CLB Ngôi Sao Nhỏ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CLB Ngôi Sao Nhỏ

Nơi trao đổi bàn luận của các thành viên CLB Ngôi Sao Nhỏ

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Pic ảnh mới nè!!!

Go down 
Hoa Mộc Lan
Fukuto
6 posters
Tác giảThông điệp
Fukuto
Du Khách
Fukuto

Pic ảnh mới nè!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Pic ảnh mới nè!!!   Pic ảnh mới nè!!! EmptyThu Nov 18, 2010 6:50 pm

Pùn wá ih! chán wá iH! Thầy Hưng yu dzấu ui! Thầy đâu ròu sao để céi 4rum trốg trơn dzị nè!! Pùn wá ih thou!!!
Thou, ko than vãn nữa! Nếu tiếp tục than vãn nguy cơ ăn dép vào mặt là rất cao!!!
Vâng vâng! Nói nhảm nhảm thì cái post này sẽ bị liệt vào spam mất thou! Mừ Fukkun đã spam là fải spam có chất lượg, chứ spam như thế nài thì nhụk lém!!!
Ko nói dài dòg nữa. Tên của tui thì chắc ko cần nói pà kon cũg bjk ròu nhểy! Mừ thou, cứ nói ra cho chắc, lỡ có nhìu ngừi ko bjk nữa thì khổ lém kơ! Mừ mọi ngừi cũg thung củm cho. Cái tên hay wá sợk nói ra nhìu ngừi ganh tỵ thì khổ lém kơ!! Cool
Sơ yếu lý lịk (lý lịk trík chéo!!)
Tên: Bình Yên
Nikname đầy đủ:Fukuto (gọi tắt là Fuk-cấm xuyên tạc tên tui! Ko thì "xử") hoặc là Fuki ko thì là sói Fuki thjk gọi kỉu gì cũg đc!
Là thần dân (hjzz..trước đây là quốc vươg, giò là thần dân. pùn!!! nhưg tại sao fải pùn?? Cool ) của lớp 8/4 kute, hạnh fúc, sôi nổi, đjên khùg.
Hết ròu ák!!
Thou, tự bạk+lảm nhảm thế là đủ ròu! giờ đến tiết mụk chính. vâng vâng! Nhữg pic ảnh đầu tiên của Fuki xin đc trìh làng. có gì mọi ngừi chém nhẹ tay cho. em mới bjk chụp ảnh nên trình độ xử lý ảnh ság, góc chụp,... cựk kì tệ. hjz hjz...
Xin giới thịu với pà kon, đây là hotboy của lớp tui. bật mí một chút là hotboy cựk giỏi toán, rất galăng với kon gái, cựk đẹp zaj, nói chung hotboy lớp Fuki cựk kì hoàn hảo. và đây là ảnh của hotboy!!!
Pic ảnh mới nè!!! DSCN0538<==kon gái lớp Fuki chết dưới tay hotboy ngay từ cái nhìn đầu tiên luN!! Very Happy Surprised
Pic ảnh mới nè!!! DSCN0653<==Thầy Vinh dạy công nghệ nà. trùi ui, thầy hiền cựk kì luN! Yu thầy nắhm nhắm lun ák! Mừ thầy cứ khen tui hoài làm ngượg wá àk! Embarassed Embarassed
Pic ảnh mới nè!!! DSCN0546<==lớp Fuki đã hox cô Cúc 2 năm ròu nên tỳnk cảm cô trò của pọn tui thắm thiết lém ák! Yu cô Cúc nhứt nhứt nhứt lun!! Embarassed Embarassed
Hết pic về GV ròu! Hum sau mới đăg tiếp đc!
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Pic ảnh mới nè!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Pic ảnh mới nè!!!   Pic ảnh mới nè!!! EmptyFri Nov 19, 2010 5:44 pm

Trời ơi, ai cũng dễ thương hết :x :x Yêu whistle*
Fukuto
Du Khách
Fukuto

Pic ảnh mới nè!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Pic ảnh mới nè!!!   Pic ảnh mới nè!!! EmptyMon Nov 22, 2010 9:55 am

Hoa Mộc Lan đã viết:
Trời ơi, ai cũng dễ thương hết :x :x Yêu whistle*
hj! ko bjk là fải gọi là gì nhểy! ss? kk?? hay là pạn?? dù gì thì cũg cho Fuki làm wen nhaz!
Pùn quá ih thou!=> spam chút chơi!!
cherubsnow
Dân Thường Trú
cherubsnow

Pic ảnh mới nè!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Pic ảnh mới nè!!!   Pic ảnh mới nè!!! EmptyWed Nov 24, 2010 9:36 pm

hô hô, chị Hoa Mộc Lan hơn mình 1 tuổi đó papa ơi
chán nhở! lớp con năm nay mong dc cô Cúc dạy mà ko dc! sao lớp papa hên thế
cô ơi tụi em nhớ cô wá đi!
Fukuto
Du Khách
Fukuto

