CLB Ngôi Sao Nhỏ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CLB Ngôi Sao Nhỏ

Nơi trao đổi bàn luận của các thành viên CLB Ngôi Sao Nhỏ

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)

Go down 
nicepuppy
lyly_ghost_snow
winter_melody
cun_sugar
thiensu_lovely
cherubsnow
Sara
Endless Love For Misa
Munna
Yami
Nhóc
muoidiemtoan
gaubabe
hphong
trantientin1995
chonanhhao
nhokvip7/6
lỳ nùng
roseviolet
myheart
Starting_love
blacksnow
Ayumi
Phi Thiên Hồ Ly
lovely_angel_1996
carlos_nk261
Lov3Jy_4ever
Hoa Mộc Lan
supe_dog_man
ICE
shinichi_172 ¶€' ╫Î
cubin_kute
san_dethuong295
hanli
Lạnh Lùng
DragonNK
nony
su131
Anita
warm winter
qdtr73
dovannguyen
pe pooh de ghet
Gorse160495
Cleo
Luna213
50 posters
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 10 ... 16, 17, 18 ... 21 ... 26  Next
Tác giảThông điệp
Anita
Moderator
Anita

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 17 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 17 EmptyWed Apr 29, 2009 7:55 pm

Buồn một chút...... Hụt hẫng một chút....... Và khóc cũng một chút......

Vì lí do gì thì quả thật là chính bản thân mình còn ko biết.

Haizzzzzzzzzzz..... quái nhỉ ?

Bulu từng nói :"Nếu khóc thì chạy đến trước mặt Bulu nhá !" - Giờ mới biết làm được vậy phải là cả một kì công.

Thấy mà ko đến được......

Sao chiều nay trời ko mưa nhỉ ?

Mưa đi, để nước mắt tôi hòa chung với nước mắt của trời.

Đôi khi biết cách ngụy trang cũng là một điều tốt

Buồn một chút.... Hụt hẫng một chút ..... Và khóc cũng một chút......

Nhưng chỉ một chút thôi.

Vì đó là nước mắt của hôm nay, nỗi buồn của hôm nay.

Mai tôi sẽ trở thành một con người khác .....
Lạnh Lùng
Moderator
Lạnh Lùng

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 17 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 17 EmptyWed Apr 29, 2009 9:42 pm

Chẹp.
Lao vào ôn thi Surprised
Nhưng chưa ôn đc ji` cả Smile

Đọc những dòng trên thấy lo lo sao ấy?
Chả hiểu nữa =_=
http://www.thehiephienthuc.com
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 17 EmptyWed Apr 29, 2009 9:54 pm

bùn....
cô đơn.
lạc lõng.
cần một ai đó bên cạnh để mà uýnh nhau Smile
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 17 EmptyWed Apr 29, 2009 10:11 pm

ôi

đang trong thời kỳ ôn thi thơ mộng

mình ngồi vào bàn

mở sách ra

đọc

nhớ

nhét vào đầu

thế nhét đc bao nhiêu đây

còn tùy

ố ồ cái môn sử chết tiệt

học 9 bài, nghe đâu lúc đầu có đứa còn bảo học 14 bài cộng thêm ''một ít'' bài cô cho chép thêm nữa
ôi, sao nó chết dở thế [=))]

mình hok thấy lo, chắc tại nước nó mới đến chân

hồi sáng chat với th An nó bảo xong sinh địa toán, công dân, công nghệ rồi mình tá hỏa

chậc, lo cho nó bị điên Smile học sớm thế=_____=

ôi giời ạ @____@
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 17 EmptyWed Apr 29, 2009 11:52 pm

Bài vở ngập đầu mà mình cứ lơn tơn thế này đây. Ôi, cái bản tính nhác khó chữa =___=
Đã xong CD, CN, Địa, cố nhét thêm mấy bài Sinh nữa mà nó chả dzô, cố gắng thôi nào, chai zồ Smile
p/s: Mong tới hè.........
whistle
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 17 EmptyThu Apr 30, 2009 3:03 pm

Ôi, cái ngày lễ chán nhất đời mình. Ngồi đợi để đc ngồi vào cái máy tính từ 4h sáng đến 12h30 trưa. Ôi, mẹ ơi. Bậy mình mới bik một chút là bằng 4 tiếng. Điện toại thì hết xiền, mún tám với con Mèo cũng pó tay, nghe FM thì toàn mấy thứ nhảm nhí.
Được giả nhất Hóa mà chả có jì cả, cái 500k thì cứ gọi là treo cho mà ngắm chứ chả chạm vào đc. Mama thì chả nói tiếng nào, chỉ lo cho mấy đứa bị giải KK. Bik thế chả thi làm jì, mà có thi thì nộp giấy trằng lun. Vậy mà năm lớp 6,7 khi bưng cái giải 3 với KK về thì ngồi nghe khen nợi mấy đứa giải nhất với nhì. Chẹp. Chán đời!
Trời ơi, có ai chán bằng tui hok.
Munna
Thổ Địa Công
Munna

