CLB Ngôi Sao Nhỏ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CLB Ngôi Sao Nhỏ

Nơi trao đổi bàn luận của các thành viên CLB Ngôi Sao Nhỏ

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Phỏng vấn thành viên đây !!!!!

Go down 
lyly_ghost_snow
baokhang
eso
Nhóc
pe pooh de ghet
nony
DragonNK
Yami
Endless Love For Misa
muoidiemtoan
KK
hphong
namhuyen_le
Starting_love
cubin_kute
Phi Thiên Hồ Ly
Cleo
Lạnh Lùng
roseviolet
nhokvip7/6
warm winter
Hoa Mộc Lan
chonanhhao
lovely_angel_1996
myheart
Luna213
Ayumi
Gorse160495
Anita
33 posters
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 8 ... 12, 13, 14 ... 17 ... 21  Next
Tác giảThông điệp
warm winter
Moderator
warm winter

Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 13 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 13 EmptyTue May 12, 2009 10:12 pm

Hoa Mộc Lan đã viết:
Hây za, chém ;))
1. Thấy tính cách nào cần thiết cho 1 con người?
2. Có thích chơi với trẻ con ko?
3. Hồi học ở cấp 1 đã có kỉ niệm gì đáng nhớ?
4. Thấy điều gì vui nhất ở tuổi học trò?
5. Có mog mình nhỏ lại ko? Vì sao?
6. Thích nghỉ hè ko? Thường làm gì vào mùa hè?
7. Nước châu Âu mong muốn được đến? Vì sao lại thích đến đó
7 câu nhé Ngan iu Smile

mình đã bình tĩnh lại sau một buổi tối bấn loạn:">
lấy bàn phím đỡ này :"> [=))]

1/ tính cách mỗi người khác nhau, lam fsoa đưa ra dc 1 tính cách cần thiết cho 1 con nguờif dc. Chắc bạn nợn muốn nói đến đức tính nào, theo mình thì tôn trọng người khác, sống thật sự, kiên nhẫn, blah blah, vv..đại khái vậy [chậc, cái tính kiên nhẫn mình chưa có 1 nửa :|]

2/có, nhưng mình hok có năng khiếu trời cho chơi vs trẻ con, chứ đâu như con hằng, nó chơi sao mà th em con vợ nó bu tít nó ấy =))

3/à, có. hồi lớp 5 nhớ ngồi cùng bàn vs một con bạn mà tính tình nó hợp vs mình lắm cơ:"> tuần nào cũng góp tiên fmua truyện vs nó, rồi đọc, nói chung chơi vs nhau nhìu lăm, mà hồi đó hok hỉu sao chưa tới nhà nó bao giờ, số điện thoại thì đã làm mất nên giờ hok biết liên lạc sao đây [:|]

4/tình bạn thật sự, những rung cảm trước cuộc sống : )

5/không, vì mình đnag sống ở hiện tại, chả có gì phải nuối tiếc cả, dù gì thì khi nhỏ lại ta cũng phải lớn lên lần nữa thôi : ))

6/có [ai chả thích], mọi nùa hè khác thì toàn là cắp sách đi hc thêm, lâu lâu đi chơi vs bạn, còn lại là nằm nhà, ko tính cái du lịch. Còn năm ni chắc dự định đi hc một môn thể thao, còn đi chơi chưa nghỉ hà mà đã thấy lên kế hoạch hết áh: ))chắc hc thêm một lớp hè ở trường, còn lớp mô thì chưa biết

7/ủa, tớ có bảo thích tới châu Âu hở. thế nhờ, chắc hồi mô đó cao hứng quá nói vậy, dù sao thì có lần tự dưng mơ ước sẽ dc du lịch châu âu, hay định cư làm chủ một nông trại ở Pháp... [mơ qúa đi con=))]

ừh, 7 câu số đẹp nhở:"> : ))
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 13 EmptyTue May 12, 2009 11:59 pm

nhokvip7/6 đã viết:
há há....tình hình là chém chú mình hở.....
cho phép kon chém nhá:">>......
1. Tự nhận xét zề bản thân.
2. Thik làm gì khi rỗi?
3. Tật xấu của chú:">
4. Điểm yếu của chú.
5. Nghề nghiệp mong mún trong tương lai.
6. tự bạch về bản thân:P......
p/s: tình hình là kon hok có chém chú. Chỉ là hỏi cho chú cháu mình hỉu rõ nhau thôi....zì thế trả lời thành thật nhá

ừh, cháu gái cứ chém chú tự tin nhớ, chú cho phép mà :">

1/một con nguwoif bình thường, tính cách lâu lâu hơi quái, khi khùng lên thì đúng nà...khùng thật [:|], hơi bị zảnh zỗi ;))

2/tùy ''điều kiện'', hoặc onl [điển hình như bây giờ] hoặc đọc sách, xem phim, nghe nhạc, rảnh quá sức thì chui vô nhà sách, ect.

3/nhìu lắm con àh;;): nhác học, học theo hứng[ặc], nước tới cổ mới...ngớp ngớp bơi : )), đi xe hay suy nghĩ lung tung, hok để ý=> tông xe, blah..

4/khi đứng trước nhìu người thì mất tự tin=> mất khả năng giao típ [muôn đời vẫn vậy =____=, mà giờ có vẻ đỡ đỡ]

5/tự dưng mấy nay tưng lên muốn nàm bác sỹ thú y con àh :"> có chi con đem cún tới chú khám nhá =))

6/chém câu vô đối thế con, thôi thì viết cái lý lịch trích tréo chứ còn biết làm chi nữa=____=
tình hình phải giở ra lại trang 8 để bắt chước con cleo [mà con cleo nó lại đi viết theo chị gorse=))]:
Tên:bùi thị thiên ngân[theo chú thích của chị Huyên thì cái tên này đã nàm chú lên thớt T^T]
birthday: 12/7/1996, sắp tới ồi ;))
Nick name: . warm winter, but, of course, nick đó dc xuyên thủng''mùa đông ko lạnh''[=))], hay ngắn gọn và hay ho hơn cả nà quăm, quằm, quắm [ặc]
Tước hiệu:hok có tước hiệu, thôi thì lấy cái chức trong mấy cái fam vậy: INH'fam: bà nôi/ngoại ;)), N-fam: chú của cháu ếh. sau này có thêm cái nào nữa nhở;))
Sở thích: hok nhất định, ôi sở thích hiện thời là phởn :">, nghe nhạc rồi ngủ:">
Sở trường: chả chắc, có lẽ sở trường là môn công nghệ chăm chỉ hc vô nà 10 [bựa=))]
Sở đoản:ôi nhìu lắm con ạh;))
Phương châm sống: cuộc sống là hok thể dc nếu thíu bạn bè, con nguwoif luôn luôn cần một khoảng lặng cho riêng mình, nhưng ko thể mãi mãi cô độc đc ^^
Hoa yêu thích: hok nhất định, uhm hoa cúc mi tím, lyly
Màu yêu thích: hiện tại là xanh lá cây
Nhạc yêu thích: hok nhất định, có thể là nhạc trịnh, nhạc hòa tấu, nhạc cổ điển, blah blah bất cứ bài nào mà chú thích và cảm nhận dc
Tự nhận xét: tính trái lạ, hơi có vấn đề tý[=))], không ổn định ;))

rồi đó con;;) trả lwoif thành thật :">
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 13 EmptyWed May 13, 2009 12:14 am

Hoa Mộc Lan đã viết:
Chém :"> Mình đã hứa với bạn Ngan là tối nay chém tiếp mà, fải thực hiện lời hứa :">
1. Có thấy dzui khi làm chú của bạn Nợn?
2. Có thích đi rông không? tại sao?
3. Nếu người Ngan thích lại thích người bạn thân nhất của Ngan, lúc đó Ngan có ghét hay căm thù người đó/bạn thân của Ngan ko?
4. Tha thứ cho một người có dễ hay ko?
5. Ngan thấy mình cao quá có bất lợi/lợi thế gì?
6. Thích mặc đồ như thế nào?
7. Khi buồn có hay hát ko? Thấy hát có thể làm giảm bớt nỗi buồn ko?
8. Có iu bạn Nợn ko? Smile)
9. Có mến bạn Nợn ko? =))
10. Thấy trình độ chém của bạn Nợn chưa? Siu chưa?

Ôi, câu 8,9 bựa :">

cảm ơn lời hứa của bạn khuyên nhớ =____=, đỡ chém đây :"> ya ya

1/có ;))
2/có, đi vui, nói chuyện nhìu, thích đi rông hơn là vô một chỗ nào đó ngồi nói hoài :"> nhưng vẫn thích cactus đấy :">
3/hok. Chắc vậy. chả căm thù ghét ai cả. Thứ nhất, người đó thích bạn thân của ngan thì nguwoif đó ko có tội, chỉ tại mình lanh chanh đi thích họ, chứ họ có nói chi đâu =____=, con fbanj thân của ngan vô can :| làm sao ghét dc.
4/có, nếu bạn thật lòng muốn tha thứ
5/bất lợi là đôi khi họ bị tưởng hơi bị nhìu, lợi thế: khi xem pháo hoa =))
6/màu tối, hoặc đậm, rộng rãi, hợp vs mình : D
7/hok hay hát lắm, thật ra thì trước giờ toàn ngồi 1 mình ngẫm nghĩ lại điều mình buồn, đôi khi có khóc. hát có thể làm vơi đi nỗi buồn, điển hình như tối hôm qua, ngồi nghe bài mưa hồng rồi hát nát cái chat box vs bạn Khuyên [=))]
8/có :"> vì thế mới nàm chú con:">
9/ đã iu rồi còn hỏi mến hok nữa
10/ừh siu. bất chấp khả năng bị đưa lên thớt tuần tới rất cao, bạn Nợn cháu mình vẫn kiên trì chém ;))

10 câu xong zồi nhá : ))
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 13 EmptyWed May 13, 2009 12:54 am

hớ hớ, dạo này mình tàn bạo vô nhân đạo SmileSmile
1. Cảm nghĩ khi nghe bài Mưa hồng? (ôi, nhớ lại hôm qua ngồi hát nát chat box [=))])
2. Có hay cười 1 mình ko? :">
3. Nói thật nhá, có hay ganh tị với mọi người ko? Sau mỗi lần như thế, cảm thấy mình như thế nào?
4. Tưởng tượng về gia đình của mình trong tương lai =))
5. Tại sao mỗi lần đi xe hay nghĩ vu vơ thế? ;))
6. Nếu 1 ngày nọ, Quằm mở cửa nhà tắm, có một người treo cổ trong đó, lúc đó Quằm sẽ làm gì =))=))=))
7. Trong nhà, iu ai nhất? Vì sao?
8. Thích cây xương rồng ko? Vì sao?
9. Vật bất ly thân của Quằm là gì?
10. Có hay tâm sự với thằng em của Quằm ko? Nhận xét về thằg em.
Khả năg nằm thớt là rất cao, mà kệ, chém cho đã rồi tới khi nằm thớt ko hối hận Quằm hì Smile
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 13 EmptyWed May 13, 2009 5:53 pm

ôi!..tình hình là ko có câu gì để chém nhưng phải vắt óc ra để chém chú vài câu nữa cho đỡ bùn nè.........chú thấy cháu thương chú ghê hok
1. chú có nghĩ mình là một người thường xuyên có những suy nghĩ vu vơ và vớ vẩn hok? chẳng hạn như thấy một chuyện ở đâu đâu mà bùn suốt cả ngày í?
2. chú nhận xét gì về cháu, về chồng cháu(cleo)và vợ cháu(lan tắc)
3. chú có sợ chết?.....chú mún mình được sống mãi mãi?
4. chú có nghĩ mình là một con người hoà đồng?
5. con số may mắn của chú?
6. vì sao trong N-fam.....chú lại lựa chọn làm chú
7. chú sẽ ước gì nếu có 1 điều ước(ko phải là có thêm nhiều điều ước nữa nha)
7 câu thôi.
chú cháu mình thương nhau thế cơ màSmile
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 13 EmptyWed May 13, 2009 6:56 pm

Chém bựa :| Đợt này chắc bạn Ngân đỡ dễ, cơ mà nó bựa :|

1. Chú đang nghĩ gì trong đầu?
2. Cháu đang nghĩ gì trong đầu?
3. Thích bị gọi là đồ cao như cái phao ko?
4. Thích thì gọi nhá?
5. Dừng tí đã, nghĩ gì về 4 câu trên?
6. Tiếp tục đi nờ, đi chết đi >: )
7. Kê list 5 người ấn tượng nhất forum ko tính ngoại hình, mau :-w
8. Cháu hỗn ko : >
9. Ts đang điên quá =)) Có điên ko =))
10. Cảm nghĩ về 10 nhát trém lày :">

Điên thật mà :|
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 13 EmptyWed May 13, 2009 8:51 pm

Cleo đã viết:
Chém bựa :| Đợt này chắc bạn Ngân đỡ dễ, cơ mà nó bựa :|

1. Chú đang nghĩ gì trong đầu?
2. Cháu đang nghĩ gì trong đầu?
3. Thích bị gọi là đồ cao như cái phao ko?
4. Thích thì gọi nhá?
5. Dừng tí đã, nghĩ gì về 4 câu trên?
6. Tiếp tục đi nờ, đi chết đi >: )
7. Kê list 5 người ấn tượng nhất forum ko tính ngoại hình, mau :-w
8. Cháu hỗn ko : >
9. Ts đang điên quá =)) Có điên ko =))
10. Cảm nghĩ về 10 nhát trém lày :">

Điên thật mà :|

tình hình nà con chém sau 2 đứa cháu kia, dưng mà chú muốn đỡ của con trước :|

1/ không xác định đc, thực sự là vậy, nghĩ, buồn và muốn khóc cho một cái gì đó trong lòng dưng vẫn không thể và ko muốn nhớ dc đó là cái gì.

2/mày nghĩ gì nàm sao chú mày biết dc [=))]

3/hok. thích bị gọi nà đồ lùn như cái mùn(g) hơn kìa ;))

4/cái chi kon kia

5/hơ hơ, hình như mình hoa mắt thì phải nhở :|

6/ừh, đang muốn chết lắm đây

7/chả có ai, ghi nhớ khuôn mặt và tính tình trong bộ nhớ hết

8/ko, thấy cháu hôm nay điên quá, H1N1 ;))

9/có đây, điên vì đang buồn nhưng lại ko muốn phải rơi vào tâm trạng này, tâm trạng thấy ức chế, ko còn\ nghĩ gì dc nữa = ;

10/ sao cháu chém ấn xượng thế, thế chú mới chọn giả lời trước.

ừh thì chú cũng đang điên đây này.
muốn trở lại bt` cơ...

Được sửa bởi warm winter ngày Thu May 14, 2009 4:05 pm; sửa lần 1.
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 13 EmptyWed May 13, 2009 9:10 pm

nhokvip7/6 đã viết:
ôi!..tình hình là ko có câu gì để chém nhưng phải vắt óc ra để chém chú vài câu nữa cho đỡ bùn nè.........chú thấy cháu thương chú ghê hok
1. chú có nghĩ mình là một người thường xuyên có những suy nghĩ vu vơ và vớ vẩn hok? chẳng hạn như thấy một chuyện ở đâu đâu mà bùn suốt cả ngày í?
2. chú nhận xét gì về cháu, về chồng cháu(cleo)và vợ cháu(lan tắc)
3. chú có sợ chết?.....chú mún mình được sống mãi mãi?
4. chú có nghĩ mình là một con người hoà đồng?
5. con số may mắn của chú?
6. vì sao trong N-fam.....chú lại lựa chọn làm chú
7. chú sẽ ước gì nếu có 1 điều ước(ko phải là có thêm nhiều điều ước nữa nha)
7 câu thôi.
chú cháu mình thương nhau thế cơ màSmile

ừh, chú đnag buồn đây, đỡ chém cho đỡ buồn con nhở : ))

1/có, rất thường xuyên, mà vào nhưng lúc ngồi một mình, ko có việc chi làm, ngồi trên lớp mà hc ko vô, hay điển hình là khi đi xe đạp [bựa], thật ra thì chả bao giờ thấy một chuyện đâu đâu mà buồn, chỉ là như bây giờ, buồn một cái gì đó ko thể diễn giải dc.
2/cháu vui vẻ, nói chuyện cũng vui, mà chú cũng chưa hiểu rõ về cháu lắm đâu.
con cleo thì tính thẳng thắn, tự lập, tự tin nên mới có thể làm một CĐT như vậy, đôi khi chú coi nó như một người bạn vừa là một người chị ;))
con Nợn vui vẻ như cháu, chú quen nó từ hồi còn nhỏ vì ba mẹ là đồng nghiệp, nói nhiều nhá, chở nó ở sau vui àh ;))
3/tùy từng trường hợp, khi mình già đi thì cái chết là ko thể tránh dc, thì ko sợ, nhưng nếu như bây giờ, mình vẫn còn bạn bè, còn nhìu thứ cần làm thì sao có thể chết. CHú ko muốn mình dc sống mãi mai xđâu con, ai cũng chết hết thì mình ở một mình àh.
4/không. Chả bao giờ nghĩ vậy cả, ngay cả những đứa trong lớp lúc đầu cũng đã khó hòa đồng rồi [cơ kìa trong cái tự kiểm điểm, chú ghi ưu điểm nà hòa đồng vs bạn bè đó con ;;)]
5/số 12
6/hô hô, mình ưa nàm ''quyền cao chức trọng'' : ))
7/hiện thời thì chú khoog co sgif để ước muốn cả, nhưng mà đã có thì chú cứ giữ đó cho đến khi nào thật sự cần thiết : D

ừh, thương thật đấy cháu gái ạ ;))
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 13 EmptyWed May 13, 2009 9:32 pm

Hoa Mộc Lan đã viết:
hớ hớ, dạo này mình tàn bạo vô nhân đạo SmileSmile
1. Cảm nghĩ khi nghe bài Mưa hồng? (ôi, nhớ lại hôm qua ngồi hát nát chat box [=))])
2. Có hay cười 1 mình ko? :">
3. Nói thật nhá, có hay ganh tị với mọi người ko? Sau mỗi lần như thế, cảm thấy mình như thế nào?
4. Tưởng tượng về gia đình của mình trong tương lai =))
5. Tại sao mỗi lần đi xe hay nghĩ vu vơ thế? ;))
6. Nếu 1 ngày nọ, Quằm mở cửa nhà tắm, có một người treo cổ trong đó, lúc đó Quằm sẽ làm gì =))=))=))
7. Trong nhà, iu ai nhất? Vì sao?
8. Thích cây xương rồng ko? Vì sao?
9. Vật bất ly thân của Quằm là gì?
10. Có hay tâm sự với thằng em của Quằm ko? Nhận xét về thằg em.
Khả năg nằm thớt là rất cao, mà kệ, chém cho đã rồi tới khi nằm thớt ko hối hận Quằm hì Smile

chậc chậc, còn dạo này mình bị đối xử tàn bạo vô nhân đạo ;))

1/ tối hôm đó tự dưng bấn loạn kinh khủng, anh yami đưa bài đó nghe, bài hát giai điệu nhẹ nhàng, tự dưng thấy bình tĩnh đc, có chút gì đó hi vọng tron ggiai điệu của bài hát, nghe hình như 6 lần tổng cộng trong buổi tối hôm đó, sau đó lậm như con K=> hát nát chat box, ai muốn nghe 2 bạn ngân vs bạn Khuyên hát hok nờ ;))

2/có, nhìu lần là khác =_____=

3/không, hầu như hok cólần nào ganh tỵ vs ai cảư

4/thì chắc vẫn vậy, àh có thêm cái cảnh bà chị đi lấy chồng=))

5/ừh, chả biết sao nữa, có lẽ luc sđó chỉ có một mình, trên đường thì xe cộ đi mặc xe cộ, mình nghĩ cứ nghĩ, nghĩ chi đến nỗi mà...

6/hét lên, nếu là ban ngày thì ù té chạy, ban đêm chắc chắn ngất xỉu :|[bản tính vốn sợ mấy cái cảnh máu me chết chóc hơn là sợ ma=____=]

7/ai cũng iu hết, hok có nhất. Vì đó là gia đình của mình :x

8/thích sơ sơ thôi, nhưng thích thì thích xương rồng quả kìa. Còn vì sao thì một phần vì xương rồng tượng trưng cho nhìu thứ như sự kiên cường, vượt qua khó khăn,vv...

9/cái đồng hồ và cái cột tóc ếh[=))], hiện thời cái đồng hồ bị chó gặm nát nên tớ đang bị mất khái niệm tg +___+

10/ko, chưa bao giờ cả. Nó là em zai mình nhưng cách nhau có 2 tuổi nên có nhìu khi cảm tưởng như nó coi mình là...bạn nó vậy shutup, có cãi nhau vs nó, có giành máy muốn điên luôn vs nó nhưng nó vân là em mình mà.

ừh, Nợn nói nhá, quyết hok hối hận nhá : ))
roseviolet
Moderator
roseviolet

Đến từ : đại bản doanh 6/6 và SM Town-nơi những gì không thể đều có thể

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 13 EmptyThu May 14, 2009 12:06 pm

1.Chị nghĩ gì về em^^?
2.nếu một ngày nào đó,chị cảm thấy thật buồn chán và ông tiên cho chị một điều ước,chị sẽ ước gì?
3.Chị nghĩ người mang đến nụ cười cho mọi người là một người ntn?
4.Cuốn sách có ấn tượng nhất với chị
5.5 người mà chị có ấn tượng,mến và thân nhất 4rum(câu số 5 chọn số 5 cho vui)
6.Nghe chị Anita nói là chị vik văn hay lắm ạ?Truyền bí kiếp cho em đi
7.Chị nghĩ nếu viết văn hay thì có lợi thế ntn?
8.Môn học chị thích nhất là gì?Vì sao
9.Thầy cô giáo àm chị mến mộ nhất?
10.Thần tượng của chị
=))Chúc chị có tấm lòng đẹp như người mà chị nghĩ là đã đem đến nụ cười cho người khác
=))và thật sự là chị như thế,một mùa đông thật là ấm áp=))Em thích mùa đông
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 13 EmptyThu May 14, 2009 4:46 pm

roseviolet đã viết:
1.Chị nghĩ gì về em^^?
2.nếu một ngày nào đó,chị cảm thấy thật buồn chán và ông tiên cho chị một điều ước,chị sẽ ước gì?
3.Chị nghĩ người mang đến nụ cười cho mọi người là một người ntn?
4.Cuốn sách có ấn tượng nhất với chị
5.5 người mà chị có ấn tượng,mến và thân nhất 4rum(câu số 5 chọn số 5 cho vui)
6.Nghe chị Anita nói là chị vik văn hay lắm ạ?Truyền bí kiếp cho em đi
7.Chị nghĩ nếu viết văn hay thì có lợi thế ntn?
8.Môn học chị thích nhất là gì?Vì sao
9.Thầy cô giáo àm chị mến mộ nhất?
10.Thần tượng của chị
=))Chúc chị có tấm lòng đẹp như người mà chị nghĩ là đã đem đến nụ cười cho người khác
=))và thật sự là chị như thế,một mùa đông thật là ấm áp=))Em thích mùa đông

1/ uhm, em là đứa lớp 6 đầu tiên chị biết, và ấn tượng của chị về em khiến chị nghĩ lớp 6 năm nay tự tin, bạo dạn hơn đàn anh năm trước nhìu : )). Em nói chuyện rất vui, đôi khi có những vui buồn bất thường;)), mà sao em hay tự thấy có lỗi vì mấy chuyện hơi vớ vẩn thế (như cái chuyện hoomt6 đi chơi đó, tự dưng nghe ông Khang chọc rồi nghĩ tại mình mà thiếu xe áh kìa)

2/nếu hcij buồn chán vì một cái chuyện không đâu, vẩn vơ thì chắc chắn chị sẽ ko: ''ước gì mình sẽ quên đi dc nỗi buồn ấy'' đâu, chị chắc chắn vẫn sẽ tự kiềm chế mà để dành cái điều ước đó. Còn nếu chị buồn chán một chuyện gì đó quan trong, thật sự thì lại khác em ạ.

