CLB Ngôi Sao Nhỏ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CLB Ngôi Sao Nhỏ

Nơi trao đổi bàn luận của các thành viên CLB Ngôi Sao Nhỏ

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Phỏng vấn thành viên đây !!!!!

Go down 
lyly_ghost_snow
baokhang
eso
Nhóc
pe pooh de ghet
nony
DragonNK
Yami
Endless Love For Misa
muoidiemtoan
KK
hphong
namhuyen_le
Starting_love
cubin_kute
Phi Thiên Hồ Ly
Cleo
Lạnh Lùng
roseviolet
nhokvip7/6
warm winter
Hoa Mộc Lan
chonanhhao
lovely_angel_1996
myheart
Luna213
Ayumi
Gorse160495
Anita
33 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3 ... 11 ... 21  Next
Tác giảThông điệp
warm winter
Moderator
warm winter

Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 2 EmptyWed Mar 18, 2009 7:51 pm

warm cũng pv chị ayu mấy câu, chị ayu nhớ:
1/ Chị ayu thích mặc đồ kiểu gì?
2/ kiểu người mà chị ghét nhất [về hình dáng và tính cách ấy]? thedo
3/ trong mấy mem lớp 7, chị ayu thương ai nhất tien (câu này hơi bị khó à nha) ? Lý do tại sao thương nữa nhá. =.=
4/ chị ayu thích nhất môn gì, ghét nhất môn gì?
5/ chị ayu có nhớ khi nào mà mình cãi cọ với ai đó ''dữ dội'' nhất không? về việc gì ? kết quả cuôi cùng ra sao? Caukhan
6/ giả dụ một ngày nào đó, chị ayu đến lớp, và phát hiện ra...chình ình trên bảng là hàng chữ Ayu + ...[ai đó] mohoi , và đặc biệt lưu ý rằng, hàng chữ này được viết rất chi là đẹp đẽ và nắn nót mat , khi đó cảm tưởng của chị là gì?

đấy ,warm chỉ pv chị ayu mấy câu rất chi là nhẹ nhàng, chị ayu trả lời nhanh nhớ, sắp hết 1 tuân rồi ^^
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 2 EmptyWed Mar 18, 2009 8:22 pm

chị Ayu....em cũng muốn hỏi chị một vài câu nè Smile
1.Chị Ayu nghĩ gì về chính bản thân mình....
2.Chị Ayu sau nì muốn làm công việc gì....
3.Người mà chị Ayu thik nhất là ai?
4.Chị thik kiểu người ra sao, và ghét những ngừơi như thế nào???
5.Nếu có một điều ước, chị Ayu sẽ ước gì???...
6.Nếu như người bạn thân của chị đang có chuyện buồn, chị sẽ làm gì để an ủi...
7.Có bao giờ chị có cảm giác mình ko tồn tại trong mắt mọi người ko?
8.Có bao giờ chị khóc vì một "ai đó" chưa???
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 2 EmptyWed Mar 18, 2009 8:23 pm

Phỏng vấn lần 4 '__' Đừng trách ta nha Ayu. Ta ghét số 3, và số 4 là tháng sinh của ta, cho nên... go

1. Mi có sở thích hay thói quen quái chiêu nào hok? Kể nghe coi?
2. Khi giận một ai đó, phản ứng của mi khi chạm mặt người đó là thế nào? Mi có tẩm ngẩm tầm ngầm lên kế hoạch trả thù hok?
3. Nếu được một ai đó tin tưởng kể cho biết một bí mật, Ayu sẽ cảm thấy vinh hạnh, hay lo sợ một lúc nào đó mình vô tình tiết lộ cho người khác biết, hay cả hai?
4. Nếu một ngày, thế giới mất đi gió, mặt trời, mặt trăng, mây, và mưa, thì Ayu muốn mang thứ gì trở lại nhất nếu chỉ được chọn 1? Nêu lý do?