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 17 EmptyThu Apr 30, 2009 3:17 pm

Hôm qua, đi học về, ba hỏi biết giải NK chưa (biết từ hôm thứ hai mà hổng dám khai),nói với cả nhà mình giải KK mà quê kinh khủng, chỉ tại mấy bữa trước ngồi nổ gì đâu.
Lễ gì mà chả vui tí nào, 7h sáng cũng phải đi học thêm, 9h về nhà định nói ba mẹ chở đi chơi lễ, chưa kịp nói thì mẹ nói bữa ni mẹ bị mệt, chán. Mấy đứa em họ vô chơi, tụi nó mới quậy một tí thôi mà mình cũng cáu nữa, sao thế nhỉ, mọi ngày mình đâu chấp trẻ con. Rồi tự nhiên thấy buồn bực dễ sợ (sao hôm nay tính khí thất thường thế)
Thứ 7 thi GDCD với Công Nghệ mà mình cũng chưa học chữ nào nữa, mai lại phải ngồi vò đầu mà học, chết mất
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 17 EmptyFri May 01, 2009 10:04 am

Hjx, một ác mộng, ám mình suốt 3 đêm liên tiếp, hjx, từ nay chả dám ngủ nữa. affraid. èo , tỳnh hỳnh là bị ám ảnh bởi 1 cái mặt trắng toát, bị cháy và sình lên do ngâm nước, mà sao nó lại nhìn mình, ghê quá đi trời ơi, nhớ lại cũng thấy lạnh cả ng`. pale
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 17 EmptyFri May 01, 2009 12:17 pm

mai thi rồi....
tình hình chữ nghĩa mà mình có ôi thật là ít:">...
lo lắng quáSmile
roseviolet
Moderator
roseviolet

Đến từ : đại bản doanh 6/6 và SM Town-nơi những gì không thể đều có thể

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 17 EmptyFri May 01, 2009 5:31 pm

Thứ 7 ,ngày mai thi GĐC và công nghệ
bạn Rose đã học hành xong xuôi,đâu đâu đẩu đẩu
Nhưng bạn Rose vẫn rất lo
Nói vậy thôi,chứ bạn Rose bik năm nay bạn ấy hs khá,buồn chết mất
Bởi vì Trung bình HK2 môn thể dục của bạn ấy cực tệ,theo bạn ấy đánh giá,mà như vậy nghĩa là TB=6.25
ôi,thầy thể dục mến thương,thầy thể dục yêu quý,thầy làm ơn giúp em thì giúp cho trót
Em mà hs khá năm nay,chắc em về quê chăn vịt
HuhU
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 17 EmptyFri May 01, 2009 7:02 pm

ôi!....tình hình em đang phỡn....mai thi rồi mà CD+CN chỉ ôn sơ sơ....đã zậy trưa nì còn ăn theo không khí lễ mà đi chơi nữa chứSmile
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 17 EmptyFri May 01, 2009 11:34 pm

Tình hình là sắp thi, và tình hình là mình đã học xong gần hết các môn. Ôi sao mình siếng thế nhỉ Laughing
Tình hình là dạo này hình như bị ma ám hay sao ấy. Hjx, toàn gặp những thứ đâu đâu, quái quái. Ôi, hy vọng là hok phải thế. Em sợ ma lắm >.<!
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 17 EmptySat May 02, 2009 3:20 pm

hiện tại thì tình hình mình mới hình thành dự định hc địa trong đầu tối nay thôi

giỏi đến thế cơ ;))

ôi, sao con nhỏ nó nhác
môn sử sáng nay cô mới nói đề cương, quá sướng bới vì bài quá ít Smile

khỏi phải hc hết 2 chương như cái th bạn, nó hc một lèo hết 14 bài , giờ ngồi tiếc công hc =_____=

mình ăn theo phong cách tà tà đi dạo, từ từ hãy tính Smile
thiensu_lovely
Dân Tạm Trú
thiensu_lovely

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 17 EmptySat May 02, 2009 10:32 pm

Rin bữa nay thi GDCD và công nghệ! theo tinh` hinh` muk` Rin biết thì hình như Rin làm sai câu 3b của công nghệ rùi! chết Rin rùi! câu 3 đó có hai ý muk` câu 3 tới 3 điểm lận!
nhưng cũng may là nhiu` người sai giống Rin nên Rin cũng có phần đc an ủi! Sad Sad Sad

Được sửa bởi thiensu_lovely ngày Mon May 04, 2009 3:13 pm; sửa lần 1.
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 17 EmptySat May 02, 2009 10:34 pm

