CLB Ngôi Sao Nhỏ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CLB Ngôi Sao Nhỏ

Nơi trao đổi bàn luận của các thành viên CLB Ngôi Sao Nhỏ

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Phỏng vấn thành viên đây !!!!!

Go down 
lyly_ghost_snow
baokhang
eso
Nhóc
pe pooh de ghet
nony
DragonNK
Yami
Endless Love For Misa
muoidiemtoan
KK
hphong
namhuyen_le
Starting_love
cubin_kute
Phi Thiên Hồ Ly
Cleo
Lạnh Lùng
roseviolet
nhokvip7/6
warm winter
Hoa Mộc Lan
chonanhhao
lovely_angel_1996
myheart
Luna213
Ayumi
Gorse160495
Anita
33 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5 ... 12 ... 21  Next
Tác giảThông điệp
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 4 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 4 EmptySun Mar 29, 2009 11:50 am

tới Khang hỏi nè
1) Gorse thấy Khang là người như thế nào?
2) Gorse đã từng khóc vì ai chưa? ( cấm truyện manga nghen, người thật ấy)
3) Sao Gorse lại ít cười, ít hoạt động thế?
4) Sao Gorse lại lấy tên Gorse trong forum NSN?
thui hỏi 4 câu thui
KK
Du Khách

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 4 EmptySun Mar 29, 2009 1:21 pm

Bon chen tí

Em là người như thế nào?
namhuyen_le
Dân Tạm Trú

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 4 EmptySun Mar 29, 2009 1:26 pm

Smile Cho chị tò mò tí, em tự giới thiệu về mình cho chị làm quen với em tí nha ngo
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 4 EmptySun Mar 29, 2009 1:28 pm

chonanhhao đã viết:
tới Khang hỏi nè
1) Gorse thấy Khang là người như thế nào?
2) Gorse đã từng khóc vì ai chưa? ( cấm truyện manga nghen, người thật ấy)
3) Sao Gorse lại ít cười, ít hoạt động thế?
4) Sao Gorse lại lấy tên Gorse trong forum NSN?
thui hỏi 4 câu thui

1. Ta thấy mi là một thằng con trai tốt, dễ nói chuyện hơn 2 bạn Dra và EL. Tuy nhiên, mi có vẻ rụt rè quá khiến ta nhìu lúc cũng phát điên lên được.

2. Ờ thì đương nhiên cũng rồi. Vì mama. Có một đợt chả hỉu sao cứ nghĩ tới mama là khóc sướt mướt, tưởng tượng về viễn cảnh sau này mama... mất đi... Cold Lại còn lôi cuốn Bông hồng dâng mẹ ra đọc nữa mới ghê (mà mí truyện trong cuốn í toàn những truyện vê mất mẹ hok à)

3. Ai bảo ít cười? Chẳng qua đó là bộ mặt ngoài xã hội thôi. Về nhà í hả? Cười suốt. Hoặc với những người quen thân cũng vậy. Thậm chí đi thuê truyện chỗ Nguyên Hồng mà bà chủ ở đó cũng bảo: "Con bé này khi nào gặp mặt cũng tươi rói như hoa, nhìn mà mình cũng cười theo". Còn ít hoạt động là vì ảnh hưởng cách chăm sóc của mama. Mama cứ bảo mình bị khớp này nọ, rồi lo lắng, rồi ko cho hoạt động gì trơn, sợ mình mệt. Thành thử...

4. Nói chung lấy tên Gorse vì đó là nick chính. Còn sự tích thì rứt chi nà dài dòng. Tóm gọn lại, có thể nói như sau:
Hùi lớp 4, học bồi dưỡng, bàn Gorse ngồi có 2 bạn khác (1 trong 2 là Cindy) tên cũng bắt đầu bằng chữ T như Gorse. Thế là lập nhóm 777. Rồi Gorse đc phân công tìm nik cho các thành viên trong nhóm. Về nhà, bật từ điển lên, vô dò dò tên các loài hoa (vì ban đầu đã dự định nik name sẽ liên quan tới hoa ồi) thì thấy 1 dãy 3 loại: Kim Anh, Kim Ngân, Kim Tước. Kết cái tên Kim Tước bởi nó nghe cao sang mà tên tiếng anh là Gorse cũng ngắn gọn, dễ nhớ => dùng lun tới bi h dù nhóm đã tan rã.
http://360.yahoo.com/gorse1995
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 4 EmptySun Mar 29, 2009 11:09 pm

