CLB Ngôi Sao Nhỏ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CLB Ngôi Sao Nhỏ

Nơi trao đổi bàn luận của các thành viên CLB Ngôi Sao Nhỏ

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Phỏng vấn thành viên đây !!!!!

Go down 
lyly_ghost_snow
baokhang
eso
Nhóc
pe pooh de ghet
nony
DragonNK
Yami
Endless Love For Misa
muoidiemtoan
KK
hphong
namhuyen_le
Starting_love
cubin_kute
Phi Thiên Hồ Ly
Cleo
Lạnh Lùng
roseviolet
nhokvip7/6
warm winter
Hoa Mộc Lan
chonanhhao
lovely_angel_1996
myheart
Luna213
Ayumi
Gorse160495
Anita
33 posters
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 6 ... 9, 10, 11 ... 15 ... 21  Next
Tác giảThông điệp
Cleo
Moderator
Cleo

Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 10 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 10 EmptyMon Apr 20, 2009 5:28 pm

Hình như các bạn chém bạn Toại hơi ít :|

Mình đi học hỏi kinh nghiệm xong mình mới vào đây chém :">

Nào :")

1/ Có thích hoa ko? Nếu có thì thích hoa gì nhất? :".
2/ Lúc phởn làm trò gì? :">
3/ Cảm nghĩ khi lên bàn chém ;;)
4/ Thấy cuộc cách mạng thứ hai này có triển vọng bằng cách mạng lần I của em ko ;;)
5/ Thích bị chém ko :">
6/ Bây giờ có đói ko :">
7/ Thích màu gì :">
8/ Thích ăn cái gì nhất :">
9/ Có thật là lúc chở em phải quay ra sau xem e có rớt chưa ko =((

Hết :") Số thứ tự trong ds lớp của mình hồi cấp 1 =))

Đỡ yh :">
Yami
Thổ Địa Công
Yami

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 10 EmptyMon Apr 20, 2009 6:07 pm

Cleo đã viết:

4/ Thấy cuộc cách mạng thứ hai này có triển vọng bằng cách mạng lần I của em ko ;;)

1/ Ko thích mà cũng ko ghét
2/ Lúc phởn thì ưa rủ bạn bè đi chơi
3/ Thấy cũng bình thường thôi Smile
4/ Cuộc cách mạng lần 1 của em diễn ra ko được tốt đẹp lắm, vì đang giai đoạn ôn thi nên đối tượng ít bị chém. Anh thấy cuộc cách mạng lần ni có khả năng còn tệ hơn vì gần kỳ thi hơn Smile
5/ Thích Smile nhào zô đi Smile
6/ Đang đói.
7/ BLUE
8/ Cái chi hợp khẩu vị là thích, mà cái mô cũng như nhau, ko có thích nhất Smile
9/ Câu đó là anh hay xài để chỉ những đứa ngồi sau mà im như thóc. Mà nếu ko có xe khác đi chung thì đúng là lâu lâu anh phải ngoái ra sau nhìn coi thử có còn trên xe ko Smile
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 10 EmptyMon Apr 20, 2009 6:39 pm

Yami đã viết:
Cleo đã viết:

1/ Ko thích mà cũng ko ghét
2/ Lúc phởn thì ưa rủ bạn bè đi chơi
3/ Thấy cũng bình thường thôi Smile
4/ Cuộc cách mạng lần 1 của em diễn ra ko được tốt đẹp lắm, vì đang giai đoạn ôn thi nên đối tượng ít bị chém. Anh thấy cuộc cách mạng lần ni có khả năng còn tệ hơn vì gần kỳ thi hơn Smile
5/ Thích Smile nhào zô đi Smile
6/ Đang đói.
7/ BLUE
8/ Cái chi hợp khẩu vị là thích, mà cái mô cũng như nhau, ko có thích nhất Smile
9/ Câu đó là anh hay xài để chỉ những đứa ngồi sau mà im như thóc. Mà nếu ko có xe khác đi chung thì đúng là lâu lâu anh phải ngoái ra sau nhìn coi thử có còn trên xe ko Smile

Câu 9 thực ra e biết là dư thế =(( Cơ mà mẹ em dạy khi đi xe đạp ko được nói chuyện nhiều làm người lái phân tán tư tưởng =)) [tự thấy mình đạo đức giả =))] Thật ra thì lúc đó e cũng chả biết nói cái gì :-?? Thực ra e ko giỏi bắt chuyện :-??

Nào chém tiếp :"> Đang trên đà sung sức :">

Nào, a Toại chọn một trong hai phương án ở mỗi câu nhớ : >

1/ Màu mắt, nâu hay đen đẹp hơn?
2/ Màu tóc, đỏ hung hay bạch kim đẹp hơn?
3/ Cao gầy hay lùn béo?
4/ Sau này có vợ 1 con hay 2 con :"> [=)))))]
5/ Bánh với kẹo ;))
6/ Trời với đất =))
7/ Làm con trai hay làm con gái ;))

Thật vớ vẩn :|
Yami
Thổ Địa Công
Yami

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 10 EmptyMon Apr 20, 2009 6:50 pm

Cleo đã viết:
Câu 9 thực ra e biết là dư thế =(( Cơ mà mẹ em dạy khi đi xe đạp ko được nói chuyện nhiều làm người lái phân tán tư tưởng =)) [tự thấy mình đạo đức giả =))] Thật ra thì lúc đó e cũng chả biết nói cái gì :-?? Thực ra e ko giỏi bắt chuyện :-??

