CLB Ngôi Sao Nhỏ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CLB Ngôi Sao Nhỏ

Nơi trao đổi bàn luận của các thành viên CLB Ngôi Sao Nhỏ

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)

Go down 
nicepuppy
lyly_ghost_snow
winter_melody
cun_sugar
thiensu_lovely
cherubsnow
Sara
Endless Love For Misa
Munna
Yami
Nhóc
muoidiemtoan
gaubabe
hphong
trantientin1995
chonanhhao
nhokvip7/6
lỳ nùng
roseviolet
myheart
Starting_love
blacksnow
Ayumi
Phi Thiên Hồ Ly
lovely_angel_1996
carlos_nk261
Lov3Jy_4ever
Hoa Mộc Lan
supe_dog_man
ICE
shinichi_172 ¶€' ╫Î
cubin_kute
san_dethuong295
hanli
Lạnh Lùng
DragonNK
nony
su131
Anita
warm winter
qdtr73
dovannguyen
pe pooh de ghet
Gorse160495
Cleo
Luna213
50 posters
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 5 ... 7, 8, 9 ... 17 ... 26  Next
Tác giảThông điệp
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 8 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 8 EmptyWed Mar 11, 2009 5:12 pm

Cái đầu mình đang rối đen rối đỏ, đứt hết mấy dây thần kinh rồi mohoi

Công việc chồng chất =__________=

Trời ơi, có ai làm giúp mình không ??
dauhang
Lạnh Lùng
Moderator
Lạnh Lùng

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 8 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 8 EmptyWed Mar 11, 2009 8:12 pm

Đứt để anh nối lại cho em Smile
Việc gì nói ra đi Smile Mọi ng ai giúp đc giúp em shutup
Hôm nay vật vã với bài vẽ :| Lên KT nhạc thì mình cứ đừng chào cờ =)) Làm động tác là thành trò hề ngay :">
http://www.thehiephienthuc.com
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 8 EmptyWed Mar 11, 2009 9:18 pm

Sad ....vấn đề này giải quyết được ko ta
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 8 EmptyWed Mar 11, 2009 10:48 pm

Èo èo, dạo này công việc chông chất, áp lực nhiều không kể nổi. Hết kiểm tra thì đến cái bài phóng sự, hết bài phóng sự rồi lại đến việc đi trai, mà đi trại thì mình phải múa tập thể ( ghét cái này nhất >"<!) đã vậy còn phải phụ trách vụ ẩm thực.
Chìu thứ 6 còn phải KT 1 tiết nhạc, nhưng điều nùng nhất là sau khi dự giờ môn Nhạc xong, lớp mình đã bị cho lên thớt, nhưng trong lớp có đứa nào muốn vậy đâu. Hjx, h thấy lớp mình dính cái scandal này thấy đứa nào cũng tội. Không bik chìu thứ 6 có đứa nào đc 8 diểm không nữa ( ngoài bạn Ani). Chẹp. Đúng là thời kì khó khăn. >"<!
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 8 EmptyWed Mar 11, 2009 11:43 pm

Mình quyết định như vậy là đúng hay sai? Có sai lầm không khi chấp nhận?...... Sad
myheart
Teacher
myheart

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 8 EmptyThu Mar 12, 2009 9:07 am

tackebong đã viết:
Mình quyết định như vậy là đúng hay sai? Có sai lầm không khi chấp nhận?...... Sad

no dkinh . Có cần tư vấn ko? Question
roseviolet
Moderator
roseviolet

Đến từ : đại bản doanh 6/6 và SM Town-nơi những gì không thể đều có thể

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 8 EmptyThu Mar 12, 2009 9:57 am

Dạo này thấy mình thật sự ngu ngốc
Hâm mộ Suju điên cuồng nhưng vẫn thấy thiếu thiếu cái gì đó,có lẽ là sự hâm mộ chân thành,thứ mà mình ko thể tìm thấy ở Suju như DBSK,điều đó làm mình cảm thấy hụt hẫng