KK đã viết:
Bon chen tí

Em là người như thế nào?

namhuyen_le đã viết:
Smile Cho chị tò mò tí, em tự giới thiệu về mình cho chị làm quen với em tí nha ngo

Hai câu hỏi này tựa tựa nhau, trả lời chung lun nha? Mà em cũng chả bik trình bày thế nào cho rõ, thui chơi lun cái bảng Tự bạch trong quyển nhật ký shutup

Cho thêm cái chân dung:

Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 4 Imgp0679

Tên khai sinh: Nguyễn Lê Thùy Trang
Nick name: Gorse
Sinh nhật: 16/4/1995
Sở thích: Đọc, vẽ, viết
Sở trường: Vẽ, viết
Thứ iu thích nhất: Manga, anime, các tác phẩm văn học
Chân lý sống: Qúa khứ chỉ là dĩ vãng. Tương lai mới là cái mà ta cần đi tới
Thần tượng: Sakura Kinomoto
Manga thích nhất: Card Captor Sakura
Anime thích nhất: RC : Tsubasa
Mangaka thích nhất: Clamp
Phim thích nhất: Hinokio
Loại nhạc thích nhất: Nhạc thính phòng, nhạc anime

Nhận xét về bản thân: Tự thấy bản thân mình nói nhìu shutup Chấp hành luật nghiêm chỉnh quá thành thử đôi khi bị gọi là cứng nhắc. Hẹn đi chơi thì chỉ có thể đi đúng giờ hoặc sớm hơn thui, không ưa đi trễ. Vậy nhưng vì pama lo lắng sợ mí người kia đi giờ cao su thành thử phải đấu tranh quyết liệt lắm mới được phép đi trễ 10 phút (ko thui là pama bắt trễ tới gần nửa tiếng lận)

Được sửa bởi Gorse160495 ngày Tue Mar 31, 2009 10:42 am; sửa lần 1.
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 4 EmptyMon Mar 30, 2009 12:50 am

Chém theo nguyện vọng : )

1. Nhận xét về forum, về các thành viên trong forum và về topic này.
2. Vì sao chị thích Sakura?
3. Rumiko và Adachi, chị thích ai hơn? [Em ko hỏi về Clamp :"> Cái đấy ko hỏi cũng biết câu trả lời rồi :">]
4. Chị có vẻ thích clover? Vì sao thế?
5. Cái chữ ký hiện thời của chị nghĩa là gì?
6. Chọn một vai trong film CCS, tất nhiên trong trường hợp nó đc dựng thành film thực, chị chọn vai nào?
7. So sánh truyện tranh và truyện chữ ;))

Yeah. Mình luôn luôn chém bảy thôi : ) Ít thôi, chủ yếu là về độ hiểm : >
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 4 EmptyMon Mar 30, 2009 10:09 am

Cleo đã viết:
Chém theo nguyện vọng : )

1. Nhận xét về forum, về các thành viên trong forum và về topic này.
2. Vì sao chị thích Sakura?
3. Rumiko và Adachi, chị thích ai hơn? [Em ko hỏi về Clamp :"> Cái đấy ko hỏi cũng biết câu trả lời rồi :">]
4. Chị có vẻ thích clover? Vì sao thế?
5. Cái chữ ký hiện thời của chị nghĩa là gì?
6. Chọn một vai trong film CCS, tất nhiên trong trường hợp nó đc dựng thành film thực, chị chọn vai nào?
7. So sánh truyện tranh và truyện chữ ;))

Yeah. Mình luôn luôn chém bảy thôi : ) Ít thôi, chủ yếu là về độ hiểm : >

1. Từ từ từng câu nhá:

- Về forum: giao diện đẹp Laughing (giỡn thui đừng chơi hội đồng tội Gorse), các chuyên mục đầy đủ (nhưng rị mọ xin mãi mà hok được 1 box riêng cho Phỏng vấn thành viên shutup) Các topic được mở ra liên tục và liên tục, với số lượng người xem đa phần đều tăng đáng kể (nể phục chưa?). Đối với Gorse, forum mình là ngôi nhà ảo thứ 2. Ngôi nhà thứ 1 ở ngoài đời rồi Smile