Nào chém tiếp :"> Đang trên đà sung sức :">

Nào, a Toại chọn một trong hai phương án ở mỗi câu nhớ : >

1/ Màu mắt, nâu hay đen đẹp hơn?
2/ Màu tóc, đỏ hung hay bạch kim đẹp hơn?
3/ Cao gầy hay lùn béo?
4/ Sau này có vợ 1 con hay 2 con :"> [=)))))]
5/ Bánh với kẹo ;))
6/ Trời với đất =))
7/ Làm con trai hay làm con gái ;))

Thật vớ vẩn :|

Reng giống trắc nghiệm tâm lý ri? Rolling Eyes

1/ Đen
2/ Bạch kim
3/ Cao gầy
4/ 2 con (và tốt nhất là 1 trai 1 gái Smile)
5/ Bánh
6/ Trời
7/ Con trai
namhuyen_le
Dân Tạm Trú

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 10 EmptyTue Apr 21, 2009 1:38 pm

Very Happy Chúc mừng sư phụ đã vượt qua đợt chém thứ nhất của đệ tử. Razz Sau đây là đợt chém thứ hai. Còn về nguyên nhân vì sao chém thì chắc sư phụ đã rõ và thông cảm cho đệ tử ha! sunny
Bây giờ thì mới sư phụ nè chém Very Happy
1. Câu đầu tiên rất nhẹ nhàng, nếu sư phụ được làm tổng thống trong vòng 1 ngày, sư phụ sẽ làm gì? boss
2. Tiếp nha, câu này hơi bị ấn tượng, hihi... Nếu có một chị sư phụ không quen biết gì hết, chạy đến tát sư phụ 1 cái, sư phụ sẽ làm gì? udau
3. Chém sư phụ là niềm vui của đệ tử. Nếu anh gặp và có cảm tình với một cô gái thì anh sẽ làm gì để tiếp cận cô gái đó: I love you
a. Đạp xe tông thẳng vào cô í, xong rồi bỏ đi. hihi... go
b. Chạy đến tát cô gái í một cái, xong rồi xin lỗi choang
c. Đến làm quen với cô í như những người con trai bình thường khác tán tỉnh con gái Cool
4. Tiếp tiếp, hihi... Smile Anh sẽ chọn yêu ai trong hai người này:
a. Cô gái thứ nhất là một cô gái hoàn hảo. Cô ấy có nước da trằng hồng mịn màng, gương mặt đẹp như tiên. Anh cảm thấy tự hào và hãnh diện khi được ở bên cạnh cô ấy.
b. Cô gái này thì lại có một vẻ đẹp dịu dàng phúc hậu. Tuy không đẹp bằng cô thứ nhất nhưng cũng không kém xa lắm. Khi ở bên cạnh cô gái này, anh cảm thấy rất thoải mái và yên bình.
Cả hai cô đều yêu anh hết mình và anh cũng yêu cả hai cô này. Nhưng anh chỉ được chọn một trong hai. Đó chính là lí do tại sao anh chỉ được chọn một trong hai cô gái ấy. Anh sẽ chọn ai? hihi... mohoi
5. Nếu anh được chọn một đức tính cho vợ anh, anh sẽ chọn đức tính gì? và vì sao? mat
6. Nếu sư phụ biết người mình thương yêu nhất đang bùn, mà người này lại cực kì bướng bỉnh, chỉ muốn giấu kín nối đau, nỗi bùn trong lòng, không muốn ai khác phải suy nghĩ, bận tâm vì mình. Sư phụ sẽ làm gì nè? Xemthuong
7. Câu cuối nè, anh sẽ làm gì khi vợ yêu anh chỉ muốn có 1 đứa con trong khi anh lại muốn có 2 đứa, và vợ anh là một người cực kì bướng bỉnh và quyết đoán? Sad
hihi... xong 7 câu tiếp theo rồi nhá sư phụ. Chúc sư phụ đỡ chém đợt 2 thành công hơn và nhanh hơn đợt 1 Very Happy Razz
Yami
Thổ Địa Công
Yami

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 10 EmptyTue Apr 21, 2009 6:37 pm