3/có 3 kiểu người mang đến nụ cười cho người khác:
-Thứ nhất là 1 một con người kiểu vui vẻ, hòa đồng, hay đùa vui cho người khác, ở đâu có họ là ở đó có tiếng cười : d
-Thứ 2 là kiểu người biết cảm thông, lắng nghe và chia sẻ những niềm vui để ta có thể cười càng thêm tươi hay nỗi buồn để ta vơi đi mà nở nụ cười nhẹ.
-Thứ 3 là cả 2 kiểu trên kết hợp lại ;))

4/ ''Mỗi người bạn là một món quà''. Ấn tượng cũng vì nhan để quyển sách :"> giống như phương châm sống của chị vậy:">

5/ấn tượng hết áh em, mà thôi đây là 5 người: chị Lu, Ani, em, ông Long [=))], anh ya' mi`;))
mến và thân nhất chắc là 1, ai mình cũng mến áh:">, 5 người thân nhất đây: con nợn, con cleo, con gia bảo, th An, chị Lu ;))

6/tình hình thật sự là chị viết văn dở, chỉ ở mức độ bt`, đủ để qua truông ổn thỏa trong các kỳ thi Hk thôi, còn đối với hs giỏi, thì cứ ''mơ đi con'' : )) mà chị ko có đưa bài văn nào cho chị Ani đọc hết áh em àh.

7/có lợi thế chứ, trong các kỳ thi, nếu một đứa làn nhàn thì khi ôn thi phải cố gắng rất chi là nhìu, còn đối vs ai viết văn hay, có thể chỉ cần học kỹ các kiến thức cần thiết, để đầu óc còn chỗ cho mà học môn khác. Viết văn hay cũng tức là suy nghĩ và khả năng giao tiếp tốt nữa đó em. [suy nghĩ của chị, chứ hok pahir chị là 1 đứa viết văn hay =____=]

8/môn văn, nhưng thật ra chị ko có khiếu văn và đang phân vân có thi lại đội tuyển văn 8 hok nữa. [ôi tại sao mình lạ bảo là môn văn nhở, hok lẽ ko kiếm ra dc cái môn mô thích nữa hay sao]. Đừng hỏi tại sao nếu em mới đọc xong cái dòng chữ trong ngoặc.

9/chị ko biết, chị chưa bao giờ có khái niệm mến mộ một thầy cô nào đó.

10/là chị của chị.

thanks rose vì lời chúc: x
chị cũng muốn chúc em lại như vậy nhớ: x
muoidiemtoan
Thổ Địa Công

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 13 EmptyThu May 14, 2009 4:54 pm

Đỡ chưởng của ta đây bạn hiền:
1/ Mi có thích xem chưởng Hồng Kông không?
2/ Mi thấy tao có đẹp trai không?
3/ Nhận xét về ta coi
4/ Thấy ta là người như thế nào
5/ Sao mi được nhiều người chém thế?
6/ Sao lúc nào cái mặt mi cũng chành bành vậy?
7/ Sao lúc nào mi buồn cũng quay lên chửi tao vậy?
8/ Có biết mi là đứa giận cá chém thớt không hả?
9/ Hết chuyện rồi hay sao mà giữa trưa nóng nực ngồi bấm máy tính vậy?
10/ Răng lúc nào tao lên mi cũng pp đi ngủ hết rứa hả?
Trả lời xong rồi tao đặt câu hỏi tiếp.
Starting_love
Dân Thường Trú
Starting_love

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 13 EmptyThu May 14, 2009 5:06 pm

Lâu lắm mới lên lại nèh . Chém quằm ( sr em nge Smile Smile Smile )
1/Vì sao em cao thế ?
2/Đến khi nào chị mới cao = em ?
3/Đặc điểm xấu nhất của chị mà em biết là j?
4/Em thích học môn chy nhất trong 3 môn : Toán , lí , Hoá
5/Em nghĩ em là người tốt chưa ? Nếu chưa thì vì sao chưa?
6/Em đã "có tình cảm đặc biệt" với một người khác giới nào chưa ? ( Câu ni hơi túi xí nge)
7/Em quý thầy cô nào nhất trong trường ( trừ my.heart)
7 câu đẹp rồi Very Happy Very Happy Very Happy
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 13 EmptyThu May 14, 2009 6:02 pm

chú à.....
con đang rất rất buồn nên phải chém chú đây.
chú tha thứ cho con nhé.
dạo này con hay vu vơ như thế mà.
1. Chú thích con j` nhất? Ghét con gì nhất.
2 Theo chú, những lúc con bùn như thế này thì con nên làm gì để vơi bớt(tất nhiên là hok phải chém chú như lúc này con đang làm đâu)
3. Chú nghĩ yếu tố nào là quan trọng nhất đề có một tình bạn bền vững.
4. Nếu có quyền lựa chọn. Chú có muốn mình là một con người khác ko
5. Định nghĩa của chú về quá khứ, hiện tại và tương lai.