- Về các thành viên trong forum: í chời ý em là như thế nào? affraid Em mún bảo chị nhận xét từng thành viên 1 trong cái forum này No hay ý gì khác? Cold Thui được rùi chị xem như là em hỏi chung tất cả nhá nham Chị thấy các thành viên forum mình up bài hăng say tích cực nè, tham gia vui vẻ nè, đi chơi nhìu làm tăng tình đoàn kết thắm thiết nè, bla bla bla... (huề vốn shutup, ai bảo hỏi chung chung quá chi Laughing)

- Về topic: zui. Chừng đó thôi. Thấy nó vui dữ dội, vui tàn bạo, vui khốc liệt. Thấy nó vui giống như cái đấu trường La Mã thời xưa í em. Em cũng bik đấu trường thời xưa nó khốc liệt lắm, nhất là đối với những người võ sĩ giác đấu, trong khi những người tới xem lại la hét hoan hô reo hò dữ dội Cold

2. Chị thích Sakura vì chị thích Sakura shutup Giống như khi em thích một người nào đó, đôi lúc vừa nhìn thấy là em đã cảm giác mình không thể sống nếu thiếu người này rồi (cứ như khi em vừa mở mắt oe oe, em nhìn thấy mẹ, em có linh cảm đây sẽ là người bên em trong đa phần quãng đời còn lại của em ko? nham)

3. Rumiko. Tuy nhiên, chị thích Rumiko vì cách vẽ truyện "hài mà ko nhảm" của sempai, thích cả cách vẽ chân nữa, nhìn đẹp kin dù ko giống nét của chị nhưng từ đó biến thể ra thì chị cũng vẽ chân tiến bộ hơn trước nhìu. Thất vọng là vẽ Inuyasha một hồi, sempai đổi nét tiu, giờ nét xấu, ko có chút gì đặc trưng nữa, mà hài cũng ít đi. Đọc chán lắm. Còn về Adachi, chị ko bình luận, tại chị ít đọc truyện của sempai í shutup

4. Clover ngó nó dễ thương. Mà cái ý nghĩa, cái truyền thuyết của nó cũng vô cùng sâu sắc nữa. Tuy nhiên, thực ra em đã nhầm. Loài hoa chị iu nhất là Sakura, tiếp đến là Gorse, sau mới tới Clover shutup

5. Em hỏi thế này rồi sắp tới chị đổi chữ ký, người ta vào đọc sao người ta hỉu? ye Thôi để chị trích lại vậy:

Mình tung tăng theo bạn Zhao.
Mình dọn nhà theo bạn Saph.
Mình nhảy nhót theo bạn Gray.

Và như thế, vào lúc 6h13, thứ 6 ngày 13 tháng 6 năm 2008, Gorse nhà ta đã dọn sang Thánh địa mới cùng các bậc tiền bối thân iu...

Có lẽ đơn giản chị để đánh dấu mốc thời khắc chị chuyển chân sang Thánh địa mới (ko cho em bik thánh địa gì âu) là 1 thời khắc mà chị ko hề để ý, nhưng khi nhìn lại... Giật mình thảng thốt Cold

6. Ko chọn vai nào cả. Chị đứng ngoài tất cả các vai. Đối với chị từng nhân vật trong Sakura đã là thật rồi, nếu chính mình đóng vai bất kì, thì chính chị sẽ phá vỡ đi cái mộng tưởng từ lâu của chị.

7. Truyện tranh hình ít chữ nhìu, đọc khó hỉu hơn truyện chữ, đâu đầu hơn truyện chữ (vì có nhìu khúc vẽ ko lời mà nó lại khó hỉu quá thành thử căng mắt ra cố hỉu cho zô). Truyện chữ đọc lợi về thời gian; đi chơi xa kinh nghiệm thuê 1 cuốn truyện chữ dày cỡ Harry Potter là đủ sống 2 ngày 1 đêm, chứ nếu là manga thì ko khéo... Cái balo của chị ko còn chỗ chứa đồ nữa Cold)

Đỡ thớt của Cleo xong, nhẹ người. Em chém kin hơn chị nghĩ nhìu. Nhớ lại lúc em chém Ayumi và Anita nó nhẹ nhàng bao nhiu tho thì em chém lại chị kin khủng bí nhiu choang
cubin_kute
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
cubin_kute

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 4 EmptyMon Mar 30, 2009 5:30 pm

Em chém chị nà:
1/ Chị thích màu gì nhất?
2/ Chị thích cái gì nhất?
3/ Trong thời gian qua, chị đã bị suy sụp tinh thần bởi chuyện gì chưa?
4/ Chị có thật sự ham thích khi học chuyên Văn?
5/ Với chị, điều gì đối với chị là quan trọng nhất, có thể làm cho chị đứng lên sau mỗi lần vấp ngã?
6/ Chị thấy bạn bè xung quanh chị thế nào?
7/ Với chị, đáng sợ nhất là gì?
8/ Thứ gần gũi nhất với chị là gì?
9/ Chị yêu quý ai nhất? (không tính papa, mama, các bạn nữSmile)
10/ Chị đã từng bị chó cắn chưa?SmileSmile
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 4 EmptyMon Mar 30, 2009 8:06 pm

cubin_kute đã viết:
Em chém chị nà:
1/ Chị thích màu gì nhất?
2/ Chị thích cái gì nhất?
3/ Trong thời gian qua, chị đã bị suy sụp tinh thần bởi chuyện gì chưa?
4/ Chị có thật sự ham thích khi học chuyên Văn?
5/ Với chị, điều gì đối với chị là quan trọng nhất, có thể làm cho chị đứng lên sau mỗi lần vấp ngã?
6/ Chị thấy bạn bè xung quanh chị thế nào?
7/ Với chị, đáng sợ nhất là gì?
8/ Thứ gần gũi nhất với chị là gì?
9/ Chị yêu quý ai nhất? (không tính papa, mama, các bạn nữSmile)
10/ Chị đã từng bị chó cắn chưa?SmileSmile
1. Chị thích màu xanh, bao gồm xanh lá, xanh trời, xanh dương.
2. Chị thích những thứ dễ thương, nhưng chủ íu mua zề ngắm chớ hok xài Embarassed
3. Suy sụp tinh thần vì kết quả học tập ko như mong muốn cho lắm, nhưng tánh chị là chỉ cần sau 1 tuần, chị sẽ phởn trở lại và chậc lưỡi: "thôi kệ, mấy điểm cũng đc, sau này cố gắng gỡ"
4. Thật sự ham thích. Dù đôi lúc hơi mệt những vẫn thấy vui. Vả lại đầu óc chị vốn hay mơ mộng mà Embarassed Sắp tới chị dự định sẽ viết 1 bài tản mạn về cảm giác hạnh phúc khi có thể viết I love you
5. Tương Lai huy hoàng chị tự vẽ nên trước mắt Embarassed
6. Bình thường, nhưng nói chung chơi cũng vui vui.
7. Đáng sợ nhất là bóng tối zới lại mí con ma die
8. Các đồ vật liên quan đến Sakura.
9. Thằng cháu 1 tuổi của chị đang ở Sài Gòn.
10. Chưa từng.
lovely_angel_1996
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
lovely_angel_1996

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 4 EmptyMon Mar 30, 2009 9:50 pm

tuần này đến lượt chị gorse àh
Tiếc quá, em bỏ lỡ chị Ani rồi
em hỏi chị vài câu thôi:
1/ chị có thik ăn bánh bao hok? Vì sao?
2/ chị thik con gì nhất?
3/ chị thấy môn Văn hay ở điểm nào vậy?
4/ chị đã bị thần Cupidon bắn chưa?
4 câu và chỉ 4 câu thôi
giống chị Ayu Smile
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 4 EmptyMon Mar 30, 2009 10:54 pm

lovely_angel_1996 đã viết:
tuần này đến lượt chị gorse àh
Tiếc quá, em bỏ lỡ chị Ani rồi
em hỏi chị vài câu thôi:
1/ chị có thik ăn bánh bao hok? Vì sao?
2/ chị thik con gì nhất?
3/ chị thấy môn Văn hay ở điểm nào vậy?
4/ chị đã bị thần Cupidon bắn chưa?
4 câu và chỉ 4 câu thôi
giống chị Ayu Smile
1. Chị chọc em chơi vậy thôi chứ chị ko thik ăn bánh bao. Có ăn chỉ ăn được bánh bao chay à. Vì sao thì chính chị cũng chả bik. Ăn thấy ko ngon thôi.
2. Chị thích mèo con, chó con, hamster, chuột bạch, thỏ, v.v... và những con có vẻ dễ thương khác.
3. Môn Văn hay vì không bắt buộc phải theo một khuôn mẫu nhất định. Môn Văn rất tự do. Ở đấy, mỗi người đều có thể tự tìm cho riêng mình một cái tôi mà ko ai lẫn vào đâu đc (như chị tìm được rồi nè Embarassed)
4. Bị bắn hoài em ạ. Chị là người đa cảm Embarassed Tuy nhiên nói về sâu đậm nhất chắc là đến tận bi h mới có hơi hơi... Embarassed
Phi Thiên Hồ Ly
Super Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 4 EmptyTue Mar 31, 2009 1:39 am