Thế thôi. Sắp hết một tuần rồi nên Gorse tha cho Ayu để mà mi bình tâm trả lời các câu hỏi của mấy mem khác và chuẩn bị trại đó. He he, biết quan tâm bạn bè hok nà? I love you
http://360.yahoo.com/gorse1995
roseviolet
Moderator
roseviolet

Đến từ : đại bản doanh 6/6 và SM Town-nơi những gì không thể đều có thể

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 2 EmptyThu Mar 19, 2009 9:55 am

Hehe,đến lượt em,cũng"nhẹ nhàng" thui mà
1/Chị Lu cũng hay cú đầu chị rất"nhẹ" vậy sao chị hok ghét chị í?
2/Chị nghĩ mình là người như thế nào?(tự sướng cũng được)
3/Nếu so sánh giữa chiều cao+cân nặng của em với chị thì như thế nào?(hơi chạm vào lòng tự ái) Smile
4/Có bao giờ chị thấy chán đời chưa?
5/Thần tượng của chị là ai?
6/Chị nghĩ về em thế nào?(cấm la ré,cấm nói xấu+chửi)
7/Có bao giờ chị tự ti với chiều cao+cân nặng của mình(hình như câu 3 và câu này có quan hệ với nhau)

Laughing
Ayumi
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Ayumi

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 2 EmptyThu Mar 19, 2009 12:13 pm

lovely_angel_1996 đã viết:
hj
may quá
có dịp phỏng vấn chị ayu ( tranh thủ điều tra 1 xíu)
1/ chị Ayu thik màu gì? ( câu hỏi quá đơn giản)
2/ chị Ayu thik hoa gì? ( như câu 1)
3/ Chiều cao hiện giờ của chị là bao nhiêu? ( càng lúc càng thấy đơn giản)
4/ Chị thik con gì nhất?
em thik số " tứ" hơn nên ra 4 câu thôi, câu nào cũng dễ và đơn giản ( tất nhiên rồi , vì em "hiền" mà chao )
pé Bảo nghe rõ nhé:
1/ Màu xanh dương, màu đó mạnh mẽ
2/Hoa cỏ dại em ạ
3/hic hic ....1m45
Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
4/con thỏ Smile
Chị iu em nhất vì câu hỏi của em quá dễ Laughing Laughing
Lạnh Lùng
Moderator
Lạnh Lùng

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 2 EmptyThu Mar 19, 2009 2:56 pm

Nghĩ lại cũng chém Ayu mấy phát Smile
3 câu thôi shutup
1/ Ayu thích mẫu người như thế nào ? Và Ayu sẽ làm cách nào để cái thiện chiều cao cân nặng Smile
2/ Ayu thấy bạn Dra là ng thế nào Very Happy
3/ Nếu 1 ngày trái đất nổ, Ayu chỉ dẫn theo 1 người ( boy) thì Ayu sẽ dấn ai Very Happy
Câu cuối gai thôi Smile
http://www.thehiephienthuc.com
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 2 EmptyFri Mar 20, 2009 4:42 pm

;))
Cuối cùng thì cũng được nhìn thấy cái topic này ;))
Mình là mình có máu chém từ nhỏ :"> Nhưng mà mình không nên chơi phủ đầu dã man quá :"> Mình là mình nhẹ xờ nhàng thôi :">

Em chém chị nhớ, chị Ayu ;;)

1/Tại sao nick chị lại là Ayumi?
2/Chị nghĩ gì khi được/bị trở thành người đầu tiên lên bàn chém?
3/Chị cảm thấy thế nào khi bị mọi người chém nhiều phát ác liệt dư thế?
4/Chị có muốn bị chém ko?
5/Chị có muốn em chém ko?
6/Nếu muốn thì chị muốn em chém mấy câu?
7/Cuối cùng, chị thấy em chém thế nào? :">

Thôi. Ủng hộ tinh thần Harry Potter, mình chém 7 câu cho nó lành :"> Chị Ayu trả lời chân thực và chính xác nhớ :"> Đẳng cấp vào, ko lần sau em chém mạnh hơn nữa ế ;))
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 2 EmptyMon Mar 23, 2009 7:15 pm

Đáng ra lau thớt cho Ayu từ hôm thứ 7, nhưng sau đó quên mất, đến tận hôm nay mới lại vào forum...

Vậy, mọi bài viết đặt câu hỏi dành cho Ayumi sau bài này đều sẽ bị del không thương tiếc nhé mọi người.

Giờ chúng ta hãy cùng chào mừng nhân vật Vip thứ 2 của forum mình, có sức ảnh hường không hề thua kém Ayumi: ANITA!!!!!