úi cha...mới nhận con chó....chẳng có tên để đặt..thôi đành là candy zậy(mặc dù bà chị ko đồng ý vì hơi con gái:">)
Luna213
Moderator
Luna213

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 17 EmptySun May 03, 2009 11:48 am

Thực sự giữa mình và nó đã có khoảng cách từ bao giờ mình cũng không còn nhớ nữa, mà tại sao lại có cái bức tường ấy thì mĩnh chẳng rõ, mình cứ sống, và biết là mình đang sống, thế thôi. Mình đã quá mệt mỏi khi cứ mãi chạy theo một thứ mà mình biết nó chỉ là ảo ảnh. Mình đã quá mệt mỏi cứ khi phải chạy theo một người mà người đó không cần mình. Mình đã quá mệt mỏi khi cứ phải cố làm người khác vui trong khi bản thân mình còn buồn hơn họ.
Có người đã hỏi mình có tin tình yêu là có thật không, tin chứ. Mặc dù mình chưa bao giờ có mọt tình yêu thực sự, từ mọi người quanh mình nhưng mình vẫn tin nó là có thật. Thôi thì cứ tin, biết đâu có một ngày nó sẽ đến với mình.

Liệu mình có thể tha thứ, có thể có, cũng có thể không, chả biết được, ôi đau đầu quá đi >.<!

Được sửa bởi Luna213 ngày Sun May 03, 2009 1:46 pm; sửa lần 1.
Anita
Moderator
Anita

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 17 EmptySun May 03, 2009 12:05 pm

Cái cảm giác ấy thực sự rất đáng sợ, cảm giác cô đơn và bị mọi người xa lánh quả thật rất đáng sợ, đáng sợ gấp trăm ngàn lần cái chết. Chưa bao giờ lại khóc nhiều như thế, chưa bao giờ thấy hối hận nhiều như thế, hối hận vì thấy bản thân quá dại dột, đã tự tách mình ra khỏi một tập thể vững vàng, đã đề cao cái tôi của mình hơn tất thảy mọi người, để rồi hôm nay, ngồi trước màn hình máy tính mà nước mắt rơi ướt nhòe cả bàn phím. Những gì về cậu ấy nó đều giữ rất kĩ, nó sợ nếu bản thân đánh mất những điều ấy thì xem như nó chẳng còn lại gì trên thế giới này. Nếu mai này cuộc sống có làm nó và cậu chia xa, xa về khoảng cách nhưng liệu có xa về tâm hồn. Ngay lúc này, ngay tại đây, nó với cậu, 1 lớp, 1 tổ mà như cách xa nhau cả một thế kỉ, vậy nếu sau này cậu đi thật thì liệu cậu có nhớ nó ko ? Hay nó lại một lần nữa khóc vì cậu ? Chỉ trách bản thân quá ngốc ngếch, quá dại dột. Chỉ trách đầu óc quá ngu si, quá đần độn để bây giờ phải thành ra thế này. Liệu nếu mai này cả thế giới đều rời bỏ nó, thì liệu cậu còn có thế ở bên cạnh nó được nữa ko ?
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 17 EmptySun May 03, 2009 12:06 pm

đã bao lần tự nhủ là phải quên cậu.....
đã bao lần tự nhủ cậu rằng cậu chả là gì cả....
nhưng thật sự là quá khó....
mấy hôm nay cứ tửong quên đợc rồi.....nhưng hôm nay lại thấy nhớ cậu,
tớ không hỉu nổi mình nữa....
một con ngốc...đúng ko?
cubin_kute
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
cubin_kute

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 17 EmptySun May 03, 2009 2:24 pm

Vẫn giúp nó, vẫn luôn dành tình cảm cho nó, nhưng mình không biết rằng nó có thực sự mến mình hay không hay là chỉ lợi dụng mình. Chán thật!! ... cũng khổ, ...... cũng khổ Sad
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 17 EmptySun May 03, 2009 2:42 pm

có một điều gì đó...

có một cái gì đó...

có một chuyện gì đó...

hay một ai...

ám ảnh mình....trong tiềm thức hay vang vọng mãi

từ tối hôm qua đến nay...có lẽ...my memory...or just a haunted melody....
có lẽ... cái từ có lẽ ấy sao thấy nó quá mơ hồ, quá ảo vọng.

mình muốn được yên, mình chả muốn gặp ai cả, có lẽ mình muốn khóc

khóc chứ không phải là một từ hay một cách nói để chỉ cái gì cả...đơn giản là khóc...
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 17 EmptyMon May 04, 2009 12:53 pm

Mình trơ rồi. Chẳng biết khóc là gì nữa rồi. Chết tiệt.

