CLB Ngôi Sao Nhỏ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CLB Ngôi Sao Nhỏ

Nơi trao đổi bàn luận của các thành viên CLB Ngôi Sao Nhỏ

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Tác phẩm mới đeeeeeeeeeeeeee!

Go down 
thinhthaihoang96
shinichi_172 ¶€' ╫Î
qdtr73
Koriand'r
nhokvip7/6
boycrazy_2309
dovannguyen
myheart
Cleo
warm winter
Ayumi
Gorse160495
Luna213
lovely_angel_1996
18 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
Tác giảThông điệp
Artstart
Du Khách
Artstart

Tác phẩm mới đeeeeeeeeeeeeee! - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tác phẩm mới đeeeeeeeeeeeeee!   Tác phẩm mới đeeeeeeeeeeeeee! - Page 3 EmptyThu Dec 25, 2008 11:19 am

hey bảo mi dám đưa tấm amhr ta ăn lên mi đợi đó thi xong sẽ biết tay taaaaaaaaaaaaaaaaaaaa Evil or Very Mad
nghi_pro123
Thổ Địa Công
nghi_pro123

Bài gửiTiêu đề: Re: Tác phẩm mới đeeeeeeeeeeeeee!   Tác phẩm mới đeeeeeeeeeeeeee! - Page 3 EmptyThu Mar 19, 2009 5:36 pm

2 hình đó hơi bị được, nhưng sao hình thứ 1 lại mờ quá ta ngo
lỳ nùng
Dân Thường Trú
lỳ nùng

Bài gửiTiêu đề: Re: Tác phẩm mới đeeeeeeeeeeeeee!   Tác phẩm mới đeeeeeeeeeeeeee! - Page 3 EmptyThu Mar 19, 2009 5:58 pm

cái th` nhỏ mập mập phải Minh Nghi hok em??? CÒn bé cài màu hồng là em của chị Linh học 10TN6 pct đúg hem.....Nhà ở Ngô Quyền Very Happy:D^^
http://360.yahoo.com/babylove_2710
roseviolet
Moderator
roseviolet

Đến từ : đại bản doanh 6/6 và SM Town-nơi những gì không thể đều có thể

Bài gửiTiêu đề: Re: Tác phẩm mới đeeeeeeeeeeeeee!   Tác phẩm mới đeeeeeeeeeeeeee! - Page 3 EmptyFri Mar 20, 2009 9:39 am

Chị Bảo chụp đẹp thiệt
Nhờ chị Bảo mà em mới thấy hình của chị Cleo,và nhận ra rằng mình đã thấy chị Cleo hôm thứ 5 vừa rồi,lớp chị lên để tập múa,em thấy chị í ngồi +chỉ đạo với một bảng tên đập vào mắt hằng 7/3,ko tin vào mắt mình lắm nên bỏ đi,ko ngờ......thấy chị Cleo dễ thương ghê
Cảm ơn chị Bảo nhé!!^^
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Tác phẩm mới đeeeeeeeeeeeeee!   Tác phẩm mới đeeeeeeeeeeeeee! - Page 3 EmptyFri Mar 20, 2009 5:07 pm

roseviolet đã viết:
Chị Bảo chụp đẹp thiệt
Nhờ chị Bảo mà em mới thấy hình của chị Cleo,và nhận ra rằng mình đã thấy chị Cleo hôm thứ 5 vừa rồi,lớp chị lên để tập múa,em thấy chị í ngồi +chỉ đạo với một bảng tên đập vào mắt hằng 7/3,ko tin vào mắt mình lắm nên bỏ đi,ko ngờ......thấy chị Cleo dễ thương ghê
Cảm ơn chị Bảo nhé!!^^

Em à :|
Em dội chị liên tiếp bằng những câu nói shock đến ko thể tưởng tượng nổi :|
Em là đứa nào :-w Sao thấy mà ko gọi :-w Gọi để chị nhìn mặt em chứ :-w Thế này thì bất công cho chị quá :-w
Mà chị là chị ko có bỏ qua cái vụ "Cleo dễ thương ghê" đâu à nha :-w Chị đây tự ứng cử đứng ra tranh chấp cái danh hiệu "Siêu điêu" rồi :-w Em mà điêu như thế là cả 4 năm chị điêu cái sổ chi đội cũng ko bằng cái cụm kia của em đâu :-w

Bảo à :"> Mua cái máy ảnh khác đi mi :">

Thật trớ trêu rằng cái hình mình đi ăn xin kia lại được chọn đem lên báo tường :| Chả biết nên lăn lộn vì cười hay mếu vì bản chất sự việc đây :| Thôi im thôi :|
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tác phẩm mới đeeeeeeeeeeeeee!   Tác phẩm mới đeeeeeeeeeeeeee! - Page 3 Empty

Tác phẩm mới đeeeeeeeeeeeeee!
Trang 3 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
 Similar topics
-
» Tác phẩm mới.
» Tác phẩm của bạn ra đời như thế nào?!!!
» Tác phẩm ưa thích...
» Các MOD xem xét và sửa hoặc Del các bài phạm qui. Tái lập trật tự diễn đàn
» Siêu Phẩm VinaGame: Tể Tướng Tìm Game Cho Vua