CLB Ngôi Sao Nhỏ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CLB Ngôi Sao Nhỏ

Nơi trao đổi bàn luận của các thành viên CLB Ngôi Sao Nhỏ

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Phỏng vấn thành viên đây !!!!!

Go down 
lyly_ghost_snow
baokhang
eso
Nhóc
pe pooh de ghet
nony
DragonNK
Yami
Endless Love For Misa
muoidiemtoan
KK
hphong
namhuyen_le
Starting_love
cubin_kute
Phi Thiên Hồ Ly
Cleo
Lạnh Lùng
roseviolet
nhokvip7/6
warm winter
Hoa Mộc Lan
chonanhhao
lovely_angel_1996
myheart
Luna213
Ayumi
Gorse160495
Anita
33 posters
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 7 ... 11, 12, 13 ... 16 ... 21  Next
Tác giảThông điệp
warm winter
Moderator
warm winter

Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 12 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 12 EmptySun May 03, 2009 3:21 pm

em chém chị tiếp vậy:
1/nếu/ khi chị thấy lạc lõng giữa mọi người, chị sẽ làm gì
2/khi chị có quá nhìu điều phải nghĩ tới, chị làm gì để giải tỏa bớt
3/một con người về bản chất thì tốt, nhưng nhìu lúc luôn cố gắng giả tạo thành một kiểu người khác để dc hòa nhập hay để dc mọi người chú ý, chị nghĩ gì về con người này?
namhuyen_le
Dân Tạm Trú

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 12 EmptySun May 03, 2009 3:55 pm

roseviolet đã viết:
1.Nhiều lúc em cảm thấy mình lạc lõng trong thế giới này.Có cảm giác áp lưc đè nặng trong tim.Và thấy cuộc đời này ko đáng sống nữa.Chị nghĩ em nên làm gì
2.Ba mẹ em muốn đọc nhật ký của em.Vì cho rằng em còn nhỏ ba mje có quyền kiemr soát,nhưng em ko thể chịu nổi điều đó.Chị nghĩ em nên làm gì
3.Có bao giờ chị thấy mình thay đổi về tinh thần hơn ngày xưa ko?
4.Em hâm mộ một nhóm nhạc nổi tiếng:DBSK.Và ba mẹ em thì nói rằng ko nên mất thời gian cho cái việc mà ba mẹ gọi là"nhảm nhí" đó.Chị nghĩ em nên làm gì
5.Lẽ sống của đời chị là gì?
6.Cá tính nhưng hơi dữ và dịu dàng nhưng nhạt nhẽo.Chị thích cái nào hơn
7.Em có một con bạn,nó hay khoe khoang về mình,lúc nào cũng nghĩ mình thế này,thế kia.Trong giờ học thì ko nghe thầy cô giáo giảng,cứ nói chuyện.Chị nghĩ sao
8.Theo chị hạnh phúc là từ đâu đến
9.Em nghe anh Cường 9/2 kể là hồi ảnh còn học lớp 7,thì chị học lớp 9(tất nhiên),ảnh đã tỏ tình với chị rồi cười+bỏ chạy.Sau đó thì thế nào?Đừng có giận lây em nhé.Vì em là em gái của ảnh(hức hức)
10.Qua những câu hỏi của em,chị nghĩ em là người ntn?
@thiensu_lovely:Tình hình là mi spam rồi đó.Sửa bài lại đi trước khi các mod del ko báo trước

1. Mỗi người chỉ có 1 cuộc sống, em mà ko muốn sống là em có lỗi với những người iu thương em, ba mẹ em và đặc biệt là chính mình. Cuộc sống đôi lúc cũng cần những khoảng lặng cho chình mình để nhìn lại những gì đã qua. Nhưng nếu nó cứ bình thường và êm đềm trôi đi thì thực sự rất nhàm chán. Sẽ ko có gì thú vị nếu cuộc đời ko có những khó khăn, nhàm chán, áp lực, thử thách và sự ko chắc chắn... Quan trọng là em phải có đủ ý chí, nghị lực, quyết tâm, sức mạnh và niềm tin để vượt qua những điều đó. Smile
2. Em ko chịu nổi là đúng vì việc đọc nhật kí của người khác là ko đúng, kể cả ba mẹ. Có thể vì ba mẹ quá iu em, trong mắt ba mẹ thì đứa con nào chả là con nít, chả bé bỏng. Em phải hiểu cho ba mẹ và từ từ giải thích cho ba mẹ hiểu, em đã lớn rồi, đã có thể có một không gian, một khoảng trống giành riêng cho mình. Em có thể thể hiện bằng hành động, hay bằng lời nói những lúc trò chuyện, tâm sự với ba mẹ...
hihi
3. Mỗi ngày mình một lớn thì đương nhiên suy nghĩ cũng phải chín chắn, trưởng thành hơn chứ em Very Happy
4. Mỗi người có một sở thích, đó là sở thích của em. Đơn giản là em chỉ cần giải thích với ba mẹ là em cần giả trí sau giờ học và âm nhạc là sở thích của em, em thích nhóm nhạc í. Đặc biệt âm nhạc ko phải là nhảm nhí vì nếu nó nhảm nhí thì ko có những giải thưởng danh tiếng trên thế giới giành cho âm nhạc. hihi... Hãy học thật tốt, ba mẹ sẽ ko có lí do phàn nàn em đâu và nhiều khi em sẽ còn đc chơi nhìu hơn nữa kìa Laughing
5. Mình chỉ đẹp nhất khi là chính mình. Sống thật với bản thân, mang lại hạnh phúc cho những người mình iu thương. Và phải đạt được những gì mình muốn whistle
6. Ko thích cái nào hơn cái nào, cái nào cũng có ưu và nhược điểm của nó hết Smile
7. Chị ko quan tâm lắm đến những chuyện đó. Nói nhìu thì cũng đến lúc chán sẽ thôi ko nói nữa. Ko nghe thầy cô giảng thì bạn í chỉ chịu thiệt thòi, ko hiểu bài thôi. Nếu em thực sự coi bạn í là bạn thì lựa dịp nào thích hợp nói chuyện với bạn í, giúp bạn í nhận ra những tật xấu của mình, còn nếu ko thì bỏ ngoài tai, ngoái mắt, sẽ có một ngày bạn em sẽ tự hiểu ra, chỉ là sớm hay muộn mà thôi Smile
8. Hạnh phúc đến từ tất cả những gì dù là nhỏ nhất trong cuộc sống, đến từ trái tim biết iu thương của mỗi con người I love you
9. Chuyện này thì chị hoàn toàn ko nhớ và ko hề có chút ấn tượng gì hết tho
10.Em rất dễ thương, dịu dàng. Sống hòa đồng, vui vẻ nhưng cũng rất nội tâm. Em biết quan tâm, iu thương những người xung quanh... Very Happy
chúc em lun lun vui vẻ và vượt qua tất cả những chông gai, thử thách nha!
namhuyen_le
Dân Tạm Trú

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 12 EmptySun May 03, 2009 3:59 pm

warm winter đã viết:
em chém chị tiếp vậy:
1/nếu/ khi chị thấy lạc lõng giữa mọi người, chị sẽ làm gì
2/khi chị có quá nhìu điều phải nghĩ tới, chị làm gì để giải tỏa bớt
3/một con người về bản chất thì tốt, nhưng nhìu lúc luôn cố gắng giả tạo thành một kiểu người khác để dc hòa nhập hay để dc mọi người chú ý, chị nghĩ gì về con người này?

1. Chị chưa bao giờ bị lạc lõng giữa mọi người Smile
2. shopping
3. Nếu bản chất tốt thì chả cần phải giả tạo. Con người ta chỉ giả tạo khi người ta muốn che giấu chuyện gì đó thôi, có thể là xấu nhưng cũng có thể là bí mật. Dù sao thì đối với người giả tạo, chị khoái tìm hiểu con người thật của người ta Laughing
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 12 EmptyFri May 08, 2009 10:03 pm

Tình hình là đã thi xong rồi, có thể tha cho chị Huyên, mời chị Huyên đưa bạn nào đó "dễ mến" lên thớt đi Smile
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 12 EmptyFri May 08, 2009 10:22 pm

Hoa Mộc Lan đã viết:
Tình hình là đã thi xong rồi, có thể tha cho chị Huyên, mời chị Huyên đưa bạn nào đó "dễ mến" lên thớt đi Smile

mà nếu chị chưa biết ai thì cứ chơi trò hên xui có chủ đích ế, chọn đại Smile

p/s; mình spam :|
namhuyen_le
Dân Tạm Trú

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 12 EmptySun May 10, 2009 12:55 pm

Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Tình hình là bạn Huyên (chị Huyên) đã đỡ chém xong. Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Dạo này Huyên mình hơi bận nên hôm nay mới online lau thớt được, xin lỗi mọi người nhiều nhiều nha. Về việc chọn người thì hơi khó vì mình hổng có quen, thân cũng như chưa biết ai nhiều nên mình sẽ chọn người lên thớt lần này theo tên. Mình thích thích mùa đông (warm winter), mà cái tên Thiên Ngân cũng gợi cho mình nhiều ấn tượng nên mình sẽ quyết định chọn:
pé THIÊN NGÂN
Chúc em luôn luôn vui vẻ, đỡ chém thành công mĩ mãn, hihi...

Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 12 EmptySun May 10, 2009 1:05 pm

ồ líp pồ, bạn Ngan iu dzấu đã lên thớt, chém thôi Smile
1. Nhận xét về bạn K cái coi :">
2. Thích chở bạn K hơn hay bạn H hơn ;))
3. Cảm nghĩ sao khi bị đưa lên thớt?
4. Tuần sau định đưa ai lên?
5. Thấy ai dễ đá nhất 4rum? ;))
6. Nhận xét về bạn Phúc/bạn Hằng/bạn Lủng?
7. Mún ta chém nữa hog Smile)
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 12 EmptySun May 10, 2009 3:10 pm

Hoa Mộc Lan đã viết:
ồ líp pồ, bạn Ngan iu dzấu đã lên thớt, chém thôi Smile
1. Nhận xét về bạn K cái coi :\">
2. Thích chở bạn K hơn hay bạn H hơn ;))
3. Cảm nghĩ sao khi bị đưa lên thớt?
4. Tuần sau định đưa ai lên?
5. Thấy ai dễ đá nhất 4rum? ;))
6. Nhận xét về bạn Phúc/bạn Hằng/bạn Lủng?
7. Mún ta chém nữa hog Smile)

ô ồ, bạn khuyên dấu iu khai đao mình, đỡ vậy áhT^T
1/bạn khuyên rất shynh zai nên con mình nó mới lấy nàm chồng nè, bạn khuyên nói nhìu, rất vui nên mình chở đằng sau khỏi sợ rớt như con bé Thư nè, còn nữa bạn khuyên giống mình ở chỗ, khi phởn lên có thể nàm những việc không ai ngờ Laughing

2/chở thì nó nặng, mệt=>thích đi một mình hơn=>đi một mình nó lại chán, mình đi mình nghĩ ngợi có khi tông xe luc snaof hok biết [ặc]. vậy nên mới kèm theo một đứa ở sau.Từ đó cũng suy ra, chở bạn H hay bạn K mình cũng thích hết ;)) [huề vốn]

3/nghe tin lau thớt, lơn tơn nhảy vô xem, [má ơi] tên mình, bàng hoàng (vì tưởng là một-cái-đứa-mô-đó), sém té lăn quay ra đât. Ăn ở hiền lành =_____=

4/bất cứ ai cũng có thể lên thớt Laughing cứ hồi hộp đi, có sẵn vài tên hay ho trong đầu rồi ;))

5/ai biết đc, để bữa nào nổi hứng đá thử xem : ))

6/bạn phúc chưa thể gọi là thân lắm vs mình, thấy chơi dc, cũng vui
bạn hằng nà bạn tốt, đôi khi thấy giống như một người chị tại cái vẻ chính chắn hơn, già dặn hơn, thấy hơi khó hiểu. Cũng học dc ở nó một vài điều.
ông Lủng chưa chơi nhiều nên biết nhận xét chi được, nói chung là tốt

7/bạn khuyên cứ chém tự tin vào, mình đâu có ý kiến. Dù gì thì vẫn có tên trong danh sách đưa lên thớt tuần típ theo rồi mà ;))

sau mấy giây phút bàng hoàng, đã bình tĩnh lại và đỡ nhát chém đầu tiên một cách nhẹ nhàng đây =))

Được sửa bởi warm winter ngày Sun May 10, 2009 3:16 pm; sửa lần 1.
cubin_kute
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
cubin_kute

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 12 EmptySun May 10, 2009 3:16 pm

Ặc, tới lượt bạn Ngân yêu dấu như con gấu lên thớt rùi đó hả Smile, zậy chém thui:
1/Phương chấm sống của Quắm là zzzì? =))
2/ Quắm yêu/ghét/dễ đạp/thù/thân những mém nào trong forum?
3/ Nhận xét về tất cả các mems trong cuộc đi choy vừa rồi? Smile ( câu nì hơi khổ àh nhaz, vừa động não vừa đánh bàn phím liên tục, tụi ghê Smile ;))
4/ Thích chở ai nhất khi đi chơi? ;;)
5/ Thích chơi môn nào nhất ( Sờ pót )
6/ E hèm, tự nhận xét về mỳnh thử koi? ;))
7/ Yêu con số nào nhất?

Thôi, bữa nay em nó nhân từ, chém 7 câu thôi, hồi nổi hứng chém tiếp Smile
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 12 EmptySun May 10, 2009 4:13 pm

cubin_kute đã viết:
Ặc, tới lượt bạn Ngân yêu dấu như con gấu lên thớt rùi đó hả Smile, zậy chém thui:
1/Phương chấm sống của Quắm là zzzì? =))
2/ Quắm yêu/ghét/dễ đạp/thù/thân những mém nào trong forum?
3/ Nhận xét về tất cả các mems trong cuộc đi choy vừa rồi? Smile ( câu nì hơi khổ àh nhaz, vừa động não vừa đánh bàn phím liên tục, tụi ghê Smile ;))
4/ Thích chở ai nhất khi đi chơi? ;;)
5/ Thích chơi môn nào nhất ( Sờ pót )
6/ E hèm, tự nhận xét về mỳnh thử koi? ;))
7/ Yêu con số nào nhất?

Thôi, bữa nay em nó nhân từ, chém 7 câu thôi, hồi nổi hứng chém tiếp Smile

ya ya =)) bạn ngân đỡ típ nè, nghe đây:
1/[không biết phương châm sống thực ra nó là cái gì =''=] đây này:cuộc sống là hok thể được thiếu bạn bè, con người ta ai cũng cần một khoản lặng một mình, nhưng không thể sống đơn độc mãi dc ^^

2/ta iu hết mọi người trong 4rum mà ta đã gặp/ ghét thì chưa có ai, tại những ai đã gặp rồi thì đều iu, những ai chưa gặp thì ai biết đc/ ko ghét=>ko dễ đạp ai cả/ ko ghét=> ko thù/ thân con khuyên, con hằng, con bảo, mi, th An ^^

3/mi nói tất cả à nha, chứ hok phải từng người àh nha ;;) ta nhận xét đây: tất cả các mem trong cuộc đi chơi vừa rồi đều là những nguwoif bạn tốt, nói chuyện được, vui vẻ, đặc biết sau mấy lần đi như thế cũng hiểu biết thêm dc vài điều:) [hớ hớ, bạn warm quá thông minh]
4/ xem lại câu hỏi 2 của con khuyên, đây thích đi một mình thôi, nhưng chở đứa nao fđó để cho đỡ chán, khỏi bị xe tông:">
5/tình hình là mình đang ham hố đi học chơi bóng rổ:"> còn về thể thao áh, mi hc cùng lớp vs ta thì phải biết ta hc thể dục ra sao chứ nhở:">
6/con người hay phởn đột xuất, khi hok muốn nói thì có cạy miệng cũng hok nói tiếng nào, khi muốn nói thì hok ai có thể ngăn nổi, và đặc biệt, con nhỏ nhác học:"> nước đến cổ mới ngớp ngớp bơi =))
7/số 12 :x đừng hỏi lý do nàm chi

bạn bảo nhân từ quá nhỉ T^T. đừng lo chi, đã có tên trong danh sách có thể lên thớt nhá ;))
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 12 EmptySun May 10, 2009 4:19 pm

E hèm, hôm qua với hôm ni tự nhiên có hứg đâm chém, có ng` cho mình đâm thì dại gì mà ko đâm Smile
1. Thích màu xanh lá cây hog? Tại sao? ;))
2. Đã abcxyz ai chưa?
3. Quyển sách thích đọc nhất? Vì sao lại thích đọc nó?
4. Lúc rảnh rỗi thường làm gì?
5. Nếu như trên Trái đất này chỉ còn 1 mình Ngan sống sót, Ngan có chịu được nổi buồn và sự cô đơn ko? Vì sao?
6. Có thích ở nhà một mình không?
7. Bạn thân nhất của Ngan là ai?
8. Nếu Ngan fát hiện mình ko phải là con ruột của bố mẹ thì Ngan se làm gì? (cái này là nếu thôi nhá) Smile
9. Đã bao h bị phản bội chưa? Tâm trạng lúc đó?
10. Thích cái icon nào nhất trong 4rum? Vì sao?
10 câu, ko nhìu Ngan nhở :">
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 12 EmptySun May 10, 2009 4:45 pm

Hoa Mộc Lan đã viết:
E hèm, hôm qua với hôm ni tự nhiên có hứg đâm chém, có ng` cho mình đâm thì dại gì mà ko đâm Smile
1. Thích màu xanh lá cây hog? Tại sao? ;))
2. Đã abcxyz ai chưa?
3. Quyển sách thích đọc nhất? Vì sao lại thích đọc nó?
4. Lúc rảnh rỗi thường làm gì?
5. Nếu như trên Trái đất này chỉ còn 1 mình Ngan sống sót, Ngan có chịu được nổi buồn và sự cô đơn ko? Vì sao?
6. Có thích ở nhà một mình không?
7. Bạn thân nhất của Ngan là ai?
8. Nếu Ngan fát hiện mình ko phải là con ruột của bố mẹ thì Ngan se làm gì? (cái này là nếu thôi nhá) Smile
9. Đã bao h bị phản bội chưa? Tâm trạng lúc đó?
10. Thích cái icon nào nhất trong 4rum? Vì sao?
10 câu, ko nhìu Ngan nhở :">

Đỡ này :"> mình trình độ cao siu:">, dao đâm...gẫy dao, kiếm đâm...gẫy kiếm=))
1/có, hiện giờ đang thích đây. Vì sao hở, thứ nhất: do tình iu của mi vs chị Lu truyền qua ta, thứ2:một ngay fđẹp giời rảnh rỗi, lên google search mấy cái clover xem, đâm ra thích lun; thứ 3: mình đang iu đời cơ mà ^^

3/Chưa;;) thật ra đã có một tuần lầm tưởng mình abcxyz một kẻ, cái rồi sau một tuần thấy nó chả phải, thế nà hết lun.^^

4/đọc sách, onl, hay điển hình là hôm t6 đi chơi rong và những thứ khác, đã bảo tùy hứng mà : ))

5/Không, có lẽ thế. Vì mình luôn có một phương châm sống:cuộc sống là hok thể được nếu thiếu bạn bè, con người ta ai cũng cần có khoảng lặng một mình, nhưng không thể sống đơn độc mãi dc ^^.

6/Có, với điều kiện có cái máy tính ko bị đặt password, mình hok là một đứa nghiện onl, dưng có thê slaau nói chuyện vs mây đứa đỡ chán;))

7/thân thì nhìu, thân nhất thì chưa thấy đấy=____=

8/vẫn sẽ sống vs bố mẹ mình thôi, bố mẹ ruột là nguười sinh ra mình, nhưng mình lại có duyên vs bố mẹ hiện thời [cơ mà mới nghĩ tơí đó thôi, làm gì nữa thì chưa biết, cái này chỉ là nếu mà]

9/chưa bao giờ bị phản bội cả Very Happy

10/ hay dùng mấy cái icon này Smile shutup Laughing dưng thích nhất là cái này ye -> cái mặt nó vô đối óa ^^

xong, 10 câu chả nhìu nhá bạn Nợn :"> [: ))]
Ayumi
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Ayumi

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 12 EmptySun May 10, 2009 7:13 pm

Đỡ chém của chị Ayu nè , chị iu em nhiu` nên cho em 15 câu
1/ Nhận xét về chị Ayu nào?
2/ Tại sao em lại chọn nik name là WARM WINTER?
3/ Khi tham gia vào 4room roy`, em có thấy điểm ji` đặc biệt và thú vị, những ji` em chưa vừa ý?
4/ Em hận nhất thứ ji` trên đời?
5/ Tại sao em lại CAO thế? Crying or Very sad
6/ Theo chị thì em có vẻ hơi trầm tính , ít nói, em có nghĩ vậy ko?
7/ Em thik hoa ji` nhất?
8/ Với em , cuộc sống như thế nào là tuyệt vời?
9/ Mọi người thường nhận xét về em như thế nào?
10/ Em hợp với ai nhất trong 4room( là nữ? là nam-trừ thầy?, 2 người đó)
11/ Em thik nghe nhạc ko ? Nếu thik thì là nhạc ji`?
12/ Em thấy em có điểm nào xấu nhất? Được nhất ? Em có phải con người hoàn hảo?
13/ Em sẽ muốn mình là người thế nào trong tương lai?
14/ Em đã thấy có lỗi với ai chưa?Lỗi đó là ji`?
15/ EM thấy chị chém hay ko?
MAY MẮN NHÉ EM
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 12 EmptySun May 10, 2009 8:15 pm

Ayumi đã viết:
Đỡ chém của chị Ayu nè , chị iu em nhiu` nên cho em 15 câu
1/ Nhận xét về chị Ayu nào?
2/ Tại sao em lại chọn nik name là WARM WINTER?
3/ Khi tham gia vào 4room roy`, em có thấy điểm ji` đặc biệt và thú vị, những ji` em chưa vừa ý?
4/ Em hận nhất thứ ji` trên đời?
5/ Tại sao em lại CAO thế? Crying or Very sad
6/ Theo chị thì em có vẻ hơi trầm tính , ít nói, em có nghĩ vậy ko?
7/ Em thik hoa ji` nhất?
8/ Với em , cuộc sống như thế nào là tuyệt vời?
9/ Mọi người thường nhận xét về em như thế nào?
10/ Em hợp với ai nhất trong 4room( là nữ? là nam-trừ thầy?, 2 người đó)
11/ Em thik nghe nhạc ko ? Nếu thik thì là nhạc ji`?
12/ Em thấy em có điểm nào xấu nhất? Được nhất ? Em có phải con người hoàn hảo?
13/ Em sẽ muốn mình là người thế nào trong tương lai?
14/ Em đã thấy có lỗi với ai chưa?Lỗi đó là ji`?
15/ EM thấy chị chém hay ko?
MAY MẮN NHÉ EM

ôi, chị iu em nhìu thật đấy, tận 15 lần cơ đấy TT^TT
1/chị Ayu tuy nhỏ shynh, có vẻ con nít nhưng theo em nghĩ, chỉ rất chính chắn, mạnh mẽ, chị làm chi đội trưởng mà ^^
2/em cũng hok nhớ chính xác tại sao lúc đó lại chọn vậy, lâu quá rồi. có lẽ cái nick đó hợp với em, còn sao hợp thì chịu :| có điều, cái ncik bị xuyên thủng một phát thành ''mùa đông không lạnh''=__=
gần đây nhất là quăm, quằm, quắm :| [=))]
3/đặc biệt và thú vị là từ khi vào 4rum em quen đc rất nhìu người, biết đủ mọi chuyện hay ho ;))/ không vừa ý là đôi khi trên 4rum xảy ra war về những đề tài kiểu như mod này mod nọ, idol...nhưng ddieuf đó chỉ là rất nhỏ. Tham gia 4rum em tìm thấy niềm vui nhìu hơn nỗi buồn ^^
4/hận nhất cái kẻ-mô-đó dám hack cái nick của em mới đây
5/em cao tại vì trời sinh nó thế, nàm sao em biết dc, mỗi người khác nhau, chị khoan tủi thân chi : ))
6/có, tại vì ai mới gặp em đều nói vậy. Nhưng chơi hoài cũng biết em đâu có trầm lắm đâu, tùy lúc nữa, mà hok hỉu sao giờ em có vẻ đỡ hơn hồi trước, hồi trước còn ít nói kinh dị nữa shutup chị hỏi mây sđứa trong lớp em đi
7/hok thích loại hoa nhất định nào cả, em chỉ thích clover thôi
8/là mình luôn có nhưng nguwoif bạn tốt xung quanh [em hok dùng chữ tuyệt vời dành cho những người bạn đâu]
9/thế này này chị: sao mày cao thế? /nói chi đi chứ em, sao im lặng thế?/ ôi ngân ta iu mi[ặc]/abcxyz hằm bà lằng ..v..v..
10/chưa thấy ai có thể gọi là hợp cả
11/thích nghe nhạc. Nhưng em thuộc kiểu hok có một loại nhạc nhất định, bài nào, thể loại nào em thấy hay, em cảm nhận, hiểu đc nó thì em nghe : ))
12/-xấu nhất :là trong nhìu lúc hok tự tin, lâu lâu lại trễ hẹn hay thất hẹn đến gần giờ mới báo cho tui bạn=____=
-được nhất: em hok dám tự khen mình, chị thấy em chỗ nào dc nhất? ;;)
-hok ai là người haonf hảo cả, tất nhiên, em cũng vậy
13/thật sự thì câu hỏi này em vẫn chưa nghĩ nhiều đến, nên khó trả lời, nhưng ddieuf ít nhất thì mình cũng sẽ hok là kẻ vô dụng cái đã : )
14/có lỗi vs nhiều người rồi, và sau đó, em luôn muốn tìm cách để chuộc lại lỗi của mình. Trí nhớ kém cỏi, hok nhớ dc chính xác lỗi chi
15/hay quá, em ngồi type+ suy nghĩ mất 15'

may mắn thật cơ kìa
nghe đâu ss ayu còn định chém 20 câu lần này đấy=_____=
Endless Love For Misa
Du Khách
Endless Love For Misa