namhuyen_le đã viết:
Very Happy Chúc mừng sư phụ đã vượt qua đợt chém thứ nhất của đệ tử. Razz Sau đây là đợt chém thứ hai. Còn về nguyên nhân vì sao chém thì chắc sư phụ đã rõ và thông cảm cho đệ tử ha! sunny
Bây giờ thì mới sư phụ nè chém Very Happy
1. Câu đầu tiên rất nhẹ nhàng, nếu sư phụ được làm tổng thống trong vòng 1 ngày, sư phụ sẽ làm gì? boss
2. Tiếp nha, câu này hơi bị ấn tượng, hihi... Nếu có một chị sư phụ không quen biết gì hết, chạy đến tát sư phụ 1 cái, sư phụ sẽ làm gì? udau
3. Chém sư phụ là niềm vui của đệ tử. Nếu anh gặp và có cảm tình với một cô gái thì anh sẽ làm gì để tiếp cận cô gái đó: I love you
a. Đạp xe tông thẳng vào cô í, xong rồi bỏ đi. hihi... go
b. Chạy đến tát cô gái í một cái, xong rồi xin lỗi choang
c. Đến làm quen với cô í như những người con trai bình thường khác tán tỉnh con gái Cool
4. Tiếp tiếp, hihi... Smile Anh sẽ chọn yêu ai trong hai người này:
a. Cô gái thứ nhất là một cô gái hoàn hảo. Cô ấy có nước da trằng hồng mịn màng, gương mặt đẹp như tiên. Anh cảm thấy tự hào và hãnh diện khi được ở bên cạnh cô ấy.
b. Cô gái này thì lại có một vẻ đẹp dịu dàng phúc hậu. Tuy không đẹp bằng cô thứ nhất nhưng cũng không kém xa lắm. Khi ở bên cạnh cô gái này, anh cảm thấy rất thoải mái và yên bình.
Cả hai cô đều yêu anh hết mình và anh cũng yêu cả hai cô này. Nhưng anh chỉ được chọn một trong hai. Đó chính là lí do tại sao anh chỉ được chọn một trong hai cô gái ấy. Anh sẽ chọn ai? hihi... mohoi
5. Nếu anh được chọn một đức tính cho vợ anh, anh sẽ chọn đức tính gì? và vì sao? mat
6. Nếu sư phụ biết người mình thương yêu nhất đang bùn, mà người này lại cực kì bướng bỉnh, chỉ muốn giấu kín nối đau, nỗi bùn trong lòng, không muốn ai khác phải suy nghĩ, bận tâm vì mình. Sư phụ sẽ làm gì nè? Xemthuong
7. Câu cuối nè, anh sẽ làm gì khi vợ yêu anh chỉ muốn có 1 đứa con trong khi anh lại muốn có 2 đứa, và vợ anh là một người cực kì bướng bỉnh và quyết đoán? Sad
hihi... xong 7 câu tiếp theo rồi nhá sư phụ. Chúc sư phụ đỡ chém đợt 2 thành công hơn và nhanh hơn đợt 1 Very Happy Razz

Đọc mấy câu hỏi của đệ tử mà tóc sư phụ cứ dựng hết lên Smile nhìn cứ như sư phụ đang đi thi Mr.World ý nhở Smile

1/ Nếu được làm tổng thống trong 1 ngày Rolling Eyes
1 ngày ko đủ để thực hiện những thay đổi lớn. Sư phụ sẽ ko làm gì cả ngoài việc đi dạo quanh phủ tổng thống. Vì ông tổng thống đương nhiệm sẽ làm cho mọi việc trở lại như cũ (theo đường lối của ổng) ngay vào ngày hôm sau Smile

2/ Câu đầu tiên thốt ra chắc chắn sẽ là "Cái chi rứa trời?" (Smile) Sau đó là chụp con bé đó lại, quát cho vài câu, rồi mới hỏi lý do. Mà dù lý do là chi thì sau đó cũng để nó đi, chả nói chi thêm nữa. Người ko quen mà Smile

3/ Nếu đệ tử chỉ cho sư phụ chọn 1 trong 3 cách trên thì sư phụ chọn cách 3 thôi Smile
Mà trên thực tế thì sư phụ chả bao giờ tán tỉnh 1 cô gái chưa quen cả Smile

4/ Chắc chắn là sẽ chọn cô thứ 2. Vì điều anh cần khi ở bên người yêu anh là cảm giác yên bình. Chỉ như rứa thôi.
(coi lại tiêu chuẩn chọn bạn gái của anh ở trên nhá Smile)

5/ Cái ni thì bất cứ thằng con trai mô cũng chọn là chung thủy thôi. Lý do có cần phải nói nữa ko nham

6/ Trước tiên là đoán cô ý buồn vì chuyện chi, rồi nhờ những người thân gần gũi quanh cô ý thăm dò thử. Nếu ko được thì anh thử hỏi thằng 1 lần. Nếu cô ý vẫn ko chịu nói thì anh sẽ cố tâm sự, "thuyết giáo", "triết lý" cho cô ý nghe.
Nếu như rứa mà cô ý vẫn ko chịu tâm sự với anh thì chịu thôi. Anh sẽ ko hỏi về chuyện đó nữa. Sau đó anh sẽ tìm cách làm cho cô ý vui để quen chuyện đó đi, và nhờ những người gần gũi với cô ý nữa.
(Thực tế là anh đã trải qua chuyện như ri rồi shutup)

7/ Trước tiên là cố thuyết phục. Nếu ko có tác dụng thì anh chấp nhận 1 đứa thôi vậy shutup vợ ko chịu thì đào đâu ra đứa thứ 2 Smile

Sư phụ đã "hoàn tất phần thi của mình" rồi đó Smile
Yami
Thổ Địa Công
Yami

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 10 EmptySat Apr 25, 2009 11:13 pm

Èn en, đã tới giờ lau thớt.

Kết quả là anh vẫn sống tốt sau 1 tuần ở trên thớt nham

Và tiếp theo, anh xin công bố người "được" lên thớt tiếp theo. Đó là đệ tử kưng của anh, bé Nam Huyên Very Happy

Mà sắp tới là thời gian thi cử, nên thời gian online của mems ko được nhiều, nên anh quyết định là đệ tử của anh sẽ ở trên thớt 3 tuần, cho bà kon từ từ mà chém Smile (thời gian có thể được giảm bớt nếu bị chém quá ít, hoặc bà kon đồng lòng xin tha cho đệ tử)
Đây là lệnh của sư phụ, thân là đệ tử thì chỉ được nghe theo, cấm cãi hay phản kháng dưới mọi hình thức shutup
warm winter
Moderator
warm winter

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 10 EmptySun Apr 26, 2009 1:32 am

chẹp

em chưa biết chị Nam Huyên

nên chi

đầu tiên

em chỉ khai đao chị 3 nhát thôi:
1/ cho em xin cái lý lịch chích chéo của chị đi (hay toàn tập càng tốt) ;))
2/ chị chưa gặp em [tất nhiên], vậy chị đang tưởng tượng em là người ra sao [thật bựa=))]
3/chị iu điều gì/cái gì/ người nào/con gì nhất;))

lần đầu tiên mình là người khai đao
chơi chém xé lẻ;)) 3 nhát một lần, 10 lần như thế nhá chị [=))]

p/s: thật ra hôm nay có thể là bữa cuối mình dc onl=____=đòi chém cho lắm zô @____@
eso
Du Khách

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 10 EmptySun Apr 26, 2009 5:01 am

(hphong)

Huyên, P hỏi ha :
1/ Dạo này với anh Khang ra sao rồi ?
2/ Thấy ông Yami bệnh ko ?
3/ Hè này về VN ngày nào?
4/ Về TPHCM thì P rủ đi chơi, thế có đi ko ?
5/ Có chịu mua quà từ Portland cho P ko :">

Signature : Windy
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 10 EmptySun Apr 26, 2009 12:09 pm

eso đã viết:
(hphong)

Huyên, P hỏi ha :

phải ghi rõ Khang nào nghen, Khang chồng chị ấy chứ ko phải Khang này Very Happy
thui chém chị Huyên
1)First love của chị là ai?
2)Trong forum, trừ anh Toại, chị thấy ai tốt nhất?
3) Khi về Đà Nẵng, chị có dẫn em đi ăn ko?
4) Vì sao chị có tên là Lê Nam Huyên?
5) Vì sao chị lại chọn anh TOại là sư phụ của mình?
thui 5 câu thui, bữa truớc chưa chém đuợc anh Toại, thui zờ chém chị cũng đuợc Very Happy
Ayumi
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Ayumi

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 10 EmptySun Apr 26, 2009 1:11 pm

Em mới làm quen với chị thôi nhưng hồi nhỏ tham gia đội văn nghệ của NTN nên cũng bik vầ hâm mộ chị lắm!
Vì hâm mộ nên em quyết định chém chị 10 nhát Smile
1/ Tại sao chị lại có thể tự tin khi đứng trước ống kính máy quay để diễn văn nghệ hay làm MC?
2/ Chị có nghĩ chị rất dễ thương ko?
3/ Môn Văn có jì hay để chị theo đuổi vậy ạ?
4/ Em nghe nói hồi học NK, chị được nhiều anh theo đuổi lắm hả?(cái này em nghe trộm)
5/ Ở bên Mỹ và VN, ở đâu vui hơn chị?
6/ Nếu chị về Vn, chị muốn làm ji` đầu tiên?
7/ Chị tự nhận xét về mình thế nào?
8/ CHị thik cuốn truyện nào nhất?Why?
9/ Mẫu người bạn gái mà chị ngưỡng mộ nhất?
10/ Mẫu người nam lí tưởng của chị?

hehehehehehe, CHj Huyên trả lời mau mau nhé.
Cleo
Moderator
Cleo

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 10 EmptySun Apr 26, 2009 1:20 pm

:">

Mình có ba tuần để chém dần :"> Nên là mình khai đao nhẹ nhàng thôi :">

1/ Cho em cái ảnh của chị đi :">
2/ "Cuộc sống là một tấm gương", theo chị câu này có đúng không?
3/ Hs VN ở Mỹ rồi có muốn trở về VN không? Có còn tự hào vì mình là người VN ko? [cái này em hỏi chung, không phải là riêng chị, nhx chung thôi mà]
4/ Tại sao chị không dùng avatar?
5/ Chị thích tên Nam Huyên của chị không?