Mọi người hãy mau mau vào đây tranh thủ phỏng vấn Anita đi nào!
http://360.yahoo.com/gorse1995
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 2 EmptyMon Mar 23, 2009 7:50 pm

hahahaha, ủn công mình chờ đến ngày này, đã đến giờ chém con Ani ( hơi đau xót 1 tí) nhưng thui kệ, để bít hết được sự tình thế nào. Đợt 1 , Khang hỏi zễ lắm, ko cần suy nghĩ nhìu,mấy đợt sau độ khó tăng zần
1) sinh nhật của Ani là ngày mấy? ( bít nhưng hỏi lại, cho mọi người bít)
2) địa chỉ nhà của Ani là mấy?
3) số điện thoại bàn của Ani là mấy?
4) số điện thoại di động của Ani là mấy?
5) bố mẹ của Ani tên chi?
6) trường mẫu giáo và trường cấp 1 của Ani tên chi?( cấp 1 thì bít Smile , nhưng mẫu záo thì ko)
7) vì sao Ani lại lấy tên trong forum là Anita?
8 ) vì sao Ani lại thích FAH?
9) ngoài FAH, Ani thích những gì?
10)bạn thân của Ani hồi mẫu záo, cấp 1, cấp 2 là ai? (Ani ko nhớ thì thui, nói ko nhớ)
Đợt 1 cực kì zễ
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 2 EmptyMon Mar 23, 2009 8:20 pm

đợt 2
1)Ani hết khóc nhè từ năm lớp mấy? ( chắc chưa đâu, vì giờ còn khóc mà, trừ những chuyện thầm kín Very Happy)
2) Ani hết nằm ngủ với ba mẹ từ năm lớp mấy?
3) Ani bắt đầu tiếp xúc với chat chít từ năm lớp mấy?
4) Mối tình đầu của Ani là ai?
5) Ani thích ai nhất trong họ hàng , gia đình?
6) Chìu cao cân nặng của Ani là bao nhiu?
7) Ani thấy Khang như thế nào?
8 ) Ani thích được tặng quà gì nhất?
9) Ani thích môn thể thao nào nhất?
10) Môn học Ani thích nhất?
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 2 EmptyMon Mar 23, 2009 10:27 pm

Em là em đăng ký chém lại các phát cũ :| Chị Ayu trốn nhớ :| Ko có đc đâu nhớ :|

Xong 7 câu, chị Ani chịu khó tí. Nhưng em có một vài góp ý/thắc mắc/trao đổi dư thế này:

_Về tên của topic. Em nghĩ cái tên "Phỏng vấn thành viên đây!!!" chưa thể hiện được hết cái sự dã man, sự man rợ, sự abc xyz. Theo em, nó cứng nhắc quá. Mình có thể đưa ra những cái tên sáng tạo hơn, tuy có phần kinh khủng hơn, như Bánh kẹp thịt, Máy chém, Pháp trường, Sandwitch thịt người,... hay kèm tên thành viên bị chém với một món ăn nào đó, như Ayumi chiên giòn sốt cà chua hay Anita lăn xào xả ớt chẳng hạn. Hay hơn nhiều. Đồng thời bên cạnh mình cũng có thể thông báo thành viên hiện thời đang bị chém một cách dễ dàng chứ ko cần vào tận topic, vào đúng trang mod post bài mới biết được tuần này ai bị chém. Kèm theo đó, theo em nên ghi số trang thành viên bắt đầu bị chém. Ví dụ Ayumi chiên giòn sốt cà chua (từ trang 1 đến trang 3), hay Anita lăn xào xả ớt (từ trang 3). Thế để dễ cho việc tìm kiếm cũng như thuận lợi cho tốc độ chém của các thành viên ;))

_Về quy định. Em nghĩ mình cũng ko nên quy định một số lượng câu hỏi nào đấy. Ví dụ như em muốn chém chị Ani 160 phát chém truyền thống của Gryers thì sao? Hay trong những trường hợp đặc biệt mà các câu hỏi có-liên-quan khác?

_Về đối tượng bị chém. Nếu giao cho chị Gorse hay Mod box8 chọn thành viên bị chém tiếp theo thì có thể sẽ có một số những ý kiến bất đồng hay sao đó tiêu cực. Cho nên, theo em để công bằng dân chủ [nhưng ko biết có văn minh ko ;))] thì nên cho người bị chém trước chọn đối tượng bị chém tiếp theo, kiểu như nối tiếp nhau vậy :">

_Về các chém-er :"> Mạnh tay vào các bạn :"> Chém phê vào :"> Chém ác liệt vào :"> Chém đắng cấp vào :"> Chém sao cho người ta thấy cái trình chém của mình ấy :">