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 12 EmptySun May 10, 2009 9:35 pm

Ủa bé Quằm lên thớt khi nào thế =_=?
Hỏi bé mấy câu Smile
1/ Bé thích màu nào nhất ?
2/ Nghĩ gì về thân hình quá khổ =))
3/ Nhận xét về anh, về Héo mụi, về Yami, về Môc Lan/
4/ Vì sao đặt nick là warm winter?
5/ Có bao giờ tự tin hay tự ti về vẻ ngòai ? vì sao ?
6/ Ngày qua ngày soi guơng bao lâu =))
6 câu =_=
nhokvip7/6
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
nhokvip7/6

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 12 EmptySun May 10, 2009 10:18 pm

há há....tình hình là chém chú mình hở.....
cho phép kon chém nhá:">>......
1. Tự nhận xét zề bản thân.
2. Thik làm gì khi rỗi?
3. Tật xấu của chú:">
4. Điểm yếu của chú.
5. Nghề nghiệp mong mún trong tương lai.
6. tự bạch về bản thân:P......
p/s: tình hình là kon hok có chém chú. Chỉ là hỏi cho chú cháu mình hỉu rõ nhau thôi....zì thế trả lời thành thật nhá
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 12 EmptySun May 10, 2009 11:19 pm

Chém :"> Mình đã hứa với bạn Ngan là tối nay chém tiếp mà, fải thực hiện lời hứa :">
1. Có thấy dzui khi làm chú của bạn Nợn?
2. Có thích đi rông không? tại sao?
3. Nếu người Ngan thích lại thích người bạn thân nhất của Ngan, lúc đó Ngan có ghét hay căm thù người đó/bạn thân của Ngan ko?
4. Tha thứ cho một người có dễ hay ko?
5. Ngan thấy mình cao quá có bất lợi/lợi thế gì?
6. Thích mặc đồ như thế nào?
7. Khi buồn có hay hát ko? Thấy hát có thể làm giảm bớt nỗi buồn ko?
8. Có iu bạn Nợn ko? Smile)
9. Có mến bạn Nợn ko? =))
10. Thấy trình độ chém của bạn Nợn chưa? Siu chưa?

Ôi, câu 8,9 bựa :">
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 12 EmptyMon May 11, 2009 12:42 am

Endless Love For Misa đã viết:
Ủa bé Quằm lên thớt khi nào thế =_=?
Hỏi bé mấy câu Smile
1/ Bé thích màu nào nhất ?
2/ Nghĩ gì về thân hình quá khổ =))
3/ Nhận xét về anh, về Héo mụi, về Yami, về Môc Lan/
4/ Vì sao đặt nick là warm winter?
5/ Có bao giờ tự tin hay tự ti về vẻ ngòai ? vì sao ?
6/ Ngày qua ngày soi guơng bao lâu =))
6 câu =_=

lên thớt lúc 10h55 và đc biết lúc 11h00 trưa nay =____=
đỡ chém đây :">chuyên nghiệp mà:">:
1/ hiện tại là màu xanh lá cây:x

2/hok nghĩ chi cả, cũng chả bao giờ dùng chữ quá khổ. OK? [hết chuyện]

3/đã nhận xét rồi, phần câu hỏi của con Nợn, xem lại giùm, đang nhác type. về anh Yami: là người lớn tuổi nhất trong cái đám ăn chơi, chững chạc nhưng vẫn hòa đồng với tụi lóc chóc ni[=))], còn tý nữa, nể cái chỗ soa vừa học đại học vừa đi chơi đc hay thế ;))

4/đã trả lời rồi, thôi thì cop lại:hok nhớ chính xác tại sao lúc đó lại chọn vậy, lâu quá rồi. có lẽ cái nick đó hợp với em, còn sao hợp thì chịu :| có điều, cái ncik bị xuyên thủng một phát thành ''mùa đông không lạnh''=__=gần đây nhất là quăm, quằm, quắm :| [=))]

5/hok, cái vẻ của mình mợi nguwoif thấy nó hơi khác lạ tý, nhưng đây chả thây ssao cả.Suy ra, chả bao giờ tự tin hay tự ti cả Smile

6/nhà mình có nhìu gương, đi mô cũng thấy cái gương, mỗi lần đi qua gương, dù muốn hay hok cũng phải liếc trúng nó một cái, mỗi lần liếc cho là 5s thế mấy chục lần thế thì bao lâu ;;)

xong 6 câu :"> ye ye=))
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 12 EmptyMon May 11, 2009 10:26 am

;)) ;)) ;))

Tình hình là mẹ mình kiêm chú mình lên thớt rồi nhớ ;)) Đáng ra mình phải chém hôm qua cơ, trúng Mother's day cơ. Cơ mà không sao mẹ nhở, có chém là tốt rồi ;))

Ya ya, tiếp chiêu [:|]