Pic ảnh mới nè!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Pic ảnh mới nè!!!   Pic ảnh mới nè!!! EmptyThu Nov 25, 2010 3:02 pm

Kon Châu hay Linh dzạ??? Dù kon là ai nhưg nếu là kon of pp thì pp yu hết ák!!! hihi
@Hoa Mộc LAN: Dzạ! Em xjn chao ss yu dzấu kute tài năg của em ạk!!! hi
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Pic ảnh mới nè!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Pic ảnh mới nè!!!   Pic ảnh mới nè!!! EmptyWed Dec 01, 2010 10:20 pm

@Fuku: nói chi ghê rứa em, ngại quá đi :"> chị Khuyên 91 đây em ^^
CÒn hình nữa ko ;)) Post típ xem nà :x
Fukuto
Du Khách
Fukuto

Pic ảnh mới nè!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Pic ảnh mới nè!!!   Pic ảnh mới nè!!! EmptyMon Dec 06, 2010 10:37 am

tưởg aj xa lạ, hoá ra ss khuyên. yu ss nhìu nhìu nhiU!
Pic mới ák! từ từ đã! dạo này nhát làm paparazzi lém ròu!
tieucongchua_nvn98
Dân Tạm Trú
tieucongchua_nvn98

Pic ảnh mới nè!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Pic ảnh mới nè!!!   Pic ảnh mới nè!!! EmptyThu Dec 09, 2010 11:00 am

ối trời, ảnh thì ít mà spam thì nhiều flower
nhưng công nhận chụp được ảnh thầy cô trong giờ học cũng "điêu luyện" lém rồi! Laughing
Fukuto
Du Khách
Fukuto

Pic ảnh mới nè!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Pic ảnh mới nè!!!   Pic ảnh mới nè!!! EmptyMon Dec 13, 2010 9:58 am

thôu kệ! spam cũng đc! cho dzuj! hjzz...chụp ảnh thầy cô trog giờ hox đúng khổ! hjzz...cứ sợk thầy cô phát hiện coi như đời em ko còn! ackkk! nhưg cũg côg nhận mình tài năng chứ bộ!! (tròu ou ngưỡng mộ mình quá!))
tieucongchua_nvn98
Dân Tạm Trú
tieucongchua_nvn98

Pic ảnh mới nè!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Pic ảnh mới nè!!!   Pic ảnh mới nè!!! EmptyMon Dec 13, 2010 1:40 pm

Fukuto đã viết:
thôu kệ! spam cũng đc! cho dzuj! hjzz...chụp ảnh thầy cô trog giờ hox đúng khổ! hjzz...cứ sợk thầy cô phát hiện coi như đời em ko còn! ackkk! nhưg cũg côg nhận mình tài năng chứ bộ!! (tròu ou ngưỡng mộ mình quá!))

điêu luyện thì gởi ảnh tiếp đi anh ơi, có mấy cái thì điêu luyện cái gì! ^_^ Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
cố gắng "trao dồi' tài nghệ thêm tí nữa là thành nhà nhiếp ảnh "trộm" đại tài lun đó ^_^ Laughing
Fukuto
Du Khách
Fukuto

Pic ảnh mới nè!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Pic ảnh mới nè!!!   Pic ảnh mới nè!!! EmptyThu Dec 16, 2010 3:05 pm

chú ý chú ý! Fuki là nữ, k fải là boy. đừg nhầm lẫn!! Fuki tuy có vk, có con (ogị là pp) nhưg là nữ.
Ảnh thì chụp nhìu lém nhưg cái thẻ nhớ đưa cho ông chú, còn ảnh thì trog cái lap của pà dì ròu. chứ trog lap của fuki ko có ảnh nào cả. pun quá! chắc hết tết đăg tiếp!
Thì đg cố gắg thành paparazzi mừ!
Lạnh Lùng
Moderator
Lạnh Lùng

Pic ảnh mới nè!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Pic ảnh mới nè!!!   Pic ảnh mới nè!!! EmptySun Dec 19, 2010 2:31 pm

Ngôn ngữ chat ít thôi em !
Nice pics.
http://www.thehiephienthuc.com
anhnguyen_116
Du Khách

Pic ảnh mới nè!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Pic ảnh mới nè!!!   Pic ảnh mới nè!!! EmptyWed Dec 22, 2010 6:36 pm

CO Cuc lop em Day GDCD do nghen
Sponsored content

Pic ảnh mới nè!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Pic ảnh mới nè!!!   Pic ảnh mới nè!!! Empty

Pic ảnh mới nè!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang