CLB Ngôi Sao Nhỏ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CLB Ngôi Sao Nhỏ

Nơi trao đổi bàn luận của các thành viên CLB Ngôi Sao Nhỏ

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Phỏng vấn thành viên đây !!!!!

Go down 
lyly_ghost_snow
baokhang
eso
Nhóc
pe pooh de ghet
nony
DragonNK
Yami
Endless Love For Misa
muoidiemtoan
KK
hphong
namhuyen_le
Starting_love
cubin_kute
Phi Thiên Hồ Ly
Cleo
Lạnh Lùng
roseviolet
nhokvip7/6
warm winter
Hoa Mộc Lan
chonanhhao
lovely_angel_1996
myheart
Luna213
Ayumi
Gorse160495
Anita
33 posters
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 5, 6, 7 ... 13 ... 21  Next
Tác giảThông điệp
Cleo
Moderator
Cleo

Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 6 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 6 EmptyThu Apr 09, 2009 11:19 pm

lovely_angel_1996 đã viết:
Cleo đã viết:

5/ Bình thường con yêu ;;) Mẹ con nó phi còn bựa hơn ;;)
6/ Không con, về sửa yên sau đi.
7/ Không. Trên mức hâm rồi =))
8/ Thích màu hồng. Hoa hồng. Nhạc trẻ Việt Nam. Phong cảnh đường phố từ trên cao ;;) Tin nổi ko con ;;)
Nó chém nhẹ nhàng quá =))
papa là pa của con sao con nỡ lòng( chính xác là mới ngủ dậy nên chưa nghĩ ra nhìu, mà đúng hơn là mình lười suy nghĩ)
Laughing
1/ Dự tính sau này của papa là gì
2/ papa thik số mấy
3/ papa có thói quen hok tốt nào hok go
4/ thik mặc kiểu áo quần thế nào?
5/papa thik mình là con gái hay là con trai? Vì sao?
6/ câu châm ngôn papa thik nhất
7/ papa có phòng riêng hok? nếu có thì papa tả nó lại cho con nghe? Nếu hok thì tả căn phòng mơ ước cũng dc ( ví dụ như màu tường, màu gạch, có cây cỏ hoa lá gì hok,.....)
8/ hỏi riêng tư xíu: papa ngủ 1 ngày mấy giờ
9/ những người nào papa định sẽ cho lên thớt sắp tới ( con rất hiền, papa đừng có kêu con trong cái list ấy nhá)
10/ Bạn trai lý tưởng của papa và mẫu người bạn thân nữa Smile
p/s: mama phi hơn con àh, dc rồi, mai con lên nhờ mama chỉ vài chiêu rồi hù papa nha
papa thik màu hồng ư Surprised shock, tin hok nổi

Ờ giỏi. Ko nỡ lòng mà sao chém liên tiếp thế con.

1/ Dự tính á? Trước hết là sống sót qua tuần này, còn lâu dài thì chả bao giờ nghĩ đến : ))
2/ Số 9 :x Đời pa gắn với nó :x
3/ Đầy con ơi, kể ko hết =)) Ngủ dậy ko chịu gấp chăn màn+vén rèm. Lười để phòng học+bàn bừa bộn. Trộm phone mẹ lên nằm nghe nhạc trước khi đi ngủ [vì đã bị giật mp3 trắng-trợn-ly =___=] Nước đến cổ mới ngớp ngớp. abcxyz kể cả ngày ko hết con ơi =))
4/ Đơn giản và thoải mái :")
5/ Lần thứ ba trả lời câu này =____= Con trai, đơn giản vì pp là con gái =))
6/ Pp có bao giờ nhét vào đầu mấy thứ kiểu như châm ngôn đâu con iêu :| Pp thích làm hơn là cứ ngồi đấy và nói.
7/ Có con. Rộng bằng phòng khách. Tầng hai. Tường màu gì đấy bạc cả rồi chả biết : )) Nhìn chung thì bừa bộn. Ba cái bàn bị bày kín cả. Giường thì ba bốn cái gối ôm. Tủ thì nhiều đồ mà chả mặc được cái nào. Máy tính thì cùi. Cây organ thì mốc meo cùng năm tháng. Quạt thì phè phè quanh năm. Đồ đạc vất lung tung xèng. Đẹp ko con ;;) Căn phòng đúng như trong mơ của pp đấy ;;)
8/ Riêng tư nỗi gì con yêu :| Cỡ 6-8 tiếng, tùy có ngủ trưa ko :| Dạo này thì ko : ))
9/ Ai chém là pp đưa hết vào list >: ) Từ từ chọn ko muộn : )
10/ Haizz. Chia làm hai phần vậy.