Cảm phục nữ hào kiệt đã lâu
Nay được giao lưu dẫu lần đầu
Hy vọng trau dồi thêm hiểu biết
Nhờ bé khai thông hộ mấy câu:

1/ Bé đến với văn như thế nào?
Kiến thức sưu tầm học ra sao?
"Thâm niên" đã độ bao xuân nhỉ?
Nếu bé trả lời, sướng biết bao

2/ Tình duyên lận đận lắm mấy khi
Thời gian mang vội tuổi xuân thì
Lang quân trong mắt hồng nhan phận
Đã có hay chưa? Nói ra đi ^^

(Câu hỏi ko hóc về nội dung, nhưng nếu được, anh muốn em trả lời theo kiểu hỏi của anh nhá ^.^)
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 4 EmptyTue Mar 31, 2009 10:40 am

Yami đã viết:
Cảm phục nữ hào kiệt đã lâu
Nay được giao lưu dẫu lần đầu
Hy vọng trau dồi thêm hiểu biết
Nhờ bé khai thông hộ mấy câu:

1/ Bé đến với văn như thế nào?
Kiến thức sưu tầm học ra sao?
"Thâm niên" đã độ bao xuân nhỉ?
Nếu bé trả lời, sướng biết bao

2/ Tình duyên lận đận lắm mấy khi
Thời gian mang vội tuổi xuân thì
Lang quân trong mắt hồng nhan phận
Đã có hay chưa? Nói ra đi ^^

(Câu hỏi ko hóc về nội dung, nhưng nếu được, anh muốn em trả lời theo kiểu hỏi của anh nhá ^.^)

Trước tiên, cho em sorry chị Yami nhá. Em ko bik làm thơ, và em cũng ko thik làm thơ Embarassed Đặc biệt em lại rất dở vụ trả lời câu hỏi bằng thơ Embarassed Thế thôi trả lời kiểu bình thường thôi nhá Embarassed (em đe anh thế rồi cuối cùng anh cũng chọn đường này à? Laughing)

1. "Bé" đến với văn bằng các bài tập làm văn trên lớp hùi cấp I shutup Viết rồi được khen. Khen rồi sướng quá => Thích văn => Theo nghiệp văn từ hồi nào hok hay (đầu óc cấp I đơn giản lắm)

Tuyệt nhiên ai cũng nghĩ mình giỏi văn, dù rằng mình hok hề giỏi shutup Mình chỉ bik vik thui à. Mấy cái kia mình dở lắm shutup Thích đọc tác phẩm văn học, mà ngó đi ngó lại toàn truyện phiêu lưu với lại viễn tưởng, được độc nhất 3 cuốn là xem chừng có vẻ nhân văn shutup

"Thâm niên" thì là từ hè lớp 4, khi bắt đầu vik tác phẩm đầu tay (chính cái tác phẩm này nó thể hiện rõ nhất từng thời kỳ thay đổi cách vik của "bé", vì kéo dài tới những hè vừa rồi mới xong Cold)

2. Eo, câu này mà anh bảo ko hóc thì em... No
Có rồi. Em đã bảo em đa cảm mà, nên lẽ tất yếu là em có ồi shutup Nhưng còn đang trong vòng bí mật, chỉ có 1 cơ số kẻ bik thui. Ko nói đâu. Nhất quyết ko nói đâu. Kệ, trả lời cho anh 1 ý là em có rồi đó shutup
Phi Thiên Hồ Ly
Super Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 4 EmptyTue Mar 31, 2009 2:26 pm

Bé ăn gian quá đi =.= Trả lời ko đúng cách, mà cũng ko trọn vẹn nữa =.=

Đã zậy thì anh làm thêm vài phát nữa

1/ Em quan niệm thế nào về cuộc sống?

