CLB Ngôi Sao Nhỏ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CLB Ngôi Sao Nhỏ

Nơi trao đổi bàn luận của các thành viên CLB Ngôi Sao Nhỏ

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)

Go down 
nicepuppy
lyly_ghost_snow
winter_melody
cun_sugar
thiensu_lovely
cherubsnow
Sara
Endless Love For Misa
Munna
Yami
Nhóc
muoidiemtoan
gaubabe
hphong
trantientin1995
chonanhhao
nhokvip7/6
lỳ nùng
roseviolet
myheart
Starting_love
blacksnow
Ayumi
Phi Thiên Hồ Ly
lovely_angel_1996
carlos_nk261
Lov3Jy_4ever
Hoa Mộc Lan
supe_dog_man
ICE
shinichi_172 ¶€' ╫Î
cubin_kute
san_dethuong295
hanli
Lạnh Lùng
DragonNK
nony
su131
Anita
warm winter
qdtr73
dovannguyen
pe pooh de ghet
Gorse160495
Cleo
Luna213
50 posters
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 13 ... 22, 23, 24, 25, 26  Next
Tác giảThông điệp
warm winter
Moderator
warm winter

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 23 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 23 EmptyMon Jun 08, 2009 7:32 pm

ôi shà :|

hôm nay là cái ngày gì thế nhở

bực...

sáng hẹn đi mà con K ko đi dc, chạy về nhà con bạn, khóa cửa :| hẹn cn , cn lào lữa :|

hè lày hc 5 chỗ, đáng ra là 6, cố gắng bỏ cái lớp hóa

hc gì cho lắm =___=, viết sách ra để ai cũng hc dc mà =____=

ôi cái trời nóng như thiêu đúng giờ để họ có thể lẳng-lặng-xin-phép-đi-trơi là thế lày lày

trưa bất đắc dĩ lắm mới đi ngủ, ngủ gì lăn lóc tới 3h20 mới nhắm mắt dc =____= 4h kém bật dậy, tới nhà thầy mà đứng đợi rồi lại lẳng-lặng đi về vì chuyển suất khác :|

trời nắng :-<
Anita
Moderator
Anita

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 23 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 23 EmptyMon Jun 08, 2009 7:51 pm

Chậc chậc, hôm nay vui.... Cười như con khùng á... Ai ngờ hôm đấy 2 cha con lén mẹ tới quầy bán đồ điện tử, tha về cho mình cái mảy ảnh 2 triệu 9, cuối cùng ra thì mẹ vẫn biết Smile. Người ta bảo ra đổi phiếu bốc thăm, tuy hơi khó chịu nhưng cuối cùng cũng đổi. 10 phiếu - một con số ấn tượng. Ghi ghi, chép chep, bỏ vào thùng, ra về trong im lặng vì đã có lần nào trúng được cái gì đâu (lần trúng cao nhất là .... cái áo thun). Ai ngờ hôm nay người ta gọi điện tới :"Chú trúng được cái tủ lạnh ạ" -> ré om sòm, nhảy tưng tưng, lao từ trên bàn vi tính lao xuống. ÔI mẹ ơi, cái tủ lạnh, cái tủ lạnh.... Smile
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 23 EmptyTue Jun 09, 2009 2:51 pm

Chậc, dạo này trời nóng quá >"<!. Đi học nhìu, chứ ở nhà chán lắm.
Haizzzzzzzzzz, hè này, học nhìu hơn hè năm ngoái.
Năm ngoái, 1 Toán, 1 Lý, 1 Hóa, 2 Anh. => 5 chỗ học thêm
Năm nay 1 Toán, 1 Lý, 3 Hóa, 2 Anh, 1 văn => 8 chỗ học. đi học gần chết. Trời nóng, chỉ có đi học Toán đc ngồi máy lạnh là sướng nhất. Very Happy