Thế đã :">

:x

Được sửa bởi Cleo ngày Thu May 07, 2009 1:17 pm; sửa lần 1.
namhuyen_le
Dân Tạm Trú

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 10 EmptySun Apr 26, 2009 2:14 pm

warm winter đã viết:
chẹp

em chưa biết chị Nam Huyên

nên chi

đầu tiên

em chỉ khai đao chị 3 nhát thôi:
1/ cho em xin cái lý lịch chích chéo của chị đi (hay toàn tập càng tốt) ;))
2/ chị chưa gặp em [tất nhiên], vậy chị đang tưởng tượng em là người ra sao [thật bựa=))]
3/chị iu điều gì/cái gì/ người nào/con gì nhất;))

lần đầu tiên mình là người khai đao
chơi chém xé lẻ;)) 3 nhát một lần, 10 lần như thế nhá chị [=))]

p/s: thật ra hôm nay có thể là bữa cuối mình dc onl=____=đòi chém cho lắm zô @____@

cảm ơn em vì là người đầu tiên "chém" chị, rất vui được làm quen với em Very Happy
1. Lí lịch trích chéo của chị nó là như thế này:
học và tên: Lê Huỳnh Nam Huyên
chị là cựu học sinh Nguyễn Khuyến,
ngày 12-5 đến là chị tròn 17 tuổi, hihi Smile
bây giờ chị đang ở us, còn nhà chị ở Việt Nam chỗ nào thì chị cũng chả biết Very Happy
chừng đó là đủ rồi, nếu có gì thì em hỏi thêm rồi chị sẽ trả lời em tiếp ha ;)
2. Chị cũng chả biết phải nhận xét về em như thế nào, nhưng chị nghĩ em là một nhóc rất là dễ thương nè, học giỏi nè, hoạt bát nè, nói chuyện vui vẻ, hòa đồng nữa nè... Chắc là em rất coi trọng việc người khác nhận xét gì và nghĩ gì về mình đúng hông? Smile
3. Chị iu những điều chị ko ghét, những cái chị thích. Sad
Đối với người thì chị iu papa nhất vì papa là thần tượng của chị mà Smile
Đối với con vật thì chị chả biết chị iu con gì, chị chỉ iu gấu bông, thú nhồi bông thôi, hihi vì chị có cả một sở thú nhồi bông Very Happy còn thú thật, chị ko thích lắm vì chị bị dị ứng với lông thú và phấn hoa Sad
namhuyen_le
Dân Tạm Trú

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 10 EmptySun Apr 26, 2009 2:24 pm

eso đã viết:
(hphong)

Huyên, P hỏi ha :

1. Rolling Eyes tò mò quá ha! Cưới rồi Razz
2. Đệ tử không được nói xấu sư phụ. Sư phụ huyên ko bệnh tí nào Smile (cắn rứt lương tâm vì nói xạo Laughing )
3. bắt đầu từ us về ngày 10-6
4. Nếu bạn Phong có lòng thì mình xin nhận nhưng mà còn tùy thuộc vào papa và mami Very Happy
5. đương nhiên câu trả lời sẽ là KHÔNG hihi... Razz
namhuyen_le
Dân Tạm Trú

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 10 EmptySun Apr 26, 2009 2:32 pm

chonanhhao đã viết:
eso đã viết:
(hphong)

Huyên, P hỏi ha :

phải ghi rõ Khang nào nghen, Khang chồng chị ấy chứ ko phải Khang này Very Happy
thui chém chị Huyên
1)First love của chị là ai?
2)Trong forum, trừ anh Toại, chị thấy ai tốt nhất?
3) Khi về Đà Nẵng, chị có dẫn em đi ăn ko?
4) Vì sao chị có tên là Lê Nam Huyên?
5) Vì sao chị lại chọn anh TOại là sư phụ của mình?
thui 5 câu thui, bữa truớc chưa chém đuợc anh Toại, thui zờ chém chị cũng đuợc Very Happy

Em an tâm, đương nhiên là chị sẽ không nhầm lẫn giữa 2 Khang đâu, hihi... Smile
1. First love của chị là ba mẹ và bà nội Very Happy
2. Trong forum, trừ anh Toại, thầy là người tốt nhất Smile (nịnh thầy đâu có lỗ, hihi...)
3. Đương nhiên là có nếu như papa chị cho chị bước chân ra khỏi nhà, thì em muốn ăn bao nhiêu cũng được, hihi...
4. Đính chính nha, chị tên là Lê Huỳnh Nam Huyên. Lê là họ của papa, Huỳnh là học mami; còn Nam Huyên là do papa và mami nghĩ ra, nghe đâu hình như là gió ấm phương nam hay sao í Very Happy
5. Vì đơn giản là anh í giỏi những môn chị dốt là toán, lí, hóa và anh í là người dạy chị học. Một điều nữa là sư phụ là người chị khâm phục Smile
xong năm câu của em nhá Laughing
namhuyen_le
Dân Tạm Trú

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 10 EmptySun Apr 26, 2009 2:57 pm

Ayumi đã viết:
Em mới làm quen với chị thôi nhưng hồi nhỏ tham gia đội văn nghệ của NTN nên cũng bik vầ hâm mộ chị lắm!
Vì hâm mộ nên em quyết định chém chị 10 nhát Smile
1/ Tại sao chị lại có thể tự tin khi đứng trước ống kính máy quay để diễn văn nghệ hay làm MC?
2/ Chị có nghĩ chị rất dễ thương ko?
3/ Môn Văn có jì hay để chị theo đuổi vậy ạ?
4/ Em nghe nói hồi học NK, chị được nhiều anh theo đuổi lắm hả?(cái này em nghe trộm)
5/ Ở bên Mỹ và VN, ở đâu vui hơn chị?
6/ Nếu chị về Vn, chị muốn làm ji` đầu tiên?
7/ Chị tự nhận xét về mình thế nào?
8/ CHị thik cuốn truyện nào nhất?Why?
9/ Mẫu người bạn gái mà chị ngưỡng mộ nhất?
10/ Mẫu người nam lí tưởng của chị?