1/ Hành động ngố nhất từng làm là gì? ;))
2/ Tại xao lại thích clover và màu xanh lá [ngoại trừ lý do là nó đẹp :|]
3/ Cái xe đạp quái thế mà làm sao đi được ế :| [chú thích dành cho những ai chưa biết: phanh ko kêu, yên cao, tay lái thấp :|]
4/ Cảm nghĩ khi được làm trú mềnh :">
5/ Sao cột tóc mà không cần lược được hay thế :|
6/ Cái sign kia có nghĩa là gì :|
7/ Ý tưởng gì ko về NFam's áo :|
8/ Thích nhận ai làm chị đây ;))
9/ Vì sao thích số 12 ;))
10/ Mình chém dư lào :-"

Hơ hơ :"> Đỡ nhá :">
Ayumi
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Ayumi

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 12 EmptyMon May 11, 2009 11:59 am

Đợt 2 nhé em
1/ Hãy dùng một cụm từ để diễn tả về em
2/ Hãy dùng từ ngữ để giới thiệu về lớp 73
3/ Bạn cảm thấy phục ai nhất trong lớp mình? Vì sao?
4/ Em có bao h tự lừa dối chính mình không?
5/ Cho 1 một điều ước , em ước ji`?

5 câu nhanh , gọn ,nhẹ , may mắn nha QUẮm.
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 12 EmptyMon May 11, 2009 1:09 pm

thui đến anh chém em
1) em thấy anh như thế nào?
2) em hỉu thế nào về từ " người đột biến" anh zành cho em?
3) first love?
4) bạn thân nhất của em là ai?
5) vì sao em lại to lớn thế?
6) hãy nêu chìu cao, cân nặng của em để mọi người học hỏi
6 câu thui
nhác chém quá Very Happy
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 12 EmptyTue May 12, 2009 7:23 pm

Hây za, chém ;))
1. Thấy đức tính nào cần thiết cho 1 con người?
2. Có thích chơi với trẻ con ko?
3. Hồi học ở cấp 1 đã có kỉ niệm gì đáng nhớ?
4. Thấy điều gì vui nhất ở tuổi học trò?
5. Có mog mình nhỏ lại ko? Vì sao?
6. Thích nghỉ hè ko? Thường làm gì vào mùa hè?
7. Nước châu Âu mong muốn được đến? Vì sao lại thích đến đó
7 câu nhé Ngan iu Smile

Được sửa bởi Hoa Mộc Lan ngày Tue May 12, 2009 11:08 pm; sửa lần 1.
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 12 EmptyTue May 12, 2009 9:01 pm

Cleo đã viết:
;)) ;)) ;))

Tình hình là mẹ mình kiêm chú mình lên thớt rồi nhớ ;)) Đáng ra mình phải chém hôm qua cơ, trúng Mother's day cơ. Cơ mà không sao mẹ nhở, có chém là tốt rồi ;))

Ya ya, tiếp chiêu [:|]

1/ Hành động ngố nhất từng làm là gì? ;))
2/ Tại xao lại thích clover và màu xanh lá [ngoại trừ lý do là nó đẹp :|]
3/ Cái xe đạp quái thế mà làm sao đi được ế :| [chú thích dành cho những ai chưa biết: phanh ko kêu, yên cao, tay lái thấp :|]
4/ Cảm nghĩ khi được làm trú mềnh :">
5/ Sao cột tóc mà không cần lược được hay thế :|
6/ Cái sign kia có nghĩa là gì :|
7/ Ý tưởng gì ko về NFam's áo :|
8/ Thích nhận ai làm chị đây ;))
9/ Vì sao thích số 12 ;))
10/ Mình chém dư lào :-"

Hơ hơ :"> Đỡ nhá :">

[color=green][b]đây đây, chú kiêm mẹ đỡ chém của cháu kiêm con lày[: ))]
đỡ chiêu : )) yá :"">

1/ không nhớ rõ nữa, chắc là hồi lớp 5, khi đi thi, đi đứng mắt nhắm mắt mở thế lào lại vô trúng cái phòng thi mô mô đó [:|], một hồi ngồi loay hoay trong trỏng, tự nhiên sững thấy cái số phòng nó ghi chình ình là trên bảng ớh, hết cả hồn, còn đứng 10' nữa là thi, việc típ theo tất nhin là chạy cho nhanh ra kiếm phòng thật của mình :| bựa

2/trước áh, mẹ thích màu tím con, sau một lần lên google, search cái clover xem nó là cái chi [trước đó chưa có khía niệm], thế ra nó là cỏ ba lá mà mẹ rất thích hồi nhỏ mỗi khi nhìn thấy trong mấy chậu cây ;)) Chậc, iu clover rồi dẫn ra iu xanh lá cây, màu xanh lá cây nhẹ nhàng khiến lòng ta thấy bình yên ;)) [chú thcihs hok phải cái màu áo xanh chúi của con K]

3/ủa, thế ra nó quái nhắm hả ;;) thế phải suy ra ngược lại, mẹ hok đi dc mấy cái xe yên thấp, vì mẹ kao :"> cái tay thấp tại vì cái yên cao chư snos bt` mà : )) phanh không kêu tại xe mợ mơi mua chưa dc 3 năm con, có điều phanh một phát là nó đứng lại liền chứ không có chạy một lèo như con Bảo hay thánh thót chom ca như con vợ con =))

4/cái này nà mình xin nàm àh: )) theo anh Cáo bay lên giời thì là ham hố ''quyền cao chức trọng'', còn theo con K thì ''con ngan ( chú ý nà ngan) nó chi rứa chời, làm nhỏ nhỏ...sướng hơn'' [cơ mà lúc đầu mình muốn nàm cháu zai ơh kìa :">]

