CLB Ngôi Sao Nhỏ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CLB Ngôi Sao Nhỏ

Nơi trao đổi bàn luận của các thành viên CLB Ngôi Sao Nhỏ

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn

Go down 
cubin_kute
roseviolet
jk_w3_pro
Cutun
v0tms0n
Cleo
nghi_pro123
Nhóc
DragonNK
boo boo
namhuyen_le
myheart
16 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
myheart
Teacher
myheart

Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn   Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn EmptyFri Mar 27, 2009 8:32 am

Mở topic này để các cựu học sinh có thể trò chuyện, gởi lời nhắn hoặc tìm người. Ai mở hàng đi nhá Very Happy
namhuyen_le
Dân Tạm Trú

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn   Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn EmptyFri Mar 27, 2009 12:44 pm

hihi, cho em mở hàng đi Very Happy Đầu tiên cho em gửi lời thăm tất cả mọi người. Tiếp theo em xin tự giới thiệu em tên Lê Huỳnh Nam Huyên, cựu học sinh khóa 92. Hiện giờ em đang chui nhủi ở Portland, Oregon, US. Mấy hôm nay có spring break nên rãnh rỗi đi phá làng phá xóm cho dzui. Smile Sắp tới hè, muốn đi chơi mà hổng biết đi đâu nên anh chị nào đang ở us cho em gợi ý đi. Thanks nha!
boo boo
Dân Tạm Trú
boo boo

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn   Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn EmptyFri Mar 27, 2009 10:07 pm

mấy anh chị ơi! chao mấy anh chị có biết anh nào tên TÔN THẤT HIỆP niên khóa 04-08 ko ạ ? I love you cho em hỏi thăm với!!!!!!!!!!!!!! ngo Smile
DragonNK
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
DragonNK

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn   Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn EmptyFri Apr 03, 2009 7:01 pm

chị nam huyên ơi cho em xin nick chat của chị để xin kinh nghiệm kiếm học bổng ạ =.=
http://hailongpt.blogtiengviet.net
Nhóc
Thổ Địa Công
Nhóc

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn   Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn EmptyFri Apr 03, 2009 7:27 pm

boo boo đã viết:
mấy anh chị ơi! chao mấy anh chị có biết anh nào tên TÔN THẤT HIỆP niên khóa 04-08 ko ạ ? I love you cho em hỏi thăm với!!!!!!!!!!!!!! ngo Smile

Tớ biết nè =]]

Ra yh hỏi tớ nói cho Laughing

p/s: boo boo phải là pạn Phượng hem Rolling Eyes

__Nhóc__
namhuyen_le
Dân Tạm Trú

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn   Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn EmptySat Apr 04, 2009 9:39 am

chị chào em, làm gì mà xin kinh nghiệm dữ dzậy em? nick chat của chị nè: namhuyen_125. Có gì hai chị em mình t8m với nhau ha!
nghi_pro123
Thổ Địa Công
nghi_pro123

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn   Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn EmptyMon Apr 06, 2009 11:53 am

bạn boo boo ơi, bạn quên trong forum chỉ được gõ tiếng việt rùi hả dkinh dkinh
boo boo
Dân Tạm Trú
boo boo

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn   Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn EmptyWed Apr 08, 2009 12:42 pm

í Boo boo quên, sorry nha. Mà nhóc nick YH là gì zậy Rolling Eyes
Nhóc
Thổ Địa Công
Nhóc

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn   Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn EmptyThu Apr 09, 2009 5:17 pm

Trong forum hem được ghi chữ màu đỏ Sad

Nick Nhóc là nhockon_chay_lonton

Có gì ra yh pm riêng ha

__Nhóc__
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn   Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn EmptyThu Apr 09, 2009 10:33 pm

boo boo đã viết:

Tình hình là hôm qua nổi hứng giở tập san năm ngoái ra đọc lại :| Thấy có tên Tôn Thất Hiệp. Chẹp. Thơ :|

Spam =))

Được sửa bởi Cleo ngày Thu May 07, 2009 5:14 pm; sửa lần 1.
myheart
Teacher
myheart

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn   Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn EmptyThu Apr 09, 2009 10:47 pm

Mục này của cựu học sinh NK, thế mà các thành viên trên (trừ Nam Huyên) có phải học sinh cũ không ha Question
v0tms0n
Du Khách
v0tms0n