Thật ra thì Cleo cũng là mod box8. Nhưng mà ko muốn múa rìu qua mắt thợ. Cứ đóng góp đã.
Phi Thiên Hồ Ly
Super Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 2 EmptyTue Mar 24, 2009 12:00 pm

Anh chỉ chém Ani đúng 1 phát thôi:

Vì răng ba em lại gọi em là "phá gia chi tử"? Smile

(anh mới chỉ biết 1 phần, chừ anh muốn biết hết Smile)
cubin_kute
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
cubin_kute

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 2 EmptyTue Mar 24, 2009 4:12 pm

hí hí, ani ơi, giờ tới lượt em nhá, keh keh Smile
1/ Ani hết ''dấm đài'' từ bao giờ?
2/ Ani chuyên môn học nào nhất, ghét môn nào nhất?
3/ Ani có chơi game online không, nếu có thì bắt đầu vào khi nào?
4/ Ani thấy Kun là ng như thế nào?

Thôi, 4 câu thôi, hồi em chém ani tiếp nhá.... Smile
Anita
Moderator
Anita

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 2 EmptyTue Mar 24, 2009 4:40 pm

chonanhhao đã viết:
hahahaha, ủn công mình chờ đến ngày này, đã đến giờ chém con Ani ( hơi đau xót 1 tí) nhưng thui kệ, để bít hết được sự tình thế nào. Đợt 1 , Khang hỏi zễ lắm, ko cần suy nghĩ nhìu,mấy đợt sau độ khó tăng zần
1) sinh nhật của Ani là ngày mấy? ( bít nhưng hỏi lại, cho mọi người bít)
2) địa chỉ nhà của Ani là mấy?
3) số điện thoại bàn của Ani là mấy?
4) số điện thoại di động của Ani là mấy?
5) bố mẹ của Ani tên chi?
6) trường mẫu giáo và trường cấp 1 của Ani tên chi?( cấp 1 thì bít Smile , nhưng mẫu záo thì ko)
7) vì sao Ani lại lấy tên trong forum là Anita?
8 ) vì sao Ani lại thích FAH?
9) ngoài FAH, Ani thích những gì?
10)bạn thân của Ani hồi mẫu záo, cấp 1, cấp 2 là ai? (Ani ko nhớ thì thui, nói ko nhớ)
Đợt 1 cực kì zễ

Choài, mới về hôm qua hôm nay đã có người lên chém. Thui được, bi giờ tới lượt Ani trả lời nà !
1. 25/5/1995
2. k258/11 Trần Cao Vân
3.05113.832149
4. Cái nì tại do "phá gia chi tử" quá nên mới bị papa lấy xong, bi giờ xem như ko có di động nhá
5. Cái nì xin được "giữ cho riêng em biết" Khang nhá
6. Lúc mấu giáo Ani học Bán công năng khiếu, đến lúc cấp 1 thì mẹ xin cho vào Phù Đổng học.
7. Cái câu này á, tưởng ko ai hỏi nhưng hóa ra lại có ng hỏi. Theo như mọi ng biết tỉì Ani thích Fah với S.H.E nên tình cờ xem trong lý lịch thành viên của Hebe (nhóm S.H.E) thấy chị ý trước khi làm bải trắc nghiệm phỏng vấn tính cách để quyết định nghệ danh đã lấy tên là Anita, Ani thấy cũng hay, với lại ANi thấy tên mình cũng bắt đầu bằng chữ A nữa nên lấy cái tên này lun Smile
8. Cái câu nì hơi khó à nha. Ani thích Fah chắc cũng giống như mọi người, tức là từ giọng hát, ngoại hình đến vũ đạo. Nhưng ngoài ra, Ani khâm phục các thành viên trong Fah, khâm phục tính kiên trì, nhẫn nại và chịu khó thương yêu mẹ khi cha anh mất đi của DongDong, khâm phục Calvin khi anh phải mất 3 năm để lấy lại được tình yêu thương của cha dành cho mình. Khâm phục Chun vì anh đã biết tự lực cánh sinh trong mọi hoàn cảnh để kiếm được một việc làm chân chính, trong khi gia đình anh giàu thứ nhì tại Brunei, và cuối cùng là khâm phục Ahbu vì anh đã dúng cảm đứng lên trong khi cuộc đời anh đã có quá nhiều người mãi mãi ra đi... Có nhiu đó kể nhiu đó, chứ bắt Ani kể hết ra thì mất cả ngày chứ chẳng chơi Smile
9. Ani thích màu hồng, thích ăn kem dâu, thichd hát, thích cỏ ba lá và ..... thích nhiều thứ khác (kể sao hết đây trời)