2/ Hầu hết mọi người đều có ít nhất một niềm tin trong cuộc đời để mà sống - với em đó là gì?

3/ Nếu cho em tự nhận xét về bản thân, em sẽ nhận xét thế nào?
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 4 EmptyTue Mar 31, 2009 8:07 pm

Yami đã viết:
Bé ăn gian quá đi =.= Trả lời ko đúng cách, mà cũng ko trọn vẹn nữa =.=

Đã zậy thì anh làm thêm vài phát nữa

1/ Em quan niệm thế nào về cuộc sống?

2/ Hầu hết mọi người đều có ít nhất một niềm tin trong cuộc đời để mà sống - với em đó là gì?

3/ Nếu cho em tự nhận xét về bản thân, em sẽ nhận xét thế nào?

1. Em quan niệm cuộc sống là một chuỗi những nỗi buồn mà con người ta cần phải đạp lên để tiếp tục đi về phía trước.

2. Niềm tin của em ý hả? "Tuyệt đối không có vấn đề" với lại "Dù cho mình đang ở bất cứ nơi đâu, Sakura cũng luôn luôn bên cạnh mình" Laughing

3. Câu này em trả lời rồi mà? Anh ko đọc phía trên à? shutup Chán quá đi shutup
Phi Thiên Hồ Ly
Super Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 4 EmptyTue Mar 31, 2009 9:21 pm

Hà hà, anh ko đọc mấy câu hỏi ở trên, sorry bé. Thêm 1 câu nữa:

Em nghĩ thế nào về câu "Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ. Vô duyên đối diện bất tương phùng"?
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 4 EmptyTue Mar 31, 2009 10:15 pm

Yami đã viết:
Hà hà, anh ko đọc mấy câu hỏi ở trên, sorry bé. Thêm 1 câu nữa:

Em nghĩ thế nào về câu "Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ. Vô duyên đối diện bất tương phùng"?

Tình hình là em ko hỉu câu đó shutup Khỏi bàn luận shutup
Phi Thiên Hồ Ly
Super Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 4 EmptyTue Mar 31, 2009 10:31 pm

Dân chuyên văn mà trả lời kiểu đó, miễn bàn luôn. Bó cẳng
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 4 EmptyTue Mar 31, 2009 10:53 pm

Thực ra em thấy em chém bt mà :"> Thế cho nên là em chém tiếp :">

1. Chị có thích cái tên Trang của chị ko? Vì sao?
2. Nếu bây giờ được quay trở lại quá khứ, chị sẽ làm gì?
3. Chị có phải là người tự tin ko?
4. Chị thích nghe nhạc gì?
5. Sau này có con [:|] chị đặt nó tên gì, cả gái lẫn trai?
6. Hình mẫu lý tưởng ;))
7. Vịt siêu thịt và đại bàng gãy cánh, con nào oai hơn?

Hết :|
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 4 EmptyTue Mar 31, 2009 11:15 pm

Cleo đã viết:
Thực ra em thấy em chém bt mà :"> Thế cho nên là em chém tiếp :">

1. Chị có thích cái tên Trang của chị ko? Vì sao?
2. Nếu bây giờ được quay trở lại quá khứ, chị sẽ làm gì?
3. Chị có phải là người tự tin ko?
4. Chị thích nghe nhạc gì?
5. Sau này có con [:|] chị đặt nó tên gì, cả gái lẫn trai?
6. Hình mẫu lý tưởng ;))
7. Vịt siêu thịt và đại bàng gãy cánh, con nào oai hơn?