hehehehehehe, CHj Huyên trả lời mau mau nhé.

hihi... Sad cảm ơn sự hâm mộ của em với 10 nhát "chém" Embarassed
1. Chị cũng không biết vì sao chị lại có đủ tự tin như vậy nữa, hihi... có lẽ là do chị biết rằng đằng sau chị luôn luôn có papa, mami và mọi người iu thương mình, ủng hộ mình Very Happy
2. Chị chưa bao giờ nghĩ rằng mình rất dễ thương, chị chỉ nghĩ rằng mình rất dễ mến Very Happy
3. Chị không theo đuổi môn văn vì nếu theo đuổi thì chị phải gắn bó với nó cả đời. Chị chỉ iu môn văn, thích môn văn Very Happy Học văn giúp chị hiểu được rất nhiều điều, ngộ ra nhiều chân lí cuộc sống. Có lẽ nhờ môn văn mà chị có thể hiểu hơn mọi người xung quanh, có đủ nhạy cảm để cảm nhận được mọi người nghĩ gì. Và có lẽ nhờ nó mà chị có thể có đủ tự tin trong ăn nói, trò chuyện, đủ tự tin để đứng trước ống kính máy quay Smile Còn nhiều nữa, nhưng mà để nói cho hết chắc chị phải làm một bài văn, hihi...
4. hihi... em nghĩ thử coi có đứa nào khùng đến nổi "theo" chị không? và cũng không có đứa nào điên đến mức "đuổi chị đâu ha? Question
5. Ở đâu cũng vui hết em à. Ở đâu nó cũng có những niềm vui cũng như những nổi bùn. Quan trọng là cách nhìn và cảm nhận của bản thân thôi Smile
6. Nếu chị về VN, việc chị làm đầu tiên là phải bước xuống máy bay đó em hihi... Phao
7. Chị ít khi tự nhận xét về mình vì đối với bản thân, nên để người khác nhận xét thì nó sẽ khách quan hơn rồi sau đó mình sẽ xem xét lại những nhện xét đó đúng sai hay quan trọng như thế nào. Chị chỉ công nhận một điều hiển nhiên mọi người luôn luôn nói về chị là khùng khùng điên điên ,năm nóng năm lạnh No
8. Truyện chị thích nhiều lắm em hihi... Nhưng chị thích đọc nhất là mấy quyển "Hạt giống tâm hồn", cực kì hay, cực kì bổ ích flower
9. Chị chả ngưỡng mộ đứa con gái nào hết nên chả có mẫu người bạn gái chị ngưỡng mộ đâu em, hihi ;)
10. Mẫu người nam lí tưởng thì cực kì đơn giản, phải làm cho chị biết yêu, hihi... I love you
namhuyen_le
Dân Tạm Trú

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 10 EmptySun Apr 26, 2009 3:34 pm

Cleo đã viết:
:">

Mình có ba tuần để chém dần :"> Nên là mình khai đao nhẹ nhàng thôi :">

1/ Cho em cái ảnh của chị đi :">
2/ "Cuộc sống là một tấm gương", theo chị câu này có đúng không?
3/ Hs VN ở Mỹ rồi có muốn trở về VN không? Có còn tự hào vì mình là người VN ko? [cái này em hỏi chung, không phải là riêng chị, nhx chung thôi mà]
4/ Tại sao chị không dùng avatar?
5/ Chị thích tên Nam Huyên của chị không?

Thế đã :">

:x

hihi, cảm ơn em đã khai đao nhẹ nhàng Sad
1. về ảnh thì chị sẽ cho em qua yahoo nha, nick chị nè: namhuyen_125 Smile
2. Câu nói "cuộc sống là một tấm gương" hoàn toàn đúng. Vì khi làm điều gì đó thì nên nhìn vào gương, nó sẽ phản chiếu lại 2 hình ảnh, một là của mình, một là việc mình làm. Ví dụ như mình làm một điều gì đó đối với người khác thì mình phải nghĩ xem cảm giác của người đó về điều mình làm nó như thế nào Rolling Eyes
3. Câu này thì mỗi người một cách suy nghĩ. Việc hs VN ở us có muốn trở về hay ko thì phụ thuộc vào mỗi người, và nhiều yếu tố khác như quyết định của ba mẹ, sở thích của mối người, môi trường làm việc... Còn tự hào vì mình là người VN thì ai mà chả tự hào hả em Cool
4. Chị ko dùng ava vì chị lười với lại ko thích dùng hihi Smile
5. Tên ba mẹ đạt cho mà sao lại ko thích hả em Smile
Anita
Moderator
Anita

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 10 EmptySun Apr 26, 2009 5:48 pm