_Cái-mà-con-gọi-là-bạn-trai: Với nhiều người thì khái niệm này gọi bằng "nửa kia", nhưng pp tuyệt nhiên ko bao giờ gọi vậy. Pp là một tổng thể hoàn chỉnh, ko phải là một nửa của ai cũng như ko ai là một nửa của pp hết. Người đó chắc chắn phải có suy nghĩ trên, giống pp. Đại thể thì có hai style lớn, một là Tatchan - Tatsuya Uesugi của Touch: Tưng khủng khiếp, nhưng nói chung thì rất tốt tính, ko thích thể hiện suy nghĩ & cảm xúc ra ngoài [cái này giống pp :")], có một sự cố gắng bền bỉ đáng nể, tóm lại là cứ đọc truyện rồi biết con. Còn kiểu thứ hai là Draco-trong-trí-tưởng-tượng-của-pp. Kiểu này thì thề với đời chắc chắc rất hiếm gặp, nhưng nếu gặp hai đối tượng với hai style như đây thì chắc chắn đổ thằng này =)) Lạnh lùng, luôn có một sự cách biệt cố hữu với mọi người, có một tí gì đấy quái tính, phớt đời, vân vân kiểu đấy. Còn ngoại hình thì chắc chắn phải từ trung bình trở lên, và chắc chắn phải có một cái gì đấy làm pp ấn tượng đặc biệt. Đấy, hai kiểu mà pp có gặp được kiểu nào đâu cơ chứ con =))

_Bạn thân: Tâm lý, hiểu và tôn trọng. Ko phải người pp nói chuyện nhiều, chơi nhiều đã là bạn thân đâu con. Thành thực mà nói thì đến bây giờ pp vẫn chưa tìm ra bạn thân của mình : ))

Ừ con. Pp có cần phải cầm loa hét vào tai con rằng pp thích màu gì ko con.

Chẹp. Trình chém của con bé càng ngày càng nâng cao. Chẹp chẹp.

Còn phi xe :"> Sáng nay thấy tay nghề pp chưa con :"> Nhà mình mà có đi đấu F1-xe-đạp cả ba thì pp cũng ko bất ngờ đâu con :">
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 6 EmptyFri Apr 10, 2009 12:08 am

E hèm, sau một hồi suy đi nghĩ lại, tacke quyết định: CHÉM CLEO TIẾP SmileSmile
1. Cleo thích mình mập hay gầy =___=
2. Thích để tóc ngắn hay tóc dài? Vì sao?
3. Ai là người mag đến cho Cleo nhiều niềm vui nhất?
4. Có năng khiếu nào nổi trội :-"
5. Thích đánh lộn, gây sự với lũ con trai ko?
6. Cảm nghĩ khi đi trại về? Có thích lửa trại ko?
7. Thấy trò giã gạo có dzui ko? Muốn bị giã?
8. Thích mặc đồ màu mè ko?
9. Thích được ai chở nhất?
10. Thích xem đá bóg ko? Thích đội bóg nào nhất? Vì sao?
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 6 EmptyFri Apr 10, 2009 5:56 pm

cho chem' leo nhaz'...!!!!
1. Diu` j` lam` leo hoi' han. nhat'....
2. Leo nhan. xet' j` ve` ban? than minh`
3. cho Leo mot.diu` uoc'.....Leo uoc'j`?
4. Leo ham mo.cai'j` nhat'....
5. Leo tung` thik pan. nao` chua Smile
6.Leo thik ca si+nhom nhac nao` nhat'?voi' pai` hat'j`?
7. thik lam` j` nhung~ luc' roi~
cubin_kute
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
cubin_kute

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 6 EmptyFri Apr 10, 2009 10:26 pm

Viết chứ kiểu rứa ai hiểu cho nổi, khuyến cáo, viết lại chữ tiếng việt có dấu đàng hoàng đê
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 6 EmptySat Apr 11, 2009 2:59 pm

tackebong đã viết:
E hèm, sau một hồi suy đi nghĩ lại, tacke quyết định: CHÉM CLEO TIẾP SmileSmile
1. Cleo thích mình mập hay gầy =___=
2. Thích để tóc ngắn hay tóc dài? Vì sao?
3. Ai là người mag đến cho Cleo nhiều niềm vui nhất?
4. Có năng khiếu nào nổi trội :-"
5. Thích đánh lộn, gây sự với lũ con trai ko?
6. Cảm nghĩ khi đi trại về? Có thích lửa trại ko?
7. Thấy trò giã gạo có dzui ko? Muốn bị giã?
8. Thích mặc đồ màu mè ko?
9. Thích được ai chở nhất?
10. Thích xem đá bóg ko? Thích đội bóg nào nhất? Vì sao?