Hết :|
1. Thú thật là không thích lắm. Vì sao thì chị cũng chả bik nữa.
2. Chị sẽ chọn thời điểm cái hộp bút papa làm tặng sn chị còn mới nè, đem ra tương lai dùng và giữ gìn cẩn thận nè, chứ vừa rồi bão nó bị cuốn đâu tiu Sad
3. Chị ko phải là người tự tin. Chị chỉ là người có nhìu niềm tin thui shutup
4. Chị thích nhạc hòa tấu, nhạc nước ngoài mà cụ thể là nhạc Anime. Nếu ko phải nhạc Anime thì chị thik nhạc Anh.
5. Phương Nhi hoặc Lan Nhi đối với con gái. Trúc Lâm cho cả gái lẫn trai. Tùy họ sao cho hợp nữa. Mà em hỏi cái vấn đề gì nó .... quá vậy shutup
6. Kool. Nhưng mà đừng lạnh quá. Đừng ít nói quá, vì tánh mình nói nhìu shutup Nhìn dễ coi, tốt bụng, quậy vừa vừa thôi, phải bik quan tâm tới mình. Nhưng quan tâm thái quá cũng rứt chi là ghét vì cảm giác mất tự do.
7. Đại bàng gãy cánh oai hơn vì có vẻ oai phong của một anh hùng sa cơ. Còn vịt siu thịt bản chất vẫn chỉ là vịt tầm thường.
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 4 EmptyThu Apr 02, 2009 5:15 pm

Ố dè mình chém cố :")

1. Chị có bao giờ tưởng tượng ngôi nhà mơ ước của mình ra làm sao chưa? Nó như thế nào?
2. Chị ngủ cần mấy gối xung quanh? :">
3. Chị có thường xuyên bật quạt đắp chăn ko?
4. Chị tự thấy chữ viết của chị thế nào?
5. Mùa chị thích nhất trong năm?
6. Hồng-đen-trắng và đỏ-đen-trắng, chị thích cái nào hơn? [cái này theo phong trào thôi =))]
7. Yêu em ko? :">

:-"
lovely_angel_1996
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
lovely_angel_1996

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 4 EmptyThu Apr 02, 2009 8:09 pm

hình như trong này có em là chém ít nhất >_<
thôi
chị cho em hỏi vài câu nữa nhá
1/ chị có yêu em hok?
2/ khi ngủ chị có thik ôm gấu bông hok?
3/ chị có thể tả vài nét về căn nhà mơ ước của chị hok?
4/ chị yêu ai nhất?
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 4 EmptyFri Apr 03, 2009 2:40 pm

thôi
1/ chị có yêu em hok?
4/ chị yêu ai nhất?

Bạn Bảo là bạn ấy ăn cắp chất xám nhớ :-w
Chém thế là ko được nhớ :-w
Ko có tinh thần sáng tạo và độc ác của chém-ers gì cả nhớ :-w
Chờ đấy lên lớp tớ chém lại :-w

@Gorse: Lần này em tạm tha ss ;)) Lần sau 14 câu ;))
lovely_angel_1996
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
lovely_angel_1996

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 4 EmptySat Apr 04, 2009 1:13 pm

Cleo đã viết:
thôi
1/ chị có yêu em hok?
4/ chị yêu ai nhất?

Bạn Bảo là bạn ấy ăn cắp chất xám nhớ :-w
Chém thế là ko được nhớ :-w
Ko có tinh thần sáng tạo và độc ác của chém-ers gì cả nhớ :-w
Chờ đấy lên lớp tớ chém lại :-w

@Gorse: Lần này em tạm tha ss ;)) Lần sau 14 câu ;))
sorry bạn Cleo nhá
tớ vào tớ bấm trả lời rồi viết luôn chớ có bik gì đâu
sau khi post rồi tớ mới đọc
đọc xong mới bik mình trùng
bik trùng nhưng mà nhác sửa
nhác sửa nên để đấy lun Embarassed
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 4 EmptySat Apr 04, 2009 8:10 pm

Dạo gần đây Gorse ko lên mạng được nên ko bik mọi người có vào chém mình. Tha lỗi. Thui, bi giờ vào thì đã muộn, bởi lẽ Gorse chỉ đc lên mạng đúng 5 phút... Crying or Very sad Không kịp trả lời ồi... Mà từ giờ đến tận mai mốt cũng sẽ ko vào lại đc... Crying or Very sad

Thôi, vậy Gorse tuyên bố chính thức là bạn Gorse đã ra rìa từ đây thothan Không ai chém Gorse sau bài vik này nữa nhá!

Công bố thành viên bị chém típ theo: CLEO !!!!!!!!!!!!!!!!!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 4 Empty

Phỏng vấn thành viên đây !!!!!
Trang 4 trong tổng số 21 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5 ... 12 ... 21  Next
 Similar topics
-
» Thư gởi thành viên
» ảnh thành viên
» Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)
» Trao đổi nick Y!M với các thành viên
» Danh Sách Thành Viên