Hehe, cung hỉ nhé, chị Huyên dấu iu của em đã lên thớt một cách cực kì gọn nhẹ nham Để chứng minh cho việc em iu quý chị đến nhường nào thì sau đây em xin chém chị..... 7 nhát nham

1/ Chị đã bao giờ hối hận về điều mình đã làm chưa ?
2/ Nếu được thay đổi một điều trong quá khứ, chị sẽ thay đổi điều gì ?
3/ "To be or not to be, that a question" - chị nghĩ sao về câu nói này ? (hình như câu này chị chém em rồi thì phải, tựa tựa thế Smile )
4/ Chị bắt đầu đứng trước ống kính máy quay từ năm bao nhiu tuổi ?
5/ Kỷ niệm đáng nhớ nhất của chị hồi con học NK là gì ?
6/ Thể loại nhạc iu thích ? Tại sao lại thích ?
7/ Một con người như thế nào thì khiến cho chị cảm thấy ghét ? nham

Em "nhân từ" thôi chị ạ, lâu ngày ko gặp chị (tính từ hồi năm lớp 6 đi mua giày) nên thấy nhớ, nhớ nên muốn chém Laughing . Vậy nên chị cứ từ từ mà đỡ chị nhá ! Em lượn ra đây go
baokhang
Du Khách

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 10 EmptyMon Apr 27, 2009 2:35 am

Hihi. Thay ban nao cung ham he chem em het'. Chac tai chem nguoi khac du doi qua nen bi chem lai la phai roi. Toi nghiep chua kia`. Hok biet anh co duoc phep chem u' hok nua ;)) ^_^
namhuyen_le
Dân Tạm Trú

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 10 EmptyMon Apr 27, 2009 10:32 am

Anita đã viết:
Hehe, cung hỉ nhé, chị Huyên dấu iu của em đã lên thớt một cách cực kì gọn nhẹ nham Để chứng minh cho việc em iu quý chị đến nhường nào thì sau đây em xin chém chị..... 7 nhát nham

1/ Chị đã bao giờ hối hận về điều mình đã làm chưa ?
2/ Nếu được thay đổi một điều trong quá khứ, chị sẽ thay đổi điều gì ?
3/ "To be or not to be, that a question" - chị nghĩ sao về câu nói này ? (hình như câu này chị chém em rồi thì phải, tựa tựa thế Smile )
4/ Chị bắt đầu đứng trước ống kính máy quay từ năm bao nhiu tuổi ?
5/ Kỷ niệm đáng nhớ nhất của chị hồi con học NK là gì ?
6/ Thể loại nhạc iu thích ? Tại sao lại thích ?
7/ Một con người như thế nào thì khiến cho chị cảm thấy ghét ? nham

Em "nhân từ" thôi chị ạ, lâu ngày ko gặp chị (tính từ hồi năm lớp 6 đi mua giày) nên thấy nhớ, nhớ nên muốn chém Laughing . Vậy nên chị cứ từ từ mà đỡ chị nhá ! Em lượn ra đây go

Cảm ơn em vì sự yêu quý đến nhường nào của em dành cho chị cũng như sự chứng minh của mình, hihi Smile
1. Chị ko bao giờ để mình phải nói lên hai tiếng "hối hận."
2. Chị sẽ ko thay đổi bất cứ điều gì cả. Có những điều mình đã làm trong quá khứ đó, mới có hiện tại của mình hôm nay Smile
3. "To be or not to be, that's a question." Chị nhớ ko nhầm thì nó là câu đầu tiên của vở kịch Hamlet hay gì gì đó của shakespeare, mà chị hiểu chị chết liền í Sad
Đặt trong vở kịch, chị nghĩ câu này giống như một khái niệm, quan điểm về cuộc sống. Nó ko chỉ đơn thuần là "nên" hay "ko nên" mà còn đưa ra sự lựa chọn giữa "sống" hay "chết". Câu nói này là sự phận biệt rạch ròi giữa hai cái đó. Trong cuộc sống, để có được một cái gì đó thì mình phải hành động và đôi lúc phải chịu hy sinh, mất đi một thứ khác. Nhưng cuộc sống đôi lúc chỉ là một cái gì đó ngăn cản, làm chậm đi cái chết. Mặt khác, chết cũng là sự bắt đầu cho một cuộc sống mới. "To be or not to be" là một câu hỏi, sự lựa chọn khó vì đường nào cũng có mất mát và trả giá. Nó làm cho con người ta phải suy nghĩ cẩn thận, lựa chọn con đường đi riêng của mình, quyết định cuộc đời mình... Question (hic, cô giảng nhìu và hay lắm nhưng chị chỉ hiểu được nhiêu đó thôi à, hihi...) Sad
Còn đối với chị thì câu đó đơn giản là: "nên" hay "không nên", đó là một câu hỏi Smile Cuộc sống là một chuỗi những sự kiện và con người chính là nhân tố quyết định sự tồn tại hay ko tồn tại của những sự kiện đó. Quyết đinh thì đương nhiên là có lúc đúng, lúc sai. Nên trước khi đưa ra những quyết định nào đó thì phải đặt câu hỏi trước, mình làm dzậy là đúng hay ko đúng. Suy nghĩ cẩn thận để có được quyết định đúng, để được "to be" hihi... Quan trọng là bản thân mình, đủ nghị lực, quyết tâm và niềm tin để "to be", hết Very Happy
4. Chị bắt đầu đứng trước ống kính máy quay từ năm chị 9 tuổi whistle
5. Hồi học NK thì bùn vui gì cũng có. Nhớ nhất là chị trốn học hơi bị nhiều vì phải đi quay chương trình choang (về hổng hiểu bài hihi...)
6. Chị thích nhạc pop ballads. Vì sao thì đơn giản vì chị thích thôi Very Happy
7. Chị ko ghét người nào hết vì con người ai cũng có điểm tốt, điểm xấu, ko ai hoàn hảo cả. Chị chỉ nhìn vào điểm tốt của người ta mà chơi thôi hi
Xong 7 "nhát chém" của em rồi nhá! Cảm ơn em đã thương chị nhìu nhìu ;)
namhuyen_le
Dân Tạm Trú