đang bùn nên 5 câu thôi chú ạ:">
chúc chú đỡ chém thành công nhá
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 13 EmptyThu May 14, 2009 7:37 pm

Quằm ơi, chém Smile
1. Sao chú lại iu con thế?
2. Nếu ngày mai con chết, chú có khóc ko? Khóc nhiều ko? Smile
3. Có thích động vật ko? Thích con gì nhất? Vì sao?
4. Chú thấy trong 4rum mình tên ai hay nhất (tên thiệt á nghe), chú hiểu sao về cái tên đó?
5. Gần nghỉ hè rồi, chú có buồn ko? Bây h muốn đi học hay là ở nhà?
Con cũg đag chán nên chém chú ít ít, iu chú :">
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 13 EmptyThu May 14, 2009 9:55 pm

muoidiemtoan đã viết:
Đỡ chưởng của ta đây bạn hiền:
1/ Mi có thích xem chưởng Hồng Kông không?
2/ Mi thấy tao có đẹp trai không?
3/ Nhận xét về ta coi
4/ Thấy ta là người như thế nào
5/ Sao mi được nhiều người chém thế?
6/ Sao lúc nào cái mặt mi cũng chành bành vậy?
7/ Sao lúc nào mi buồn cũng quay lên chửi tao vậy?
8/ Có biết mi là đứa giận cá chém thớt không hả?
9/ Hết chuyện rồi hay sao mà giữa trưa nóng nực ngồi bấm máy tính vậy?
10/ Răng lúc nào tao lên mi cũng pp đi ngủ hết rứa hả?
Trả lời xong rồi tao đặt câu hỏi tiếp.

ừh thì típ chưởng =)) bạn ngân pro nhá:->

1/ko, hoàn toàn hok thích, nhưng nói chung khi mô rảnh rỗi hok có chi coi nữa thì ta cũng có coi

2/hô hô, mình đừng để ta sặc khi hỏi câu này, tự mi biết, mà ta nói lun thế lày, khi ta vui ta thấy ai cũng đẹp, khi ta tức ta thấy ai cũng xấu ;;)

3/ mi mắc bệnh nói nhìu, tính tốt bụng, mấy đứa bạn nhờ chi mi cũng có thể giúp đỡ, nhìu khi ta thấy mi hơi ngu ngu [sorry tý, còn ngu chuyện chi tự hỉu ;))], về chức sắc thì nên dừng lại ở cái làm tổ trưởng nhá;)) mi nà bạn thân của ta : ))

4/thằng kia, mi có bị nhảm hok, mới tức thì hỏi câu 3 nhận xét, giờ lại bảo thấy mi thế nào nữa : |

5/nhìu đâu nờ, tính đến bây giờ khi ta đang đỡ mới có 9 người vào chém chứ mấy, trong khi cả cái 4rum có hơn 200 mạng nờ TT^TT, còn làm quái gì ta biết dc, hỏi họ đi : ))

6/ ô hô, ta hok hỉu chữ chành bành áh mi, giải thcihs đi rồi ta nói tại sao cho : ))

7/ câu này chứng tỏ mi là một đứa mất phương hướng àh nha, ta ngòi ở duwois cùng, lúc mô cũng pahir quay mặt lên trên, thế làm quái gì con fquay lên chửi mi dc nữa, cái đó tự mi quay xún trúng luc sta đang bực thou : >

8/có, biết chứ. Dưng sau hạ hỏa ta thấy hơi có lỗi vs mi àh ;)) mà cúi cùng mi đã chết đâu :">

9/có mi hết chuyện ấy, àh mà mi cũng đang ngồi bấm máy chứ đâu có riêng ta nhở =))

10/ ai bảo mi lên lúc ta bùn ngủ, mà lại toàn onl sau ta, ẩn lâu lắc, YM out lên out xún, hỏi sao ta hok đi ngủ cho dc chứ >Smile

thì đặt típ đi nhá, tự tin vào nhá bạn hiền. Cứ an tâm, đã an vị có tên trong danh sách có thể lên thớt tuần tới. Mi xếp sau con Khuyên đó An ;;)
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 13 EmptyThu May 14, 2009 10:21 pm

Starting_love đã viết:
Lâu lắm mới lên lại nèh . Chém quằm ( sr em nge Smile Smile Smile )
1/Vì sao em cao thế ?
2/Đến khi nào chị mới cao = em ?
3/Đặc điểm xấu nhất của chị mà em biết là j?
4/Em thích học môn chy nhất trong 3 môn : Toán , lí , Hoá
5/Em nghĩ em là người tốt chưa ? Nếu chưa thì vì sao chưa?
6/Em đã "có tình cảm đặc biệt" với một người khác giới nào chưa ? ( Câu ni hơi túi xí nge)
7/Em quý thầy cô nào nhất trong trường ( trừ my.heart)
7 câu đẹp rồi Very Happy Very Happy Very Happy

dạ, chị khỏi phải sr, ai cũng chém hết áh shutup

1/vì chời sinh ra nó thế, vì em hay ăn cơm mẹ em nấu :|, vì thế lày, vì thế lọ, blah blah... em chả
biết ;))

2/tùy chị cơ kìa :">

3/em chưa nhận ra chị ạh, có lẽ tại chị em mình ít nói chuyện vs nhau. Thế thì chắc cái đặc điểm đó cũng nhỏ nhỏ nên chưa thấy áh:)

4/mới hc lớp 7 xong, chưa có môn hóa, còn lại 2 môn toán và lý, thôi thì chọn lý vậy :|

5/chưa tốt lắm [tốt chứ hok phải là hoàn hảo : ))]. Chưa thì có nhìu mặt nữa, về vs bạn bè thì cũng hơi vô tâm, khó hòa đồng dc, rồi còn nhìu thứ nữa chị =_____=

6/chưa, chắc vậy đó chị : D[và cái này đúng dc 99% =))]

7/uhm, cô Mẫn, GVCN lớp em o:-)

số 7 là tháng sinh của em :">
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 13 EmptyThu May 14, 2009 10:41 pm

nhokvip7/6 đã viết:
chú à.....
con đang rất rất buồn nên phải chém chú đây.
chú tha thứ cho con nhé.
dạo này con hay vu vơ như thế mà.
1. Chú thích con j` nhất? Ghét con gì nhất.
2 Theo chú, những lúc con bùn như thế này thì con nên làm gì để vơi bớt(tất nhiên là hok phải chém chú như lúc này con đang làm đâu)
3. Chú nghĩ yếu tố nào là quan trọng nhất đề có một tình bạn bền vững.
4. Nếu có quyền lựa chọn. Chú có muốn mình là một con người khác ko
5. Định nghĩa của chú về quá khứ, hiện tại và tương lai.