OK, xong đợt một, cứ cái kiểu này chắc Ani xịt mắm mất.
Anita
Moderator
Anita

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 2 EmptyTue Mar 24, 2009 4:51 pm

chonanhhao đã viết:
đợt 2
1)Ani hết khóc nhè từ năm lớp mấy? ( chắc chưa đâu, vì giờ còn khóc mà, trừ những chuyện thầm kín Very Happy)
2) Ani hết nằm ngủ với ba mẹ từ năm lớp mấy?
3) Ani bắt đầu tiếp xúc với chat chít từ năm lớp mấy?
4) Mối tình đầu của Ani là ai?
5) Ani thích ai nhất trong họ hàng , gia đình?
6) Chìu cao cân nặng của Ani là bao nhiu?
7) Ani thấy Khang như thế nào?
8 ) Ani thích được tặng quà gì nhất?
9) Ani thích môn thể thao nào nhất?
10) Môn học Ani thích nhất?

1. Câu một thì ko biết trả lời sao, vì khóc cũng là bản năng của con người mà, làm sao Ani biết được mình hết khóc khi nào, có khi sau này lớn rồi vẫn còn khóc cũng nên.
2. Lớp 5. Nhưng bây giờ mỗi lần thấy sợ ma thì vẫn cứ leo qua ngủ tiếp Smile
3. Hè năm lớp 6 (bé Ayu chỉ mình biết chứ trước đấy có biết gì đâu) Laughing
4. Cũng chả biết nữa vì lúc trước toàn thích đơn phương 1 mình chứ có ai biết được đâu, vậy nếu phải trả lời câu này thì cho Ani chọn bạn Win (vì do có ấn tượng khó phai)
5. Yêu cả họ nhà mình nên ai Ani cũng thích hết Smile
6. Tính ra thì mới đo chiều cao cân nặng cách đây 4 hay 5 thắng gì đấy. Hồi đó đo được là nặng 42kg và cao 1m53 Smile
7. Nói chung là tính tình dễ thương, hòa đồng, hay quan tâm đến người khác, cái gì cũng được hết á nhưng mỗi tội nhiều lúc thầy Khang hơi bị ... ngố Smile
8. Ani cũng ko biết được nữa vì thích nhiều thứ quá, nhưng nói chung chỉ cần có quà là được hết á
9. Ani thích bóng rổ nhất ( nhưng đến giờ vẫn ko biết cách chơi Smile) )
10. Ani thích học Anh nhất (mặc dù môn này mình học ko giỏi)
Anita
Moderator
Anita

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 2 EmptyTue Mar 24, 2009 4:56 pm

Cleo đã viết:
Em là em đăng ký chém lại các phát cũ :| Chị Ayu trốn nhớ :| Ko có đc đâu nhớ :|

Xong 7 câu, chị Ani chịu khó tí. Nhưng em có một vài góp ý/thắc mắc/trao đổi dư thế này:

_Về tên của topic. Em nghĩ cái tên "Phỏng vấn thành viên đây!!!" chưa thể hiện được hết cái sự dã man, sự man rợ, sự abc xyz. Theo em, nó cứng nhắc quá. Mình có thể đưa ra những cái tên sáng tạo hơn, tuy có phần kinh khủng hơn, như Bánh kẹp thịt, Máy chém, Pháp trường, Sandwitch thịt người,... hay kèm tên thành viên bị chém với một món ăn nào đó, như Ayumi chiên giòn sốt cà chua hay Anita lăn xào xả ớt chẳng hạn. Hay hơn nhiều. Đồng thời bên cạnh mình cũng có thể thông báo thành viên hiện thời đang bị chém một cách dễ dàng chứ ko cần vào tận topic, vào đúng trang mod post bài mới biết được tuần này ai bị chém. Kèm theo đó, theo em nên ghi số trang thành viên bắt đầu bị chém. Ví dụ Ayumi chiên giòn sốt cà chua (từ trang 1 đến trang 3), hay Anita lăn xào xả ớt (từ trang 3). Thế để dễ cho việc tìm kiếm cũng như thuận lợi cho tốc độ chém của các thành viên ;))

_Về quy định. Em nghĩ mình cũng ko nên quy định một số lượng câu hỏi nào đấy. Ví dụ như em muốn chém chị Ani 160 phát chém truyền thống của Gryers thì sao? Hay trong những trường hợp đặc biệt mà các câu hỏi có-liên-quan khác?