hâm mộ như thế liệu có sai?
Mình thích LeeTeuk vì nụ cười ấm áp,má lúm đồng tiền,cai quản+hò hét 12 đứa em.Thích heeChul vì anh đã gắng gượng chiến đấu bởi những lời khích bác,chê bai.Han Kyung vì những gì anh hứng chịu khi anti fan cứ dồn dập.thích Suju?Vì sao
Mình là gì đối với Suju?
Mình hâm mộ DBSK,và cái sự hâm mộ đó đem so ra với Suju thì ko cân sức,DBSK là cái tình cảm chân thành ,đáng quý,có lẽ mình là một cass,chưa bao giờ là ELF
Thích Suju vì cái gì?
Có lẽ chỉ đơn thuần vì họ chung công ty với DBSK,vì họ là đàn em của DBSK,vì họ hát hay,nhảy đẹp,baby,và thậm chí vì họ nổi tiếng.Đó ko phải là sự hâm mộ thật sự.Mình trung thành với Suju,điều đó là sự thật,mình mãi mãi trung thành với SUju,nhưng trong sự trung thành đó ko có sự chân thành
Rốt cục mình có phải là ELF ko?
Có lẽ chưa bao giờ hoặc thậm chí là ko bao giờ,mình giúp đỡ ELF trong nhiều việc,mình cùng ELF hô khẩu hiệu"Only 13",mình đã đi dự nhiều buổi họp mặt của ELF,nhưng chưa bao giờ mình là 1 ELF chân chính.1 ELF hàn Quốc từng nói với mình:"Thật hạnh phúc vì mình là ELF."mình thì lại thấy dày vò,suy nghĩ nhiều về chuyện này.Mình là 1 ELF,nhưng ko phải là ELF chân chính,dù mình ủng hộ Suju
Nếu so Suju và DBSK thì thế nào?
DBSK là cả 1 quá khứ,là cả 1 sự dũng cảm,chiến đấu,chống trả
Có ai bán máu vì ko có tiền,ko có một đồng xu dính túi.Có ai bán kẹo cao su để trả tiền trọ như JaeJoong ko?Ai dám cười nào?AI dám cười vì suy nghĩ:"Một ca sĩ nổi tiếng mà có 1 quá khứ tội nghiệp,thảm hại như thế ư?"Phải khóc chứ,có ai dám ghét jae vì điều đó ko?
Ai dám chê khuôn mặt Yunho xấu khi nếu nhìn kĩ thì sẽ thấy khuôn mặt anh có nhiều vết seo.Vì sao ư?té lầu,bị một fan cào mặt,té cầu thang....đủ cả,anh vẫn cố gắng sống,cố ăgngs chịu những lúc mổ huyết quản và để lại những vết sẹo nơi cổ.Ai có thể chê anh xấu được cơ chứ?
Ai dám chê ChangMin học dốt,vì nhiều lúc ko đến trường?ChangMin sở hữu 1 trí tuệ mà ai cũng muốn,dù còn nhỏ nhg Chang Min sâu sắc,thật sự.Ai dám nói ChangMin học dốt?
Ai dám cười cái quá khứ ngày xưa của yooChun,gia đình tan vỡ,thật sự,khi đọc cái quá khứ đó ai cũng phải khóc.Hằng tối anh sáng tác,cố theo đuổi ước mơ của mình
Ai nói Junsu ko có ước mơ/Dù cái ước mơ đó đã được thực hiện và còn hơn thế nữa,nhưng anh vẫn cứ tiếop tục,một người thành thật
Ai dám nói cái quá khứ của Suju bằg DBSK,mình biết nói thế là xúc phạm,nhưng đó là 1 sự thật,mình biết Suju ko được sự cho phép của bố mẹ để theo nghề ca sĩ,hằng ngày ShinDong phải giảm cân,nhưng nếu so DBSk với Suju thì.....Đó chỉ là suy nghĩ của mình,xin mọi người đừng giận.Mình thích Suju có lẽ còn vì tính cách của họ,thật sự đó là 1 tâm hồn đẹp,nhg tại sao....mình vẫn ko hiểu hết về Suju/

Đến bao giờ mình mới hiểu hết về SUju?
Mình ko hiểu cảm giác của 1 ELF,có lẽ vì mình ko dành cho Suju một tình cảm chân thành,thứ mà ss Cleo từng nói
Thứ ko tồn tại sẽ mãi trường tồn
ss Cleo từng nói thế về tình cảm đối với Draco.DBSK là có thật,và tình cảm của mình sẽ mãi mãi trung thành,dù thời gian.........đó là cái mà tình cảm của mình với Suju ko có
Cái này chỉ là dòng suy nghĩ của mình,có lẽ nên cho qua 13 angel thì hơn,nhưng mà xin thầy Hưng cứ để ở đây,vì đây là cảm xúc thật sự,giống như tên topic
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 8 EmptyThu Mar 12, 2009 11:17 am