5/;)) tóc mình dc cắt để cột hok cần lược mà:-> , một lần chải đầu 5s ;)) bạn hằng chải bao lâu : ))

6/đây nà sign của mình bây giờ: ... rồi ngọn gió cuốn phăng tất cả đi... im lặng và khoan dung....
để sign này cách đây 1 tuần, 1 cái tuần mà mình rất mệt mỏi, ko phải chuyện thi cử chi hết áh, nhưng thôi, sau 1 tuần mình đã hiểu dc, nên quên nó đi thì hơn, ngon gió nào đó, có lẽ sẽ do chính mình tạo ra, sẽ cuốn tất cả đi, trong im lặng : d

7/N-fam mình vẫn chưa xác định dc một style nhất quán thì khó mà chọn màu áo, hình in trên nớ, hiện tại thích áo xanh lá, hình thì chưa nghĩ , nhưng nếu ko chọn áo xanh thì nên màu nào đó hơi tối tý, cho dễ mặc ;;) slogan nghe mi vs anh cáo già bàn mà shock =))

8/chả thích, chưa thích, từ từ thích có thêm chị thì sẽ edit.

9/số 12nà ngày sinh của mình, mà từ nhỏ hok hỉu sao cứ nghĩ số 12 là ccon số chiếu trúng mình ;;), nhìu thứ liên quan lắm, có một lần may mắn nhờ chọn số 12 : ))

10/chém chưa chết mẹ chú lày 8-> con cháu bất híu

quái, nó chém 10 câu ngắn ngủn mà mình type giả nhời dài thế lày:|
tình hình hôm qua thấy mấy nhác chém rồi, mà hôm nay mới đỡ, bị bấn loạn quá :">
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 12 EmptyTue May 12, 2009 9:25 pm

Ayumi đã viết:
Đợt 2 nhé em
1/ Hãy dùng một cụm từ để diễn tả về em
2/ Hãy dùng từ ngữ để giới thiệu về lớp 73
3/ Bạn cảm thấy phục ai nhất trong lớp mình? Vì sao?
4/ Em có bao h tự lừa dối chính mình không?
5/ Cho 1 một điều ước , em ước ji`?

5 câu nhanh , gọn ,nhẹ , may mắn nha QUẮm.

dạ, đỡ đợt 2 đây chị :">
1/ hiện tại thì em chưa nghĩ ra đucọ cụm từ nào để diễn tả mình cả, có thể xài đỡ cái này: một-con người-bình-thường-với-những-tính-cách-bình-thường, có chi nghĩ ra đc típ thì em edit lại ;))

2/lớp hok-chìm-hok-nổi[có lẽ vậy], ít dc giải cao trong mấy cái cuộc thi phong trào, nhưng đã chơi cũng rất hết mình[nhận ra hồi đi trại ;))], tuy rứa vẫn hơi thấy có sự cách biệt giữa nhau, chắc tại mới hc vs nhau 2 năm thôi ;))

3/phục về hc tập thì con lớp trưởng lớp em, ôi sao mà nó hc hay thế =___=, còn lại thì hok

4/có, 1 lần, và sau đó nhận ra rằng nó khiến mình quá mệt mỏi và ảo tưởng

5/hiện tại chưa cần ước chi lắm, mà đã cho thì em có thể giữ điều ước đó cho đến khi thật sự cần.

nhanh thật : )),em mắc bệnh ưa type nhìu :">
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 12 EmptyTue May 12, 2009 9:38 pm

chonanhhao đã viết:
thui đến anh chém em
1) em thấy anh như thế nào?
2) em hỉu thế nào về từ " người đột biến" anh zành cho em?
3) first love?
4) bạn thân nhất của em là ai?
5) vì sao em lại to lớn thế?
6) hãy nêu chìu cao, cân nặng của em để mọi người học hỏi
6 câu thui
nhác chém quá Very Happy

chém thì đây đỡ : ))

1/ về bề ngoài khỏi nói nhá, ai cũng nói rồi, mà mình cũng chả hay đánh giá vẻ bề ngoài của họ làm chi :| còn về tính tình áh, chưa biết nhìu, nhưng sao mấy lần đi chơi thấy tính nó hơi quái quái sao sao ấy, chả hiểu nổi, mà thôi, dù gì thì vẫn tốt : d

2/còn hỉu sao nữa giời :| ông dành cái này để chỉ cái dáng vẻ của tui chứ còn cái chi nữa:|

3/chưa có : ))

4/ bạn thân thì có nhìu, bạn thân nhất thì chưa :|

5/làm sao em biết dc, mà sao hỏi hoài thế, đừng bảo mình phải nói là do ăn cơm mẹ nấu =))

6/ unnecessary. [;))]

nhác chém thì thôi
yo yo, mình vẫn đỡ đc Laughing
p/s: cái giả nhời ngắn nhất từ khi đỡ chém =____=
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 12 Empty

Phỏng vấn thành viên đây !!!!!
Trang 12 trong tổng số 21 trangChuyển đến trang : Previous  1 ... 7 ... 11, 12, 13 ... 16 ... 21  Next
 Similar topics
-
» Thư gởi thành viên
» ảnh thành viên
» Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)
» Trao đổi nick Y!M với các thành viên
» Danh Sách Thành Viên