Con khỉ :-w Bạn bè chém nhau thế đấy :-w Chờ đó ta đưa mi lên thớt :-w

1. Dạo trước cứ tưởng tượng mình như que củi, nhưng mà bây giờ thì ú vô lối rồi =))
2. Ngắn. Vì nó gọn :|
3. Chính bản thân :")
4. Tình hình là không =))
5. Lúc trước thì có. Bây giờ thì không.
6. Trại theo đúng nghĩa. Còn lửa trại thì ko tham gia :") Lên lớp 9 nhảy lửa mới vui :")
7. Không :|
8. Tất nhiên là không =''=
9. Pp ;;)
10. Sơ sơ. Thường thì cổ vũ cho Liverpool và M.U :") [toàn đại ca làng bóng đá Anh, khôn thế chứ lại =))] Cả AC nữa :") Lý do thì chịu :|

Đã thấy sự lợi hại của ta chưa Laughing
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 6 EmptySat Apr 11, 2009 3:07 pm

nhokvip7/6 đã viết:
cho chem' leo nhaz'...!!!!
1. Diu` j` lam` leo hoi' han. nhat'....
2. Leo nhan. xet' j` ve` ban? than minh`
3. cho Leo mot.diu` uoc'.....Leo uoc'j`?
4. Leo ham mo.cai'j` nhat'....
5. Leo tung` thik pan. nao` chua Smile
6.Leo thik ca si+nhom nhac nao` nhat'?voi' pai` hat'j`?
7. thik lam` j` nhung~ luc' roi~

"Leo" là ý gì con kia :-w Nick người ta Cleo hay thế là tận, gọi bậy gọi bạ :-w Nào thì đỡ :-w

1. Chưa có. Nhưng mới xuất hiện sáng nay. Chỉ vì nhỡ giải tán đội hình hàng ngang rồi tập hợp lại hàng dọc, thay vì chỉ cần bên phải quay, nên lớp bị trừ điểm => Hụt cái giải nhất Nghi thức :"((
2. Thưa cô. Tôi có cần phải cầm loa hét vào tai cô thì cô mới biết tôi là người thế nào không hả cô :-w
3. Ước có thêm 10 điều ước nữa :") Hoặc ước đứa nào cho mình điều ước kia phải làm nô lệ suốt đời :")
4. Hâm mộ cá tính, sự độc tôn và mạnh mẽ của ai đấy :")
5. Thích bạn Phúc =))
6. Avril Lavigne - When you've gone, I'm with you, vài bài trong Under my skin. Linkin Park - In the end, What I've done. Simple Plan - Save you, When I'm gone. Pianists - Nhạc cổ điển =))
7. Phởn :x

Rồi. Tôi đỡ chém của cô rồi đấy.

Giờ đến lượt mình làm mod :">

Nhắc nhở thành viên nhokvip7/6 type TV-ko-dấu :-w Tôi đang ko có hứng type lại. Cô tự type đi, tôi lười quá.
@cubin gì đấy: Đằng kia là ai?
DragonNK
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
DragonNK

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 6 EmptySat Apr 11, 2009 8:33 pm

ôi còn 1 ngày, tranh thủ chém lun đi ế
1) em đã từng bị ai đánh chưa và bị đánh khi nào, kết quả của tên đánh em nó ra sao?

Không nhớ rõ, nhưng hình như là có. Kết quả thì một là bị hét vào mặt hay là bị tát vào mặt.

2) có thích đánh lộn ko, nếu anh đánh em rồi chùn thì em định làm gì?

Không. Đấy là lý do nghỉ học võ. Dám ko? Thử đi rồi biết? Bằng nhiều cách khác nhau thế nào cũng phải đánh lại : ))

3) tài đỡ đạn và cãi lộn của em dc phát hiện khi nào, hay là bộc phát nhờ cái gì ? Smile

Nhờ mẹ đẻ ra cháu nó thế : >

4) nếu một thằng chạy tới ôm hun em cái em sẽ làm gì nó? (thằng này tên bắt đầu vần a)

Xỉa xói nhau trắng trợn thế :-w Bảo rồi :-w Nó ko có gan làm thế đâu [thằng nào là 'nó' đừng tưởng đấy là khích mà làm thật nhớ =_____=]
5) nếu thấy một thằng đang lục đồ của mình em sẽ làm gì nó?

Đồ gì =_____= Tất nhiên là giật lại rồi hét vào mặt nó rồi =____=

6) hiện tại mơ ước của em là gì?

Ngủ 10 tiếng/ngày. Có một bộ HP+Touch+Rough+Ớt+H2+Mars+Slam dunk+RrKenshin+abcxyz. Cao thêm 10 phân =))

7) một ngày em cãi lộn bao nhiu lần (hay bao lâu) để có đc đẳng cấp hiện nay?

Chả lần nào cả =_____=

8 ) Tối mai em sẽ đưa ai lên máy chém?

Đưa từ chiều rồi ;)) Đã thấy kq rồi kia mà ;))

9 ) hôm đi ăn 4teen bị đánh ko đau là thiệt hay giả?

Đau hay ko là việc của tôi =______=

10)lần cuối em cleo tè dầm là khi nào nham

Vô duyên =_____= Lúc còn tè dầm thì tôi biết nhớ hả =_____=

Đã đỡ =___=
http://hailongpt.blogtiengviet.net
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 6 EmptySat Apr 11, 2009 10:30 pm

Chém, chém, chém!!!!! Laughing Còn 1 ngày, phải tranh thủ chớ Smile
1. Thích xem phim gì nhất? Tại sao?

Thực ra thì có gì xem nấy. Khuyến khích film hành động :"> Dẹp cái kinh dị đi :">

2. Có thấy mình già trước tuổi ko?

3. Đã có ai làm cho Cleo đau khổ chưa?

Có cần phải kê toẹt ra ko =____=

4. Thích đi xe hơi hay đi xe máy Smile

Xe mui trần màu đỏ chóe :x

5. Có thích chơi với em bé nhỏ ko?

Ôi ôi =)) Thế có biết vì sao người ta gọi mình là BPhó Nừa Tình ko =)) Đối tượng là trẻ em <8 đấy =))

6. Điều gì làm Cleo bức xúc nhất?

Nói chuyện với một người dở hơi. Bị người ta ko coi ra gì. Làm một việc mà mình hoàn toàn có khả năng hoàn thành tốt một mình dưới sự chỉ đạo của một người lắm điều lải nhải. Làm việc mình ko thích. Thế :|

7. Ai là người làm cho Cleo thấy phục nhất?

Phục bà Xù chị ta : ))

8. Thích nhất ở 4rum điểm gì?

Nói chung thì mọi người cũng hòa đồng vui vẻ. Off nhiều nên mem có vẻ đoàn kết. Thoải mái. Mọi người cũng dễ chịu cả. Thế thôi :")
9. Suy nghĩ của Cleo về những người ăn mặc lòe loẹt, đầu tóc nhuộm xanh, nhuộm đỏ,...?

Ôi giới trẻ *thở dài ngao ngán* [=))]

10. Có ý định đưa ta lên thớt ko Cleo? SmileSmile

Có ;))

Yeah TT^TT Mình đã đỡ xong rồi TT^TT Đời mình từ nay là đẹp rồi TT^TT
Yami
Thổ Địa Công
Yami

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 6 EmptySat Apr 11, 2009 10:42 pm

Tình hình là thớt đã được lau chiều nay roài.

Tối nay Cleo ko online được, nên nhờ anh chuyển lời giùm.

Lúc chiều Cleo quyết định làm 1 "cuộc cách mạng" trong công cuộc "chém", đó là đổi giới tính của đối tượng bị "chém". Có 2 đối tượng được chọn kế tiếp là Mr.Myheart và Khang.

Nhưng với thầy thì phải hỏi thầy trước coi thầy có chịu nằm lên "thớt" ko đã. Mà đợi cả tối nay ko thấy thầy online để hỏi.

Do đó người "lên thớt" của tuần tiếp theo là Khang - chonanhhao
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 6 EmptySun Apr 12, 2009 12:34 pm

chém anh khang nèSmile
1. Anh khang nhận xét gì về bạn Hiếu
2. Bí mật lớn nhất của anh Khang là gì(bật mí lun đi)
3. nhận xét gì về P
4. Iu ai nhất trong 4rum
5. Ghét cái gì, sợ cái gì nhất
6. Khi vui thì ưa làm gì
7. thik bạn Hiếu ở điểm nào Smile
muoidiemtoan
Thổ Địa Công

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 6 EmptySun Apr 12, 2009 12:35 pm

Sau 2 nhát đâm ám sát bất thành đối với Cleo, chuyển qua đâm anh Khang mấy phát chơi:
1/ Anh cảm thấy thế nào khi chở em trên chiếc xe đạp mà em cho là đáng ghét Tucgian của anh? (cái yên sau in vô mông em 4 đường thấy rõ)
2/ Chị Ani là người như thế nào?
3/ cho em xin cái lý lịch của anh?
4/ Anh có bao giờ đãi người khác uống nước hay ăn gì chưa?
5/ Vì sao anh lại lấy tên là chonanhhao?
THương anh nên mới đâm5 phát thôi. Very Happy
nony
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nony

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 6 EmptySun Apr 12, 2009 12:57 pm

Tui nuaz... tui nuaz... chém vài phát chơi ...
1) cho piết "cảm giác" khi "đc" mọi người gọi là "khỉ đột" (tui "ko có" nói nghe... )
2) Khang "SỢ" gì nhất ?
3) Coá hùi mô ngồi trên lớp mà tự nhiên khóc ( hay cười) chưa? (trả lời thật lòng...)
4) Hỏi thật lòng.... nghe nói Khang định cắt cái đầu giống "Lương Mạnh Hải"... nghĩ seo zạk?
5) Thấy Khang cũng đc đc môn Hoá, Lý, Toán, Tin... những môn khác nũa ( nói mà nghe đau lòng), nhưng lên lớp 9 định thoe đội tuyển nèo? Vì reng ?
5 cấy thui... trả lời đi
http://360.yahoo.com/kangy_love
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 6 EmptySun Apr 12, 2009 12:57 pm

nhokvip7/6 đã viết:
chém anh khang nèSmile
1. Anh khang nhận xét gì về bạn Hiếu
2. Bí mật lớn nhất của anh Khang là gì(bật mí lun đi)
3. nhận xét gì về P
4. Iu ai nhất trong 4rum
5. Ghét cái gì, sợ cái gì nhất
6. Khi vui thì ưa làm gì
7. thik bạn Hiếu ở điểm nào Smile
1) Hiếu hả? để xem thử, zui tính, hòa đồng, nói chuyện hồn nhiên (tự nhiên),.... chỉ có cái tội là lùn thui và hơi bị thù zai Smile và có câu nói lùn mà đẹp Very Happy:)
2) Bí mật lớn nhất hả? để xem thử, hình như mình ko có bí mật nào lớn cả,
3) Thì cũng zui zui, nhưng có nhìu cái mà P làm đuợc thì P tự làm đi, đừng có nhờ vã người khác, còn nhìu thứ nữa, nhưng mới típ xúc ít, nên ko bít được nhìu
4) Iu tất cả mọi người Embarassed
5)Ghét bị ngừơi khác lợi dung, nhất là trong nhưng cái vấn đề nớ nớ. Ghét bị người khác nói xấu sau lưng (hèn). Ghét những người ko coi trọng mình,ghét nhìu thứ nữa,...
Sợ nhất là lúc đang rửa chén,con chuột hoặc con gián bò qua chân, ngứa và nhớp quá Sad
6)Khi vui thì ưng ngồi 1 mình ko mún nói chuyện với ai hết, khi bùn thì lại mún tâm sự với mọi người . Quá quái đản lun
7) Thích nó ở 1 vài điểm, như là zui tính, nói chuyện hồn nhiên, tự nhiên, ... và cái câu lùn mà đẹp là mắc cười nhất Smile
cubin_kute
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
cubin_kute

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 6 EmptySun Apr 12, 2009 1:03 pm

Hây za, anh Khang đỡ vài chém của em nà, keh keh Very Happy Smile
1/ Anh Khang, kỉ nịm bùn nhất của anh là gì???
2/ Còn kỉ nịm vui thì sao???
3/ Mối tình đầu tiên của anh Khang với ai??? Laughing
4/ Anh Khang thấy Pin Kut như thế nào??????
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 6 EmptySun Apr 12, 2009 1:14 pm