Thi thố. Đã hạ quyết tâm mấy ngày lễ phải nhét bằng hết bài vào đầu. Thế mà. Có lẽ là lại theo kiểu mai thi môn gì hôm nay học môn đấy. Chẹp.

Hôm qua xem phần cuối The Last Samurai. Có lẽ chỉ một chút nữa thôi là cái câu trên cùng nó trở thành nói dối rồi. Rồi tự nhiên nhớ lại Narnia. Rồi tự nhiên nghĩ sao mà mình nhảm nhí thế.

Bà Xù ra lại rồi.

A

P/s: Viktor Krum đẹp zai :">

P/s2: Các tình yêu cứ chờ mình "design" đã nhớ :"> [ôi sao mà xấu hổ hộ cái chữ "design" thế kia =))]

Được sửa bởi Cleo ngày Thu May 07, 2009 1:04 pm; sửa lần 1.
roseviolet
Moderator
roseviolet

Đến từ : đại bản doanh 6/6 và SM Town-nơi những gì không thể đều có thể

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 17 EmptyMon May 04, 2009 3:18 pm

Chúa ơi
Mình nhận ra là dạo này mình thích coi Boy Over Flowers,thật là quái đảng,bởi vì ngày nào mình cũng chờ cả buổi để lên mạng dowload film về
Ôi,phởn thế chứ lại
Và giờ thì mình ham hố dow ảnh Draco về ngắm.Má ơi
Rồi để móc khóa Suju và DB tràn đầy cái cặp dấu yêu
Thật đúng là fan cuồng
Và tình hình nghiêm trọng hơn là mình đã làm mất thẻ hội viên Cass và ELF,và giờ đây mình sẽ phải tìm mấy bà quản lý fan Suju và DBSK ở Đà Nẵng để xin cấp lại thẻ
Quan trọng ko phải là tiền mà là thời gian
Thật chán,và giờ đây thì càng lúc càng phởn
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 17 EmptyMon May 04, 2009 7:41 pm

Thi thố, khổ.
Mà trường mình xếp lịch cũng hay thật nhở?
Mở đầu là môn Văn Hóa
Kết thúc là môn Sinh lý
Chậc...

Văn chắc cỡ 8.5 là cùng (cứ hi vọng nữa đi shutup)
Hóa hi vọng con 8 (trên nữa càng tốt I love you)

Tình hình là cảm thấy thật hạnh phúc khi lấy bút đỏ gạch "rẹt!" một phát cái tên Văn Hóa Laughing
Mai mình sẽ gạch thêm hai môn nữa, úi chà Embarassed

Nhưng liệu thi có tốt không để mờ đủ vui vẻ cầm bút gạch??? ngo

Phó thác vậy...
http://360.yahoo.com/gorse1995
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 17 EmptyTue May 05, 2009 11:34 am

mai là thi Sử Lý......chậc chậc....
sử chưa học một chữ...
thôi thì tối học cũng được.Razz...dù sao cũng có mấy tờ chứ mấy:P...
tạm thời thư giãn tí đã Very Happy
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 17 EmptyTue May 05, 2009 12:12 pm

Hôm qua pp làm một khóa bổ túc văn hóa môn Lý @___@ Nhìn lại thấy sao mình ngu thế @___@ Sử thì kệ đi, tối học :">

Thi văn :| Ôi trời ơi là đất ạ :| Bài một hình như sai câu b : )) Tuy nhiên còn nhiều tranh cãi. Bài hai viết Varen bựa vãi :| Lúc viết bài viết ở lớp thì chửi thậm xờ tệ, chửi có trình, chửi thuần 100%. Giờ đem đi bênh ông này :| "Nhân chi sơ tính bản thiện" =)) Ôi cái hứng của con người =)) Câu ba viết suôn sẻ :">

Ngày 7/5. Kỷ niệm 55 năm chiến thắng Điện Biên Phủ, cũng là ngày anh em chúng ta được giải phóng hoàn toàn khỏi áp lực học hành TT^TT Cố lên các bạn :") Tớ cũng phải cố đây :") Sống sót qua thứ 5 thi cử để đến với thứ 6 ăn chơi. Sống sót qua mùa thi cam go để đến với mùa hè đú đởn :") Fight! :")

Được sửa bởi Cleo ngày Thu May 07, 2009 12:59 pm; sửa lần 1.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)   Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình) - Page 17 Empty

Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)
Trang 17 trong tổng số 26 trangChuyển đến trang : Previous  1 ... 10 ... 16, 17, 18 ... 21 ... 26  Next
 Similar topics
-
» Thông báo cho các thành viên Ngôi Sao Nhỏ nhóm Na
» Thư gởi thành viên
» ảnh thành viên
» Phỏng vấn thành viên đây !!!!!
» Danh Sách Thành Viên