Đã được thầy tư vấn, hết rối rồi! Cảm thấy khỏe và thoải mái lắm, cảm ơn
thầy nhiều nhiều!!!!!
chao
Lạnh Lùng
Moderator
Lạnh Lùng

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 8 EmptyThu Mar 12, 2009 12:14 pm

Quyết định cuối cùng vẫn là quyết định cuối cùng =_=
Dù sao vẫn là quyết định đúng =_=
Lại phải chờ đợi, tìm kiếm =_=
Đợi ngày có CMND thothan Khi đó ko ai còn chê mình con nít Smile
cubin_kute
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
cubin_kute

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 8 EmptyThu Mar 12, 2009 5:18 pm

Hic..Ngày maj là kiểm tra 1 tiết Văn rùi, chán quá....

Văn vài ba bài là đã mún xỉu oai`, đằng nì tới 6 bài.....4 bài nghị luận nữa mới chik chứ No No

Mình vốn là một đứa íu Văn, giờ Văn khó, lại thêm cô giáo chấm khó nữa..........chỉ có nước....chik die die die

Ui chao, bài vở ngập đầu mà còn lên forum vik bài thì..........tưng quá nhở shutup study
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 8 EmptyThu Mar 12, 2009 6:34 pm

Busy day! Hôm nay nhìu việc thế, đi học buổi sáng, sau đó làm lăng xăng viên, rồi thì đi tập hát để Kt Nhạc, xong thì đi học Anh ( câu trực tiếp với câu gián tiếp, nhìu quá, làm xong teo lun >"<!)Tối nay còn phải đi học Văn. May là bài ngày mai xong hết rồi, không thì tối nay hết ngủ.
Sao lúc thì rãnh rỗi quá mức, lúc thì công việc cứ chồng lên nhau. Thật không hiểu nổi. Chắc vì thế mà dạo này tâm trạng mình lúc lên lúc xuống, chả lúc nào bình thuờng. Phải đến khi năm học kết thúc thì mình mới hết cái kiểu này quá.
Để xem cái list công việc phải làm nào:
+ Kiểm tra 1 tiết tất tần tật.
+ Chuẩn bị cho đi trại:
- Áo trại này.
- Lo vụ ẩm thực này.
+ Thi HSG Nguyễn khuyến
+ Thi học kì này.
( Ôi toàn mấy việc chán như con gián.)
ICE
Dân Thường Trú
ICE

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 8 EmptyThu Mar 12, 2009 11:16 pm

@roseviolet: Ko phải là chuyện chị nói vs em làm em suy nghĩ như rớ chứ??? Rolling Eyes Nếu là do chị thì chị chẳng có ý gì khác đâu, đơn giản chỉ là góp ý thou.
DBSK và SuJu- Hai nhóm này đã đang và sẽ ko bao giờ được đem ra so sánh với nhau...Hai nhóm này được xây dựng hai hỳnh tượng hoàn toàn khác nhau.DB thì manly, chững chạc. kòn SuJu thỳ dễ thương, giống kon nít. Uk thì đó là điều trước đây thou( ở hai album đầu), kòn bây h` ai koi xong Sorry.Sorry mà kòn dám nói Suju bị... thỳ làm ơn xem lại giùm Laughing
Em chắc cũng koi E.H.B ep 9, 10 ròu chớ...
Đó, trong H.B DB lun thắng SuJu ở tất cả các phần thi. Nhưng kái cốt lõi ở đây ko phải là chuyện thắng thua mà là tình cảm của DB dành cho SuJu và ngược lại...
Em là một CASS nhưng chẳng ai có quyền cấm nếu em thik làm một E.L.F
Chắc có lẽ DB mới chính là nhóm nhạc mà em yêu thik nhất nhưng em lun ủng hộ SuJu, ko thể nào bằng vật chất cả, mà bằng tinh thần, tinh thần của một người anh ủng hộ cho đứa em yêu quý của mình...
Quá khứ của Suju cũng ko hơn gì quá khứ của DB đâu...
Nhưng đó là chuyện trước kia, kòn bây giờ đã khác...
Mong em lun là một CASS chân chính và mãi ủng hộ SuJu...
Hôm nay là ngày tồi tệ nhất, hồi sáng diễn kịch ko ra cơm ra cháo gì cả
Haiz, nhưng lớp mình ko wan trọng kết quả, ai cũng đã nổ lực hết mình, rớ là đc ròu...
Chúc mừng hai lớp nào đc vào Top 2 nhá( ICE bik lớp nào ròu)...
Lớp mình đứng thứ 5/5 Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 8 EmptyFri Mar 13, 2009 7:26 pm