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 10 EmptyMon Apr 27, 2009 10:36 am

baokhang đã viết:
Hihi. Thay ban nao cung ham he chem em het'. Chac tai chem nguoi khac du doi qua nen bi chem lai la phai roi. Toi nghiep chua kia`. Hok biet anh co duoc phep chem u' hok nua ;)) ^_^

"Chém" là quyền tự do của tất cả mọi người trong forum mà. Anh muốn chém thì cứ việc chém, cần gì phải hỏi nhỉ. Nếu anh muốn chém thì em đây xin đỡ Smile
chonanhhao
Thổ Địa Công
chonanhhao

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 10 EmptyMon Apr 27, 2009 10:42 am

XIN MỌI NGƯỜI ĐỪNG CÓ TƯỞNG NHẦM, chonanhhao là TRẦN QUỐC BẢO KHANG học sinh lớp 8/2 khóa 2006-2010, còn baokhang kia là chồng của chị Huyên, cũng có tên là Bảo Khang, nhưng họ khác ( cái ni ko bít)
thui chém chị Huyên và anh Khang 1 câu
1) Vì sao chị Huyên thích anh Khang và vì sao anh Khang lại chọn chị Huyên làm vợ?
thế thui Very Happy:)
Gorse160495
Moderator
Gorse160495

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 10 EmptyMon Apr 27, 2009 10:51 am

Tình hình là em ko biết chị Nam Huyên ngo

Và tình hình là đã lâu quá rùi hok vô đây chém ngo

Sợ lụt tay nghề "bằm thịt viên chiên" nên hum nay mạn phép ghé thăm lại topic Smile

Qua nhận xét khách quan về mấy bài viết của em trên forum nì, chị thấy em là một người như thế nào?

Bữa nay toàn chém 1 câu, mà nội dung nó y chang nhau cả (thằng Khang cũng vậy). Haizzzzzzzzz... Lụt nghề rồi... Sad
http://360.yahoo.com/gorse1995
namhuyen_le
Dân Tạm Trú

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 10 EmptyMon Apr 27, 2009 10:58 am

chonanhhao đã viết:
XIN MỌI NGƯỜI ĐỪNG CÓ TƯỞNG NHẦM, chonanhhao là TRẦN QUỐC BẢO KHANG học sinh lớp 8/2 khóa 2006-2010, còn baokhang kia là chồng của chị Huyên, cũng có tên là Bảo Khang, nhưng họ khác ( cái ni ko bít)
thui chém chị Huyên và anh Khang 1 câu
1) Vì sao chị Huyên thích anh Khang và vì sao anh Khang lại chọn chị Huyên làm vợ?
thế thui Very Happy:)

nè nè, 1 câu mà trúng 2 người. Mà mỗi mình chị lên thớt à, cái này là thừa nước đục thả câu à nha, hihi Razz
Vế đầu tiên của chị thì em đọc lại câu này và tự hiểu nhá cưng Laughing
10. Mẫu người nam lí tưởng thì cực kì đơn giản, phải làm cho chị biết yêu, hihi... I love you
Vế thứ hai, đơn giản vì chị Huyên chọn anh Khang làm chồng, hihi... Razz
Hoa Mộc Lan
Vệ Sĩ
Vệ Sĩ
Hoa Mộc Lan

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 10 EmptyMon Apr 27, 2009 11:09 am

Em cũg chưa biết chị Huyên, làm quen nha chị Smile
Bây h em chưa có hứng chém, lúc nào em sẽ chém chị sau, bây h một câu thôi.
1. Chị tưởng tượng em là một người như thế nào?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn thành viên đây !!!!!   Phỏng vấn thành viên đây !!!!! - Page 10 Empty

Phỏng vấn thành viên đây !!!!!
Trang 10 trong tổng số 21 trangChuyển đến trang : Previous  1 ... 6 ... 9, 10, 11 ... 15 ... 21  Next
 Similar topics
-
» Thư gởi thành viên
» ảnh thành viên
» Ngôi nhà cảm xúc (các Thành viên vào đây để bày tỏ cảm xúc của mình)
» Trao đổi nick Y!M với các thành viên
» Danh Sách Thành Viên