đang bùn nên 5 câu thôi chú ạ:">
chúc chú đỡ chém thành công nhá

thật sự thì mấy ngày nay, chú hok lên trường chơi vs lũ bạn là lại ở nha fmaf buồn 1 cái gì đó vô vọng lắm...
con giống chú àh o:-) cứ chém nếu con buồn ;))
chú lun đỡ dc áh:"> đây con:

1/thích con chó/ ghét mấy con côn trùng bay bay ếh :|

2/chú ko biết, làm gì là tùy ở con. Nhưng vào chìu nay, hok hỉu sao sau khi đi hc anh về, chú bị sao mà như ma dẫn, đi rong khắp nơi hết 40' áh, nhưng đi một hồi về lại nhà thấy đỡ đỡ sao ấy cháu ạh.: D

3/lòng tin ở nhau, hiểu đc cho nhau, thông cảm cho nhau : x

4/ko, thật sự thì chú hok có gì để hối hận vì mình bây giờ cả, tin vào bản thân mình hiện thời.

5.quá khứ mãi mãi là những gì đã trôi qua, vào dĩ vãng và dù có cố gắng đến đâu cũng hok thể níu lại dc.
hiện tại là cuộc sống của chính mình, là khi ta có thể là gì đó để sửa chữa lại quá khứ chứ ko phải để mơ ảo về quá khứ.
tương lai là những gì đợi chúng ta đạt đtới, là nơi chúng ta đặt hi vong, niềm tin và sự chắc chắn của chính mình.

xong rồi đó cháu, cháu thấy đỡ đỡ chưa
hi vọng đây chỉ là một khoảng lặng trong cả cuộc đời thôi ha :">

Được sửa bởi warm winter ngày Fri May 15, 2009 3:04 pm; sửa lần 1.
muoidiemtoan
Thổ Địa Công

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 13 EmptyThu May 14, 2009 11:38 pm

Đỡ tiếp KameJoKo của tao này, cố gắng mà đỡ nha bạn hiền:
1. Tại sao tuần sau tao phải lên thớt Crying or Very sad ?
2. Sao lúc nào mi cũng có các môn trên 9 phẩy mà cứ tức hoài, làm tao thua phẩy mi tủi thân muốn chết?
3. Giải thích vì sao chửi tao ngu?
4. Đỡ chém với chưởng cái nào sướng hơn?
5. Sao mi cao quá vậy hả Evil or Very Mad ?
6. Đem so sánh cá tính của tao so với người khác đi?
7. Vì sao mi có điện thoại di động mà tao không có?
8. Vì sao tao chỉ dừng ở mốc tổ trưởng?
9. Hãy tự suy nghĩ vì sao mi nói nhiều thế mà tao không ghi tên?
10. Muốn đỡ Thiết xa chưởng không?
Thế là đủ 10 câu nữa. Hâhahahahah
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 13 EmptyFri May 15, 2009 3:22 pm

muoidiemtoan đã viết:
Đỡ tiếp KameJoKo của tao này, cố gắng mà đỡ nha bạn hiền:
1. Tại sao tuần sau tao phải lên thớt Crying or Very sad ?
2. Sao lúc nào mi cũng có các môn trên 9 phẩy mà cứ tức hoài, làm tao thua phẩy mi tủi thân muốn chết?
3. Giải thích vì sao chửi tao ngu?
4. Đỡ chém với chưởng cái nào sướng hơn?
5. Sao mi cao quá vậy hả Evil or Very Mad ?
6. Đem so sánh cá tính của tao so với người khác đi?
7. Vì sao mi có điện thoại di động mà tao không có?
8. Vì sao tao chỉ dừng ở mốc tổ trưởng?
9. Hãy tự suy nghĩ vì sao mi nói nhiều thế mà tao không ghi tên?
10. Muốn đỡ Thiết xa chưởng không?
Thế là đủ 10 câu nữa. Hâhahahahah

Xời, muỗi [=))] lày thì đỡ : ))

1/ta có bảo mi phải lên thớt đâu nờ, mi chỉ mới đứng thứ 2 trong danh sách thôi chứ mấy nờ ;)) còn tại sao áh, tại vì mi nà một trong những đứa bạn ta;;)

2/tức, thứ 1 con người ta hok bao giờ hài lòng về những gì mình làm cả, và thứ 2, điểm phẩy đó thấp hơn học kì 1 :| [tiện thể mở ngoặc, ta có 4 môn ko trên 9 phết, trong đó có toán :|]. À mà xin lỗi vì đã làm mi tủi thân;;)

3/ta có chửi mi ngu đâu, cái đó là tại đầu tiên mi tự nhận. Ta nói đôi khi mi cũng hơi khờ =))

4/cái nào cũng sướng hết mi :|

5/tại vì cha mẹ sinh ra nó thế.

6/ Cá tính mỗi người rất riêng biệt khó so sánh lắm, mà muốn so thì cũng phải chỉ ra một người nhất định chớ.

7/vì mi hok thèm xin mẹ mua cho >Smile

8/hãy tưởng tượng một ngày nào đó bạn An nàm lớp trưởng thì sẽ biết tại sao ;)) vs lại mấy đứa cũng quen vs việc mi làm tổ trưởng ràu ;))

9/hô hô, trở lại câu hỏi thứ nhất, vì mi 1 trong những đứa bạn thân ta : )) sao lại ghi tên dc nhở

10/là cái quái gì [:|], đã bảo ta ko có coi phim chưởng mà thích vs chả thích :|

xong rồi nhaas^^ Laughing
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 13 EmptyFri May 15, 2009 6:01 pm

cảm ơn chú nhá....cháu đã vơi bớt rồi.
cháu thích định nghĩa về quá khứ.
Cháu sẽ ko cố gắng níu giữ những thứ mà theo cháu đã thuộc về quá khứ nữa đâu.
tất cả đã qua rồi. Phải không chú?
Giờ thì chém chú típ:)
1. Lần đầu chú cháu mình biết nhau á. chú chỉ hơn cháu có 3cm thôi....mà sao bi h chú lại cao nhanh đến thế. Bí quyết?
2. Cảm nghĩ của chú về papa của cháu:)
3. CHú nghĩ mọi người thích chú ở điểm nào?
4. Tâm trạng bây giờ của chú.
5. Cháu thấy con trai lớp chú hơi có zấn đề, chú có đồng ý ko:)
6.màu chú ghét nhất
7. nhóm nhạc,ca sĩ, bài hát, món ăn ưa thích.
Chừng đó thôi
cubin_kute
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
cubin_kute

