến môn UPU LTD

Khổ thân... thothan
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 3 EmptySat Jan 10, 2009 9:22 pm

10/1/09

Kỷ lục mới của bạn Cleo Laughing Thức đến 0h30' sáng để làm bài UPU =)) Sau đợt này tớ càng mến bạn UPU tợn =))

Dạo này ĐN lạnh ghê cơ. Trong phòng tớ bây giờ nhiệt độ là 18 độ 5 :"> Ghen với Hà Nội quá đi :"> Tận 12, 13 độ cơ đấy :"> Hay, càng lạnh tớ càng thích :"> Lạnh đến bao giờ có tuyêt thì thôi :"> [ơ, mơ giữa ban ngày kìa =)) cô kia, tối rồi :">]

Chiều đi lượn với mm :"> Đi từ 2h chiều đến tuốt 5h mới về :"> Lượn BigC xong chưa đủ, mm còn rủ tớ lượn tăng 2, tăng 3 nữa cơ =)) Ham vui thế chứ lị =))

Sáng nay lớp tớ bị shock mấy phen nhớ ;)) Về chính lớp tớ nhớ ;)) Giờ shoạt, cô thông báo cái kết quả thi đua hk1 mà chả đứa nào tin cả, chúng nó vặn lại cô, cô bảo lần thứ hai chúng nó mới nhe răng cười rồi vỗ tay bôm bốp =)) Lại rộn ràng việc đi trại rồi :"> Đợt này bạn Cleo phải ra tay design một cái logo+áo trại cho thật hoành tráng mới được Laughing

^________^

Có bạn nào chỉ bạn Cleo cách design logo ko ^___________^

Bó tay =))

Được sửa bởi Cleo ngày Thu Jun 04, 2009 12:23 pm; sửa lần 1.
DragonNK
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
DragonNK

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 3 EmptySat Jan 10, 2009 9:48 pm

Sau khi nghe tin từ thầy thông báo, tớ như từ địa ngục bay lên thiên đàng, kỉ lục của tớ là thức tới 4h sáng post bài trên forum Smile)
http://hailongpt.blogtiengviet.net
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 3 EmptyMon Jan 12, 2009 3:36 pm

12/1/09

:">
Tình hình là dạo này nhiệt độ trong phòng bạn Cleo thay đổi liên tục. Từ 19 thoắt phát xuống 16, rồi phát nữa đã lên 21.5 =)) Mà công nhận giời lạnh thật :"> Đi ngoài đường gió quất mặt phát ngã xe chứ chả chơi =)) Thế mà vẫn muốn lạnh nữa cơ :">

Sáng dậy sớm :"> 6h21' :"> Sớm mà :"> Lên trường sơ kết, ngồi nghe chán thôi ;)) Các tiết tiếp theo trôi qua như thế nào bạn Cleo cũng chả biết nữa :"> Tiết cuối học Tin [Mr. Hưng dạy nhá :">], qua phòng tin thực hành. Đang làm dở chừng bị thầy lôi ra hỏi :"> Kakaka, vậy là tết này đã có hai tăng đi chơi xuân rồi =))

Chiều, tất nhiên là ko ngủ :"> Dào dạo mấy cái forum phát chơi =)) Nxbtrẻ chết, HPFO đã tan theo sương khói, người thừa trong HPVN, bạn Cleo tự nhiên hoá ra homeless =)) A ha, tự nhiên thấy sao đó. Trở thành HPFOer chỉ hơn một tháng trước khi đi vào dĩ vãng. Đủ để trở thành một Gryer. Đủ để từ một Harmonian trở thành một Dramionian. Đủ để trở thành học sinh năm thứ ba. Đủ để quen vài người bạn. Đủ để cái nick Cleo trở nên quen thuộc. Và đủ để có một chút hụt hẫng, một chút tiếc thương khi tất cả đã trở thành quá khứ. Với HPFO, có lẽ Cleo chả là gì, nhưng với Cleo, HPFO thật sự rất rất có ý nghĩa...

Từ lâu rồi chả khóc nữa. Nhưng tự nhiên muốn khóc quá. Ko có lý do gì hết, chỉ là muốn thế thôi...

A...

Được sửa bởi Cleo ngày Fri May 29, 2009 11:59 am; sửa lần 1.
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 3 EmptyTue Jan 13, 2009 12:12 pm

Mấy hơn nay mình cứ thấy nản nản thế nào ấy, được vào chuyên Hóa ruid mà vẫn thấy chán, chẳng hỉu sao nữa, cứ nghĩ đến Tết thì nhận ra rằng còn 2 tuần nữa mới đến Tết mơ jì cho mệt. Sad . Đàu học kì 2 mà vào lớp thấy mặt ai cũng như cái bánh bao chiều (vì điểm trong sổ liên lạc ấy mà) là mình cũng mún xìu theo lun, đậu chuyên Hóa mà còn mém bị la vì thua điểm bạn Nothing và Ayumi ( Nothing 10 điểm, Ayumi 9 điểm mình thì 7,25 đau bùn). Chỉ tội cho bạn Mèovà bạn Cinna, thiếu 0,25 nữa là vào học chung vơi mình đc rồi, và lớp hóa chuyên có đủ 4 con heo Smile)
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 3 EmptyTue Jan 13, 2009 3:07 pm

Có nên post ko đây =_______=

13/1/09

Đã bắt đầu học bồi dưỡng trở lại. Còn đâu hỡi chiều thứ ba êm đềm Crying or Very sad

Tình hình đang rất là tình hình =_____= Bạn Cleo được/bị [TT_____TT] thầy giao cho việc tổ chức chương trình off cùng với ss Gorse =_____= Mới vặn não ra làm UPU, giờ thêm chương trình off nữa, bạn Cleo đang tự cảm thấy mình đuối @______@
Sáng. Nhận được tin báo thứ 5 đi học bù :| Vậy là vẫn học hai tiết :| Bể kế hoạch đi coi áo với mấy đứa bạn rồi Crying or Very sad Thôi thì để chúng nó xem, xong hôm nào mình tung tăng đi xem lại vậy :">
Đã nhận được thông tin từ bà X. Thứ tư bạn X sẽ trở về ĐN thân yêu :"> Ừ, về rồi mẹ tính sổ cái tiền điện thoại với bà =))
2:06 pm. Sắp cút đi học bồi dưỡng rồi đây =_______=

Được sửa bởi Cleo ngày Fri May 29, 2009 11:48 am; sửa lần 1.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 3 Empty

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)
Trang 3 trong tổng số 26 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4 ... 14 ... 26  Next
 Similar topics
-
» Thông báo cho các thành viên Ngôi Sao Nhỏ nhóm Na
» Thư gởi thành viên
» ảnh thành viên
» Phỏng vấn thành viên đây !!!!!
» Danh Sách Thành Viên