_Về đối tượng bị chém. Nếu giao cho chị Gorse hay Mod box8 chọn thành viên bị chém tiếp theo thì có thể sẽ có một số những ý kiến bất đồng hay sao đó tiêu cực. Cho nên, theo em để công bằng dân chủ [nhưng ko biết có văn minh ko ;))] thì nên cho người bị chém trước chọn đối tượng bị chém tiếp theo, kiểu như nối tiếp nhau vậy :">

_Về các chém-er :"> Mạnh tay vào các bạn :"> Chém phê vào :"> Chém ác liệt vào :"> Chém đắng cấp vào :"> Chém sao cho người ta thấy cái trình chém của mình ấy :">

Thật ra thì Cleo cũng là mod box8. Nhưng mà ko muốn múa rìu qua mắt thợ. Cứ đóng góp đã.

- Chị đặt cái tên ấy á vì nghĩ là mình là mem, hem phải Mod box này nên đặt nhẹ nhàng chứ hem dám chơi chiêu rùng rợn, hơn nữa nếu tên ghê quá ng ta ko dám vào chém sao em ? Smile
- Còn về phần câu hỏi á, chị nghĩ là 1 ng chém 1 lần 10 chắc cũng đủ, vì 10 là số đẹp. hơn nữa 1 lần 10 có lẽ cũng là đủ để ng bị chém lấy lại tinh thần chờ ng khác chém chứ, chứ em quất 1 lần 160 câu cái chắc ng chém xịt máu. Với lại một lần 10, em chơi 16 lần liên tục thì cũng đủ 160 đấy Smile
- Đối tượng bị chém, chị đã thảo luận với Gorse là bắt đầu từ đợt này, ng bị chém sẽ có quyền quyết định số phần ng sẽ bị chém kì sau Laughing
Anita
Moderator
Anita

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 2 EmptyTue Mar 24, 2009 4:59 pm

Yami đã viết:
Anh chỉ chém Ani đúng 1 phát thôi:

Vì răng ba em lại gọi em là "phá gia chi tử"? Smile

(anh mới chỉ biết 1 phần, chừ anh muốn biết hết Smile)

Cái câu này nói ra ngại quá, chắc ba em nói em "phá gia chi tử" là vì cái bề dày thành tích phá hoại đồ đạc của em. Trước đây papa em mua cho em cái gì thì sau một thời gian nó ko hư cũng bị mất Smile. Còn bề dày thành tích thì tính đến nay đã phá hư 3 cái MP3, 2 cái USB, 1 cái dây phone điện thoại, 1 cái cục sạc điện thoại và vô vàn những thứ linh tinh khác (mà như thế liệu có "phá gia chi tử" lắm ko nhỉ ? Rolling Eyes )
Anita
Moderator
Anita

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 2 EmptyTue Mar 24, 2009 5:04 pm

cubin_kute đã viết:
hí hí, ani ơi, giờ tới lượt em nhá, keh keh Smile
1/ Ani hết ''dấm đài'' từ bao giờ?
2/ Ani chuyên môn học nào nhất, ghét môn nào nhất?
3/ Ani có chơi game online không, nếu có thì bắt đầu vào khi nào?
4/ Ani thấy Kun là ng như thế nào?

Thôi, 4 câu thôi, hồi em chém ani tiếp nhá.... Smile

1. Chắc là từ năm lên 5 tuổi Smile
2. Ani chuyên Văn và cực ghét môn Toán nhá Laughing
3. Ani ko thích chơi và đến bây giờ vẫn ko biết chơi. Nguyên nhân : tốn tiền, với lại mua đĩa cài vào máy chơi thì phê hơn Smile
4. Nói chung là tính tình em cũng được, trừ mấy lúc em làm chị hơi bực vì cứ nhằm lúc đang bận mà bay vào chơi mấy câu hỏi "trên trời dưới đất" ko à. Còn chị thì bị ấn tượng bởi cái giọng hát của em, ko hình dung được em nhìn đẹp trai như thế, sáng sủa như thế mà có cái giọng hát .... ko tả được , đúng là "tiếng hát át tiếng" xe Smile
cubin_kute
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
cubin_kute

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 2 EmptyTue Mar 24, 2009 9:58 pm