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 13 EmptyFri May 15, 2009 8:37 pm

Ngân, mi tự thấy cuộc sống xung quanh mj như thế nào?
Một câu hỏi ngắn gọn nhưng súc tích.....Very Happy
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 13 EmptyFri May 15, 2009 8:44 pm

Hoa Mộc Lan đã viết:
Quằm ơi, chém Smile
1. Sao chú lại iu con thế?
2. Nếu ngày mai con chết, chú có khóc ko? Khóc nhiều ko? Smile
3. Có thích động vật ko? Thích con gì nhất? Vì sao?
4. Chú thấy trong 4rum mình tên ai hay nhất (tên thiệt á nghe), chú hiểu sao về cái tên đó?
5. Gần nghỉ hè rồi, chú có buồn ko? Bây h muốn đi học hay là ở nhà?
Con cũg đag chán nên chém chú ít ít, iu chú :">

Nợn ơi, đỡ ;))
1/ vì con iu chú mà : x

2/có, khóc nhìu vì mình đã mất đi một nguwoif bạn thân : (

3/có, thích con cún nhất, rồi tới mèo, vì nó hiền : ))

4/trong 4rum, chú thấy tên ai cũng hay hết áh, mỗi cái tên có một ý nghĩa riêng biệt, thể hiện niềm hi vọng của người đã đặt cái tên đó cho mình, ví dụ như con nhá : Ngọc khuyên, chú cũng ko rõ ý nghĩa của từng từ, có thế ngọc khuyên la fchim khuyên vàng;)), hoặc là lời khuyên vàng ngọc chẳng hạn ;)) [tình hình nà hok rõ, mình hok biết nghĩa từ hán cho lắm]

5/thật ra thì có buồn đôi chút, nhưng trong hè có thể vẫn gặp lại mấy đứa ở lớp học hè, rồi mấy cái vụ đi chơi nữa. Muốn đi học cơ :">

mong con chỉ chán một tý thôi nhớ, giống như chú vậy, lâu lâu chán dù mình hok thích vậy thôi :|
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 13 EmptyFri May 15, 2009 8:53 pm

Thật ra thì tên con có nghĩa là cái vòng ngọc chú à :">
1. Nếu có 1 ngày, có 2 người nói thích chú mà 2 người đó là bạn thân, vì chú mà tình bạn đó bị sứt mẻ, chú sẽ xử lý sao?
2. Niềm vui của chú mỗi khi onl là gì?
3. Thấy con có "du côn" hog chú?
4. Thích ăn loại trái cây nào nhất?
5. Chú có thấy lớp mình vui, đoàn kết ko? Thử viết 1 vài dòg cảm xúc của chú về lớp mình đi!
6. Chú thấy lớp con có bệnh ko, có quậy ko?
Thế thôi chú, dễ thôi mà ;;)
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 13 EmptyFri May 15, 2009 9:01 pm

nhokvip7/6 đã viết:
cảm ơn chú nhá....cháu đã vơi bớt rồi.
cháu thích định nghĩa về quá khứ.
Cháu sẽ ko cố gắng níu giữ những thứ mà theo cháu đã thuộc về quá khứ nữa đâu.
tất cả đã qua rồi. Phải không chú?
Giờ thì chém chú típ:)
1. Lần đầu chú cháu mình biết nhau á. chú chỉ hơn cháu có 3cm thôi....mà sao bi h chú lại cao nhanh đến thế. Bí quyết?
2. Cảm nghĩ của chú về papa của cháu:)
3. CHú nghĩ mọi người thích chú ở điểm nào?
4. Tâm trạng bây giờ của chú.
5. Cháu thấy con trai lớp chú hơi có zấn đề, chú có đồng ý ko:)
6.màu chú ghét nhất
7. nhóm nhạc,ca sĩ, bài hát, món ăn ưa thích.
Chừng đó thôi

chú đỡ này con :x
1/chả có bí quyết chi hết áh, tự dưng nó cao vậy thôi, mà giwof chắc hết cao ồi, ít bữa cháu sẽ cao bằng chú áh : )

2/papa ya'mì của cháu là người lớn nhất trong cái hội đi chơi, tất nhiên là chững chạc hơn nhìu, nhưng vẫn nói chuyện hợp vs cái đám lóc chóc ni [=))]. Uhm, Ôi, anh toại thật tâm lý ;)) điển hình như chìu ni, kem và cactus :x

3/khoảng ăn nói chắc chắn là hok rồi, chú hok có năng khiếu giao tiếp cho lắm :|, chắc là tính chú chơi dc, không đến nỗi nào :">

4/vừa vui vừa buồn:| vui vì vẫn còn có thể chat vs những người bạn của mình, buồn vì một cái gì đó vô định, trống rỗng, một cái gì đó mình vẫn luôn bị ám ảnh để níu kéo lại. À, mà còn cả tức nữa, tức cái chi thì chưa nói dc ha.

5/có, nhưng hok phải là tất cả, chú biết con đang ám chỉ những-kẻ-nào. Vẫn có những đứa gọi là bình thường đến tốt, có thể chỉ dc như th An, th Thái quân, v.v..

6/cam chóe

7/chú hok thích nhóm nhạc hay ca sĩ nào cả, bài hát thì cũng nhìu, nhưng hok cũng một dòng nhạc, nhìu thể loại lắm, hiện thời thì chưa nhớ ra hết. Cơm mẹ chiên :x yaourt :x cactus:x

:">
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 13 Empty

Phỏng vấn thành viên đây !!!!!
Trang 13 trong tổng số 21 trangChuyển đến trang : Previous  1 ... 8 ... 12, 13, 14 ... 17 ... 21  Next
 Similar topics
-
» Thư gởi thành viên
» ảnh thành viên
» Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)
» Trao đổi nick Y!M với các thành viên
» Danh Sách Thành Viên