muoidiemtoan đã viết:
Sau 2 nhát đâm ám sát bất thành đối với Cleo, chuyển qua đâm anh Khang mấy phát chơi:
1/ Anh cảm thấy thế nào khi chở em trên chiếc xe đạp mà em cho là đáng ghét Tucgian của anh? (cái yên sau in vô mông em 4 đường thấy rõ)
2/ Chị Ani là người như thế nào?
3/ cho em xin cái lý lịch của anh?
4/ Anh có bao giờ đãi người khác uống nước hay ăn gì chưa?
5/ Vì sao anh lại lấy tên là chonanhhao?
THương anh nên mới đâm5 phát thôi. Very Happy
1) anh cảm thấy rẩt vui vì lần đầu tiên có 1 người ngồi trên cái yên sau của anh in tới 4 vết, nhưng sau khi về thì lốp xe bị thủng Sad
2)Chị Ani hả?
phải đuợc chia làm 2 giai đoạn
giai đoạn cấp 1) là người zui tính, hòa đồng, hay zúp đỡ bạn bè (đã có zúp anh rùi), ko nghĩ tới mình, hy sinh vì người khác,... vì thế anh mới nớ nớ
giai đoạn cấp 2) thay đổi hòan tòan về tính cách , nếu mún bít thêm thì hãy hỏi các thành viên lớp 8/1 sẽ rõ hơn , anh chỉ bít đựơc ít thui, ko nhìu lắm
3) Lí lịch của anh hả
Họ và tên: Trần Quốc Bảo Khang
học sinh lớp 8/2, trường NK
sinh ngày: 9/4/1995
hiện nay đã được 14 tuổi
số điện thoại nhà: đã ghi nhưng có người gọi tới phá, nên xóa lun
sô điện thoại di động: ko có
số nhà: K18/25 Lý Thuờng Kiệt, gần Camel
môn học ưa thích: Tóan, Lí, Hóa, Tin, Thể dục
môn học ghét nhất: Văn và các môn học bài ( các môn học bài zù rất hay nhưng ghét học bài)
tính cách: mọi người tự nhận xét đi
các môn thể thao bít chơi: bóng rổ ( zỏi nhất), bóng đá, bóng chuyền,bóng bàn ( bít ít lắm), cầu lông, đá cầu,...
bít chơi rubic ( cả 6 mặt lun) Smile , bít huýt sáo,...
Sở thích: thích chat, lên forum NSN,thích nghe nhạc trên chiếc máy IPod, thích những món đồ cặp , nhất là mấy cái dây chuyền, nhẫn,... , thích đi chơi với mọi người ( mỗi lần đi chơi là quên hết tất cả, về nhà thì chắc chắn sẽ bị chuỉư Smile),và còn rất là nhìu thứ nữa, ko kể hết
thui kể tới đó đuợc rùi, hùi nói típ
4) cái đó hả? nhìu nữa là đằng khác, như cái đợt ún trà sữa vừa rùi, anh cũng trả 50k để bao mọi người ,.... ai ưng thì kêu anh bao, nhưng anh phải có hứng và có tiền thì mới bao, còn lại thì ko Smile
5) chonanhhao thì anh cũng chẳng bít nữa, bữa truớc thấy cái nick nớ chơi trong võ lâm là anhhungvolam , tự nhiên hứng hứng đặt tên là chonanhhao, và cái anhhungvolam đã đuợc làm pass của 1 số nick chơi game online của anh Very Happy
trả lời xong rùi đó

Được sửa bởi chonanhhao ngày Sun Apr 12, 2009 3:37 pm; sửa lần 1.
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 6 EmptySun Apr 12, 2009 1:19 pm

nony đã viết:
Tui nuaz... tui nuaz... chém vài phát chơi ...
1) cho piết "cảm giác" khi "đc" mọi người gọi là "khỉ đột" (tui "ko có" nói nghe... )
2) Khang "SỢ" gì nhất ?
3) Coá hùi mô ngồi trên lớp mà tự nhiên khóc ( hay cười) chưa? (trả lời thật lòng...)
4) Hỏi thật lòng.... nghe nói Khang định cắt cái đầu giống "Lương Mạnh Hải"... nghĩ seo zạk?
5) Thấy Khang cũng đc đc môn Hoá, Lý, Toán, Tin... những môn khác nũa ( nói mà nghe đau lòng), nhưng lên lớp 9 định thoe đội tuyển nèo? Vì reng ?
5 cấy thui... trả lời đi
1) thì kệ họ, Khang chẳng quan tâm, cũng chẳng có cảm zác zì hết, mình vẫn là con người , chỉ zo ADN được zi truyền từ bố và mẹ nên nó xấu xấu thui,với lại Khang cũng đâu có cần đẹp trai hay zì đâu, cứ là 1 con người bình thuờng là đuợc
2) ở trên nói rùi
3)có, rất nhìu là đằng khác.Khóc trong lòng, ko ai bít được, cô đơn, ko ai để ý, ko ai nói chuyện,...
4) cái đó thì Khang ko bít, Khang ko bít cắt cái gì cả, mấy đứa nói Khang đi cắt cái đầu đó,nhưng Khang vẫn chưa đi cắt
5) Chẳng bít nữa, đang zần vặt, zần co, ko bít chọn cái nào Sad
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 6 EmptySun Apr 12, 2009 1:28 pm

cubin_kute đã viết:
Hây za, anh Khang đỡ vài chém của em nà, keh keh Very Happy Smile
1/ Anh Khang, kỉ nịm bùn nhất của anh là gì???
2/ Còn kỉ nịm vui thì sao???
3/ Mối tình đầu tiên của anh Khang với ai??? Laughing
4/ Anh Khang thấy Pin Kut như thế nào??????
1) kỉ niệm bùn nhất của anh là anh thích người khác,người khác cũng thích anh, té ra chỉ là lừa dối anh chỉ để lợi dụng anh
2)kỉ niệm vui là mình là người đầu tiên là con trai học cùng lớp với chị Ani, đuợc chị Ani mời đi sinh nhật , và đựoc vào học cái lớp 8/2, mỗi lần có chuyện zì, mọi ngưòi, nhất là con gái, đều đứng ra bảo vệ anh Very Happy Very Happy
3)chị Ani
4)1 con người thụ động,ko bít tự làm chủ hành động của mình, toàn bu bám anh khi ko có và có con Bảo, thíu tự tin còn nhìu hơn anh, ko bít kiềm chế trong lòng,...... nhận xét thế thui, hùi nói típ
Endless Love For Misa
Du Khách
Endless Love For Misa