Ani ơi, em chém tiếp nhá............ Smile

1/ Ani thích con vật gì nhất?
2/ Ani sợ cái ji` nhất nà?
3/ Ani thích người khác tặng cái gì nhất?
4/ Ani, xét về con trai, Ani thích được ai tặng quà nhất ( cái này ko đc từ chúi nha) Smile
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 2 EmptyWed Mar 25, 2009 8:00 am

Mấy pác cho em Spam tí.
Cho Lu hỏi tại sao không để cho các mem tự bình chọn người bị lên thớt mà cứ theo ý kiến của bạn Gorse hay bạn Ani vậy, như thế có mang tính chất cá nhân quá không.
Đã có 2 con cá bị lên thớt nhưng bạn Lu chả chém câu nào vì đó là 2 ng` mà bạn Lu đã biết quá nhiều, không còn mún hỏi nữa, nếu có hỏi thì chỉ hỏi những câu rất là kinh dị vì thế không dám hỏi.
Mà thôi, đó là quyền tự do cá nhân của mỗi người, thấy các mem trong 4rum cũng chả ý kiến jì mấy, thế thì thôi, mình rút vậy, không có người lại bảo , vào không chém mà nói linh tinh.
Các bạn thông cảm vì ngay dòng đầu tiên em ghi rõ ràng đây là Spam, nên các bạn lỡ có đọc thì hạ hỏa nhá, đừng có del bài Lu đấy.
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 2 EmptyWed Mar 25, 2009 9:14 am

đợt 3 nè
1) người Ani thích đơn phương đầu tiên là ai?
2) Bạn thân hùi cấp 1, cấp 2 của Ani là ai? ( chắc là nhìu lắm, sao ko nhớ được)
3) Điều mà làm Ani nhớ nhất hồi cấp 1 là gì?
4) Khi nghe thấy cảm giác mình được lên bàn chém, Ani có cảm giác, suy nghĩ như thế nào?
5) Những người con trai ( trừ những đứa trong xóm Ani ra) học cấp 1 , cấp 2 với Ani, ai đã được Ani mời đi ăn sinh nhật của Ani?
6) Vì sao bữa trước Khang đã mời Ani đi ăn sinh nhật 3 lần 3 năm mà chẳng có năm nào Ani đi hết Crying or Very sad?
7) Vì sao hồi lớp 3 lại mời Khang và thằng anh em kết nghĩa của Khang đi ăn sinh nhật của Ani?
8 ) Hiện tại, trong phòng Ani có những món đồ gì? (nhớ thống kê số lượng)
9) Vì sao trong góc phòng Ani lại có 1 lỗ thông hơi xuống bếp?
10) Ani thích làm gì nhất khi có thời gian rãnh?
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 2 EmptyWed Mar 25, 2009 1:56 pm

:|

Chị Ani à :| Cái khúc dài dài đó có phải em chém chị đâu :| Em chém bảy câu trên mà :| Chị chịu khó xem lại rồi đỡ chém hộ em tí đi :|

Giờ em chém đợt hai đã :">

1. Nếu đc lựa chọn giữa hai điều kiện: một là ăn một bữa ăn có 10 món mà có tới 9 món có thuốc độc, hai là ở trong một ngôi nhà đầy ma trong 1 tuần, chị chọn cái nào? ;))

2. Trong forum chị ấn tượng/yêu/ghét/phục ai nhất? [thành ra đây gộp lại 4 câu nhá :">]

3. Adachi Mitsuru và Clamp, chị thích đọc manga của ai hơn?

4. Chị thích Hàn Quốc, Trung Quốc hay Nhật Bản hơn? Lý do?

5. Chị thích màu mắt nào? Màu tóc nào?

6. Nếu bây giờ được sinh ra lần nữa, chị thích làm con trai hay con gái?

7. Số 7 hay số 9 đẹp hơn?

8. Số đo 3 vòng =))

9. Nhận xét về em tí :">

Câu 8+9 bựa hết chỗ nói :">

Trả lời nhớ, cấm chạy : >
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 2 EmptyWed Mar 25, 2009 8:33 pm

hừm hừm, chị ayu chưa trả lời câu hỏi của em nhá, bực mình nhá! Thôi, không sao, "giận cá" thì "chém thớt" vậy SmileSmile

1. Chị tự thấy mình có xinh ko (trả lời thật lòng nhá) Smile

2. Chị thích học môn gì nhất? Vì sao?

3. Khi chị bị thầy cô mắng oan, chị có cảm thấy ghét thầy, cô ko?

4. Chị thích có 1 căn phòng to, thoáng hay nhỏ mà gọn gàng?

5. Điều mà chị ấn tượng nhất trong suốt 5 năm cấp 1 và 2 năm cấp 2 là gì?