Được sửa bởi Luna213 ngày Wed Jun 10, 2009 8:49 am; sửa lần 1.
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 23 EmptyTue Jun 09, 2009 10:40 pm

haizz.....
lại nghe câu chuyện về mình khi còn nằm trong bụng mẹ.
bựa.
không biết đây là lần thứ mấy ba kể cho mình nghe rồi nhỉ?
ba bảo mình con nhỏ mà quậy.
nhưng có phải thế đâu.
chỉ tại mẹ lúc có thai mình đến gần 9 tháng rồi mà vẫn ham chơi đấy chứ.
suýt nữa thì mình đã chết trong bụng mẹ vì tai nạn giao thông rồi.
mình đang tưởng tượng đến gương mặt bù lu bù loa của 2 bà chị mình khi nghe tin đó đây.
Bác bảo nhìn buồn cười lắm.
tiếc là lúc đó mình chưa được xem.
tự nhiên thấy iu 2 bà chị mình dễ sợ.
iu nhìu lắm.
iu vô đối nun.....>"<
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 23 EmptyTue Jun 09, 2009 10:50 pm

Before I say anything, I promise you, I can't type TV :|

I'm staying in HN. What an amazing! What terrible days! The first time, the first time I leave home as long as this time, the first time I leave home without my mother. I miss you, miss all of you, miss DN. Ok, don't worry, you'll see me, if you can, tomorrow of tomorrow [8-}] Miss you so much :-*

Meet you soon :x Don't look forward my presents :x I still live and return to DN, it's the biggest present :|

Love :-*
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 23 EmptyWed Jun 10, 2009 9:14 am

Dạo này chả bik mình bị cái jì nữa.
Cứ ngồi rãnh rỗi là lại nghĩ lung tung.
Mà nghĩ jì thì cũng chả nhớ nữa.
Mới đó mà đã gần giữa tháng 6.
Tức là hơn 1 tháng nữa.
Nhanh thật.
Trước đây, mỗi khi bực mình chuyện jì đó, mình lại mong đến ngày đi thật nhanh, rồi sẽ nhanh chóng quên đi nhưng chuyện ấy.
Nhưng bây giờ, mình lại có một cái cảm giác rất sợ phải xa mọi người.
Chậc. quả là khó khăn.
Dạo này cứ đi học liên miên, đễ giết thời gian, chứ cứ rãnh ra là mình lại bày trờ làm đủ thứ rồi lại bị la, khổ.
Đáng lẽ bây h mình đang đi chơi ở tận đâu đâu rồi, nhưng vì chuyện hồ sơ, nên đành ở nhà đi học. chán quá >"<!
Tình hình là đạt kỉ lục học thêm từ trước đến h.
4 Hóa, 2 Anh, 1 Lý, 1 Toán, 1 Văn => 9 chỗ nhá.
Chậc, hầu hết là học buổi chiều, thế nên chiều nào học đi từ 1,2 h chiều đến 8,9h tối mới lết xác về nhà.
Một buổi chiều, chạy 3 sô là chuyện thường, chậc, sắp tới, học ở trường, đi cho sướng luôn.
Cố lên!
P/s: Chậc, pà koan mà đi học cỡ này, đến lúc mình đi chắc chả ai ra tiễn đc nhỉ ( tác phẩm của việc nghĩ ngợi lung tung trong lúc rãnh rỗi )
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 23 EmptyWed Jun 10, 2009 10:22 pm

Mình type TV đc rồi các tình yêu ạ :"> Tình hình là xác mình vẫn còn treo ở HN một hai ngày nữa các tình yêu ạ :"> Muốn đập đầu vào tàu chết ngay sân ga quá các tình yêu ạ :">

Đợt này về mình ứ lừa tình đc đứa nào :-< Ts chứ lị :-< Thôi thì cứ chơi với em Nhím thôi :-<

Chậc. Đi hao người. Có lẽ là sụt cân 8-} Không ăn không ngủ 8-} 90% về ĐN là lăn ra ốm =) Hnay ươi ưởi rồi =) Thêm cái nữa là giời HN nóng như chưa từng đc nóng =) Đợt này chảy hết mỡ tích tụ trong người ế =)

Cái áo bán vé số [đừng hỏi nhiều các ty ạ :|] đẹp quá :"> Khoác vào trông mình cứ như dân US :"> Thêm cái ba lô nữa chứ :"> Ai da :"> Thật là hoang xờ tưởng :">

Mình đến chết héo mất thôi :-<
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 23 EmptyThu Jun 11, 2009 12:28 pm