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 6 EmptySun Apr 12, 2009 2:20 pm

Toàn những câu hỏi và những câu trả lời unđỡable :|
Chém Khang mấy phát :
1/ Vì sao fell in ...... with Ani?
2/ cho biết bảng xếp hạng trong 4rum Smile
3/ Cho nhận xét về iem Hiếu, và nghĩ iem ấy có phải là mẫu girl Khang thích ko Smile
4/ Cho nhận xét về tớ Smile
5/ Khang có tự tin hoặc tự ti về vẻ bề ngoài ko ?
6/ 1 ngày soi gương bao lâu Smile

6 câu shutup
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 6 EmptySun Apr 12, 2009 3:19 pm

Chém anh Khang SmileSmile
1. Anh ghét nhất loại người như thế nào?
2. Thích học môn gì nhất? Vì sao?
3. Nếu h con Hiếu nó nói nó thích anh thì anh sẽ làm thế nào? Smile
4. Nhận xét về em =_=
5. Thích nói chuyện với ai nhất(con gái)
6. Cảm xúc khi được con Cleo đưa lên thớt?
7. Có ai làm cho anh đau khổ chưa?
8. Thích bài hát nào nhất?
9. Thấy trình độ đi xe của em thế nào? ;))
10. Tuần sau anh định đưa ai lên thớt?
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 6 EmptySun Apr 12, 2009 3:45 pm

Endless Love For Misa đã viết:
Toàn những câu hỏi và những câu trả lời unđỡable :|
Chém Khang mấy phát :
1/ Vì sao fell in ...... with Ani?
2/ cho biết bảng xếp hạng trong 4rum Smile
3/ Cho nhận xét về iem Hiếu, và nghĩ iem ấy có phải là mẫu girl Khang thích ko Smile
4/ Cho nhận xét về tớ Smile
5/ Khang có tự tin hoặc tự ti về vẻ bề ngoài ko ?
6/ 1 ngày soi gương bao lâu Smile

6 câu shutup
1) ở trên có nói, kéo lên mà xem
2)1 là thầy, 2 là tất cả các thành viên còn lại
3)ở trên có nói
cái tính nó thì tốt, nhưng chỉ có tội là có chìu cao hơi khiêm tốn, Khang ko đòi hỏi chi nhìu, chủ íu là tính tình, ngoại hình thì ít
4) mi hả? là 1 thằng lun lun đi chọc mọi người vào những lúc đang điên ( như mi chọc ta nè), ưng hù họ, ưng đánh họ
5)tất nhiên là tự ti, ko bao giờ tự tin đâu
6) những lúc thay đồ, thay rãnh rãnh, đứng trước gương, nhìn mình 5 phút rùi đi, ko làm chi hết

Được sửa bởi chonanhhao ngày Sun Apr 12, 2009 3:58 pm; sửa lần 1.
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 6 EmptySun Apr 12, 2009 3:57 pm

tackebong đã viết:
Chém anh Khang SmileSmile
1. Anh ghét nhất loại người như thế nào?
2. Thích học môn gì nhất? Vì sao?
3. Nếu h con Hiếu nó nói nó thích anh thì anh sẽ làm thế nào? Smile
4. Nhận xét về em =_=
5. Thích nói chuyện với ai nhất(con gái)
6. Cảm xúc khi được con Cleo đưa lên thớt?
7. Có ai làm cho anh đau khổ chưa?
8. Thích bài hát nào nhất?
9. Thấy trình độ đi xe của em thế nào? ;))
10. Tuần sau anh định đưa ai lên thớt?
1) ở trên cũng có nói rùi
2) thích học môn thể dục nhất, vì nó có thể làm vận động hết cả cơ thể,....
3) anh ko bít, nhưng chắc chắn anh sẽ ko làm gì, vì giờ anh đã quên hết tất cả, mọi người có chọc thì cũng cười cho zui thui
4)em hả, thì tính tình cũng zui zui, ưng đi ăn híp người ta, ưng quýnh người ta, có cái tính zống Lùng(vế sau),....
5) giờ anh đã quên tất cả nên ưng nói chuyện với tất cả mọi đứa con gái shutup
6) mới túi hôm qua, đi chơi bóng rỗ về, rùi đi ăn, cũng đã hơn 10h, onl xí, lên mọi người kêu chuẩn bị tinh thần để đỡ đạn chưa, anh sảng hồn với bộ mặt ngơ ngác, lên thử chỗ phỏng vấn thành viên thì thấy mình đã được lên bàn thớt, sảng quá.
và lúc đó anh có cảm zác như bị cleo thù oán áh Sad
7)có
8)nhìu lắm ( thấy bài nào hay là cứ nghe đi nghe lại hoài)
9)lạng lách quá ghê
10) ko bít nữa, chưa nghĩ ra
Endless Love For Misa
Du Khách
Endless Love For Misa