Kết thúc một thứ 6 ngày 13 zô cùng zui zẻ tới độ... nhảm! Smile

Vẫn còn niềm tin là vẫn còn hi vọng. hihi

Vẫn còn hi vọng là vẫn còn cố gắng. ye
Vẫn còn cố gắng là vẫn còn cơ hội thành công. Cool

Túm lại, sẽ không bao giờ bỏ cuộc khi vẫn còn niềm tin! hero
http://360.yahoo.com/gorse1995
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 8 EmptyFri Mar 13, 2009 8:58 pm

Một thứ 6 ngày 13. Hum nay cũng chả có jì đáng nói. Nhưng hôm nay lại có thời gian để suy nghĩ lại tất cả những jì mình trải qua. Mình nhận ra rằng dường như mình đã sống với cái ý nghĩ, mình không chơi với họ thì mình cũng chả còn đứa bạn nào. Có lẽ mình nên thay đổi cách suy nghĩ, nên sống cho mình nhiều hơn. Cái kế hoạch của mình không biết có nên thực hiện không. Haizzzzzz thật là khó nghĩ quá.
lovely_angel_1996
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
lovely_angel_1996

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 8 EmptyFri Mar 13, 2009 9:13 pm

mai là White Day
dù bận sao cũng phải cố gắng lượn lờ nhà sách mấy vòng
thứ đẹp => mắc
thứ rẻ => xấu
lòng vòng mua 1 ít giấy nhún về làm hoa
mày mò làm hoa quên rửa chén
mama về mắng cho 1 trận
rút cuộc tối phải rửa bù ( chén bát nó chất cao như núi)
giờ làm xong dc 2 bông hồng ( màu xanh nhớ)
nhớ lại là chưa làm bài thu hoạch đi Huế, chưa soạn bài ngày mai ( vậy mà mình cứ nhởn nhơ onl thế này)
lỳ nùng
Dân Thường Trú
lỳ nùng

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 8 EmptyFri Mar 13, 2009 9:22 pm

thứ 6 ngày 13,có lẽ là ngày mình suy nghỹ đúg nhất về những j` mình đã sai.....
Yêu 81,luôn là vậy,nhưg cái ngày mình ghét nó là cái ngày trái tim của 81 hok hoàn chỉnh vì 1 số mem hok ih trại......Nhưg sẽ cố gắng làm cho trại thật có ý nghĩa....Đó là tất cả nhữg j` mình có thể làm trong lúc này,nhưg chướng ngại vật lại là 3 cục đá: vàng,bạc và đống nớ......Cục mô cũg đáng ghét,nhưg sẽ cố gắng quên đi 3 cục đá rồi vui vs lớp Very Happy
hyz.....ih trại về là viết bài viết văn,1 tiết Hình,thi HSG.....
Thêm chuẩn bị 1 mớ trò chơi cho bọn trong lớp nỡ.....ĐỦ thứ áo.....
Và việc làm mình đau đầu nhưk là cục đá màu vàng .....sẽ cố nc vs hắn ^^
http://360.yahoo.com/babylove_2710
Lạnh Lùng
Moderator
Lạnh Lùng

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 8 EmptySat Mar 14, 2009 8:54 am

Thứ 6 ngày 13 shutup
Sự cố hôm qua khiến thầy đã đóng cửa chat box. Thoáng buồn =_=
Anita
Moderator
Anita

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 8 EmptySat Mar 14, 2009 12:15 pm

Cả ngày hôm qua, không khí như chùng xuống.

Thứ 6 ngày 13.

Ảm đạm, nạng nề.

Mọi người giống như mất đi hết sức sống.

Trong đó có cả mình.

Waiting.... waiting.... waitng.....

Chờ đợi một câu nói, một câu trả lời.

Hay chờ đợi việc móc tiền túi ra khao nó ăn ? Smile

Khó nghĩ.

1 tuần.

7 ngày.

Điều đó sẽ kết thúc sau khi ngày cuối cùng rời khỏi trại.

White Valentine.....