úi cha,
dạo này nóng khủng khiếp.
suốt ngày chỉ biết ăn+ngủ+học rồi lại onl
hôm nào cũng thế.
ngày nào cũng thế.
khủng khiếp.
nhớ mấy đứa lớp mình quáSad(
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 23 EmptyThu Jun 11, 2009 6:16 pm

nóng chết đi dc ~x(
tôi muốn giết người lắm đây
sao lúc này lâu lâu lại giở chứng xưng ''tôi'' :|
chết mất, có phải vì nóng đâu =''=

!#%&O{_|+)*U&%$#!$%^&*_++_)(#%%&@
Lạnh Lùng
Moderator
Lạnh Lùng

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 23 EmptyThu Jun 11, 2009 6:36 pm

Nóng...
Trống trải...
Chả có việc gì làm ...
Where r u ? Dear?
Continue with boring life . . .
http://www.thehiephienthuc.com
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 23 EmptyFri Jun 12, 2009 2:37 pm

thật tồi tệ
có cảm giác như mình chả là gì của bất cứ ai cả
thật ra thì đâu phải tự dưng như vậy
bất giác bất an, quá khó chịu, và nó lâu lâu lại hiện lên...
cứ coi là mình ko có khiếu ăn nói, hòa đồng hay vui vẻ mấy đi, nhưng chẳng lẽ chả là gì cả:-<
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 23 EmptyFri Jun 12, 2009 3:15 pm

Dạo này tớ nởm khủng khiếp.
Tự dưng, h nổi hứng thích chơi game ofline
Đang ngồi nhà, có đứa rủ đi chơi là hưởng ứng liền.
Trời nắng nóng lại xách xe đạp ra đi rông.
Cái đt của tớ cũng nởm theo
Nạp tiền vào, chỉ gọi đc cóc nhắn tin đc.
Rõ khổ.
Nói chung, đều vì trời quá nóng
Tớ lại rãnh, và có sẵn máu nởm trong người Smile
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 23 EmptyFri Jun 12, 2009 6:00 pm

Tình hình là xác bạn Héo đã được vứt về ĐN :| Các tình yêu cứ yên tâm mà chuẩn bị đem quà cáp đến thăm người ốm :| [nói thế thôi chứ đứa nào đến là vứt cho cái dép >: )]

Chết tiệt. Lại đau đầu rồi.

Chuẩn bị đâm đầu vào học. Nghỉ chả đc bao lâu. Giời.

Chậc. Đi về nhiễm nhiễm giọng Bắc rồi :| Tại ngoài đấy mềnh mà nói tiếng ĐN đặc sệt là người ta nghe ko nổi, cho nên là cái giọng mềnh X_X

Chuyến đi của lịch sử. Dài và gấp gáp. Một tuần rồi mới được trở lại. Cái nóng ĐN dễ chịu hơn cái nóng ở HN nhiều, thật ấy : )

Ts bây giờ mình lại nhớ HN là sao X_X

nicepuppy
Dân Thường Trú
nicepuppy

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 23 EmptyFri Jun 12, 2009 9:48 pm

dạo này chán đời wá , bùn ko bùn mà cũng chẳng có zì vui. học học ta chỉ bik cắm đầu học study

uhm cũng đúng thôi năm nay mà ngồi chơi đc thì mới lạ =.= ta phải lựa chọn thế nào đây, 1 trong 2 con đường, nên chọn toán hay là hóa. nếu sai lầm đời ta ko bik phải làm sao đây. cố lên năm nay là năm quyết định rồi
vậy mà ta vẫn chưa chọn được con đương chính thức mình fải đi Hig
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 23 EmptyFri Jun 12, 2009 11:46 pm

''mình thật vớ vẩn :|
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 23 EmptySat Jun 13, 2009 1:07 pm

