CLB Ngôi Sao Nhỏ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CLB Ngôi Sao Nhỏ

Nơi trao đổi bàn luận của các thành viên CLB Ngôi Sao Nhỏ

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Cho em hỏi cái này ( về chữ kí)

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
DragonNK
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
DragonNK

Cho em hỏi cái này ( về chữ kí) Empty
Bài gửiTiêu đề: Cho em hỏi cái này ( về chữ kí)   Cho em hỏi cái này ( về chữ kí) EmptyFri May 22, 2009 1:23 am

Vì sao em ko dc để chữ kí có hình ảnh trong khi một số bạn lại dc. (nhokvip7/6, thiensu_lovely, roseviolet,...)

Chữ kí em dùng hình ảnh resize nên ko nặng bao nhiêu. Về mặt diện tích trang, cũng khá ít. Về avatar, từ nay mong thầy đừng tự tiện đổi av của em. Việc đó phạm vào quyền thông tin cá nhân (avatar động thì kệ nó, nhẹ hều, thầy khỏi lo, size ảnh em có thể resize tự do, cũng ko cần thầy tự vào đổi)

Chữ kí em bình thường, thầy hay bỏ đi là sao.
Avatar thầy có thể nói em đổi lại, em cũng biết nó lớn hay nhỏ, thầy khỏi lo

Chỉ mong thầy ko tự động edit vào nick em nữa. Có thể pm cho em biết để sửa đổi
http://hailongpt.blogtiengviet.net
myheart
Teacher
myheart

Bài gửiTiêu đề: Re: Cho em hỏi cái này ( về chữ kí)   Cho em hỏi cái này ( về chữ kí) EmptyFri May 22, 2009 11:09 am

Cám ơn em đã thông báo thêm 1 số nick bắt chước giống em. Thầy sẽ edit 1 lúc luôn thể nếu kích thước quá lớn, nội dung thấy gai con mắt em nhá. Có gì sẽ pm Very Happy
Lạnh Lùng
Moderator
Lạnh Lùng

Bài gửiTiêu đề: Re: Cho em hỏi cái này ( về chữ kí)   Cho em hỏi cái này ( về chữ kí) EmptyFri May 22, 2009 1:15 pm

Em chả hiểu về chữ kí :|
Chữ kí chỉ có 1 dòng chữ mà ko hiện ra.
Sao vậy nhi :|
http://www.thehiephienthuc.com
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Cho em hỏi cái này ( về chữ kí)   Cho em hỏi cái này ( về chữ kí) EmptyMon May 25, 2009 3:50 pm

@Lủng: Vào lí lịch, chỗ thứ hai trước Ảnh đại diện [hay là Chữ ký gì đó, chả nhớ :-??], tìm chỗ nào luôn hiện chữ ký, check Yes thì nó ra thôi :| Cái đấy ko phải def nên phải tự đi mà edit lấy :| Lúc đầu mềnh cũng chả biết, sau mò lại mới thấy :">

Tình hình là mình dẹp cái chữ ký Super Couple kia rồi :"> Hẹn thi xong làm sign Super Fam mà lười quá chả làm được :"> Thôi các bạn NFamer cứ chuẩn bị cổ mà chờ :"> Hay dẹp nhỉ :">
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cho em hỏi cái này ( về chữ kí)   Cho em hỏi cái này ( về chữ kí) Empty

Cho em hỏi cái này ( về chữ kí)
Trang 1 trong tổng số 1 trang