Waiting and waiting.... Smile
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 8 EmptySat Mar 14, 2009 3:12 pm

hôm nay lên lớp học mà sao cứ thấy nó buồn buồn sao sao ấy

chắc do mình cảm thaays vậy thôi, chứ mấy đứa nó hăng hái đi trại lắm mà
thấy mấy bạn thì biết các kỹ năng đi trại, còn mình thì không=>cũng buồn
lên 4rum thì box chat lại bị đóng cửa mất mà chẳng hiểu sao nữa

u ám quá =____= mệt mỏi...=____=
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 8 EmptySat Mar 14, 2009 3:34 pm

Ôi, thứ 6 ngày 13, mày đã biến ta thành 1 người tàn fế >__________<

Rụng rời chân tay =_=

Lại lo cho cái việc trại, tất bật, mệt mỏi. Tự nhiên không còn mong tới ngày đi trại nữa, chán lắm rồi
Sad
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 8 EmptySat Mar 14, 2009 6:38 pm

14/3....white day nhưng lại là ngày kinh khủng nhất.....buồn...chán nản và mệt mỏi nhất......chẳng muốn sống nữa Crying or Very sad
Lạnh Lùng
Moderator
Lạnh Lùng

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 8 EmptySat Mar 14, 2009 7:32 pm

Giải quyết đc một việc, thanh thản hẳn =_=
Cuối tuần, 1 cái chân đau =_=
Tuần sau trại rồi, mà sao chẳng thấy háo hức như khi lớp 6 Sad
Anita
Moderator
Anita

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 8 EmptySat Mar 14, 2009 7:54 pm

3 ngày, nhanh quá !

Đến rồi đi !

Nhanh đến mức nó ko biết chuyện đo bắt đầu từ khi nào và kết thúc ra sao

Hôm nay nó đã làm gì nhỉ ?

Chả nhớ rõ.

Hình như chỉ đơn giản là mua 2 cây kẹo mút, cho một cây, còn cây kia nó đang ngậm trong mồm.

Kẹo có ngọt ko ?

Chả biết rõ ?

Hôm nay trời có gió ko nhỉ ?

Cũng chả nhớ rõ nữa.

Nó vấp ngã, nhưng rồi lại cố giục mình đứng lên.

Ko sao đâu, thời gian trôi qua mà.

Rồi tất cả sẽ qua thôi.

Thời gian trôi nhanh, nhanh lắm !
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 8 EmptySat Mar 14, 2009 8:34 pm

e hèm
Hum ni, đã lấy đc tinh thần sau 1 khoảng thời gian u ám.
Và đã tự thưởng cho mình bằng 3 phong kẹo với 2 cây kem, mặc dù hum nay trời vừa gió và rất lạnh, nhưng ăn kem vào lúc trời lạnh là sướng nhất (iu kẹo và kem nhất).
Lúc chìu còn hứng chí chơi trò anh hùng ( Tức là đứng ngoài trời gió và cởi áo khoác ra, kết quả mình đứng đc chưa đầy 5s ) Smile
Ayumi
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Ayumi

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 8 EmptySat Mar 14, 2009 9:26 pm

14-3: Mình rất muốn nói chuyện để cho nó một thứ mà sao mình chẳng làm được.
Mình đem 3 quả quýt, một quả cho Lu, một quả định cho End, một quả định cho Gà nhưng cho 2 quả vẫn còn lại 1 quả ko dám cho. Nói ko dám thì cũng ko phải nhưng sao mình chẳng có cơ hội để cho. MÌnh vẫn chờ , chờ cho đến khi đủ can đảm để đưa trái quýt . Trái quýt nhỏ thế nhưng ở trên tay mình lại cảm thấy nặng, lạ quá!
Đến cuối h, tưỏng rằng đã đến lúc trái quýt thực hiện nhiệm vụ hung lại một lần nữa thất vọng. Nó đi ra một mình roy` tươi cười nói chuyện với ICE, cụt hứng , chẳng bik làm ji`, đành đứng nhìn nó với ICE(trông đẹp đôi quá)..
Về nhà, thấy còn 1 trái quýt, bun` bun` lột vỏ ăn lun cho đỡ tức
KẾT THÚC NGÀY WHITE DAY. Very Happy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 8 Empty

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)
Trang 8 trong tổng số 26 trangChuyển đến trang : Previous  1 ... 5 ... 7, 8, 9 ... 17 ... 26  Next
 Similar topics
-
» Thông báo cho các thành viên Ngôi Sao Nhỏ nhóm Na
» Thư gởi thành viên
» ảnh thành viên
» Phỏng vấn thành viên đây !!!!!
» Danh Sách Thành Viên