Chậc, dạo này nắng nóng khủng. Đến điên vì nóng mất. Mà điên thật rồi. Cả máy móc nó cũng điên.
Tối hôm qua đi BigC, hứng thế nào leo lên cân, cân nặng của tớ thì giảm đi nhìu, nhưng chìu cao chỉ tăng lên chút chút, thế là bị bắt về uống sữa. Sữa mua cho ông anh nên toàn sữa ngọt, cố gắng lắm mới nuốt đc.
Ôi biết thế mình chả ham hố làm jì Sad
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 23 EmptySat Jun 13, 2009 3:43 pm

tối qua....nc với nó đến tận 00h10' = đt dy động
mình rãnh vãi.
hôm qua nóng k ngủ đk.
nên hậu quả là thế lày đây.
sáng nay lại dậy muộn.
bựa thật í.
mình rãnh rỗi sinh nông nỗi mà.
......
mình.....
...
....
à.
mà thôi.
đê khi nào thật sự xác định đã...rồi...
mình sẽ nói...;))
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 23 EmptySat Jun 13, 2009 6:13 pm

Chậc, tối hum qua, 12h đêm ngồi coi phim ma bên phòng ông anh. Cứ tưởng như mọi lần, xem xong còn có thể về phòng đc. Thế mà, phim này kinh dị quá, với lại tự dưng dạo này bị ám ảnh cái cửa sổ gần phòng mình. Chả động đậy nổi, thế là đành ngủ ở phòng ông anh. Mình bị cho ra ban công ngủ mới ghê chứ. Ngoài đó thì mát, có điều muỗi khủng khiếp. Thế là nằm nghe nhạc từ 2h sáng đến 5h dậy, nhắm mắt nhắm mũi chạy về phòng mở tivi xem đến 6h thì chuẩn bị đi học Văn.
Sáng nay học mà trời nóng quá, lại thêm bài Luyện tập tóm tắt văn bản tự sự, hình như mình dị ứng với mấy bài có chữ Luyện tập... thì phải cứ đến mấy bài đó là lại bùn ngủ ( cái này chắc do tối qua không ngủ) và lười, thêm trời nóng nữa vậy là ngồi vẽ bậy và tám nhảm với con Mèo rồi về.
P/s: Mới mua lại đc con dao rọc giấy Maped y chang con bị mất hồi đi trại. Vui quá. Chậc đúng là đồ của Pháp có khác, mới quẹt 1 đường mà xuyên 8 lớp giấy của thằng Bulon. Smile
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 23 EmptyThu Jun 18, 2009 1:34 am

ôi thật nà vật xờ vã
h mình đã dc onl, thật quá sung xờ sướng :|
xờ xờ xờ xờ :|
cái quạt nó chạy vù vù mà đầu mình vẫn nóng ức ko chịu nổi
dạo này cứ hay nghĩ kiểu đập đầu hay nhảy lầu xuống mà chết mất X_X
ôi mẹ ơi
11h khuya rồi mà sao nó ồn ào thế này, nhức cả đầu, chóng cả mặt =((
điên mất, thật là xui rủi, có ngày té xe mất :|
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 23 EmptyThu Jun 18, 2009 5:04 pm

Mình đang trở thành một con người như thế nào đây :|

Mình đang k thể hiểu chính bản thân :|

Mình đang k hiểu mọi người :|

Mình đang k hiểu mọi thứ :|

Ts mình :|

Mình muốn Tia Chớp : ((

nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 23 EmptyThu Jun 18, 2009 5:51 pm

Mình không chắc những việc mình đang làm là đúng
Mình không chắc rằng việc mình đang làm sẽ không khiến mình hối hận.
Mình không muốn lại một lần nữa :lịch sử sẽ lặp lại.
Mình không thích con người của mình lúc này.:Phức tạp và khó hiểu
Mình không thích cuộc sống của mình chỉ luẩn quẩn bởi nhữg dòng cảm xúc vớ vẩn.
Mình không thích thức khuya rồi dăm ba phút lại giật mình thức giấc chỉ để chở một cuộc điện thoại
Mình không thích mình là một người thiếu thẳng thắn, thích dây dưa, dùng dằn.
Mình không thích
.....
.....
Cuộc sống quá nhiều thứ khiến mình không vừa ý và bất mãn.
Cuộc sống quá nhiều thứ khiên mình phải suy nghĩ đến điên đầu.
Mệt Mỏi
Chán chường.
Chỉ một mình mình thôi.
cứ đi mãi.
cứ đi mãi.
ko bik đi về đâu và khi nào phải dừg lại?
Lắm lúc mệt mỏi như muốn gục ngã, buông xuôi hết tất cả.
Nhưng rồi lại thôi.
Cố gắng một lần nữa, đứng dậy một lần nữa.
Chặg đường còn dài.
Mỳnh sẽ típ tục đy: MỘt mình( Nhưng một mình đâu có nghĩa là cô đơn!!)
Phía xa xa ấy, sẽ có những ánh mắt, đang dõi theo từng bước chân
Của mỳnh
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 23 EmptyWed Jun 24, 2009 1:11 pm