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 6 EmptySun Apr 12, 2009 5:18 pm

tiếp :|
1. Có bao giờ Khang nghĩ mình sẽ bị 1 ng đánh tơi bời vì ghen ko =))
2. Ghét môn nào nhất? vì sao?
3. Nếu 1 ngày Khang trở nên xấu như 1 con quỷ, Khang sẽ ra sao?
4. Khi khao mọi người, có bao giờ thấy tiếc chưa :|
5. Thấy thầy , cô nào dễ thương nhất? Vì sao?
6. Nếu 1 ngày Trái đất nổ, Khang có 1 kái tàu vũ trụ chỉ chở đc 5 ng, Khang sẽ chở ai Smile
7. Khang thấy bạn nữ nào dễ thương, dễ tính nhất 4rum Smile
8. Khang đã từng là first love của ai chưa Smile
9. Mẫu girl lí tưởng của Khang là ntn?
10. Thần tượng là ai?
11. Có thích em bé ko ? Smile
12. Nếu 1 ngày Ani đáp lại Khang, Khang sẽ làm gì Smile
13. Khang chơi những game onl nào ?
13 câu thôi shutup
Anita
Moderator
Anita

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 6 EmptySun Apr 12, 2009 6:02 pm

Tình hình là xông vào chém !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

1/ Tự nhận xét về bản thân ?
2/ Khang có tự cho mình là "đẹp trai" nhất 4rum ko ? Tại sao có và tại sao ko ?
3/ Giữa một hoang đảo ko có người với một thành phố rộng lớn, đông dân nhưng mọi người lại đối xử với nhau như người xa lạ thì Khang sẽ chọn cái nào ? Tại sao ?
4/ Định nghĩa cơ bản về chữ.... LOVE ?
5/ Khang bị Hiếu..... bắn trúng từ lúc nào ? nham
6/ Nếu được chọn sẽ thay đổi 1 điều trong quá khứ thì Khang sẽ thay đổi điều gì ? Tại sao lại cần phải thây đổi điều đó ? (nếu có)
7/ Có bao giờ Khang thấy hối tiếc vì những điều mình đã làm chưa ? Tại sao ?

7 câu, số 7 dấu iu I love you
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 6 EmptySun Apr 12, 2009 6:55 pm

"Túc tiệp" chém Laughing
1. Anh thích điểm gì nhất ở 4rum?
2. Anh thích đọc loại sách nào nhất? Vì sao?
3. Thích trời mưa khôg?
4. Thấy trong 4rum ai đáng yêu/đáng ghét/đẹp trai/dễ thương?
5. Anh có thích cái tên của mình không? Tên của anh có ý nghĩa gì?
6. Có thích tự sướng không?
8. Thường làm gì những lúc rảnh rỗi?
9. Khi ngủ có thường mơ không?
10. Anh thân với ai nhất trong 4rum?
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 6 EmptySun Apr 12, 2009 7:07 pm

1. Anh thích màu gì nhất? Vì sao?
2. Tiền và tình, cái nào quan trọg hơn?
3. Nghĩ mình giỏi nhất ở điểm nào?
4. Điều làm anh bực mình nhất?
5. Nhận xét về con gái
6. Thấy thoải mái nhất khi nào?
7. Trong gia đình, người mà anh yêu quý nhất là ai?
8. Anh có dễ tin người không?
9. Nếu như được thay đổi bất kì một cái gì đấy trên khuôn mặt thì anh sẽ đổi cái gì? Vì sao?
10. Đã bao giờ thấy không một ai tin tưởg anh nữa không?

Được sửa bởi tackebong ngày Sun Apr 12, 2009 7:08 pm; sửa lần 1.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 6 Empty

Phỏng vấn thành viên đây !!!!!
Trang 6 trong tổng số 21 trangChuyển đến trang : Previous  1 ... 5, 6, 7 ... 13 ... 21  Next
 Similar topics
-
» Thư gởi thành viên
» ảnh thành viên
» Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)
» Trao đổi nick Y!M với các thành viên
» Danh Sách Thành Viên