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn   Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn EmptyMon Apr 13, 2009 5:40 am

namhuyen_le đã viết:
hihi, cho em mở hàng đi Very Happy Đầu tiên cho em gửi lời thăm tất cả mọi người. Tiếp theo em xin tự giới thiệu em tên Lê Huỳnh Nam Huyên, cựu học sinh khóa 92. Hiện giờ em đang chui nhủi ở Portland, Oregon, US. Mấy hôm nay có spring break nên rãnh rỗi đi phá làng phá xóm cho dzui. Smile Sắp tới hè, muốn đi chơi mà hổng biết đi đâu nên anh chị nào đang ở us cho em gợi ý đi. Thanks nha!

anh vừa đi ăn ở Portland chủ nhật vừa rồi Very Happy khoẻ không em
namhuyen_le
Dân Tạm Trú

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn   Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn EmptyMon Apr 13, 2009 10:11 am

hihi... Smile dạ em khỏe re à, anh có khỏe ko? Dạo này anh sao rồi, lâu quá anh em mình ko gặp nhau ha! Very Happy hihi... đi ăn ở Portland có vui hông anh? Rolling Eyes anh đang ở Seattle phải hông? hihi Very Happy
boo boo
Dân Tạm Trú
boo boo

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn   Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn EmptyMon Apr 20, 2009 12:18 am

cleo đã viết:
Tình hình là hôm qua nổi hứng giở tập san năm ngoái ra đọc lại :| Thấy có tên Tôn Thất Hiệp. Chẹp. Thơ :|

Spam =))
là có í gì vậy nói rõ nghe nào!!!!!!!!!!!!!!!
Cutun
Du Khách
Cutun

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn   Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn EmptyMon Apr 20, 2009 11:19 pm

Có ai ở ĐN ko no)
@boo: Có biết thằng Hiệp =)) hình như thằng này dẻ nhất 9/3 thì phải =)) Giờ ko pik nó học ở đâu no)
boo boo
Dân Tạm Trú
boo boo

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn   Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn EmptyThu Apr 23, 2009 6:13 pm

cutun đã viết:
@boo: Có biết thằng Hiệp =)) hình như thằng này dẻ nhất 9/3 thì phải =)) Giờ ko pik nó học ở đâu /.
anh hiệp đâu có dẻ anh tốt mà.cutun cho biết thêm thông tin liên lạc để còn kể cho nghe. Smile
jk_w3_pro
Du Khách
jk_w3_pro

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn   Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn EmptyFri Apr 24, 2009 5:30 pm

Dạ thưa anh cutun! E là Tôn Thất Hiệp 9/3 đây! Bj h em đang học ở 10B2 ThPT Lê Quý Đôn ạ! Kaka! Thế anh học ở đâu? Nhận xét về người khác hay ho gớm? Đừng tưởng nói gì cũng đc. nge! ye no
Nhóc
Thổ Địa Công
Nhóc

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn   Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn EmptyFri Apr 24, 2009 9:24 pm

Cutun đã viết:

@boo: Có biết thằng Hiệp =)) hình như thằng này dẻ nhất 9/3 thì phải =)) Giờ ko pik nó học ở đâu /.

Ợ nói câu nghe mất lòng nhau quá nhị! :")

Mà cụng chạ biết ai dẻ hơn ai... anh nhị! :")

__Nhóc__
boo boo
Dân Tạm Trú
boo boo

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn   Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn EmptySun Apr 26, 2009 7:15 pm

cu tun oi nick cutun la zi zay
cho di noi chuyen cho nghe
boo boo
Dân Tạm Trú
boo boo

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn   Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn EmptySun Apr 26, 2009 7:20 pm

jk_w3_pro đã viết
Dạ thưa anh cutun! E là Tôn Thất Hiệp 9/3 đây! Bj h em đang học ở 10B2 ThPT Lê Quý Đôn ạ! Kaka! Thế anh học ở đâu? Nhận xét về người khác hay ho gớm? Đừng tưởng nói gì cũng đc. nge!
em ham mo wa di anh hoc LQD lun Very Happy I love you
roseviolet
Moderator
roseviolet

Đến từ : đại bản doanh 6/6 và SM Town-nơi những gì không thể đều có thể

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn   Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn EmptyWed Apr 29, 2009 8:31 pm