Thế đấy. Đã từng bị những cá tính quá lớn đè bẹp. Đã từng chớp lấy cơ hội để trở thành chính mình. Đã trở thành một con người khác rất nhiều dù vẫn còn những ảnh hưởng không thể thay đổi. Và giờ đây khi đã là một con người khác, thì lại ở trong một tình thế khác hoàn toàn. Không thể nói, cũng không thể không nói. Xem ra chuyện này khó hơn rất nhiều. Nó không phụ thuộc vào bản thân.

Mình thật là trẻ con : ))

Thiên hạ :| Ts :| Điên hết rồi :|

Một cái gì đó rất bình yên. Một cái gì đó cứ quặn lên trong gan ruột. Chết tiệt.

Someday, I'll see you. Be ok : ) Don't know who you are, but, love you : )

Được sửa bởi Cleo ngày Wed Jun 24, 2009 3:54 pm; sửa lần 1.
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 23 EmptyWed Jun 24, 2009 1:27 pm

What is your true color? :|

đang tự thấy mình rất chi là nhảm :-<

chả biết làm gì xcho nên hồn, h mới nghĩ, đáng lẽ nên bỏ bớt vài môn :| đầu óc cứ thế này thì chả làm xchi dc X_X

ám ảnh bởi một bài hát lâu léc lâu lơ lôi ra dc từ cái xó nhạc:|

In a world full of people
You can lose sight of it all
And the darkness inside you
Can make you feel so small

But I see your true colors
Shining through
I see your true colors
....

:|
Starting_love
Dân Thường Trú
Starting_love

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 23 EmptyThu Jun 25, 2009 6:50 pm

..Đừng khóc..
..Đừng bùn..
..Đừng đến..
..Đừng nhớ...
..Đừng tiếc..
..Đừng hi vọng..
..Đừng thất vọng..
Bởi vì.. khi ..
..Bạn khóc mình sẽ ko nỡ bỏ bạn lại..
..Bạn bùn mình sẽ ko nỡ ra đi...
..Bạn đến bước chân mình sẽ nặng
..Bạn nhớ trái tim mình sẽ kéo ngược mình về...
..Bạn tiếc nước mắt mình sẽ chảy..
..Bạn hi vọng thì tim tớ sẽ nhói đau..
..Nếu bạn thất vọng về tớ thì tớ sẽ yên tâm mà ra đi . đi để bạn quên đứa bạn này đi
Chẳng thoải mái :| Mình sao thế này :| Có lẽ là trăng trối :| Chả bik
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 23 EmptyFri Jun 26, 2009 4:17 pm

Mình hay làm những trò điên khùng
Cái thói vô tư vô lo vô tâm thíu suy nghĩ
Lanh chanh nhặng xị
Crying or Very sad Crying or Very sad
Sợ bị ghét lắm!
Sợ có người nghỉ chơi mình ra
Sợ nhất là có người đang iu quý mình tự nhiên thất vọng về mình
Crying or Very sad
Huhuhu đừng giận ta nữa mi! Sad
Mi biết ta hay nói năng lung tung ko để í để tứ mà
Nãy h ta gọi mà mi ko thèm nhấc máy Xemthuong
Ta xin lỗi
H mi bảo ta làm chi ta cũg làm
Hay ta cho mi đánh ta bầm dập luôn cũg được
Nói chuyện với ta đi =((
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 23 Empty

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)
Trang 23 trong tổng số 26 trangChuyển đến trang : Previous  1 ... 13 ... 22, 23, 24, 25, 26  Next
 Similar topics
-
» Thông báo cho các thành viên Ngôi Sao Nhỏ nhóm Na
» Thư gởi thành viên
» ảnh thành viên
» Phỏng vấn thành viên đây !!!!!
» Danh Sách Thành Viên