6. Bây h chị muốn mình lớn lên hay bé lại?

7. Cảm giác của chị thế nào nếu chị bị người khác bỏ rơi?

8. Liệt kê bảng xếp hạng mọi người theo thứ tự nhá (cái trò trong chat box hôm qua í Smile)

9. Nhận xét về em tí đi ;)
10. Chị có muốn em chém chị tiếp ko
Laughing
Starting_love
Dân Thường Trú
Starting_love

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 2 EmptyWed Mar 25, 2009 10:03 pm

Cho XA 1 phát thôi Ani nhá Smile Smile
1/Người nào Ani cảm thấy vừa ghét lại vừa thích
2/Nếu cho Ani chọn 4 người thì Ani nghĩ những ng nào theo Ani là ga lăng và men lỳ nhất Cool
3/Câu này riêng 4 một tí : Qua những việc làm của El dành cho Ani, việc gì khiến Ani "rung" mạnh nhất , việc j khiến Ani thấy ghét nhất Smile Smile Smile
*chém thế đủ rồi, hồi chém tiếp
Anita
Moderator
Anita

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 2 EmptyThu Mar 26, 2009 8:48 am

chonanhhao đã viết:
đợt 3 nè
1) người Ani thích đơn phương đầu tiên là ai?
2) Bạn thân hùi cấp 1, cấp 2 của Ani là ai? ( chắc là nhìu lắm, sao ko nhớ được)
3) Điều mà làm Ani nhớ nhất hồi cấp 1 là gì?
4) Khi nghe thấy cảm giác mình được lên bàn chém, Ani có cảm giác, suy nghĩ như thế nào?
5) Những người con trai ( trừ những đứa trong xóm Ani ra) học cấp 1 , cấp 2 với Ani, ai đã được Ani mời đi ăn sinh nhật của Ani?
6) Vì sao bữa trước Khang đã mời Ani đi ăn sinh nhật 3 lần 3 năm mà chẳng có năm nào Ani đi hết Crying or Very sad?
7) Vì sao hồi lớp 3 lại mời Khang và thằng anh em kết nghĩa của Khang đi ăn sinh nhật của Ani?
8 ) Hiện tại, trong phòng Ani có những món đồ gì? (nhớ thống kê số lượng)
9) Vì sao trong góc phòng Ani lại có 1 lỗ thông hơi xuống bếp?
10) Ani thích làm gì nhất khi có thời gian rãnh?

1. Cũng ko nhớa nổi nữa, hình như là cái anh đó hồi đấy học trường mình và hơn Ani 2 tuổi Smile
2. Bạn thân hồi cấp 1 có Dương Tăng Thùy Trang (tại nó nhìn dễ thương lắm, giống con búp bê á). Cấp 2 thì nhìu ko đếm suể, ví dụ như : Vy nè, Xuân nè, Trang nè, Khang, Long, Huy, XA.....
3. Nhớ nhiều lắm chứ, nhưng điều làm Ani nhớ nhất là hồi đó Ani học cực kì thảnh thơi chứ ko quá nặng như bây giờ.
4. Thấy bình thường như bao người nhưng vẫn hơi lo lắng một chút vì trước đây trong 1 4rum khác Ani là người.... chuyên mang dao rựa đi chém người khác ko hà Laughing
5. Ani nhớ ko hết được, nhớ nôm na hình như thằng Cường với thằng Quang, còn lại thì quên sạch bách ùi.
6. Phần vì bận, phần vì ngại, sn con trai tự nhiên nữa đi theo làm gì Smile
7. Hồi đó Ani bị con Ngân nó xúi á chứ có tính mời đâu
8. Cái này hỏi ác dữa vậy trời, nhiều lắm á, nhưng có lẽ nhiều nhất là gấu bông với con số là... 42 con
9. Cái này do chú Ani là kiến trúc sư thiết kế, với lại làm như thế để mùa hè còn đón được gió từ trên xuống bếp chứ.
10. Nghe nhạc + đọc sách (hình như luôn luôn là như vậy)
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 2 Empty

Phỏng vấn thành viên đây !!!!!
Trang 2 trong tổng số 21 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3 ... 11 ... 21  Next
 Similar topics
-
» Thư gởi thành viên
» ảnh thành viên
» Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)
» Trao đổi nick Y!M với các thành viên
» Danh Sách Thành Viên