boo boo đã viết:
jk_w3_pro đã viết
Dạ thưa anh cutun! E là Tôn Thất Hiệp 9/3 đây! Bj h em đang học ở 10B2 ThPT Lê Quý Đôn ạ! Kaka! Thế anh học ở đâu? Nhận xét về người khác hay ho gớm? Đừng tưởng nói gì cũng đc. nge!
em ham mo wa di anh hoc LQD lun Very Happy I love you
[b]Này nhé,Rose ko có wan tâm là ai dẻ ai hay ho,xin mọi người đừng có nói về nhau như thế
Em xin hỏi anh,anh học LQĐ ạ?Vậy anh học LQĐ thì em bik chắc là anh giỏi rồi ạ.Anh Quang Minh học Phan Chu Trinh,nhưng như vậy thì liên quan gì cơ ạ?LQĐ thì kaka ạ?Anh Quang minh từng nói với em rằng:"H anh ko còn mặt mũi nào về trường nữa,anh học ngu đến nỗi fải vào PCT!"Sau này thầy Hưng fải gọi điện đến cho ảnh mà nói đó ạ
Người ta nói alf học tài thi fận mà,giả sử như con Quyên,thủ khoa thi TP năm lớp 5,vậy àm thi toán nó đc giải KK,làm ai cũng ngạc nhiên.vậy mới nói học tài thi fận chứ
Em ko có ý xúc fạm,ko có ý xách mé ai,nhưng ko nên nhìn vào TRƯỜNG mà đánh giá một con người
Mong mọi người đừng nói nhau thế này thế kia nữa.
Em rất mến anh Minh,vì ảnh là một người tốt,ko có ảnh,sẽ chẳng có CUTUN.NET,và trong tim của nhiều mem NK,cutun.net luôn ở bên trong.Thậm chí sau khi cutun.net đongs cửa,có rất rất nhiều người đã buồn.
Anh Minh đã qua HCM thi Olympic Tin học đó ạ
Em nói điều này ko phải là em bênh vực anh Minh như một vài người bênh vực anh,và em thì cũng ko muốn xích mích ai nhưng em rất bực mình.Thậm chí em còn hiểu tại sao mọi người lại nói thế,như anh cutun,anh Hiệp,chị Nhóc hay Boo Boo.
Mọi người nói gì nhau thì đó là chuyện của mọi người,nhưng đây là 1 4rum có sự quản lý chặt chẽ và ko phải nói gì cũng được.Công bằng mà nói,tất cả mọi người đeuf sai và em ko có ý biện hộ cho anh Tũn,cho dù em hơi thiên vị ảnh.Và xin nhắc lại,em rất quý mến anh Hiệp cho dù chưa nói chuyện,chưa gặp mặt và thậm chí là em chẳng bik ảnh,nhưng ảnh là một cựu hs NK,nên em cũng mến mộ.Nhưng quan trọng là em quý mến anh Tũn và những ai là mem của cutun.net đều quý mến ảnh.Nói điều gì với anh Tũn tức là nói bọn em
@Boo Boo:Viết có dấu,one-line nhiều và ko dùng màu đỏ

Được sửa bởi roseviolet ngày Sun May 03, 2009 11:54 am; sửa lần 1.
cubin_kute
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
cubin_kute

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn   Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn EmptyWed Apr 29, 2009 8:43 pm

@roseviolet: bài viết của em rất úc tích Very Happy
jk_w3_pro
Du Khách
jk_w3_pro

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn   Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn EmptyWed May 06, 2009 9:33 pm

Uhm`! Tat' nhjen la` e noj' sao cung~ dc. thuj! Nhung e da~ tung` nghi~ neu' co' ai do' chua tiep' xuc' voi' e nhiu` ma` nhan. xet' ve` em nhu vay. thi` em nghi~ sao? Anh ko can thiep. vao` tinh` cam? rieng cua? em va` cung~ k can` mot. loi` ung? ho tu` em! Hy vong. em se~hieu? Than!
Yami
Thổ Địa Công
Yami

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn   Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn EmptyWed May 06, 2009 10:20 pm

Stop những lời nhận xét ko hay ho về nhau ở đây nhá
boo boo
Dân Tạm Trú
boo boo

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn   Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn EmptyThu May 07, 2009 8:50 pm

jk_w3_pro đã viết:
Uhm`! Tat' nhjen la` e noj' sao cung~ dc. thuj! Nhung e da~ tung` nghi~ neu' co' ai do' chua tiep' xuc' voi' e nhiu` ma` nhan. xet' ve` em nhu vay. thi` em nghi~ sao? Anh ko can thiep. vao` tinh` cam? rieng cua? em va` cung~ k can` mot. loi` ung? ho tu` em! Hy vong. em se~hieu? Than!
Boo Boo ko co' i' j` nhung Boo Boo cung~ thay' jk_w3_pro noi' dung' Rolling Eyes mong roseviolet xem lai noi' hoi wa' day'
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn   Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn Empty

Trò chuyện, lời nhắn, tìm bạn
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» Chuyện "ấy" là chuyện gì (cấm người lớn vì sẽ có ý nghĩ đen tối)
» Cho và Nhận
» Tin mới nhận
» Ảnh dự thi cá nhân
» Valentine - Lễ tình nhân